Jump to content

- - - - -

:::::::::: เพื่อนๆคิดว่า ถึงเวลาแล้วหรือยังคะ ที่ประเทศไทยเราควรจะถึงเวลาเปลี่ยนแปลง

• Please log in to reply
90 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ปู ออสการ์

ปู ออสการ์

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:44

เข้ามา ฮา
:lol:

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด                 จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง       จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

ไม่ท้อถอยคอยสร้างสิ่งที่ควร            ไม่เรรวนพะว้าพะวังคิดกังขา
ไม่เคืองแค้นน้อยใจในโชคชะตา      ไม่เสียดายชีวาถ้าสิ้นไป

#52 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:46

ตกลงเจ้าของกระทู้เพศไหนกันแน่ กระทู้ก่อนหน้านี้ยัง "ครับ" อยู่เลย

สับสนแท้ !!!
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#53 Kh@n

Kh@n

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:47

ตอนแรกว่าจะไม่งงนะ แต่พอ งง แล้ว *** งง เลย !!!

ไปกันใหญ่แล้วน้าาา ประเทศไทย !

#54 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:51

:blink: ตัว เมีย ???

:wacko:

ท่าน Wat ลืม

-
-
-
-
-
-
-
-
คำว่า.............หน้า :D :D

:rolleyes: รอคนมาใส่ให้ครับ ฮี่ๆๆๆ
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#55 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:54

ผมว่าเค้าน่ารักขึ้นนะ..ขอให้เรียบร้อยอย่างนี้ตลอดนะหนูนะ.ไม่ใช่เดี่ยวมาเปลี่ยนมาเป็นแมนปากห_าอีก.. :D

#56 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:55

กลายพันธุ์เป็นตัวอะไรไปแล้วล่ะนั่น เอาเถอะจะเพศไหนก็ได้รีบๆฟ้องมาแล้วกัน

เป็นคดีความกับผู้หญิง คุณแมนมากเลยค่ะคุณโจโฉ :lol:

บนโลกนี้มีเรื่องแปลกๆเยอะ คนบางคนประกาศต่อสาธารณชนจะฟ้องร้องผม

แบบนี้ใครเริ่มก่อน พอเราในฐานะจำเลยทวงถาม ก็กลับตอบมาว่าไม่ฟ้อง

เพราะกลัวเข้าทางผมแถมอ้างว่าคุยกับทนายมาแล้ว

ทนายที่ไหนบ้องตื้นแนะนำแบบนี้ ฝ่ายโจทย์ได้เปรียบกลับไม่ให้ฟ้องจำเลย

ไหนเคยบอกว่าจะฟ้องผมให้เป็นบรรทัดฐาน แค่ผายลมนี่เอง

พอมาอีกทีมาบอกอีกครั้งว่าทนายไม่ให้ฟ้อง แถมขู่ผมอีกอย่าพลาดแล้วกัน

จนมาวันนี้เอากระโปรงมานุ่งแล้วเหรอ ถึงแอ๊บสาวมาใช้ความเป็นชายหญิงกับผมอีก

คุณนี่มันไร้ซึ่งสำนึกผิดชอบชั่วดีจริงๆ
  • LOP likes this
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#57 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:01

คนที่โกหกหลายเรื่อง จนหยุดโกหกไม่ได้มันเป็นแบบนี้นี่เอง <_<

Edited by DumpDump, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:01.

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#58 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:07

กลายพันธุ์เป็นตัวอะไรไปแล้วล่ะนั่น เอาเถอะจะเพศไหนก็ได้รีบๆฟ้องมาแล้วกัน

เป็นคดีความกับผู้หญิง คุณแมนมากเลยค่ะคุณโจโฉ :lol:

ขออนุญาตท่านโจโฉไกล่เกลี่ยคดีนี้

เนื่องจากโจทย์กลัวจน หัว+หำ หดไปแล้ว

หากท่านโจโฉยังไม่กรุณายอมความกับโจทย์ คาดว่าโจทย์จะต้องเปลี่ยนสภาพจากคนเป็น....แน่เลย

ขอให้ท่านโจโฉทำบุญกับลูกห มาลูกแม้วซักครั้ง จะเป็นพระคุณยิ่ง...สาธุ.. :D

#59 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:35

แล้วมาเรียกร้องประชาธิปไตยทำไม แถมยังบอกว่า

"อยู่กันด้วยความเท่าเทียม ภายใต้ความยุติธรรมทางกฎหมาย"

ความถูกต้อง ความยุติธรรมทางกฎหมาย ไม่มีแบ่งเพศหรอก มีแต่ "ผิด" กับ "ไม่ผิด"

Edited by นิติราม, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:57.

#60 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:50

พวกเลือกเพศตอนโตหรือนี่
คงจะมามุกเวลาจนมุมแถไม่ไป เถียงไม่ออก ก็ออกมาบอกว่า อย่ารังแกผู้ ญ(?)สิ หรือไม่ก็ ให้เกียรติเพศแม่หน่อย

ไม่ได้เหนือความคาดหมาย.....ไปตัดๆทิ้งแล้วเปลี่ยนสัญชาติด้วยเลยจะดีมากครับ เออแล้วก็เลิกๆเล่นไม่ก็เปลี่ยนไอดีใหม่ไปเลยก็ดีนะจะได้ไม่ต้องแกล้งหลอกตัวเองหรือหาข้อแก้ตัว

ตอนตั้งกระทู้นี้คงคิดว่า "เฮ้ย ***แล้วไง ลืมล็อคอินอีกชื่อนึง"

#61 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:01

เอ่อคือเห็นมี รพ สวนปรุงอยู่ แนะนำให้ไปใช้บริการนะครับ

อาการหนักแล้วล่ะ ถึงกระทั้งเปลี่ยนเพศตัวเอง

ผมว่า ม็อด น่าจะทำอะไรสักอย่างนะครับ อย่างนี้มันไม่ปกติ เหมื้อนแอบอ้าง เลยว่าตัวเองเป็นผู้หญิง

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#62 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:16

ตอนนี้เมืองไทยไม่เป็นประชาธิปไตยยังไงเหรอคะ ตระกูลชินวัตรก็ได้ยึดประเทศเเล้ว เอาคนไปฆ่าทหารเเล้วเผาบ้านเผาเมือง ยังได้เป็นรัฐมนตรี ผู้คนก็กินกวยเตี๋ยวชามละ 40 บาทเท่ากันหมด เป็นประเทศในฝันจริงๆค่ะ เด

Edited by จีรนุช, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:16.

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#63 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:20

คนที่เสพติดการโกหก เป็นเช่นนี้เอง :lol: :lol: :lol:

#64 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:22

การโกหกมากๆ ทำให้เสียสติได้ถึงเพียงนี้เชียวหรือ :mellow:

#65 suwadee

suwadee

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:23

คำว่าประชาธิปไตยไม่ได้หมายความว่าทุกคนเท่าเทียมกันนะ
และขอถามหน่อยว่าเดี๋ยวนี้ไม่เป็นประชาธิปไตยตรงไหน

#66 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:23

หน้าเห้...อ่ะ
หน้าด้าน หน้าทน ใจดีทนด้าย...ย
โดนด่าว่าหน้า ตัว เมีย มากมั้ง เลยกลายเป็นตัวเมียจริงๆเลย
แล้ว แลนด์โอเวอร์ กับ เจ็ดสกี ไปไหนแล้วอ่ะ...ไอ้สันขวาน

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#67 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:36

ขออนุญาตท่านโจโฉไกล่เกลี่ยคดีนี้

เนื่องจากโจทย์กลัวจน หัว+หำ หดไปแล้ว

หากท่านโจโฉยังไม่กรุณายอมความกับโจทย์ คาดว่าโจทย์จะต้องเปลี่ยนสภาพจากคนเป็น....แน่เลย

ขอให้ท่านโจโฉทำบุญกับลูกห มาลูกแม้วซักครั้ง จะเป็นพระคุณยิ่ง...สาธุ.. :D

ขอแบบนี้ปรบมือข้างเดียวไม่ดังครับ ต้นเหตุคือทางโน้นจะฟ้องร้องผมนะครับ

ถ้าฝ่ายโน้นมาขอไกล่เกลี่ย ก็จะรับพิจารณาอยู่

อีกอย่างผมก็อยากจะพบบุคคลไม่ธรรมดา ไม่ใช่สามัญชนอย่างเราๆท่านๆดูสักครั้ง

ว่าตัวตนเป็นเช่นไร หรือผมเจอแล้วต้องหมอบคลานเข้าหาด้วยหรือไม่

อันนี้อยากรู้ และอยากชมรถป้ายแดงราคาเกือบสองล้านของคนเงินเดือน 15000 เป็นบุญตาสักครั้ง

เพราะฉะนั้นคงไม่มีเหตุอะไรที่จะทำให้ผมไม่ได้ขึ้นศาลเจอตัวเขามั๊งครับ

ยกเว้นแต่ โจทย์จะปอดแหกซะเอง

ปล.ผมเข้าใจว่าท่าน zutto เจตนาดีครับ หวังจะช่วย แต่เขาเป็นฝ่ายจะยื่นฟ้องผมนะครับ :lol:
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#68 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:38

ไร้ สาระ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#69 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:40

ฝึกขมิบตูดมากไป หลั่งเร็ว ทนรับตัวเองไม่ได้ กลายเป็นตุ๊ดซะงั้น คำว่าตอแหลคงจะน้อยไปสำหรับใจดี

Edited by Fus Ro dah, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:41.

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#70 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:56

ขอแบบนี้ปรบมือข้างเดียวไม่ดังครับ ต้นเหตุคือทางโน้นจะฟ้องร้องผมนะครับ

ถ้าฝ่ายโน้นมาขอไกล่เกลี่ย ก็จะรับพิจารณาอยู่

อีกอย่างผมก็อยากจะพบบุคคลไม่ธรรมดา ไม่ใช่สามัญชนอย่างเราๆท่านๆดูสักครั้ง

ว่าตัวตนเป็นเช่นไร หรือผมเจอแล้วต้องหมอบคลานเข้าหาด้วยหรือไม่

อันนี้อยากรู้ และอยากชมรถป้ายแดงราคาเกือบสองล้านของคนเงินเดือน 15000 เป็นบุญตาสักครั้ง

เพราะฉะนั้นคงไม่มีเหตุอะไรที่จะทำให้ผมไม่ได้ขึ้นศาลเจอตัวเขามั๊งครับ

ปล.ผมเข้าใจว่าท่าน zutto เจตนาดีครับ หวังจะช่วย แต่เขาเป็นฝ่ายจะยื่นฟ้องผมนะครับ :lol:

ชิส์...............ใครจะอยากไปฟ้อง เกย์เฒ่า โรคจิต แก้ผ้าดูหนังโป๊ ได้หล่ะครับ

เจอ กิตติศัพท์แบบนี้เข้าไป หงายท้องตึงทุกคนแหล่ะคร้าบบบบบบบท่านโจโฉ :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#71 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:57

กรูล่ะเข้ามาฮา อยู่ดีๆ :lol: มี 2 เพศ กลายเป็นไส้เดือนไปแล้ว :lol:

#72 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:02

หนูอยากเห็นประเทศไทยเป็นประชาธิปไตยที่เต็มรูปแบบเสียทีค่ะ ประชาชนจะได้มีชีวิตความเป็นอยู่ที่ดีขึ้น
อยู่กันด้วยความเท่าเทียม ภายใต้ความยุติธรรมทางกฎหมาย

เอ้อ..... ใจดีถึงเปลี่ยนเพศเพื่อเป็นประชาติ๊ปไตยเต็มรูปแบบเลยเรอะ

หรือว่ากลุ้มใจเรื่องไม่แข็งเลยแปลงเพศ คนแก่สับสนว่ะ :huh:

เรท ฉ 18+ นะครับแบบนี้ -_- -_-

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#73 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:28

:D :D ที่โพสต์อย่างนั้น เนื่องจากเป็นห่วงบอร์ด กลัวว่านอกจากจะมีพวกกลายเพศตัวเองมาเล่นในวันนี้แล้ว

วันหน้ามันอาจจะกลัวท่านโจโฉจนต้องกลายพันธุ์จากคนเป็นอย่างอื่นมาเล่นแทน

ปล.หรือว่ามันเปลี่ยนสปีชี่ส์ไปแล้วหว่า... :lol: :lol:

Edited by zutto, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:28.

#74 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:42

:D :D ที่โพสต์อย่างนั้น เนื่องจากเป็นห่วงบอร์ด กลัวว่านอกจากจะมีพวกกลายเพศตัวเองมาเล่นในวันนี้แล้ว

วันหน้ามันอาจจะกลัวท่านโจโฉจนต้องกลายพันธุ์จากคนเป็นอย่างอื่นมาเล่นแทน

ปล.หรือว่ามันเปลี่ยนสปีชี่ส์ไปแล้วหว่า... :lol: :lol:

ท่านโจโฉและสมาชิกสรท.คงไม่มีใครกลายเป็นอย่างอื่นน้องจากเป็นตัวของตัวเองแน่ๆครับ.มีคนเดียวก็ถือว่าแปลกที่สุดตั้งแต่มี สรท.มาแล้วครับ.. ^_^

#75 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:46

555 เดี๋ยวก็มาหาว่ารังแกผู้หญิง กร๊ากกกก มุขนี้อีกแล้ววว

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#76 aumstar

aumstar

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:08

แค่สลิปเงินเดือนยังต่างกันเลย บางคนได้แบบคาร์บอน บางคนได้กระดาษ A4

#77 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:11

โห เล่นมุกหาเพศตัวเองไม่เจอ เชื่อและว่าไอคางคูดวิปริต สับสนทางเพศจริงๆ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#78 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:16

ไม่ว่าคุณจะปลอมตัวตนคุณเป็นเพศไหน
ไม่ว่าคุณจะทำตลกยังไง
สัน-านเดิมคุณก็เปลี่ยนไม่ได้หรอก
คือคนขี้โกหก และหยาบช้ากับผู้หญิง

โบราณเรียกว่าคนแบบคุณว่า คนอัปรีย์
gladiator 1.jpg

#79 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:33

ใจดี ขอร้องเหอะ อย่าปัญญาอ่อนให้มากเกินไปเลยเหอะ น่าเบื่อ

#80 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:19

สาวกมันยังขนาดนี้ แล้วเจ้าลัทธิมันจะขนาดไหน

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#81 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:33

ท่านโจเขาให้คุณเป็นโจทย์ไม่ใช่เหรอ

#82 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:56

เข้ามาดู เพิ่งเห็น ดันๆๆ :lol:
เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#83 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:06

เหอๆๆๆๆ...ใจดีกลายพันธ์

#84 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:09

ท่านโจเขาให้คุณเป็นโจทย์ไม่ใช่เหรอ

ไม่ใช่ครับ ตัว jaidee20 เองเป็นคนประกาศจะฟ้องผมในชั้นศาล

ในกรณีเปิดเผยไอพีแอดเดรสของเขา ว่าเป็นบุคคลเดียวกับ "อาจารย์วุฒิพงษ์"

โดยเขานำเสนอว่าเลขไอพีที่ผมนำมาแสดง เป็นสิ่งที่ใครๆก็ทำได้

เป็นหลักฐานเท็จ จะฟ้องผมในชั้นศาล และมั่นใจว่าผมได้นอนคุกแน่

อ่านรายละเอียดในกระทู้นี้ก็ได้ครับ

http://webboard.seri...ึง/page__st__50

#85 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:11

ตอบ 24 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:30
ผมขอใช้สิทธิ์พลาดพิง
โจโฉ คุณมันเลวมากนะ ที่ตัดต่อภาพ ปรักปรำผมว่าเป็นคนเดียวกับอาจารย์วุฒิพงษ์ เป็นพฤติกรรมที่บัดสบที่สุดครับ
ไอ้ภาพที่คุณเอามาใครๆก็ทำได้นะ

คุณเตรียมรอรับหมายศาลได้เลยครับ รวมทั้งผู้ที่ปล่อยให้มีการเปิดเผยภาพที่ทำให้ผมเสียหายทั้งหมด

จากกระทู้
รัฐบาลยิ่งลักษณ์เขามีนโยบายแจก Tablet นานแล้ว แต่วิศวกร+อาจารย์เงินเดือน 15000 อย่าง jaidee20 เพิ่งมีปัญญาหาคอมพิวเตอร์ไว้ใช้ครับ (read only)

http://webboard.seri...ย/page__st__200

นี่คือคำประกาศจะฟ้องผมในกระทู้ที่โดนล๊อกไปแล้ว

#86 MWM

MWM

น้องเก่า

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 21:16

ทำไปได้ :mellow:

เปลี่ยนบทจากชายเป็นหญิงเฉย :huh:

#87 ธนุส นิราลัย

ธนุส นิราลัย

ขาประจำ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 08:04

เป็นตัวอะไรวะ ไอ้คางคูด ไร้สาระสุดๆ
นายกปูสงสัยว่าทำไมคนถึงบ่นว่าของแพง ก็ไปถาม ดร.โกร่ง ๆ ก็บอกว่ามันเป็นเรื่องของอุปทาน(supply)เจ๊แกก็เก็บความสงสัยเอาไว้ว่า มันคืออะไรฟะ พอได้โอกาสก็ไปถามทั่นรองฯที่มีดีกรีเป็น ด็อกเตอร์ ว่า อุปทานหมายถึงอะไรทั่น ดร.เหลิม ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังอยู่แล้ว ตอบว่า อ๋อ อุปาทาน มันหมายถึง สิ่งที่เราคิดไปเอง ความคิดที่เราจินตนาการไปเอง ......แฮ่ม

#88 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:11

ไม่ใช่ครับ ตัว jaidee20 เองเป็นคนประกาศจะฟ้องผมในชั้นศาล

ในกรณีเปิดเผยไอพีแอดเดรสของเขา ว่าเป็นบุคคลเดียวกับ "อาจารย์วุฒิพงษ์"

โดยเขานำเสนอว่าเลขไอพีที่ผมนำมาแสดง เป็นสิ่งที่ใครๆก็ทำได้

เป็นหลักฐานเท็จ จะฟ้องผมในชั้นศาล และมั่นใจว่าผมได้นอนคุกแน่

อ่านรายละเอียดในกระทู้นี้ก็ได้ครับ

http://webboard.seri...ึง/page__st__50

ตอนนั้นมันเป็นแมนครับน้าโจ ตอนนี้เป็นตุ๊ด ใจเลยตุ๊ดไปด้วย อ่ะครับ

#89 เสรีชน2519

เสรีชน2519

น้องใหม่

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 09:40

"ประชาธิปไตยที่แท้จริงของประชาชนคนเสื้อแดงต้องดิบ ถ่อย เถื่อนและสถุนเท่านั้น"

#90 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:11

เอาน่ะ เจ้ nee...เรากะใจดี 1.ไม่เคยมีอะไรกัน...
2.เป็นเพื่อนร่วม สรท.3.เราไม่เคยตอบกระทู้ใจดี.
4.เราไม่มีสี.5.เราถือว่าใครดี-ไม่ดี เป็นเรื่องส่วนตัว.
6.เราไม่เคยโกรธใคร.7 เราถือว่าทุกคนใน สรท.เป็น
มิตร. เจ้ nee เข้าใจนะ...

#91 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

สาวน้อยใจดียังไม่มาเนอะ..จะเข้ามาดูหน้าหน่อย..อิๆ..ว่าวันนี้ยังเป็นสาวอยู่เหรอเปล่า.. :huh:

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน