Jump to content

- - - - -

"กรณ์-ศิริโชค"เข้าคิวโดน"กลาโหม" เชือดหนีทหาร ส่งหน่วยภูมิลำเนา ตรวจสอบ

• Please log in to reply
105 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:55

ขอถามตรงๆเลย ถ้ามีคนที่มีกรณีคล้ายๆกับอภิสิทธิ์ แต่รัฐบาลไม่ดำเนินการใดๆ แต่เลือกดำเนินการเฉพาะอภิสิทธิ์ ผมถือว่าเป็นการกลั่นแกล้งอภิสิทธิ์ครับ แต่นี่รัฐบาลมาตราฐานเดียวกันหมด คนที่มีพฤติกรรมน่าสงสัยก็ต้องโดนตรวจสอบเหมือนกันหมด ผมว่ารัฐบาลพยายามรักษากฎระเบียบให้ศักดิ์สิทธิ์มากกว่าครับ

ถามจริงๆ

กล้าสาบานไหมว่าอีกฝั่งผมหมายถึงเพื่อไทย ไม่มีกรณีนี้เลย

กล้าสาบานไหม?

ตรรกะเบี้ยวน๊ะ

สมมติว่า จับคนทีต้อง สงสัย ว่าทำผิดมาตรวจสอบ เเต่พรรคพวกคนที่ต้องสงสัยว่าทำผิด ดันอ้างว่า ใครใครก็ทำผิด อย่ามาตรวจสอบ พวกผมเลย :o :o :o

ถ้าคิด อย่างนี้ ม่ายยยยยยยยถูก นะ

ตลกดี

ตรรกะ ควายความจำสั้น นะนั้น

พูดเสมอว่า 2 มาตรฐาน ถูกถามกลับพวกตัวมีไหมดันเลี่ยงไปเรื่องอื่น.........

ความจำสั้นดี พวกกูจะเล่นมึง *คุณ*ไม่ต้องยกว่าพวกกูก็ทำว่างั้น

ดีครับ ชั่วดี

ปล.
สมัยผมยังเด็ก แถวบ้านผมไม่มีรถใหม่ๆ มีแต่รถเก่า แท็กซี่ที่ใช่แถวบ้านผมจะเป็น เบนซ์ เบนซ์จริง 20 ปี ขึ้นไป

แต่เครื่องข้างในนั้น..........TOYOTA

รถพวกนั้นทำให้ผมนึกได้ บางคนเปลือกไม่ได้เล่าสิ่งที่ขับเคลื่อนข้างใน

หนูเบนซ์เเค่บอกว่า.... พี่ น่ะ คิดเเบบเด็ก เด็ก เด็กจ้ะ ปัญญาอ่อน ด้วย

ฝ่ายเพื่อไทย จะมี หรือ ไม่..... ไม่มีใครทราบ ทางฝั่งปชป ก็ต้องยื่นเรื่องตรวจสอบดู

อย่ามาโต้เถียง ผู้อื่น ด้วยการ มาบอก ว่า เเน่จริงสาบาน เพราะ

ไม่ไ้ด้ทำให้ ความน่าเชื่อถือ.... ของทั้ง ปชป เเละ ตัวพี่ ดูดีขึ้นเเม้เเต่น้อยนิด

โกรธอะไร หนูเบนซ์จ๊ะั วาจารุนเเรงจังเลย :P

ตลกจัง

มีหรือไม่มี ไม่ทราบ

ๅ555555555

บ้านตัวมีคนติดยา เป็นเกย์ ลอกข้อสอบไหมไม่รู้ แจาบ้านคนอื่น

รู้

สังสัย โกรธ จนมือสั่น....พิมพ์ผิดผิด ถูกถูก ใจเย็นๆ ค่ะ :P

เริ่มวนเนาะ ไปต่อไม่ถูกแล้ว

ยิ่งเปิดหน้ายิ่งเจ็บ

ใครวน ใครพิมพ์ เเล้วอ่านไม่รู้เรื่อง..... พิมพ์ออกมา ไม่เป็นภาษากันเเน่จ๊ะ

อย่างนี้กรุณา อย่า ว่าท่านนายก ที่ชอบพูดผิดน๊ะ

เเค่ิพิมพ์ พี่ยังพิมพ์ ไม่รู้เรื่องเลย

การพูดสด ยากกว่าการ พิมพ์โต้ตอบ มากมาย

ก็หมายความว่า.... คนอย่างพี่น่ะ เเค่ขี้เล็บteen ท่านนายก :P

เน๊อะๆๆๆๆ

พูดตามโพยที่เค้าเขียน โคตรเก่งเลยเนอะ Thank you three times
อย่าเอาอีปูมาเทียบกับคุณสิกรีเลย ไม่ได้ขี้เล็บคุณสิกรีหรอก แม้แต่ชาวบ้้านที่อยู่บ้านนอก อีปูมันยังโง่กว่าเค้า เพราะเค้ายังรู้จัก หญ้าแฝก เด็ก ป.1 ยังรู้จัก หญ้าแพรก แต่อีปูไม่รู้ หนูจิน อย่าเอาแต่เีลียขี้เล็บตีนปูเอ๋อสิ มันจะทำให้คนเค้าดู หนูจิน โง่กว่าอีปูเข้าไปอีก

#102 คุณหนูนั่งเบนซ์

คุณหนูนั่งเบนซ์

สาวสวยสุดประจำบอร์ด

• Banned

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:58

เหรอจ๊ะ..... บุกมาก :lol:

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:58.

#103 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:11

มาร์คเนี่ยนะช้ำ ยังไม่เห็นจะโดนศาลตัดสินว่าผิดซักคดี

เออ.....ลืมไปโดน "ศาลเตี้ย" ตัดสินเเล้วว่าผิดจริง

ที่จริงผมว่า อภิสิทธิ์ เป็นนักการเมืองที่มีคุณธรรมสูงที่สุดคนนึงเลย

สส./รมต. ฝั่งเผาไทยเป็นรัฐบาลปุ๊ป แป๊ป แป๊ป รวยไม่รู้เรื่อง ดู สส. เเดงเอา

มาดูฝั่ง ปชป. มาร์คลดลง 4 เเสน สุเทพเป็นหนี้ 126 ล้าน โอ้ววว

สุดยอดเลย ปชป. โกงให้ตัวเองจนลง เช็ดดดดดด ทำไปได้ไงเนี่ย

Edited by เดอะอำมาตย์, 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:19.

" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#104 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:52

อภิสิทธิ์ นายกคนที่1(ช้ำหมดแล้ว)
กรณ์ นายกสำรอง
ศิริโชค สำรองคนที่2

ตายเรียบ เหลือใครละ ถ้าไม่ใช่ ดช.ปลาบู่ :lol:

เข้าใจนะ ว่กำลังปลอบใจตัวเอง
gladiator 1.jpg

#105 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:56

กลาหอยมันไม่มีงานทำกันหรือไง?

#106 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:17

กลาหอยมันไม่มีงานทำกันหรือไง?

แต่ผมว่านะครับ นี่ละม้าง งานของมัน

ประชาชนจะเจ็บจะตาย จะยากจน จะเดือดร้อนไงก็ช่าง "ทำงานที่นายสั่ง" เท่านั้นพอ
gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน