Jump to content

- - - - -

"กรณ์-ศิริโชค"เข้าคิวโดน"กลาโหม" เชือดหนีทหาร ส่งหน่วยภูมิลำเนา ตรวจสอบ

• Please log in to reply
105 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 คุณหนูนั่งเบนซ์

คุณหนูนั่งเบนซ์

สาวสวยสุดประจำบอร์ด

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:02

ขอถามตรงๆเลย ถ้ามีคนที่มีกรณีคล้ายๆกับอภิสิทธิ์ แต่รัฐบาลไม่ดำเนินการใดๆ แต่เลือกดำเนินการเฉพาะอภิสิทธิ์ ผมถือว่าเป็นการกลั่นแกล้งอภิสิทธิ์ครับ แต่นี่รัฐบาลมาตราฐานเดียวกันหมด คนที่มีพฤติกรรมน่าสงสัยก็ต้องโดนตรวจสอบเหมือนกันหมด ผมว่ารัฐบาลพยายามรักษากฎระเบียบให้ศักดิ์สิทธิ์มากกว่าครับ

ถามจริงๆ

กล้าสาบานไหมว่าอีกฝั่งผมหมายถึงเพื่อไทย ไม่มีกรณีนี้เลย

กล้าสาบานไหม?

ตรรกะเบี้ยวน๊ะ

สมมติว่า จับคนทีต้อง สงสัย ว่าทำผิดมาตรวจสอบ เเต่พรรคพวกคนที่ต้องสงสัยว่าทำผิด ดันอ้างว่า ใครใครก็ทำผิด อย่ามาตรวจสอบ พวกผมเลย :o :o :o

ถ้าคิด อย่างนี้ ม่ายยยยยยยยถูก นะ

ตลกดี

ตรรกะ ควายความจำสั้น นะนั้น

พูดเสมอว่า 2 มาตรฐาน ถูกถามกลับพวกตัวมีไหมดันเลี่ยงไปเรื่องอื่น.........

ความจำสั้นดี พวกกูจะเล่นมึง *คุณ*ไม่ต้องยกว่าพวกกูก็ทำว่างั้น

ดีครับ ชั่วดี

ปล.
สมัยผมยังเด็ก แถวบ้านผมไม่มีรถใหม่ๆ มีแต่รถเก่า แท็กซี่ที่ใช่แถวบ้านผมจะเป็น เบนซ์ เบนซ์จริง 20 ปี ขึ้นไป

แต่เครื่องข้างในนั้น..........TOYOTA

รถพวกนั้นทำให้ผมนึกได้ บางคนเปลือกไม่ได้เล่าสิ่งที่ขับเคลื่อนข้างใน

หนูเบนซ์เเค่บอกว่า.... พี่ น่ะ คิดเเบบเด็ก เด็ก เด็กจ้ะ ปัญญาอ่อน ด้วย

ฝ่ายเพื่อไทย จะมี หรือ ไม่..... ไม่มีใครทราบ ทางฝั่งปชป ก็ต้องยื่นเรื่องตรวจสอบดู

อย่ามาโต้เถียง ผู้อื่น ด้วยการ มาบอก ว่า เเน่จริงสาบาน เพราะ

ไม่ไ้ด้ทำให้ ความน่าเชื่อถือ.... ของทั้ง ปชป เเละ ตัวพี่ ดูดีขึ้นเเม้เเต่น้อยนิด

โกรธอะไร หนูเบนซ์จ๊ะั วาจารุนเเรงจังเลย :P

ตลกจัง

มีหรือไม่มี ไม่ทราบ

ๅ555555555

บ้านตัวมีคนติดยา เป็นเกย์ ลอกข้อสอบไหมไม่รู้ แจาบ้านคนอื่น

รู้

สังสัย โกรธ จนมือสั่น....พิมพ์ผิดผิด ถูกถูก ใจเย็นๆ ค่ะ :P

เริ่มวนเนาะ ไปต่อไม่ถูกแล้ว

ยิ่งเปิดหน้ายิ่งเจ็บ

ใครวน ใครพิมพ์ เเล้วอ่านไม่รู้เรื่อง..... พิมพ์ออกมา ไม่เป็นภาษากันเเน่จ๊ะ

อย่างนี้กรุณา อย่า ว่าท่านนายก ที่ชอบพูดผิดน๊ะ

เเค่ิพิมพ์ พี่ยังพิมพ์ ไม่รู้เรื่องเลย

การพูดสด ยากกว่าการ พิมพ์โต้ตอบ มากมาย

ก็หมายความว่า.... คนอย่างพี่น่ะ เเค่ขี้เล็บteen ท่านนายก :P

เน๊อะๆๆๆๆ

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:03.

#52 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:07

กลาโหมยุคนี้ตกต่ำจัง ทำแต่เรื่อง กระจอก ๆ เรื่อง ใหญ่ ๆทำไมไม่ทำ ไม่แก้ปัญหา ประชาชนตายรายวันจะหมดจังหวัดอยุ่แล้ว

---------------------------------------

#53 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:07

โห... จัดหนักแบบ บูรณาการ.. ต้นน้ำ กลางน้ำ ปลายน้ำ.... :D

ผมว่าเล่นแรงไปนะ... เพราะ ลักษณะแบบนี้... ลูกหลาน อำมาตย์... เข้าข่ายยั้วเยี้ยไปหมด...

อันนี้เห็นด้วยอย่างยิ่งเลย เล่นไปเล่นมา ทหารแหละที่ผิด ไปออกให้เขาเอง

#54 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:11

ขอถามตรงๆเลย ถ้ามีคนที่มีกรณีคล้ายๆกับอภิสิทธิ์ แต่รัฐบาลไม่ดำเนินการใดๆ แต่เลือกดำเนินการเฉพาะอภิสิทธิ์ ผมถือว่าเป็นการกลั่นแกล้งอภิสิทธิ์ครับ แต่นี่รัฐบาลมาตราฐานเดียวกันหมด คนที่มีพฤติกรรมน่าสงสัยก็ต้องโดนตรวจสอบเหมือนกันหมด ผมว่ารัฐบาลพยายามรักษากฎระเบียบให้ศักดิ์สิทธิ์มากกว่าครับ

ถามจริงๆ

กล้าสาบานไหมว่าอีกฝั่งผมหมายถึงเพื่อไทย ไม่มีกรณีนี้เลย

สมมติว่า จับคนทีต้อง สงสัย ว่าทำผิดมาตรวจสอบ เเต่พรรคพวกคนที่ต้องสงสัยว่าทำผิด ดันอ้างว่า ใครใครก็ทำผิด อย่ามาตรวจสอบ พวกผมเลย :o :o :o

ถ้าคิด อย่างนี้ ม่ายยยยยยยยถูก นะ

ตลกดี

พูดเสมอว่า 2 มาตรฐาน ถูกถามกลับพวกตัวมีไหมดันเลี่ยงไปเรื่องอื่น.........

ความจำสั้นดี พวกกูจะเล่นมึง *คุณ*ไม่ต้องยกว่าพวกกูก็ทำว่างั้น

ปล.
สมัยผมยังเด็ก แถวบ้านผมไม่มีรถใหม่ๆ มีแต่รถเก่า แท็กซี่ที่ใช่แถวบ้านผมจะเป็น เบนซ์ เบนซ์จริง 20 ปี ขึ้นไป

แต่เครื่องข้างในนั้น..........TOYOTA

รถพวกนั้นทำให้ผมนึกได้ บางคนเปลือกไม่ได้เล่าสิ่งที่ขับเคลื่อนข้างใน

หนูเบนซ์เเค่บอกว่า.... พี่ น่ะ คิดเเบบเด็ก เด็ก เด็กจ้ะ ปัญญาอ่อน ด้วย

ฝ่ายเพื่อไทย จะมี หรือ ไม่..... ไม่มีใครทราบ ทางฝั่งปชป ก็ต้องยื่นเรื่องตรวจสอบดู

อย่ามาโต้เถียง ผู้อื่น ด้วยการ มาบอก ว่า เเน่จริงสาบาน เพราะ

ไม่ไ้ด้ทำให้ ความน่าเชื่อถือ.... ของทั้ง ปชป เเละ ตัวพี่ ดูดีขึ้นเเม้เเต่น้อยนิด

โกรธอะไร หนูเบนซ์จ๊ะั วาจารุนเเรงจังเลย :P

ตลกจัง

ๅ555555555

บ้านตัวมีคนติดยา เป็นเกย์ ลอกข้อสอบไหมไม่รู้ แจาบ้านคนอื่น

รู้

สังสัย โกรธ จนมือสั่น....พิมพ์ผิดผิด ถูกถูก ใจเย็นๆ ค่ะ :P

ใครวน ใครพิมพ์ เเล้วอ่านไม่รู้เรื่อง..... พิมพ์ออกมา ไม่เป็นภาษากันเเน่จ๊ะ

อย่างนี้กรุณา อย่า ว่าท่านนายก ที่ชอบพูดผิดน๊ะ

เเค่ิพิมพ์ พี่ยังพิมพ์ ไม่รู้เรื่องเลย

การพูดสด ยากกว่าการ พิมพ์โต้ตอบ มากมาย

ก็หมายความว่า.... คนอย่างพี่น่ะ เเค่ขี้เล็บteen ท่านนายก :P

เน๊อะๆๆๆๆ

โฮๆ
ขำดีไงต่อละนั้น

จากไม่เกี่ยวนายก โผล่ไปให้ด่านายกเสียงั้น บอกแล้วยิ่งคุยคุณยิ่งเปิดหน้าให้ซัด ไปได้ไม่ไกลแล้วละ

บอกแล้ว เบนซ์ใส้ในโตโยต้า

#55 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:12

มีพี่ ผู้ดูเเลเวบ สุดเท่ เข้ามาซะด้วย

สวัสดีค่ะ พี่ผู้ดูเเลเวบ :)

#56 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:17

ไม่น่าจะทันได้ปลด กรณ์ ศิริโชค นะ ผมว่าไอ้สุกำขี้มีสิทธิ์โดนก่อน เห็นมั้ยช่วงนี้มันเงียบเป็นเป่าสากแล้ว

#57 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:17

ถามจริงๆ

ตลกดี

ปล.

ตลกจัง

ๅ555555555

รู้

เน๊อะๆๆๆๆ

โฮๆ

จากไม่เกี่ยวนายก โผล่ไปให้ด่านายกเสียงั้น บอกแล้วยิ่งคุยคุณยิ่งเปิดหน้าให้ซัด ไปได้ไม่ไกลแล้วละ

ยังมีหน้า.....จะด่าท่านนายก สุดสวย อีกหรือจ๊ะ... :o :o :o

นกเิี้อี้ยงเป็นฝูง.... บินเกาะ กบาล เเล้วจ้า

พี่ ซุกหรี ฝุ่นใต้ เท้า ท่านนายก :P

ตลกดี

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:17.

#58 lionidas

lionidas

ขาประจำ

แก้ไข ไม่แก้แค้นสินะ...
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#59 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:36

นี่มันหน้าที่หลักของกลาโหมใช่ไหมเนี่ย

#60 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:41

เราว่า

นี่ น่ารำคาญที่สุดในเสรีไทยในเวลานี้
เขาคุยกันเรื่องหนึ่ง มาลากไปอีกเรื่องหนึ่ง
สงสัยในชีวิตจริง เป็นคนที่ไม่เคยฟังใคร
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#61 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:52

เราว่า

นี่ น่ารำคาญที่สุดในเสรีไทยในเวลานี้
เขาคุยกันเรื่องหนึ่ง มาลากไปอีกเรื่องหนึ่ง
สงสัยในชีวิตจริง เป็นคนที่ไม่เคยฟังใคร

เบื่อคน อคติ :(

#62 OHM_DGO

OHM_DGO

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:11

ถ้าไม่เห็นชื่อสำนักข่าวเนี่ย ผมนึกว่ามาจากผู้จัดกวนซะอีกนะ
พรรคเพื่อไทยมันว่างกันนึกหรือไงหว่า

#63 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:52

โฮๆ

ท่าน Sigree
ผมว่าไส้ในเป็นคูโบต้ามากกว่าน่ะ
ควายเหล็กด้านและทนคร๊าบบบ
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#64 pop2518

pop2518

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:53

โห... จัดหนักแบบ บูรณาการ.. ต้นน้ำ กลางน้ำ ปลายน้ำ.... :D

ผมว่าเล่นแรงไปนะ... เพราะ ลักษณะแบบนี้... ลูกหลาน อำมาตย์... เข้าข่ายยั้วเยี้ยไปหมด...

ดีครับ แล้วโอ้คล่ะครับ ตรวจสอบยัง ลูกอำมาตย์ป่าวครับ

#65 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:56

มีพี่ ผู้ดูเเลเวบ สุดเท่ เข้ามาซะด้วย

สวัสดีค่ะ พี่ผู้ดูเเลเวบ :)

ใจดีแปลงเพศเรียบร้อยแล้วหรอ :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#66 ฉันรักประเทศไทย

ฉันรักประเทศไทย

น้องใหม่

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:25

อีนังคุณหนูนั่งเบนซ์ มันตลกอะไรนักหนา คนอื่นเขาคุยกันด้วยเหตุผล อีนี่่เข้ามาป่วน ตลกดี ตลกจัง บ้าหรือเปล่า

#67 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:29

อีนังคุณหนูนั่งเบนซ์ มันตลกอะไรนักหนา คนอื่นเขาคุยกันด้วยเหตุผล อีนี่่เข้ามาป่วน ตลกดี ตลกจัง บ้าหรือเปล่า

เเนะนำ .....ดูชิงร้อยชิงล้าน หนูเบนซ์ ขอตอบสั้นๆ

จะได้ไม่เปลืองพื้นที่เวบ เเค่นี้เเหละ บายจ้าาาา :)

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:30.

#68 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:32

อย่าลืมตรวจสอบทักษิณและพานทองแท้ด้วยนะครับ

ไม่งั้นคนจะหาว่าสองมาตรฐานได้ :lol: :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#69 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:41

ยังมีคนไป Qoute ตอบกะ "อีหนูจินอะไรนั่น" ด้วยเหรอนี่..... :o

ชื่อเสียๆ ที่เคยมีมาแต่เก่าก่อนนี่มันเรียกแขกได้ชะงัดนักเชียวแฮะ.. :o

จุบุ จุบุ.gif

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#70 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:46

ยังมีคนไป Qoute ตอบกะ "อีหนูจินอะไรนั่น" ด้วยเหรอนี่..... :o

ชื่อเสียๆ ที่เคยมีมาแต่เก่าก่อนนี่มันเรียกแขกได้ชะงัดนักเชียวแฮะ.. :o

คนสวย นมโต เซ็กซี่ อย่างคุณหนูจิน ใครใครก็รัก เเละ นิยมชมชอบค่ะ

ขอความกรุณา.... อย่าได้ เเปลกใจเลย.....นะ :P

อิอิ

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:49.

#71 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:55

สงสัยมานานแล้วครับ คนหนีทหาร ทำบัตรประชาชนได้ไหมครับ
เคยได้ยินมานานแล้วว่า คนหนีทหารจะติดต่ออะไรที่เกี่ยวกับราชการไม่ได้จนหมดอายุความ
ถ้าผ่อนผันครบ จนเลยกำหนด +อายุคดีความหนีทหาร
มันกี่ปีละนั้น โอ้ย งง
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#72 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:07

ไม่ใช่แค่ลูกหลานอำมาตย์หรอกคับ แบบนี้อ่ะโดนหมด พวกลูกคุณหนู ดโนหมดแหละครับ แต่ถ้าจะเช็คบิลจริง อย่าทำเค้าฝั่งเดียวนะครับ

หันหลังดูพรรคพวกตัวเองด้วย ก็ไม่ใช่น้อยเหมือนกัน ระวังเค้าเอาคืนกันนะครับ

#73 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:10

ยิ่งชัดว่าไม่น่าใช่ใจดี น่าจะเป็นไอเวร มากกว่า

#74 akincana

akincana

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:13

สังสัย โกรธ จนมือสั่น....พิมพ์ผิดผิด ถูกถูก ใจเย็นๆ ฮัฟ :P

#75 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:13

ขอบคุณกลาโหม ที่อย่างน้อยก็ทำให้ผมเข้าใจ ว่าทำไมต้องมีสิ่งที่เรียกว่าอายุความ -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#76 tu249cm

tu249cm

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:20

มาตรฐานเดียวกันบิดาแม้วมันสิ มาตรฐานเดียวกันทำไมไม่ตรวจสอบซีกรัฐบาลบ้างหากตรวจสอบอาจจะเจอหนีทหารของแท้เพียบ

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#77 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:27

#57 ในคอมเม้นนี้ ผมเห็นประโยคนึงชี้เป้าไปหานายเวร ฮี่ๆๆๆ อาจจะเดาผิดนะ ถ้าไม่ใช่อย่าโกรธนะจ๊ะคุณนู๋ อิอิ :P

#78 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:38

#57 ในคอมเม้นนี้ ผมเห็นประโยคนึงชี้เป้าไปหานายเวร ฮี่ๆๆๆ อาจจะเดาผิดนะ ถ้าไม่ใช่อย่าโกรธนะจ๊ะคุณนู๋ อิอิ :P

ใครจ๊ะั นายเวร? ใครคือ น้องเบนซ์?

?? เอาล่ะ ลองมาดูกัน.... มีตัวเลือกให้

1. คุณหนูจินสุดสวย

2. คุณใจดี อารมณ์เเจ่มใส

3. คุณphat

4. คุณนายเวร

5. วิทนีย์ ฮุสตัน

6 . ไมเคิล เเจ็คสัน

7. สนธิ ลิ้มทองกุล

อ่ะ.... ใครทายถูกให้ จับนม เเต่....ห้ามดูดสองที.... :rolleyes: :P

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:40.

#79 Nokky Hayden

Nokky Hayden

น้องเก่า

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:40

เกิดมาก็เพิ่งเคยเจอนี่ล่ะ งานการไม่ทำ เป็นฝ่ายรัฐบาลแต่มาไล่จับผิดฝ่ายค้านยันอภิปรายในสภา

เออ งั้นให้ฝ่ายค้านทำงานแทนรัฐบาลไปเลยละกัน ดีป่ะ

[font="arial, helvetica, sans-serif;"][color=rgb(0,100,0);]www.racermaniac.com[/color][/font]

[color=rgb(47,79,79);][font="'courier new', courier, monospace;"]W e  A r e  T h e  B i k e  A d d i c t e d[/color][/font]

#80 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:40

สวัสดี บุกมาก :)

#81 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:43

เพื่อไม่ให้เป็นการเลือกปฎิบัติ ต้องตรวจสอบชายไทยทั้งประเทศโว้ย ไม่ใช่แค่คนที่อยากจะกลั่นแกล้งเค้า นิสัยเหรรี้ยๆ แบบนี้ เหมือนไอ้แม้วไม่มีผิด เอา ปปง ไปตรวจสอบ คุณหยุ่น และสำนักพิมพ์ไทยโพสต์ เพราะอยู่ฝั่งตรงข้าม คนไม่เหรรี้ย ทำไม่ได้ และคนสนับสนุนคนเหรรี้ยๆ แบบนี้ แมม่งโคตรชั่วเลย

#82 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:43

ฮี่ๆๆๆ ผมม่ายยู้คร้าบ จะเป็นใครก็ได้ ฤๅตัวกระผมจะเป็นท่านพาน ก็ได้นะครับ ฮี่ๆๆๆๆ

#83 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:44

สวัสดี บุกมาก :)

สวัสดี หนูจินฟ้าเหลือง :P

#84 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:52

c8 นี้เอง 555
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#85 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:57

นี่มันยุคตกต่ำของกระทรวงกลาโหมชัดๆ
ถ้าว่างขนาดนี้ เอาไปวางแผนในภาคใต้ดีกว่าไหม?
รัฐบาลทำงานเป็นหรือเปล่านั่น???? (เออ...ทำงานไม่เป็นนี่หว่า)
/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#86 human

human

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:02

อ่ะ.... ใครทายถูกให้ จับนม เเต่....ห้ามดูดสองที.... :rolleyes: :P

บอร์ดนี้มี ไซด์ไลน์ มาหากินด้วยเหรอเนี่ย :blink:
ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#87 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:04

"อำมาตย์" คือ ใครหรอครับ ^_^

????????????????

#88 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:26

บูรณาการคืออะไร ยังไม่รู้เลย
เสื่อมจริงๆ
^_______,^

#89 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:33

บอร์ดนี้มี ไซด์ไลน์ มาหากินด้วยเหรอเนี่ย :blink:

ไซด์ไลน์หรือ มืออาชีพ ครับ จัดจ้านซะขนาดนั้น -_-

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#90 human

human

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:35

ไซด์ไลน์หรือ มืออาชีพ ครับ จัดจ้านซะขนาดนั้น -_-

เออนะ ลืมไปเธอชอบเล่นไอ้ช่อน :lol:
ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#91 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:40

ผมเฝ้าดูพัฒนาการหนูจินซีแปด ตั้งแต่ผมยังไม่ได้ชำนาญการ
จนบัดนี้ผมได้ชำนาญการพิเศษแล้ว กำลังวางแผนทำเชี่ยวชาญ
พัฒนาการของหนูจินซีแปด ไม่ได้ดีขึ้นเลย กลับต่ำเตี้ยลงดิน
เหมือน นางยกขวัญใจเสื้อแดงเลย

อ้อ นมหมดอายุ จับแล้วสมรรถภาพทางเพศอาจเสื่อมได้นะท่านสุภาพบุรุษทั้งหลาย
เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#92 ant

ant

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:54

เราว่า

เมียไอ้คางคูด
จิตเสื่อมทั้งผัวทั้งเมีย
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#93 ant

ant

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:56

นี่มันยุคตกต่ำของกระทรวงกลาโหมชัดๆ
ถ้าว่างขนาดนี้ เอาไปวางแผนในภาคใต้ดีกว่าไหม?
รัฐบาลทำงานเป็นหรือเปล่านั่น???? (เออ...ทำงานไม่เป็นนี่หว่า)
/人◕ ‿‿ ◕人\

นี่แหละงานหลักเขาเลย....ไล่เช็คบิลฝ่ายค้าน

เรื่องบ้านเมือง...ช่างแม่งมัน
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#94 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:48

น่าจะเป็นตุ๊ดควายแน่ๆ ครับ :D

#95 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:53

เออนะ ลืมไปเธอชอบเล่นไอ้ช่อน :lol:

นานาทรรศนะ :)

#96 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:01

อีเห่ย (ไม่มีคำแปล)

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#97 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:09

เฮ้ย นี่กระทราว กะ ลา โหม หรือไง

วันๆ ไล่ หาข้อผิดผลาดของฝ่ายตรงข้ามเพื่อโจมตีทางการเมือง

นี่ถ้าเกิดสงคราม อะไร เราจะเชื่อกระทรวงนี้ได้หรือ

เอาเป็นว่าถ้าจี้คนอีกฝ่ายขนาดนี้ ก็ไปจี้ให้หมดประเทศเลย นับตั้งแต่ปี ที่เริ่มมีทหารเลยก็ได้

ทำๆๆไปเลย ผลงานดีแท้ นี่ภาษีประเทศใช้แค่นี้หรือ ปลง

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#98 -_-''

-_-''

น้องเก่า

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:10

อภิสิทธิ์ นายกคนที่1(ช้ำหมดแล้ว)
กรณ์ นายกสำรอง
ศิริโชค สำรองคนที่2

ตายเรียบ เหลือใครละ ถ้าไม่ใช่ ดช.ปลาบู่ :lol:

#99 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:16

อภิสิทธิ์ นายกคนที่1(ช้ำหมดแล้ว)

ตายเรียบ เหลือใครละ ถ้าไม่ใช่ ดช.ปลาบู่ :lol:

กลัวไอ้สุกำขี้ จะโดน 3 กระทง ติดคุกหัวโตแน่ ไอ้สุกำขี้ แน่จริง อย่าบอกว่าเป็นเอกสารปลอมอีกล่ะ ไอ้หมีแพนด้าเลียไข่แม้ว :lol:

#100 wisary

wisary

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:17

ไม่ต้องแค่ช้ำเอง ไม่ถึงตายหรอก
ยังพอได้อยู่
ไม่เหมือนของเพื่อไทย
ทั้งตัวจริงทั้งตัวสำรองเน่าจนนิ่มไปถึงปัญญาแล้วครับ
มีหลักฐานยืนยันจากการพูดของนายกหญิงในที่ต่างๆครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน