Jump to content

- - - - -

วันเกิดเหตุที่กองปราบ อยากทราบว่าพันธมิตรเสื้อเหลืองไปทำไมกันครับ??

• Please log in to reply
111 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:15

วันเกิดเหตุที่กองปราบ อยากทราบว่าพันธมิตรเสื้อเหลืองไปทำไมกันครับ?? :mellow:

#2 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:22

อ้าว พันธมิตรไปเหรอ ไม่เห็นใครใส่เสื้อเหลืองนะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#3 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:22

ไปยึดกองปราบมั้ง? ^_^
  • -3- likes this
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#4 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:25

ศาสดาก็ ดีแต่พูด ลิ้วล้อสาวกก็ ดีแต่แถ ^_^

#5 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:27

ศาสดาก็ ดีแต่พูด ลิ้วล้อสาวกก็ ดีแต่แถ ^_^

^_^ ด่าพวกเดียวกันก็ได้ด้วย พูดความจริงงี้ เดี๋ยวก็อดแดรกร๊อก...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#6 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:28

จริงครับ เห็นด้วย ฮาฮา

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#7 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:29

ไปเลี้ยงควายมั้งฮะ

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#8 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:30

วันเกิดเหตุที่กองปราบ อยากทราบว่าพันธมิตรเสื้อเหลืองไปทำไมกันครับ?? :mellow:

ไปต่อต้านคอมมิวนิสต์ไร้อุดมการณ์เลียไข่ทุนนิยมแม้วครับ
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#9 Nong

Nong

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:32

แล้วเสื้อแดงไปทำไมคะ

#10 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:32

คนไทย ไม่ว่าสีไหน ก็ไปให้กำลังใจ คนรักสถาบัน

แต่มีควายเขมรมาป่วน

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#11 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:36

ใส่เสื้อสีอะไรก็เรื่องของเขาดิ

#12 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:37

จขกท.เพิ่งหัดเรียนรู้เรื่องการเมืองหรือไง? เรื่องแค่นี้ยังไม่รู้ แล้วจะมาเล่นเวปการเมือง????????????????

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#13 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:37

ไปถามเสื้อแดงครับว่า เสื้อแดงเขาไปทำไมกัน
เสื้อแดงบอกยังไงก็อาจจะตอบยังงั้นบ้างก็ใด้
มีรัยมั๊ยยยย

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#14 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ช่วยหามาให้เป็น "ทาน" ละกันครับถือว่าเอาบุญ

พธม.แถลงต้าน"รัฐตำรวจ"รับใช้การเมือง-พร้อมหนุน"ครูสาว"ป้องสถาบันสู้คดี"เจ๊ดา"
http://www.manager.c...D=9550000116319

เหตุผลของกลุ่ม พธม. เข้าไปอ่านประดับปัญญาเอาละกันครับ ตรงประเด็นที่สุดแล้ว

ส่วนหากอยากรู้ว่ากลุ่มอื่นๆ เขาจะไปด้วยสาเหตุอะไรยังไงกัน ก็ไปหาข้อมูลต่อเอาเองละกัน
ขี้เกียจ "ป้อนหญ้า" ให้บ่อยๆ..มันน่าเบื่อหนะครับ..เพราะถึงจะกินเยอะแต่ "เขา" มันก็ไม่หดลงอยู่ดีนั่นแหละ -_-

Edited by MIRO, 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:38.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#15 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:41

ดมขี้ทักษิณ จนเมา คิดว่าที่นี้เป็น เว็ป ผู้จัดการ อยู่เรื่อย จขกท 5555
ชี้ทางไปให้ครับ
http://www.manager.co.th/home/

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#16 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:47

อ่าว พธม.ไปกองปราบมาตอนไหนเนี่ย ???

แต่มั่นใจได้อย่างว่าถ้าไปก็คงไม่ได้ไป ดม-กินขี้ทักษิณเหมือน ควายร้อยล๊อคอิน แน่นอนครับ ^_^
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#17 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:49

กำหนดชื่อ ถามไปเลยดิวะ ให้ phat21 มาตอบสิ
มืงนี่โง่จริงๆ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#18 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:52

เเดงใจบุญเอาเสบียงอาหาร ไปให้ฝูงควายเหลืองกันนี้ครับ :lol: :lol:

#19 Ballbk

Ballbk

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:53

เเดงใจบุญเอาเสบียงอาหาร ไปให้ฝูงควายเหลืองกันนี้ครับ :lol: :lol:

อ้าว นึกว่า แม่ ไอ้ หมูอวกาก นะนั่น จขกท.

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#20 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:55

ขากๆๆๆๆๆ
ถุยๆๆๆๆๆๆ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#21 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:56

สิ่งทีได้ในวันนี้.ที่กองปราบ

ถามไอ่คุณ คนไทย ก็ได้ วันเกิดเหตุคุณเมิงพาลูกคุณเมิงไปทำไมกันที่กองปราบ :angry:

#22 Niskat

Niskat

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:57

ไม่มีเสื้อเหลือง หรือ หลากสีหรอกครับ ตอนนี้มีแต่คนไทยแท้ๆ กับพวกไทยแดงเท่านั้น

#23 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:57

มีแบ่งอาหารกันด้วย ฮาฮา สุดยอด แหะ สองสีนี่อ่ะ

#24 notcomeng

notcomeng

สงสัยจะได้เปลี่ยนล็อกอินอีกรอบล่ะมั้ง :lol: :lol: :lol:

#25 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:58

ไปหาดูเอานะเรื่องนี้
เขาบรรยายสรรพคุณไว้แล้ว
V
V
V

#26 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:00

จขกท.เพิ่งหัดเรียนรู้เรื่องการเมืองหรือไง? เรื่องแค่นี้ยังไม่รู้ แล้วจะมาเล่นเวปการเมือง????????????????

มันไม่เกี่ยวเลยกับเล่นเวปการเมืองนานหรือไม่นาน

แค่ผมอยากรู้เหตุผล วันเกิดเหตุที่กองปราบ พวกคุณพากันไปทำไหมมิทราบ

คุณรุ้ไปทำไหมก็ให้เหตุผลดีๆมาตอบหน่อย พวกคุณพากันไปทำไหมมิทราบ

#27 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:02

จริงครับ เห็นด้วย ฮาฮา

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#28 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:04

ช่วยหามาให้เป็น "ทาน" ละกันครับถือว่าเอาบุญ

พธม.แถลงต้าน"รัฐตำรวจ"รับใช้การเมือง-พร้อมหนุน"ครูสาว"ป้องสถาบันสู้คดี"เจ๊ดา"
http://www.manager.c...D=9550000116319

เหตุผลของกลุ่ม พธม. เข้าไปอ่านประดับปัญญาเอาละกันครับ ตรงประเด็นที่สุดแล้ว

ส่วนหากอยากรู้ว่ากลุ่มอื่นๆ เขาจะไปด้วยสาเหตุอะไรยังไงกัน ก็ไปหาข้อมูลต่อเอาเองละกัน
ขี้เกียจ "ป้อนหญ้า" ให้บ่อยๆ..มันน่าเบื่อหนะครับ..เพราะถึงจะกินเยอะแต่ "เขา" มันก็ไม่หดลงอยู่ดีนั่นแหละ -_-

รู้หรอก อยากจะโปรเว็บ ของศาสดาลิ้มล่ะสิท่า เข้าไปแล้วจะโดนล้างสมอง โดนหลอกใช้หรือเปล่าเนี้ย กลัวจัง :(

#29 juemmy

juemmy

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:09

รู้หรอก อยากจะโปรเว็บ ของศาสดาลิ้มล่ะสิท่า เข้าไปแล้วจะโดนล้างสมอง โดนหลอกใช้หรือเปล่าเนี้ย กลัวจัง :(

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#30 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:09

ไม่มีเสื้อเหลือง หรือ หลากสีหรอกครับ ตอนนี้มีแต่คนไทยแท้ๆ กับพวกไทยแดงเท่านั้น

เสื้อเหลือง หลากสี หายหัวไปมุดอยู่รูไหนแล้วเนี้ย ไม่ได้ตามข่าวเลย
มันอับอาย สำนึกผิดกันจนสลายตัวหนีกันไปหมดแล้วสิ :)

#31 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:10

คนมีความคิด มีสมองเป็นของตัวเอง เขาไม่กลัวเรื่องพวกนี้กันหรอกครับ คิดเป็น แยกแยะเป็นก็เสพสื่อได้อย่างสบายใจ ไม่ว่าที่ไหน เว็บไหน
ไม่ต้องมานั่งจิตตก หวาดระแวงแบบนี้หรอกครับ

จะว่าไปอาการแบบนี้ มีที่มา 2 สาเหตุ
1. เมายา
2. ถูกล้างสมองมาจนกลายเป็นผู้นิยมลัทธิ ไม่สามารถรับความแตกต่างทางความคิดเห็นอื่นใดได้ จนเกิดการหวาดระแวง คิดแยกแยะอะไรเองไม่เป็น

ถ้าเป็นผู้นำครอบครัว ก็น่าห่วงลูก ห่วงหลาน
ถ้าเป็นคนโสด ก็อาจกลายเป็นภาระของสังคมในภายหลัง
จะเกิดจากสาเหตุใด สาเหตุหนึ่งก็ตามแต่ จขกท. อย่าปล่อยให้มันเกินเยียวยานะครับ อาจไม่เหลือความเป้นผู้เป็นคนอีกเลยก็เป็นไปได้ครับ ด้วยความหวังดี :)

Edited by MIRO, 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:11.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#32 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:12

ประชาชนเสื้อเหลือง เสื้อชมพู หรือเสื้อหลากสี ไปให้กำลังใจ คนที่ต่อสู้เพื่อสถาบัน .....ส่วนคนเสื้อแดงไปให้กำลังใจคนพูดหมิ่นเหม่สถาบัน

แต่ทางกองปราบได้เลื่อนวันมอบตัวไป.....ก็เลยกำลังแยกย้ายกันกลับ แต่พวกเสื้อแดง ข้ามถนนมาระรานคนอื่น เลยเป็นเรื่องราวกันไป

......ถ้าไม่ใช่อย่างที่บอก งั้นขอถาม แล้วเสื้อแดงไปทำไม...?????

#33 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:12

อยากรู้จริงๆก็ต้องไปถามพันธมิตร

แต่ผมเห็นว่าที่ไปน่ะมีแต่คน ยกเว้นที่ใส่เสื้อสีแดงที่อยู่เป็นฝูงๆแถวนั้น

#34 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:13

มันไม่เกี่ยวเลยกับเล่นเวปการเมืองนานหรือไม่นาน

แค่ผมอยากรู้เหตุผล วันเกิดเหตุที่กองปราบ พวกคุณพากันไปทำไหมมิทราบ

คุณรุ้ไปทำไหมก็ให้เหตุผลดีๆมาตอบหน่อย พวกคุณพากันไปทำไหมมิทราบ

ส่วนมากเค้าก็ไปให้กำลังใจ เฉยๆ นะครับ มันเป็นสิทธิ ของแต่ล่ะคน ที่สามารถทำได้ ถ้าการกระทำนั้นไม่ผิดกฎหมายบ้านเมื่อง

แต่ เมื่อคุณ ผู้พิชิตสนามบิ๊นนน ใช้คำว่าพวกคุณ พวกคุณนี้รวมถึงพวกไหนบ้างครับ เสื้อเหลือ เสื้อแดง เสื้อเทา เสื้อฟ้า ***าก เสื้อหาพ่อง หรือเสื้ออะไรหรือครับ ผมงงนะ ส่วนขยายความด้วยเน้อ ด้วยความเคารพ

ปล ถ้าคุณเป็นผู้ที่เกลี่ยดแดง แต่ใช้ไอดีแสดงเป็นแดง แล้วพยายามตั้งกระทู้แสดงความหง่าว ของพวกแดง ประมาณแอ็บแดง ก็ไม่ต้องตอบก็ได้นะครับ ไม่อยากกวนการแกล้งเสื้อแดง ให้เสื้อแดงดูไม่ดี ไปหมด

#35 nnnn43

nnnn43

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:18

http://www.manager.co.th/home/
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#36 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:27

ไอ้ 5 นี้ มันตั้งกระทู้เพื่อยั่ว มันไม่ได้ต้องคำตอบหรอก

#37 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:29

สีอะไรก็มาด้วยใจศรัทธา...แต่เสื้อแดงมาทำไม ยุ่งอะไรกับเค้าด้วย อีดามันก็ไม่ได้มาสักหน่อย...

หรือพวกเอ็งมาต่อต้านคนที่มีใจศรัทธากับคนที่เขารัก...

Edited by คนกรุงธน, 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:30.

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#38 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:36

แวะมาดูแล้วก็จากไป เดี๋ยวเป็นโรคระบบทางเดินหายใจ เพราะสูดดมควันยางไหม้มากเกิน

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#39 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:38

สหายเหวง สหายปูน

คอมมิวนิสต์บ้าบอ

เลียไข่ทุนนิยมแม้ว
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#40 juemmy

juemmy

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:39

เสื้อเหลือง หลากสี หายหัวไปมุดอยู่รูไหนแล้วเนี้ย ไม่ได้ตามข่าวเลย
มันอับอาย สำนึกผิดกันจนสลายตัวหนีกันไปหมดแล้วสิ :)

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

คุณอัครเทพพพพ..
พิมพ์ผิดหรือว่าจงใจคะ :D

Edited by คนกวาดขยะ, 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:51.

#41 pop2518

pop2518

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:41

ถามเพืออะไรเหรอ ถามเพื่อจะถากถางเหรอ ถามได้ไร้สาระดีมาก

#42 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:42

นายเวรกำลังรออยู่ว่าใครจะตอบว่าไปมาบ้าง จะได้จัดให้เป็นสาวกแป๊ะ ฮ่าๆๆ
We love fender.

#43 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:44

ตั้งสองวัน แล้ว "ผู้พิชิตสนามบิ๊นนน" ไปมุดหัวอยู่ในส้วม มาเหรอจ๊ะ.... ;)

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#44 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:47

สิ่งทีได้ในวันนี้.ที่กองปราบ

ถามไอ่คุณ คนไทย ก็ได้ วันเกิดเหตุคุณเมิงพาลูกคุณเมิงไปทำไมกันที่กองปราบ :angry:

เลิกถามแบบนี้เถอะ มันจะย้อนกลับไปหาผู้ชุมนุมเสื้อแดงครับ
และของทางนั้นเค้าไปให้กำลังใจ ไม่น่าจะมีอันตรายอะไรเกิดขึ้น แต่ที่ชุมนุม ให้เด็กยืนโผล่บังเกอร์ยางรถยนต์ เนี้ยนะ ในสถานะการณ์เช่นนั้นอะนะ
ปล.สงสัยมานาน ฝักใฝ่เสื้อแดงที่เข้ามาตอบ เข้ามาถาม เคยทำอะไร เคยถามอะไร แล้วไม่มีย้อนกลับไปเข้าตัวเองบ้างครับ แถมรุนแรงกว่า ช่วยบอกหน่อย เผื่อบางทีลืมติดตาม

#45 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:48

เป็นกระทู้ไร้สาระไหมครับ ถ้าใช้สมองหรือมีสมองคิดเสียหน่อย
ในฐานะของ จขกท คือคนแดง ที่เข้ามาในเวปของคนไม่แดง
แล้วมาตั้งกระทู้แค่นี้
สื่ออะไรมากกว่าความโง่หรือครับ หรือต้องการแค่โชว์โง่ เฉยๆ
สะใจ มีความสุข กินได้ นอนหลับ จัดเป็นพวกจิตไม่ปกติหรือครับ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#46 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:52

ไปให้หญ้าควายแดงครับ

#47 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:58

ศาลนัดอดีตครูที่จำผิดด่าผิดคน วันที่ 29 ตุลาคม ไม่ใช่เหรอ วันเกิดเหตุไปกองปราบกันทำไม

#48 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 13:59

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

คุณอัครเทพพพพ..
พิมพ์ผิดหรือว่าจงใจคะ :D

เรื่องอย่างนี้ ประเภทอย่างว่า กระโดดเข้าใส่ตาไวแท้หนอ -_-

#49 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:01

อีนี่แอบกินก่อนเพื่อนเลย...หญ้าพวกมรึงก็ยังหักหัวคิวด้วยเหรอวะ
กร๊ากกกกกกก 55555 :lol: :lol: :lol: :lol:

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#50 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 27 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:02

อยากถามพันธมิตรทำไมไม่ส่งหลังไมค์ไปหา phat -_- ... ตรงตัวกว่าเยอะ

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน