Jump to content

- - - - -

////////// ถามรัฐบาลท่านนายกยิ่งลัีกษณ์ครับ เจ็ดสกีที่ผมเพิ่งซื้อไว้ ไม่ต้องใช้แล้วใช่มั๊ยครับ น้ำไม่ท่วมเลย

• Please log in to reply
162 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:29

โกรธท่านนายกยิ่งลักษณ์็แล้วครับ กะจะลองเจ็ดสกีใหม่เสียหน่อย หมดโอกาสเลย :D

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:30

*
POPULAR

:lol: :lol: :lol: :lol:

http://www.kadnad.com/28731/

Edited by คุณนายนอกบ้าน, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:35.

#3 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:31

ที่ 2 #

#4 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:31

ได้ที่สามแหะ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#5 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:32

บร๊ะ...........คู่กรณีมาแล้ว ท่านโจโฉ จัดการตามสะดวกครับ ;) ;)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#6 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:32

<_< มาแอบเล่นคอมเค้าน่ะ กวาดบ้าน ถูบ้าน พาหมาไปขี้ให้เจ้าของบ้านเค้ายัง เป็นขี้ข้าไม่รู้จักเจียม...

:rolleyes:
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#7 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:33

ผมชอบกีฬา x-treme หน่ะครับ ถ้าไม่ได้ใช้ช่วงน้ำท่วม ก็จะเอาไปฝากไว้ที่บึงเพื่อน มันเปิดบึง x-treme อยู่

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#8 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:34

ผมชอบกีฬา x-treme หน่ะครับ ถ้าไม่ได้ใช้ช่วงน้ำท่วม ก็จะเอาไปฝากไว้ที่บึงเพื่อน มันเปิดบึง x-treme อยู่

มี .................. เพื่อน ....................ด้วยเหรอครับ??? :o :o

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#9 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:35

คันเท่าไหร่หรือ
ใช้เครื่องของอะไร

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#10 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:36

มี .................. เพื่อน ....................ด้วยเหรอครับ??? :o :o

เพื่อนชื่อนาธานรึป่าว

#11 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:36

เมื่อไรจะฟ้องสักทีว้าาาาาาาาาา

เปลี่ยนทนายที่แนะนำอะไรได้เรื่องแล้วบอกด้วยนะ

ปล. ตั้งแต่มีปัญญาซื้อคอมฯของตัวเองได้ก็หัดเล่นดึกๆด้วยแหะ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#12 คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

เฉลยเร็วไปหน่อย
หมดสนุกแล้ว

#13 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

อยู่แต่กับความฝันและจินตนาการ พอปิดคอมฯ คงเจ็บปวดน่าดู

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#14 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

คันเท่าไหร่หรือ
ใช้เครื่องของอะไร

:mellow: เครื่องเพื่อนคงบริจาคมาให้จากบุรีรัมย์ ไปไถที่มันจบมาจากสยามคูโบต้าอีกทีนั่นแหละมั้งครับ...

^_^
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#15 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

ขายถูก ๆ ไปเลย ประชดไอ้ปอดมันเล่น ๆ ไหน ๆ ก็ไม่ได้ใช้แล้ว :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#16 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:38

ยังอยู่หน้าแรก

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#17 ปู ออสการ์

ปู ออสการ์

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:39

หน้าบ้านใช่ Mini ป่าวครับ

รวยจังมี สกี และกำลังจะมีเงินซืื้อ Land Rover สุดยอดจริงๆ

ปล.ติดตามคุณ Jaidee มาตลอด ตั้งแต่

เงินเดือน 15000 ตอนนี้คงได้

เยอะแล้วสินะคับ เห็นมีนั่น นู่น นี่ มาอวดตลอด......

Edited by Gentleman, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:43.

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด                 จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง       จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

ไม่ท้อถอยคอยสร้างสิ่งที่ควร            ไม่เรรวนพะว้าพะวังคิดกังขา
ไม่เคืองแค้นน้อยใจในโชคชะตา      ไม่เสียดายชีวาถ้าสิ้นไป

#18 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:39

ใจดีตั้งตัวได้ มีสตางค์ซื้อคอม ซื้อรถ ซื้อเจ็ตสกี เพราะกระทู้ในตำนาน http://webboard.seri...100#entry443410 หรือเปล่า

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#19 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:40

3 คำ กำลังฮิต

กู มา มึน

อ้ะ เพิ่มยอดวิวให้

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#20 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

ไหนว่าจะไสหัวไปอยู่ ตจว.แล้วไงล่ะ

ไม่มีตังค์ค่ารถทัวร์เหรอ เลยต้องกลับมาโพสต์หาเงินอีกน่ะ

#21 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

http://www.google.co...210&tx=89&ty=52

เอามาจากกูเกิ้ลชัดๆ ไอ้ตอแหลเอ๊ยยยยยยยยยยยย :lol:

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#22 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:42

*
POPULAR

:lol: โกหกจนชิน ให้เคดิตเจ้าของตัวจริงเค้าหน่อย
ชื่อ พันศักดิ

Edited by nnnn43, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:45.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#23 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:42

หน้าบ้านใช่ Mini ป่าวครับ

รวยจังมี สกี และกำลังจะมีเงินซืื้อ Land Rover สุดยอดจริงๆ

ไม่หรอกครับ ผมก็คนหาเช้ากินค่ำเหมือนกัน อาศัยที่เป็นคนประหยัดไม่ค่อยได้ใช้จ่ายอะไร แต่ซื้อทีก็ซื้อชิ้นใหญ่ๆไปเลย
ให้รางวัลชีวิตหน่ะครับ แฮ่ ๆ ๆ ^^

#24 wat

wat

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:45

:lol: โกหกจนชิน
ชื่อ พันศักดิ เจ้าของ

<_< หน้าด้านชิหาย ไม่ยุ่งแล้วดีกว่า ไม่น่าสร้างความเจริญใดๆแล้ว...

#25 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:45

รีบเอาลงประกาศขายทำไมละครับ..เดี่ยวมันก็มา..ถ้าจะขายจริงๆผมขอซื้อ2000นะครับ..เงินสดครับ.เหรียญสลึ่งล้วนๆเก็บมาตั้งแต่เล็กจนโต...

#26 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:47

*
POPULAR

ภาพจากเจ้าของจริงๆ

คุณ jadee20 ไปโขมยรูปเขามา ไม่ให้เครดิตยังไม่พอ
ยังไปครอปภาพเขาทิ้งอีก

ไร้มารยาทไปหน่อยไหมครับ?

Edited by คลำปม, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:47.

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#27 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:48

:lol: โกหกจนชิน ให้เคดิตเจ้าของตัวจริงเค้าหน่อย

ใช่ครับ ผมใช่รุ่นเดียวกัน แต่เปลือกมันจะเป็นสีแดง ผมไม่ได้ถ่ายคันของผมมาลงอ่ะ เลยไปหาที่มันรุ่นเดียวกันมาจากเว็บ
ไม่ผิดใช่มั๊ย ที่ไม่เอาคันจริงของผมมาลง

#28 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:49

สันดาานครับ

Edited by Fus Ro dah, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:50.

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#29 ปู ออสการ์

ปู ออสการ์

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:50

คุณ Jaidee ครับ

คนเสรีไทย เอาหลักฐานมาอ้างแล้ว

มาแก้ต่าง ให้ กระจ่างทีครับ.........

คนเก่ง คนกล้า ต้องกล้าสู้ความจริง

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด                 จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง       จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

ไม่ท้อถอยคอยสร้างสิ่งที่ควร            ไม่เรรวนพะว้าพะวังคิดกังขา
ไม่เคืองแค้นน้อยใจในโชคชะตา      ไม่เสียดายชีวาถ้าสิ้นไป

#30 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:51

เสื่อมได้โล่ห์จริงๆ เอารูปเค้ามาอ้างเฉยเลย :o

#31 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:52

ใช่ครับ ผมใช่รุ่นเดียวกัน แต่เปลือกมันจะเป็นสีแดง ผมไม่ได้ถ่ายคันของผมมาลงอ่ะ เลยไปหาที่มันรุ่นเดียวกันมาจากเว็บ
ไม่ผิดใช่มั๊ย ที่ไม่เอาคันจริงของผมมาลง

เอาภาพเค้ามาแถมยังครอปภาพเค้าออกอีก จงใจสร้างภาพแบบนี้ไม่รู้สึกละอาย ทุเรศตัวเองเลยหรือครับ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#32 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:53

กรรม !!!!

ยังไม่สารภาพอีก!

#33 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:56

ผิดครับ เอารูปของคนอื่นมาแอบอ้างเป็นของตัวเอง พอโดนจับได้ก็บอกว่าของตัวเองไม่ได้ถ่ายไว้ เลยไปเอารูปคนอื่นมา

ตลกป่าวอะ ถ้าจริงก็ไปเอารูปของตัวเองมาไป๊ :lol:

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#34 คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:57

สีข้างถลอกหมดแล้ว

#35 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:59

อ้าย(พี่)กระจอก
อ้ายกระจอก
อ้ายกระจอก

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#36 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:01

3 คำ
มึน จัง กรู :lol: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#37 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:01

ประเด็นคือ ผมต้องคอยระวังเรื่องน้ำท่วมอีกมั๊ยครับ ?
ผมคิดว่าพวกเราประชาชนคนไทยน่าจะเบาใจได้ในระดับนึง
ขอขอบคุณทุกๆฝ่ายครับไม่ว่าจะเป็นฝ่ายรัฐบาล หรือฝ่ายไหนๆก็ตาม (แต่ขออนุญาติไม่ขอบคุณไอ้พวกที่เอากระสอบทรายไปอุดท่อระบายน้ำนะครับ)

#38 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:02

ถ้าผมจะแจ้งให้เจ้าของรูป แจ้งความจะเป็นอะไรหรือเปล่าหว่า

การนำรูปมาใช้โดยไม่ได้รับอนุญาติ แถมแอบอ้างว่าเป็นผู้ถ่ายเอง หรือเป็นเจ้าของ กฎหมายลิขสิทธิ์เต็ม

รู้สึกเจ้าของรูป จะได้ค่าขนมแล้วสินะ เล็กๆน้อยๆ ฮาฮา

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#39 DeeJai20

DeeJai20

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:02

ไอ้หน้าด้าน

#40 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:03

ประเด็นคือ ผมต้องคอยระวังเรื่องน้ำท่วมอีกมั๊ยครับ ?
ผมคิดว่าพวกเราประชาชนคนไทยน่าจะเบาใจได้ในระดับนึง
ขอขอบคุณทุกๆฝ่ายครับไม่ว่าจะเป็นฝ่ายรัฐบาล หรือฝ่ายไหนๆก็ตาม (แต่ขออนุญาติไม่ขอบคุณไอ้พวกที่เอากระสอบทรายไปอุดท่อระบายน้ำนะครับ)

ถ้าหม่อมบ้าจี้ตามไอ้ปอด คงต้องระวังน้ำท่วมครับ -_-
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#41 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:05

ไอ้หน้าด้าน

อย่าไปด่าเค้าครับ คำว่าด้านมันยังเอาไม่อยู่ล่ะ ฮาฮา

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#42 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:08

คนแถวนี้ก็แปลกดีเว้ยเฮ้ย อะไรๆมันก็จะต้องเอา่ของจริงเป๊ะๆ รูปตัวยงตัวอย่างมันไม่สนใจ
ถ้าอะไรๆต้องเป็นของจริง ผมคงเอารูปภาพผมมาลงให้พวกคุณดูกันแล้วหล่ะครับ
พวกคุณเข้าใจคำว่าสิทธิ์ส่วนบุคคลกันบ้างไหม? ตลกดีคนพวกนี้ เอิ๊ก ๆ ๆ

#43 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:10

เอารูปของเว็บเค้ามาแอบอ้าง นี่ก็ละเมิดเค้า ใจดีมีสิทธิ์อะไรมาพูดถึงสิทธิส่วนบุคคลมิทราบ

การเอารูปดังกล่าวมาแอบอ้าง ผมว่า Mod น่าจะทำอะไรซักอย่างกับ login : jaidee20 ได้แล้วนะครับ

Edited by Fus Ro dah, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:14.

#44 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:10

คนแถวนี้ก็แปลกดีเว้ยเฮ้ย อะไรๆมันก็จะต้องเอา่ของจริงเป๊ะๆ รูปตัวยงตัวอย่างมันไม่สนใจ
ถ้าอะไรๆต้องเป็นของจริง ผมคงเอารูปภาพผมมาลงให้พวกคุณดูกันแล้วหล่ะครับ
พวกคุณเข้าใจคำว่าสิทธิ์ส่วนบุคคลกันบ้างไหม? ตลกดีคนพวกนี้ เอิ๊ก ๆ ๆ

ฮาฮา ตลกจริงๆ ครับ การกระทำแต่ล่ะคนมันโครตแย่เลยครับ ยิ่งพวกชอบโกหกนี่ยิ่งแย่ไปใหญ่จริงๆๆนะ
ผมแนะนำให้พี่ด้านบนไป ศรีธัญญาครับ

พี่ใจดีเห็นด้วยหรือเปล่าครับ พวกนี้ปัญญาอ่อน โกหกกันจนเป็นนิสัยเลย พี่ว่าป่ะ

#45 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:12

คนแถวนี้แปลก แล้วเอ็งเสรือกเข้ามาทำไมล่ะเว้ยเฮ้ย

ให้เค้าอยู่กันแปลกๆแบบสงบๆดีกว่าให้เอ็งเข้ามาแหละ

เขาจับได้ว่าโกหก ยังมาหน้าด้านเถียงอีกแน่ะ

Edited by zutto, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:13.

#46 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:12

ว๊าาา....เฉลยน่าจะอยู่หน้าสอง :o

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#47 Kh@n

Kh@n

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:13

ว้าาาาาาาาาาา ไม่ทัน 555+

ไปกันใหญ่แล้วน้าาา ประเทศไทย !

#48 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:17

ตั้งแต่เป็นขาประจำ มีอะไรบ้างที่จริง สลิป ชื่อ บริษัท เงินเดือน รูปไปเที่ยว ฯลฯ ก็ปลอมทั้งนั้น

งั้นบอกมาหน่อยสิ ตั้งแต่เริ่มโพสต์อันไหนจริงมั่ง

#49 mOOgrOb'pm'

mOOgrOb'pm'

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:17

เข้ามาลงชื่อ +ฮา :D :D :D :D

RED = Ready to use Enslaved Dumb

แดง = ทาสโง่ๆพร้อมใช้

youtube.com/watch?v=W5wOyorY3cM

youtube.com/watch?v=-DP5-tjgbck&list=PLC886308BCE409164

#50 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:18

ตั้งแต่เป็นขาประจำ มีอะไรบ้างที่จริง สลิป ชื่อ บริษัท เงินเดือน รูปไปเที่ยว ฯลฯ ก็ปลอมทั้งนั้น

งั้นบอกมาหน่อยสิ ตั้งแต่เริ่มโพสต์อันไหนจริงมั่ง

ดอกเฟื่องฟ้ากับสันดาาน

Edited by Fus Ro dah, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:18.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน