Jump to content

- - - - -

ตะกี้เจอ ตะกวด หมู่

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 poco

poco

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:10

ตำรวจที่ดีและทำงานจริงๆมีสักกี่เปอร์เซ็นต์กันค่ะ :ph34r: :ph34r:

แถวบ้านทั้งๆที่รู้เห็นว่ามียาบ้าทั้งเสพทั้งขายกันแต่ก็ไม่เห็นว่าจะมีตำรวจมาจับ

#52 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:58

ผมว่า กากหมู เข้ามา troll เอามันส์
ไร้สาระ อย่าไป feed troll เลยครับ ปล่อยผ่าน

ตำรวจดีๆ ก็มี ตำรวจเลวเยอะกว่าาา
เคยเห็นตำรวจใส่เสื้อบ้านแล้วคนยกมือไหว้หรอ เหอๆๆ

#53 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 20:59

ตัวอย่างตำรวจที่ดี....(ที่สุดในสามโลก)

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#54 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 00:48

ถ้าเจอแบบนี้ ก็โกรธไม่ลงนะคะ...หล่อจุงเบย Posted Image

ผมเจอตำรวจหล่อขนาดแบบนี้หลายคนเลยครับ แต่...อย่าเปิดปากพูดนะครับ
พูดออกมาเมื่อไหร่หมดหล่อเลยทันที...เพราะพูดไม่เพราะเลย
ถ้าเจอประชาชนแจ้งความที่สวยๆหน่อยก็หลีซะ...หมดเลยเครื่องแบบ

ในชีวิตยังไม่เคยเจอตำรวจสุภาพอ่อนน้อมสักคนเดียวเลยครับ
gladiator 1.jpg

#55 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:37

สุกรอวกากไม่ต้องห่วงอำมาตย์แบบสมาชิกเสรีไทยท่านอื่นหรอกครับ ... ไพร่แบบสุกรอวกากนี่แหละ เหยื่อชั้นดีของพวกรำตวจยศกิ๊ก๊อก :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน