Jump to content

- - - - -

สุดยอดนโยบายของพรรคเพื่อไทยครับ รับจำนำข้าว..สุดแหล่มมากครับ

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
107 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:27

พวกควายออกมาดิ้นกันใหญ่ ไม่พ้นตัดแปะแระ แสดงความดง่ออกมาอีก สมเพชครับ ไม่ได้รุ้เรื่องกิงๆนะ :D

ทุเรศ ถามอะไรก็ตอบไม่ได้

ใจตุ๊ดส์ยิ่งกว่าผู้หญิง

เวรเอ๊ย

ว่าคนอื่นเป็นควาย ดูถูกคนอื่น ไม่มองตัวเอง เอาแต่โทษคนอื่นไปเรื่อย

เกิดเป็นมนุษย์ทั้งที ทำแต่กรรม ตกนรกไปเถอะ

อย่าไปสนใจครับผม ฮาดีๆ :D :D :D ว่าคนอื่นควายแม่มไม่ดูตัวเองเลย :lol: :lol: :lol:

ค่ะ นี่คือลักษณะนิสัย ของ ผู้ที่เกิดมาโดยพกความพ่ายแพ้มาตั้งแต่เกิด

ชีวิตมีค่านี้ มิได้หาทางพัฒนาชีวิตตัวเองให้ดีขึ้น

พอเกิดเหตุอะไรก็โทษแต่คนแวดล้อม

วิธีการอบรมเลี้ยงดูจากพ่อแม่มีผล

แต่ก็นะ กรรรมใครกรรมมัน ได้เกิดมาแล้ว แต่ยังทำตัวแบบนี้อีก ก็คงได้แต่ปลงอ่ะค่ะ

#102 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:40

ทำไมเดี๋ยวนี้ควายแดงมันเห่าเหมือนหมาเลยวะ ไปผสมพันธุ์ออกมาได้ด้วย

แถมขยันเห่าเป็นพิเศษ สงสัยกำลังจะไม่มีปลักให้อยู่ เพราะเขาจะขายที่นาไปใช้หนี้หมดแว้ว ฮ่าๆๆๆ

#103 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:04

ขอเข้ามาฮาแดงกำแพงด้วยคนครับ ไม่ทราบอดข้าวมานานยัง หรือกินหญ้าจนลืมรสและวิตามินจากข้าวไปแล้ว

ฝากถามนายแดงกำแพงหน่อยว่าส่งเสริมชาวนาไทยยังไงทำให้ได้ข้าวเพื่อนบ้านมาอยู่ในสต๊อกกว่า1.4ล้านตัน ฮา.. :angry: :angry:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#104 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:53

ขอเข้ามาฮาแดงกำแพงด้วยคนครับ ไม่ทราบอดข้าวมานานยัง หรือกินหญ้าจนลืมรสและวิตามินจากข้าวไปแล้ว

ฝากถามนายแดงกำแพงหน่อยว่าส่งเสริมชาวนาไทยยังไงทำให้ได้ข้าวเพื่อนบ้านมาอยู่ในสต๊อกกว่า1.4ล้านตัน ฮา.. :angry: :angry:

ป่าวครับ มันเมาข้าวครับ รัฐขนข้าวให้มันแดกเยอะเกินไปหน่อยตั้ง 1.4 ล้านตัน แน่ะ
น่าสงสาร เมาจนไม่ได้สติ :lol: :lol: :lol:
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#105 กำแพง

กำแพง

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:53

ฮากว่า :D ขำควายสลิ่มที่นี่ ไม่ได้มีภูมิอารายเร้ยยย อ่อนๆๆๆ กรั่กๆๆ เอารูปควายของไอ้ห้อยมาขำอีกที หมื่นห้าไม่เอาจะเอาแค่แปดพัน 5555555

#106 กำแพง

กำแพง

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:54

มาคหนีทหารซู่ๆๆๆ

กรั่กๆๆๆๆ

#107 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:54

ฮากว่า :D ขำควายสลิ่มที่นี่ ไม่ได้มีภูมิอารายเร้ยยย อ่อนๆๆๆ กรั่กๆๆ เอารูปควายของไอ้ห้อยมาขำอีกที หมื่นห้าไม่เอาจะเอาแค่แปดพัน 5555555

กรั่กๆๆๆๆ กรั่กๆๆๆๆ

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#108 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

มาคหนีทหารซู่ๆๆๆ

กรั่กๆๆๆๆ

กรั่กๆๆๆๆ กรั่กๆๆๆๆ

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน