Jump to content

- - - - -

ความเลวของเสื้อแดง..วันนี้..ที่หน้ากองปราบ..

• Please log in to reply
302 ความเห็นในกระทู้นี้

#251 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:15

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#252 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:15

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#253 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:55

อันนี้เป็นรูปตอนที่โดนตบกล้องไม่ยอมให้้ถ่ายครับ.ตอนทีมันมาไล่..เด็กคนนี้คือลูกผมเอง.ดูเข้ามองซิครับ.เห็นสายตาเค้าหรือเปล่า..

#254 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:57

ยกนิ้วให้เจ้าของรถคันนี้ครับ..เอาใจไปเลย

#255 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:05

รูปนี้ละครับตำรวจที่หันมามองผมคือคนที่เห็นผมโดนตบหัว..พอข้ามมาถึงตรงกลางถนนก็ตรงที่ตำรวจอยู่นั้นละมันก็ตบหัวผมแล้วบอกว่ามึงรีบข้ามไปเลย.ผมก็บอกตำรวจคนที่หันมามองว่าเค้าทำร้ายร่างกายผมทำไมไม่จับ..รู้ป่าวว่าผมไ้ด้คำตอบว่างัย.รีบๆข้ามไปเลย.ผมเลยหันกลับมาถ่ายรูป.พวกเสื้อแดงก็อยู่หน้าตำรวจ.แต่ไม่ได้ใส่เสื้อแดงนะครับ..พวกที่อยู่หลังตำรวจคือตนที่ถูกไล่..

#256 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:06

ลูกชายท่านหายเจ็บเร็วๆ นะครับ

เห็นแล้วสงสารไอ้หนูมัน

#257 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:07

เราเสียเปรียบตรงที่เราไม่รู้ว่าใครเป็นเสื้อแดง.เพราะเค้าไม่ได้ใส่เสื้อแดงกันทุกคน..

#258 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:09

เราจะรู้ป่าวครับว่าใครเสื้อแดง..แต่ในภาพนะหลายตนครับ..

#259 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:10

แดงหลายคนใส่เสื้อสกรีนข้อความเรารักพระบรม แต่ที่แปลกคือดันไปรวมกลุ่มที่ถือธงที่สกรีนหน้าและชื่อคนที่ติดคุกเพราะหมิ่นพระบรม

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#260 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:11

สลดกับตำรวจ ไม่ว่านายคุณจะเชียร์ข้างไหนก็ตามทีแต่ให้คนมาตีกันหน้าสำนักงาน หน้าสถานี หน้ากองปราบปราม
โดยทำอะไรไม่ได้ก็ลาออกให้จ่าเฉยมาทำงานแทนเหอะว่ะ :(

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#261 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:33

29ตุลา นะเ้หรอ รอเยี่ยวแห้งพอดี เดวเร็วๆนี้จะจัดให้ จะมาเปล่า

นัดสถานที่มาเลยจ้า

อย่าเก่งแต่ปากนะไอ้หมู

หาหลักฐานยืนยันตัวตนด้วยนะ
กูจะได้ตบไม่ผิดตัว

:lol: :lol: :lol: :lol:

เดี๋ยวจะได้รู้ว่ากุนี่เกรียนตัวจริืง

Edited by ใจหมาอำมหิต`, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:37.

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#262 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 02:45

ลูกชายท่านคนไทยน่ารักมากๆ ขนตางอนเช้งเลย

ถ้ามองวิกฤตให้เป็นโอกาส ลูกน้อยของท่านได้มีโอกาสเห็นความเลวร้ายของระบอบสามานย์และถูกกระทำด้วยตัวเอง
เขาจะจำได้ และรับรู้ว่าเมื่อเขาโตขึ้นเขาจะไม่ยอมให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีกครับ

สมัยผมเด็กๆพ่อก้กระเตงไปดูเหตุการณ์ประท้วงเหมือนกัน ทำให้ผมจำได้ว่า "บ้านเมืองลุกเป็นไฟ" ภาพและความรู้สึกมันเป็นอย่างนี้เอง
เลือดรักชาติเลยจุดติดง่ายครับ
gladiator 1.jpg

#263 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 03:11

มีคนเล่าให้ฟังก่อนเกิดเหตุการณ์ปะทะ พวกแดงเป็นฝ่ายยั่วยุในระหว่างที่กลุ่มเสื้อหลากสีร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี พอร้องเพลงสรรเสริญจบคนนึงในกลุ่มเสื้อหลากสีเดินไปถามเสื้อแดงว่า มีปัญหาอะไร หลังจากนั้นก็เกิดการปะทะกัน อยากถามจขกทว่าจริงหรือเปล่าคะ ถ้าจริง ก็แสดงว่าพวกเสื้อแดงตั้งใจไปป่วน เลวจริงๆๆ ไม่เลว ไม่ถ่อยเป็นเสื้อแดงไม่ได้
For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

#264 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 04:48

ยั่วยุทั้งข้างถนนแล้ว ยังมีขี้ข้าชินวัตรเข้ามายั่วยุในกระทู้นี้อีก

ไอ้พวกขี้ข้าชินวัตร พ่ แ่_่ พวกเอ็งตายโ_งตาย_่าหมดแล้วสิ

ไม่มีใครอบรมสั่งสอนให้แยกแยะดี-ชั่ว ถึงมาเป็นขี้ข้าคนชั่วแบบนี้
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#265 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:34

ขอให้ลูกไม่เป็นอะไรมากนะครับ
ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#266 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 05:35

ที่มา:เพจของ เจิมศักดิ์ ปิ่นทอง

ภาพนี้คนแก่เสื้อดำเข้าไป เจอพวกเหลือง สลิ่ม แมงสาป เอากรวยที่กั้นถนน ปาหัวไส่คนแก่เสื้อดำ จากนั้น เจอนางแก่เหลือง เอาไม้ไล่ตี เถื่อนมากๆ มันลุมกะให้ตาย

เกือบได้เห็นพาดหัวข่าวหน้าหนึ่งแล้ว "ถูกกรวยยางปาใส่ตายคาที่"
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#267 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 06:01

ใครช่วยบอกวิธีเอารูปจากในกล้องมาลงหน่อยครับ..ผมเซฟเอามาลงในคอมได้แล้ว..แต่copyเอามาลงในี้ไม่ได้..

กดปุ่ม "ตอบแบบเต็ม" จะเห็นที่ให้ attach file อยู่ข้างล่างครับ ^_^

มีตอบแบบเต็มด้วย... เพิ่งเห็น... หลงไปฝากรูปที่อื่น ตั้งนาน... :D

(จงเติมคำตอบที่ถูกต้องในช่อง ......)

หลงคิดไปตั่งนานเหมือนกัน คิดว่าการ์ตูนลามก จะเป็นแดงที่ฉลาดกว่าแดงอื่น แต่ที่ไหนได้........ เหมือนกัน

#268 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:47

มีคนเล่าให้ฟังก่อนเกิดเหตุการณ์ปะทะ พวกแดงเป็นฝ่ายยั่วยุในระหว่างที่กลุ่มเสื้อหลากสีร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี พอร้องเพลงสรรเสริญจบคนนึงในกลุ่มเสื้อหลากสีเดินไปถามเสื้อแดงว่า มีปัญหาอะไร หลังจากนั้นก็เกิดการปะทะกัน อยากถามจขกทว่าจริงหรือเปล่าคะ ถ้าจริง ก็แสดงว่าพวกเสื้อแดงตั้งใจไปป่วน เลวจริงๆๆ ไม่เลว ไม่ถ่อยเป็นเสื้อแดงไม่ได้

ตอนที่ร้องเพลงข้างในไม่มีครับ.น่าจะเป็นตรงหน้าทางเข้าตอนเราออกมากันนะครับ..ผมออกมาก็มีการด่าว่ากันตะโกนใส่กันหน้าประตู..

#269 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:49

ขอให้ลูกไม่เป็นอะไรมากนะครับ

ขอบคุณครับ..แล้วขอขอบคุณทุกๆคนมากๆที่เป็นห่วงไอ้ตัวเล็กของผม.เมื่อคืนทายาให้แล้วก็ให้กินไอ้ติมสองถ้วย..ตื่นมาไปสอบเรียบร้อยแล้วครับ..แต่ขอไอ้ติมอีกสองถ้วยตอนเย็น..

#270 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:55

สังเกตว่าช่วงนี้วิทยุชุมชนแดงแถวๆลำลูกกาหลายช่องมันรับงานป่วนฝ่ายตรงข้ามน่าดู ยิ่งไอ้ที่ชื่อโกตี๋กับพวกมันนี้ได้ยินบ่อย ๆๆ เห็นพรรคพวกบอกว่าไอ้นี้ตัวล้มเจ้าออกอากาศเลย

Edited by เหินฟ้า, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:55.

กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#271 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:40

เสื้อแดง ตั้งใจไปป่วนอยู่แล้วล่ะครับ
มีธุระอะไรต้องไปแถวนั้น

#272 gu_view

gu_view

น้องเก่า

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:49

เป็นกำลังใจให้คุณ kon_thai ครับ แต่อยากบอกพี่ว่า คราวหน้าถ้าพี่ไปชุมนุมอย่าเอาลูกไปด้วยเลยครับ ถ้าเจอแดงตามไปป่วนมันเสี่ยงปะทะ

#273 tifosi

tifosi

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:54

Here มากๆๆ แสดงถึง *** และ กำพืดเลย

ใช่เลยครับ อยู่ดีๆไปทุบรถเขา here จริงๆ

นั่นดิ ***hereจริงๆไอ้พวกนี้ มีรูปเป็นหลักฐานด้วย
http://hilight.kapook.com/view/35664

#274 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:15

ขอหลักฐานด้วยครับ

เอาหลักฐานเหรอ?

ไปเอาที่บ้าน

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == ดิ สัตว์.......

ก็เห็นเว็บนี้ชอบถามหาหลักฐานฝ่ายตรงข้ามกันนัก แล้วก็มายกหางกันเองว่าเป็นเว็บคุณภาพ ก็เลยถามหาบ้างดิ แค่นี้ถึงกับแต๋วแตกแสดงความถ่อยสถุนออกมาเลยนิ :lol:

ใช่สถุน ถ่อย ไม่เถียง ยอมรับ

แต่.......ไม่เผา แล้วก็รักในหลวง

มันก็เถียงไม่ได้หรอกคุณ ก็ชัดซะขนาดนี้ :lol:

แล้วรักในหลวงเกี่ยวอะไรด้วยฟระ จะมาบอกผมทำไม ตกลงคำว่ารักในหลวงนี่ใช้อ้างได้ทุกสถานการณ์เลยใช่มะ :lol:

ทานวิตามินหน่อยไหม

---------------------------------------

#275 Nong

Nong

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:20

ต่อไปก็อัดเทป อัดวีดีโอ
ใครทำร้ายร่างกายเราก็เอาเรื่องให้ถึงที่สุด

แจ้งความไปเลยค่ะ
เพราะถ้าตัวมัน ฉ ห จะกลายเป็นแดงเทียม

#276 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:32

ให้น้องหายไวๆครับ
สงสัยรุ่นเดียวกับลูกผมเลย
คิดแล้วอยากตบแบบลืมแบใส่สักที
ทำได้กระทั่งเด็ก

#277 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:40

สังเกตว่าช่วงนี้วิทยุชุมชนแดงแถวๆลำลูกกาหลายช่องมันรับงานป่วนฝ่ายตรงข้ามน่าดู ยิ่งไอ้ที่ชื่อโกตี๋กับพวกมันนี้ได้ยินบ่อย ๆๆ เห็นพรรคพวกบอกว่าไอ้นี้ตัวล้มเจ้าออกอากาศเลย

อยากเจอเฮี่ยโกตี๋จังเล้ย!! ^_^ ^_^

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#278 กาลามสูตร

กาลามสูตร

น้องเก่า

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:42

-แค่ถามว่าพวกเสื้อแดงไปทำไมเมื่อวานนี้ พิจารณาดูก็รู้แล้วครับ.....มันไม่เห็นจะมีเหตุอื่นๆที่จะมากันเลย นอกจากจงใจมาป่วนและยั่วยุให้เกิดความรุนแรง
-แล้วตอนเสื้อแดงชุมนุมในแต่ละครั้ง เช่น กรณีหน้าศาลอาญา คดีอากง มีใครไปป่วนเสื้อแดงมั๊ยครับถามหน่อย?...

มันจะไม่เกิดภาพความรุนแรงแบบนี้หรอกครับถ้าต่างฝ่ายต่างเคารพในสิทธิที่จะแสดงความคิดเห็นของกันและกัน...เราคิดได้อย่างนี้ คนอื่นก็มีสิทธิคิดเป็นอย่างอื่นได้เหมือนกัน....

ผมเกลียดทักษิณผมก็มีเหตุผลของผม.....คุณรักทักษิณคุณก็มีเหตุผลของคุณ....ย้ำนะครับ ตราบใดที่ยังอยู่ในกรอบของกฎหมาย....แค่คิดต่างกันถึงขนาดจะฆ่าแกงกันเลยเหรอครับ...

เตือนสติเตือนใจกันเอาไว้ครับ...บทเรียนในอดีตก็มีให้เห็นว่ามันมีแต่ความสูญเสียและเศร้าใจแค่ไหน...คุณๆทั้งหลาย
"อย่าเชื่อ......ก่อนพิสูจน์"

#279 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:44

เกลียด ตำรวจ เข้าไส้ !!!

#280 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:44

29ตุลา นะเ้หรอ รอเยี่ยวแห้งพอดี เดวเร็วๆนี้จะจัดให้ จะมาเปล่า

เดี๋ยวจะได้รู้ว่ากุนี่เกรียนตัวจริืง

รีบเลย อยากตบหัวคน พร้อม กระทืบ ด้วย กำลังคน เท้า

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#281 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:13

ใจหมาสู้ๆ :wub:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#282 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:42

รีบเลย อยากตบหัวคน พร้อม กระทืบ ด้วย กำลังคน เท้า

29 นี้บอกมาเลยเอ็งจะไปโผล่ตรงไหน เด่วพาเพื่อนๆ ไปกด Like ให้
รับรองไม่ถึงมือตำหนวดแน่ๆ เหอๆ

#283 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:08

ไอ้กากหมู อย่าดีแต่ปาก เจอกันหน่อยดีมั๊ย วันที่29ก็ได้ กรูเบื่อพวกเหี้..อย่างมรึงเต็มทีแล้ว ท้าแดงทุกตัวที่อยู่ในบอร์ดนี้ด้วย พวกมรึงกล้าไปป่าว อยากเจอตัวเป็นๆอย่างพวกมรึงว่ะ

หมู เหิ้ยๆ มันเก่งแต่ปาก ท้ามันตัวๆ
มันไม่กล้าหรอกครับ หดหัวเข้ากระดองไปแล้ว

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#284 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:13

มาดูความเลวของเสื้อแดง.วันนี้ลูกชายผมหยุดท่องหนังสือพรุ้งนี้ไปสอบผมเลยเอาลูกชายไปด้วย..คุณเชื่อหรือไม่ว่าแดงแม่งใหญ่คับฟ้า..ผมโดนมันตบหัวต่อหน้าตำรวจ.ลูกชายโดนเตะที่มือ..ผมบอกตำรวจให้จับแม่งไล่ผมให้ไปอยู่หน้ากองปราม..ตอนบ่ายโมงกว่าๆผมจะกลับบ้านแล้วเลยข้ามถนนมาอยู่อยู่ฝั่งตรงข้ามกองปราบที่ป้ายรถเมล์กะว่าจะเรียกแท๊กซี่กลับเอาลูกมาส่งก่อน(เพราะดูแล้วว่ายาวแน่นอน)ที่ป้ายรถก็มีกลุ่มที่รักพ่อหลวงและประชาชนคนอื่นนั่งอยู่เต็ม.เลยขึ้นไปก็เป็นกลุ่มเสื้อแดงมีประมาณ30กว่าคน..ผมก็ไม่ได้สนใจเท่าไหร่แล้วกะว่าจะกลับบ้าน.แต่พอตำรวจควบคุมฝูงชนมามันโฮ่ร้องกันใหญ่.ไผมก็เลยถ่ายรูปไว้..พวกมันเดินกันมาเลย(คนเต็มป้ายรถเมล์)มันมาไล่ผมและทุกคนให้ไปอยู่อีกฝั่งหนึ่ง.ผมบอกว่าผมจะกลับบ้าน(มือนึงผมก็จับมือลูกไว้.)มันพลักอกผม..ผมก็จะถ่ายรูปมัน.มันปัดกล้องผม..แล้วไล่ทุกคนให้ข้ามถนนไป..มีตำรวจตั้งแถวอยู่เกราะกลาง..หันหน้าไปหาพวกเสื้อแดง..พอผมมาถึงตรงกลางที่มีตำรวจตั้งแถวอยู่.มันก็ตามมาติดๆ.หา้หกคน..แล้วมันก็ตบหัวผมต่อหน้าตำรวจเลย.ผมก็บอกตำรวจว่าเห็นไม้มันตบหัวผมมันทำร้ายร้างกายผม.โดยไม่มีสาเหตุ..ตำรวจแทนที่จะจับ.กลับดันผมให้ไปอยู่อีกฝั่ง.แล้วบอกว่าเอ็ง.รีบไปฝังนู้นเลย..ตอนนี้มันบอกไม่ถูกอึดอัดไปหมด..เดี่ยวจะไปอีก..หาคนเลี้ยงลูกก่อน..จะไปแจ้งความ..ด้วย..มีคนเห็นหลายคน..ตอนนี้ผมโกรธมากพอขึ้นแท๊กซี่ได้.เห็นลูกร้องให้.นึกว่าตกใจ.บอกว่าไม่มีอะไรแล้ว.แต่ลูกบอกว่าเจ็บมือ.เพราะโดนน้าผู้ชายเตะที่มือ..ผมพุ้งขึ้นสมองเลย..มันเตะลูกผมได้งัย..เดี่ยวเจอกัน..

แก้หัวกระทู้ที่ใช้คำผิดกฏบอร์ด โดยเปลี่ยนเป็น"เลว"แทนที่

คนกวาดขยะ

#285 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:14

เผา ความ.จัญ.ไร ของวันนี้

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#286 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:21

ขอหลักฐานด้วยครับ

เอาหลักฐานเหรอ?

ไปเอาที่บ้าน

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == ดิ สัตว์.......

ก็เห็นเว็บนี้ชอบถามหาหลักฐานฝ่ายตรงข้ามกันนัก แล้วก็มายกหางกันเองว่าเป็นเว็บคุณภาพ ก็เลยถามหาบ้างดิ แค่นี้ถึงกับแต๋วแตกแสดงความถ่อยสถุนออกมาเลยนิ :lol:

ใช่สถุน ถ่อย ไม่เถียง ยอมรับ

แต่.......ไม่เผา แล้วก็รักในหลวง

มันก็เถียงไม่ได้หรอกคุณ ก็ชัดซะขนาดนี้ :lol:
แล้วรักในหลวงเกี่ยวอะไรด้วยฟระ จะมาบอกผมทำไม ตกลงคำว่ารักในหลวงนี่ใช้อ้างได้ทุกสถานการณ์เลยใช่มะ :lol:

ทานวิตามินหน่อยไหม

วิตามินแก้ here

#287 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:49

มาดูความเลวของเสื้อแดง.วันนี้ลูกชายผมหยุดท่องหนังสือพรุ้งนี้ไปสอบผมเลยเอาลูกชายไปด้วย..คุณเชื่อหรือไม่ว่าแดงแม่งใหญ่คับฟ้า..ผมโดนมันตบหัวต่อหน้าตำรวจ.ลูกชายโดนเตะที่มือ..ผมบอกตำรวจให้จับแม่งไล่ผมให้ไปอยู่หน้ากองปราม..ตอนบ่ายโมงกว่าๆผมจะกลับบ้านแล้วเลยข้ามถนนมาอยู่อยู่ฝั่งตรงข้ามกองปราบที่ป้ายรถเมล์กะว่าจะเรียกแท๊กซี่กลับเอาลูกมาส่งก่อน(เพราะดูแล้วว่ายาวแน่นอน)ที่ป้ายรถก็มีกลุ่มที่รักพ่อหลวงและประชาชนคนอื่นนั่งอยู่เต็ม.เลยขึ้นไปก็เป็นกลุ่มเสื้อแดงมีประมาณ30กว่าคน..ผมก็ไม่ได้สนใจเท่าไหร่แล้วกะว่าจะกลับบ้าน.แต่พอตำรวจควบคุมฝูงชนมามันโฮ่ร้องกันใหญ่.ไผมก็เลยถ่ายรูปไว้..พวกมันเดินกันมาเลย(คนเต็มป้ายรถเมล์)มันมาไล่ผมและทุกคนให้ไปอยู่อีกฝั่งหนึ่ง.ผมบอกว่าผมจะกลับบ้าน(มือนึงผมก็จับมือลูกไว้.)มันพลักอกผม..ผมก็จะถ่ายรูปมัน.มันปัดกล้องผม..แล้วไล่ทุกคนให้ข้ามถนนไป..มีตำรวจตั้งแถวอยู่เกราะกลาง..หันหน้าไปหาพวกเสื้อแดง..พอผมมาถึงตรงกลางที่มีตำรวจตั้งแถวอยู่.มันก็ตามมาติดๆ.หา้หกคน..แล้วมันก็ตบหัวผมต่อหน้าตำรวจเลย.ผมก็บอกตำรวจว่าเห็นไม้มันตบหัวผมมันทำร้ายร้างกายผม.โดยไม่มีสาเหตุ..ตำรวจแทนที่จะจับ.กลับดันผมให้ไปอยู่อีกฝั่ง.แล้วบอกว่าเอ็ง.รีบไปฝังนู้นเลย..ตอนนี้มันบอกไม่ถูกอึดอัดไปหมด..เดี่ยวจะไปอีก..หาคนเลี้ยงลูกก่อน..จะไปแจ้งความ..ด้วย..มีคนเห็นหลายคน..ตอนนี้ผมโกรธมากพอขึ้นแท๊กซี่ได้.เห็นลูกร้องให้.นึกว่าตกใจ.บอกว่าไม่มีอะไรแล้ว.แต่ลูกบอกว่าเจ็บมือ.เพราะโดนน้าผู้ชายเตะที่มือ..ผมพุ้งขึ้นสมองเลย..มันเตะลูกผมได้งัย..เดี่ยวเจอกัน..

แก้หัวกระทู้ที่ใช้คำผิดกฏบอร์ด โดยเปลี่ยนเป็น"เลว"แทนที่

คนกวาดขยะ

ขอบคุณครับที่ช่วยแก้ไขหัวกระทู้ให้และต้องขอโทษด้วยครับ..เมื่อวานความดันมันขึ้นจนบอกไม่ถูก..อารมณ์เลยร้อนไปหน่อยครับ..ขอโทษที่ใช้คำไม่เหมาะสมครับ..

#288 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:15

ไอ้หมู สู้ๆ :D

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#289 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:38

ลูกชายท่านคนไทยน่ารักมากๆ ขนตางอนเช้งเลย

ถ้ามองวิกฤตให้เป็นโอกาส ลูกน้อยของท่านได้มีโอกาสเห็นความเลวร้ายของระบอบสามานย์และถูกกระทำด้วยตัวเอง
เขาจะจำได้ และรับรู้ว่าเมื่อเขาโตขึ้นเขาจะไม่ยอมให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีกครับ

สมัยผมเด็กๆพ่อก้กระเตงไปดูเหตุการณ์ประท้วงเหมือนกัน ทำให้ผมจำได้ว่า "บ้านเมืองลุกเป็นไฟ" ภาพและความรู้สึกมันเป็นอย่างนี้เอง
เลือดรักชาติเลยจุดติดง่ายครับ

ปฏิวัติปี พ.ศ.2500 ใช่ป่ะ ครับ :P :P :P

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#290 RaRa

RaRa

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:43

นิสัยยุแยงนะเราหน่ะ

เดี๋ยวเหอะ.....

แต่ยังไง ฝากด้วยนะถ้าผมยังไปไม่ถึง ;) ;) ;)

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#291 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:52

พันธมิตรขี้เหลืองมันถ่อยที่กองปรามกันยังไม่พอ

แหมๆ จะมาถ่อยท้าต่อยตีคนอื่นต่อในบอร์ดนี้อีกนะ

บอร์ดเขาสู้กันด้วยสติปัญญาไหวพริบความรู้กันครับ

ถ้าใจหมา123 กับพวกกร่างนัก เก่งจริง สมัครไปรบที่ใต้โน้นนน กล้าเปล่า :angry:

#292 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:55

พันธมิตรขี้เหลืองมันถ่อยที่กองปรามกันยังไม่พอ

แหมๆ จะมาถ่อยท้าต่อยตีคนอื่นต่อในบอร์ดนี้อีกนะ

บอร์ดเขาสู้กันด้วยสติปัญญาไหวพริบความรู้กันครับ

ถ้าใจหมา123 กับพวกกร่างนัก เก่งจริง สมัครไปรบที่ใต้โน้นนน กล้าเปล่า :angry:

http://image.ohozaa.com/main/

เข้าไปเว็บนี้ เล่นง่ายดี เข้าไปแล้ว มองหาคำว่า select Image สีส้มๆ แล้วเลือกรูปในคอมที่จะนำมาลง

เลือกเสร์จแล้วก็ก็อบลิงค์ตรงที่เขียนไว้ว่า BBCode [Full image

มาวางไว้ในที่นี้ที่เราโพสต์ มันก็จะขึ้นรูปที่จะนำมาแหกตาคนอื่นเอง :lol: :lol:

ถ้างั้น เจ้าของกระทู้เอารูปมาลง ช่วยมาวิจารณ์ด้วยนะครับว่า

1. รูปนั้นแหกตาคนอื่นอย่างไร
2. ใช้โปรแกรมอะไรพิสูจน์
3. มีหลักฐานอะไรมาขัดแย้งว่ารูปนั้น แหกตา

จะรอทั้งรูปของ จขกท และ คำตอบของ ฟายตามทุ่งนะครับ

#293 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:00

"กร่าง"

เหอะๆ เอาไว้ "ด่า" พวกเสื้อแดง ของคุณมรึง นู้น...

ว่าแต่ต้องการ "ร่วมด้วย" มะ....

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#294 RaRa

RaRa

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:05

คนกวาดขยะ

ขอบคุณครับที่ช่วยแก้ไขหัวกระทู้ให้และต้องขอโทษด้วยครับ..เมื่อวานความดันมันขึ้นจนบอกไม่ถูก..อารมณ์เลยร้อนไปหน่อยครับ..ขอโทษที่ใช้คำไม่เหมาะสมครับ..

เป็นกำลังใจให้นะครับท่าน kon thai

ขอให้เจ้าหนูหายเจ็บไวๆนะครับ :) :)

แต่ว่า....ไอ้พวกนี้ระยำจริงๆ เด็กตัวแค่นี้ยังทำได้ลง

สงสัยเมื่อก่อนเคยถูกพ่อมันข่มขืน เลยเก็บกด

เลยมาระบายความเก็บกดด้วยความระยำแบบนี้ :angry: :angry: :angry:

#295 RaRa

RaRa

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:07

มีเหรอครับ ถามจริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงง :lol: :lol: :lol: :lol:

#296 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:08

มีเหรอครับ ถามจริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงง :lol: :lol: :lol: :lol:

หมูอวกาก คอนเฟิร์ม ...

#297 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:12

แล้วเค้าไม่เชียร์ เพราะเค้ามองการณ์ไกลกว่านั้น

จะเตรียมเรียกทนายไว้ให้นะ รังแกสัตว์ก็ติดคุกนะเฟ้ย ^_^

#298 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:18

ทำไมเสื้อแดงไปชุมนุมที่ไหน สีอื่นไม่เคยเข้าไปยุ่ง
แต่สีอื่นชุมนุมที่ไหน แดงแม่มต้องเข้าไปเสือกด้วยทุกงาน

ใครถ่อยใครไม่ถ่อย ดูจากพฤติกรรม

ฉายา "แดงถ่อย" ไม่ใช่ได้มาเพราะโชคช่วย ...อิอิ ^_^

It's us against the world

#299 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 17:19

แล้วเค้าไม่เชียร์ เพราะเค้ามองการณ์ไกลกว่านั้น

จะเตรียมเรียกทนายไว้ให้นะ รังแกสัตว์ก็ติดคุกนะเฟ้ย ^_^

เรียกใช้บริการทนายเมี๊ยวๆก็ได้ ฟรีโลด

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#300 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:27

คนที่กร่างนี่ไม่ใช่กุนะ

คนที่กร่างมันซี้เมิงไม่ใช่เหรอ ไอมารกระจอก

ส่วนที่บอกว่าบอร์ดเค้่าสู้กันด้วยปัญญาน่ะ

จากประวัติของเมิงที่ผ่านมามันบอกอยู่แล้วว่า

สมองหมาปัญญาควายอ่ะ

คิดจะมาเก่งกับกุอ่ะ...........ผิดแล้ว

จะเอาแบบไหนอ่ะกำลังหรือสมองกุมีให้เมิงหมดอ่ะ

"รู้มั้ยกุลูกใคร"

Edited by ใจหมาอำมหิต`, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:28.

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน