Jump to content

- - - - -

ให้คะแนน**ปลายอ้อกอแขม**กับการตั้งกระทู้ และตรรกะของเขา

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
113 ความเห็นในกระทู้นี้

Poll: ให้คะแนน**ปลายอ้อกอแขม**กับการตั้งกระทู้ และตรรกะของเขา (143 member(s) have cast votes)

ให้คะแนน**ปลายอ้อกอแขม**กับการตั้งกระทู้ และตรรกะของเขา

1. A (5 votes [3.50%])

Percentage of vote: 3.50%

2. B+ (0 votes [0.00%])

Percentage of vote: 0.00%

3. B (1 votes [0.70%])

Percentage of vote: 0.70%

4. C+ (1 votes [0.70%])

Percentage of vote: 0.70%

5. C (5 votes [3.50%])

Percentage of vote: 3.50%

6. D+ (19 votes [13.29%])

Percentage of vote: 13.29%

7. D (13 votes [9.09%])

Percentage of vote: 9.09%

8. F (99 votes [69.23%])

Percentage of vote: 69.23%

Vote Guests cannot vote

#51 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:14

ตอนนี้คนโหวต 57 คนครับ

เกรด 0.535
13.38%

ประมาณ F

เมื่อมีการสื่อสาร 2 ทางจากกลุ่มที่ต้องการตรรกะมากกว่าแค่อวยกัน
ไม่ง่ายนะคุณ

#52 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:25

ปลายอ้อก็ประเภทเดียวกับคางคก ยิงจรวดที่ทำจากจีนลูกละ 5 ล้านให้เกิดฝนเทียม

#53 tryland

tryland

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:38

โถๆๆๆ ช่างมีความเป็นธรรมจริง ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เห็น ไม่บ้าจริงเจ้าของกระทู้คิดไม่ได้นะนี้ เหอะๆๆ :D

สมแล้วที่ไม่มียางอาย ผมละอายแท้ :D

#54 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:40

ยังไม่โหวตครับ ให้โอกาสแก้ใข เพราะไม่ใช่รัดบานปู

อาจจะกำลังดูกระแส วัดกำลังทางฝั่งนี้อยู่ หรือกำลังนึกถึงข้อดีของป้าปูโป้โปดอยู่ เหอๆ

#55 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:41

โถๆๆๆ ช่างมีความเป็นธรรมจริง ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เห็น ไม่บ้าจริงเจ้าของกระทู้คิดไม่ได้นะนี้ เหอะๆๆ :D

สมแล้วที่ไม่มียางอาย ผมละอายแท้ :D

ก็เขาประกาศก่อนมาไว้เยอะ ว่าเราต้องเกรงเขา กีดกันเขา

และ

เราก็ปล่อยให้เขาได้แสดงความเป็นเขามาแล้ว

ผมและคนในกระทู้นี้ยอมรับในความเป็นกูรูเรื่องตะวันออกกลางของ แดง ท่านหนึ่ง

มะแอฯ

ทุกคนได้โอกาศพิสูนจ์ตัวเอง หากผ่านไปไม่ได้ สิ่งที่ประกาศอวดตัวแต่แรก จะเชือดคอเขาเอง

นี้ิอีกกระทู้

http://webboard.seri...แขมให้รู้เรื่อ/

เขาถามเรื่อง อัลไพน์
แกก็แก้เก้อ บอกอยากคุยเรื่อง สปก 4-01
พอเขายินดีจะคุย

หาย...............

คำพูดก่อนพูดเราเป็นนายมัน หลังพูด..............อีกเรื่อง

#56 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:43

เกรดระดับเป็ด ... ผมให้ C อย่างน้อยเขาก็มีข้อมูลในแบบของเขา แต่ที่ให้ C เพราะความดันทุรัง ทั้งที่เห็นอยู่ว่าข้อเท็จจริง ไม่ใช่อย่างที่เขาเข้าใจ ก็ยังตะแบงไปได้เรื่อยๆ

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#57 Sasha

Sasha

น้องเก่า

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:48

f

อย่างไม่ต้องสงสัย ไม่ได้ติดตามผลงานแต่เห็นลีลาการดริฟท์แล้ว เอฟเท่านั้นที่เขาคู่ควร
Do the right things.

#58 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:19

เอา F ไปเลย ไอ้นี่ยิ่งกว่าโปกอีก แถแบบหน้าด้านๆเลย
สงสัยพรุ่งนี้มันพลีชีพแล้วล่ะ 10กระทู้รวด ทำให้เจอแบน
แล้วคงไปตั้งกระทู้ด่าให้บ้าน(ขี้)ราด แน่นอน
วิธีถนัดของแดงเค้าเลย
:D :D :D :D :D :D

#59 papa05

papa05

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:35

อ่านแล้ว บอกได้ว่ากลวงมาก ม๊าก เอาไปเยย0000000000000000000000000000000คะแน อิอิอิ

ช่วยบอกหน่อยถ้าข้องใจ ไปอัดกะท่านอรุณ หรือเล่าฮิวที่อุดร 108 ก็ได้กลวงๆๆแบบนี้จะวิ่งหนีให้ดู อิอิ
ขอฝันใฝ่ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึกทุกเมื่อไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์รุกโรมโหมกายใจ ขอฝ่าฟันผองถัยด้วยใจทนง[b] http://www.facebook....me.php?sk=group

#60 applemeow

applemeow

น้องใหม่

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:36

ถ้าเปรียบการตั้งกระทู้และเหตุผลที่ใช้ตอบกระทู้เป็นการทำข้อสอบส่งอ.

ก็ขอให้ D+ ละกัน ถือว่าเป็นค่าเสียเวลา ค่าเสียน้ำหมึกที่เขียนมายาวเป็นหน้าๆ

แต่จับใจความเนื้อหาสาระไม่ได้ แถมไม่ตอบตรงประเด็นคำถามอย่างรุนแรง

ใจดีแล้วนะเนี่ย

#61 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:38

ตอนนี้คนโหวต 72 คนครับ

เกรด 0.49
12.33%

ประมาณ F

ตกลงคนบ้านราษฎร์ไม่มีใครเข้ามาช่วยหน่อยเหรอ?

อย่ากระนั้นหากเสื้อแดงในนี้ช่วย A น่าจะได้เกิน 5-7 เสียง

#62 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:46

ไม่ผ่านครับ เพราะไม่มีสาระ ไม่มีเหตุผล ไม่มีวุฒิภาวะ

#63 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:15

เตือน ผู้เข้ามาโหวตทุกท่าน

หากผลปรากฎออมาว่า F=Fail ละก็...

พรุ่งนี้ 10 กระทู้ ..เอาแบบให้อ่านไม่ทัน

จะให้ C อยู่แล้ว เพราะผมเห็นว่าอย่างไรเสีย คุณก็มีข้อมูลมาอ้างอิงความคิดเห็น
แต่ข้อเสียคือคุณไม่ยอมรับความผิดพลาดของตัวเอง เมื่อไม่สามารถหาเหตุผลมา
หักล้างได้ คุณกลับไม่ยอมรับเอาดื้อๆ ถ้าคุณยอมรับความผิดพลาดบ้างจะดีมาก
นะครับ

เมื่อคุณแสดงความคิดเห็นแบบข่มขู่อีก ยิ่งแสดงถึงการไม่ยอมรับความคิดเห็น อัน
นี้ยิ่งแย่ลงอีก คุณจะมาแคร์ทำไมล่ะครับกับเรื่องแบบนี้ ถ้าคุณเอาข้อมูลหรือเหตุผล
ที่ดีขึ้นมาแย้ง รับรองไม่มีใครกล้าว่าคุณเสียๆหายๆหรอกครับ แต่คุณกลับเต้นไปกับ
การวิพากษ์วิจารณ์อย่างนี้่ ผมลดเกรดเหลือ D+ นะครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#64 Kaizer

Kaizer

Warlord

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:16

เกรียนแตก

ไม่มีคะแนนเห็นใจ

สละชีพเพื่อหลักธรรมคือคำขวัญ

ฆ่าคนเพื่อชิงอำนาจคือวิธีการ

ส่วนลิ่วล้อที่ส่งไปตายก็คือตัวหมากแห่งคุณธรรม

#65 เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:19

Fail ล้มเหลวกับการตั้งกระทู้การตอบกระทู้ ล้มเหลวเหมือนกับแม่ยิ่งลักของเขาที่บริหารประเทศได้อย่างล้มเหลว

#66 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:21

ผมให้คะเเนนความประสาทแดรก 100 เต็ม
คะเเนนเป็นเด็กแว้นเห่อหะมอย 100 เต็ม
คะเเนนความเก๋า 0
คะเเนนความเก๋าเจ้ง 100 ครับ
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

#67 rakchart thai

rakchart thai

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:29

ให้ F ครับ.. เพราะมาตั้งกระทู้เหมือนอ่านโพย พอมีคนโต้ตอบหรือแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ก็ไม่ค่อยให้ความกระจ่างหรือชี้แจงใดๆทั้งสิ้น ... ไม่น่าเชื่อว่าเป็นแดงนะครับ เพราะมีลักษณะอาการเดียวกับนางยกปูเลย ...

#68 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:29

ตามที่ได้ติดตาม อ่านมาโดยตลอดแล้ว เป็นกระทู้ rate R (red)
ส่วนสาระสำคัญผมให้ B (buffalo)

Attached Images

#69 PeterPan

PeterPan

Moderator

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:50

หากผลปรากฎออมาว่า F=Fail ละก็...

พรุ่งนี้ 10 กระทู้ ..เอาแบบให้อ่านไม่ทัน

อ้าว ข่มขู่แฟนคลับซะแล้ว คะแนนต่ำแต่ดูท่าทางเรตติ้งดี เหมือนพวกละครน้ำเน่าบางเรื่องนะผมว่า
"การมีสิทธิและเสรีภาพนั้นเป็นสิ่งดี แต่ควรระมัดระวังว่าการใช้สิทธิและเสรีภาพนั้น ได้ไปละเมิดสิทธิและเสรีภาพของบุคคลอื่นหรือไม่" พระบรมราโชวาทของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

#70 Limmy

Limmy

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:52

มีขู่ฟลัด 10 กระทู้ด้วย หาเรื่องให้โดนแบนอีก

ยังไม่ให้เกรดครับ รอดูไปอีกหน่อย

#71 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 00:02

เดี่ยวนี้เค้าให้เกรด แม้กระทั่งคนปัญญาอ่อนด้วยรึเนี่ย
รังแกเค้ามากไปมั๊ยคุณ
แถมมาตราฐานที่นี่ยังกะเกรดมหาวิทยาลัยรัฐ

เอาไปตัดเกรดเด็กไม่เอาไหน ซ้ำเติมปมด้อยเค้าเปล่าๆ

#72 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 01:33

ไม่ได้เข้ามาแรมเดือน มีทารกเกิดใหม่อีกแล้วเหรอเนี่ย แย่จัง ไม่ได้ดูตลกคาเฟ่ หรืออ่านหนังสือขายหัวเราะมานานแล้ว ดีเหมือนกันแก้เครียด

#73 พลพรรคเดอะคอป

พลพรรคเดอะคอป

น้องเก่า

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 01:49

อย่าให้ถึง 10 กระทู้เลยฮาฟ ขอกระทู้เดียวแบบ จั๋งๆ แบบคุณภาพคับแก้วดีกว่าฮาฟฟ จักเป็นพระคุณอย่างสูง :)

#74 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 01:56

ให้ A ฮะ มอดขี้เกียจตามลบกระทู้ พอดีโดนขู่ฮะ กลัวมากไม่รู้คืนนี้จะนอนหลับรึเปล่า

#75 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 03:04

ให้ A ฮะ มอดขี้เกียจตามลบกระทู้ พอดีโดนขู่ฮะ กลัวมากไม่รู้คืนนี้จะนอนหลับรึเปล่า

เหงอะ ... :(
มดต้องเข้มแข็ง กล้าหาญ ขยัน อดทนเซ่ะ
สู้สู้
อย่ายอมแพ้ไอ้คุณปลายฯ

ฮุยเลฮุย
gladiator 1.jpg

#76 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 03:24

เหงอะ ... :(
มดต้องเข้มแข็ง กล้าหาญ ขยัน อดทนเซ่ะ
สู้สู้
อย่ายอมแพ้ไอ้คุณปลายฯ

ฮุยเลฮุย

Spoiler

#77 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 04:53

ทั้ง phat โป๊กฯ บังฯ มาร แดงสดๆ ... ดีกว่า กอหญ้าฯ

Spoiler

#78 cabala

cabala

ประชาธิปไตย นี้ ถ้ากล่

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 05:24

http://board.banrasd...d.php?tid=39781

อุตสา เรียกตัวช่วย มาช่วย

#79 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 05:45

Phat กะ โป๊ะฯ มาให้คะแนนแล้วยัง???

#80 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 07:07

ตอนนี้คนโหวต 96 คนครับ

เกรด 0.44
11.07 %
ประมาณ F

#81 junah

junah

น้องเก่า

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 07:29

ผมให้ D+ อย่างน้อยทำให้ห้องนี้มีสีสัน และอย่างน้อยมาโพส ข้อมูลได้เกิน 3บรรทัด และความพยายามที่โพส ทั้งที่สมัครได้ไม่นานก็มีคนกล่าวถึง...แต่ขอให้มาโพสข้อมูลที่มีประโยชน์มากกว่านี้ และ ดูแลสิ่งที่ตัวเองโพสด้วย อย่าโพสแล้วหาย เหมือนพวกรับจ้างโพส เบื่อ....

#82 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 07:47

สอบตกตั้งแต่บอกว่า 1คนไปตัดสิน คำตัดสินของอีก8คน -_-

#83 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 08:35

บอกตรงๆ ไม่อยากคิดเกรดแล้ว

ดู A มีเพียง 3 คน แล้วใน 3 คน 2 คนก็ไม่ใช่แดงอีก

เสื้อแดงในนี้ยังไม่ให้เขาเลย.................

#84 ปลายอ้อกอแขม

ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:04

เห็นแว๊บในนี้
บอกว่าผมชอบเอากระทู้คนอื่นมาลง แล้วไม่ให้เครดิตคนเขียน

กระทู้ไหนครับ ? ช่วยเอาหลักฐานมายืนยันหน่อยว่าผมก็อบคนอื่นมา
ถ้าหาไม่เจอ จะถิอว่าใส่ร้าย ดูหมิ่น..

อาจฟ้องเรียกค่าเสียหาย 100 บาทนะ

#85 cabala

cabala

ประชาธิปไตย นี้ ถ้ากล่

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:09

ถือว่าเป็นการเข้ามาเพื่อให้บอร์ด มีสีสัน อีกอย่าง สำหรับบอร์ดการเมืองผมถือว่าจำเป็นอย่างยิ่งที่จะต้องมีคนที่มีแนวคิด การเมืองหลายๆแบบเข้ามา

ให้ A นะสำหรับข้อนี้

แต่สำหรับ ตรรกะ การเมือง ยังไม่เข้าตาสักเท่าไร แต่ถือว่าให้ผ่าน เอา C ไปแล้วกัน

#86 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:10

บอกว่าผมชอบเอากระทู้คนอื่นมาลง แล้วไม่ให้เครดิตคนเขียน

กระทู้ไหนครับ ? ช่วยเอาหลักฐานมายืนยันหน่อยว่าผมก็อบคนอื่นมา
ถ้าหาไม่เจอ จะถิอว่าใส่ร้าย ดูหมิ่น..

อาจฟ้องเรียกค่าเสียหาย 100 บาทนะ

ผมเป็นคนบอกเองครับว่า คุณเอาบทความคนอื่นมาลง แล้วไม่ให้เครดิตคนเขียน ส่วนกระทู้ไหนผมก็บอกไว้แล้วใน REP ของผม คุณไปค้นเองครับ
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#87 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:18

ประชาธิปไตยคือความถูกต้อง ใช่ไหม :lol:

#88 wewe

wewe

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:19

ไม่มีเกรด

ไม่ให้ราคาแม้แต่จะสนใจค่ะ

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#89 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:23

ผมเป็นคนบอกเองครับว่า คุณเอาบทความคนอื่นมาลง แล้วไม่ให้เครดิตคนเขียน ส่วนกระทู้ไหนผมก็บอกไว้แล้วใน REP ของผม คุณไปค้นเองครับ

ช่วยเอามาประจานหน่อยครับ
ผมก็จะได้รู้ไปพร้อมๆกับคนอื่นๆ ที่เขารออยู่
แค่ก็อปมาแปะก็จบแล้ว

#90 Bourne

Bourne

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:24

ผมก็จะได้รู้ไปพร้อมๆกับคนอื่นๆ ที่เขารออยู่

ผมไม่มีหน้าที่บริการคุณครับ
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#91 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:28

เอวัง ก็มีด้วยประการฉะนี้แล ฯ

#92 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:32

ตั้ง 10 กระทู้ยังครับ
mod เขารอทำหน้าที่อยู่ อย่าให้เขารอเก้อ :D
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#93 Bourne

Bourne

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:37

เอวัง ก็มีด้วยประการฉะนี้แล ฯ

ลองกลับไปดู http://webboard.seri...น/page__st__200 ครับ

ใน REP 231 และ 232 มีเพื่อนสมาชิก 2 ท่านติงว่า คุณไปคัดลอกบทความจากที่อื่นแล้วไม่ให้ที่มาหรือเครดิต ผมเช็คดูแล้วก็จริงดังว่า มีข้อความบางส่วนที่คุณไปคัดลอกมา แล้วไม่มีการให้แหล่งที่มาหรือเครดิตผู้เขียน

#94 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:42

ไร้สาระน่า ถามว่าให้กระทู้ละกี่บาทดีกว่า จะได้ตอบได้ :lol:

มีข้อเเนะนำนิด ควรไปตั้งกระทู้การยืนยันสมาชิกเสรีไทย ที่เวบเก่า เด่วสาวกจะเข้ามาช่วยโหวตไม่ได้นะ :lol: ไม่ต้องหวงวิชาที่เรียนรู้ยากขนาดนี้ไว้กับตัวก็ได้ :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#95 อาเฮียป้อม

อาเฮียป้อม

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:19

เสียดาย ไม่มีเกรด "G"
เวลาด่าใคร!! อย่าด่าว่า "เฮี๊ย" ให้ด่าว่า "สัตว์" ให้โอกาสมันบ้าง ว่ามันจะเป็นตัวอะไร.....????

#96 Bourne

Bourne

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:38

จัดให้แล้วครับ กระทู้นี้ http://webboard.seri..._250#entry51505

#97 Nong

Nong

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:48

ให้ F ค่ะ
เพราะไม่รับผิดชอบกระทู้

#98 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 11:13

ให้ C+ ละกัน เพราะอุตส่าห์มาโชว์ความ ฉลาดในเรื่องไร้สาร อัจฉริยะแต่เรื่องโง่ๆ เป็นประจำ ... เห็นใจในความพยายามในการสร้างเสียงหัวเราะจากเพื่อนสมาชิกได้ เหมือนดูโกโบรินเวลาอภิปราย
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#99 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 12:29

ให้ D+ อย่างน้อยก็ยังดีกว่าไอ้เป๋ สะพานแดง
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#100 > mj <

> mj <

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 12:30

ให้ F โดยไม่ต้องคิดนาน