Jump to content

- - - - -

ถึงแคนไท

• Please log in to reply
210 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 คุณหนูนั่งเบนซ์

คุณหนูนั่งเบนซ์

สาวสวยสุดประจำบอร์ด

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:03

ชัดเจนเเล้ว นะค๊ะ ว่า หนูเบนซ์กับ คุณphat เป็นคนละคนกัน :)

#52 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:05

เหอ เหอ เหอ Phat จะไปกระตุ้นเสธอ้ายเขาทำไม ไม่คิดจะไปช่วยเขาหรือ
ถ้า เสธอ้ายชนะ จะได้ทำตามความฝันไง ส่วนเรื่องพรรคประชาธิปัตย์น่ะ ไม่ต้อง
ไปกันเขาหรอก เพราะถ้า เสธอ้ายชนะแล้วไปเชิญเขามาเป็นรัฐบาลเขาก็ไม่มาหรอก
อย่า จิตหลอน ตามสนธิไปมากนักเลย ตั้งหน้าตั้งตากู้ชาติดีกว่า 55555555

สิ่งสำคัญที่ Phat ต้องระวังมากกว่าพรรคประชาธิปัตย์ คือ ไอ้ตัวตีกิน เพราะไอ้นี่ตัวร้าย
Phat ต้องบอก เสธอ้ายด้วยนะ ว่า ระวัง ไอ้ตัวตีกิน ส่วน ปชป น่ะ ไม่ต้องห่วง เอาเทียบ
ไปเชิญ เขาก็ไม่มาหรอก แต่ ไอ้ตัวตีกินนี่มันมาแน่ 555555

ถ้า ปชปไม่มาเป็นรัฐบาลอีกก็ดีแล้ว ผมเนี่ยเข็ดขยาด ปชปเต็มทน แต่ถ้าไม่ให้ ปชปมาตั้งรัฐบาลผ่านงูเห่า มีทางเดียวคือปิดสภา จะงูประเภทไหนก็โกงชาติกินชาติไม่ต่างกัน พรรคห้อยปลาไหล ก็พิสูจน์แล้วมันเป็นงูพิษร้ายยิ่งกว่าด้วยเป็นภัยต่อชาติ
Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#53 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:05

ชี้ไปที่ #51
^^
แต่เลเวลความป่วนน่ารำคาญ พอกันทั้งคู่

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:06.

gladiator 1.jpg

#54 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:07

ขอโพสต์อีกที นะัครับ ท่านผู้ดูแล ถ้าล็อกอิน phat21 ผู้นี้โดนแบนอีก ขอให้แบนถาวรไปเลย

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#55 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:09

^^
แต่เลเวลความป่วนน่ารำคาญ พอกันทั้งคู่

น่ารำคาญ เพราะความคิด ของหนูเบนซ์ อยู่คนละฝ่าย กับคุณ ชิ๊ มิ๊ คะ?

น่าสงสาร จังเลยน๊ะ :)

#56 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:12

^^

น่ารำคาญ เพราะความคิด ของหนูเบนซ์ อยู่คนละฝ่าย กับคุณ ชิ๊ มิ๊ คะ?

น่าสงสาร จังเลยน๊ะ งมงาย ชอบว่า เสื้อสีฝ่ายตรงข้าม เเต่ ทำตัวไม่ต่างกันเลย :)

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:13.

#57 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:23

ทำไม หนูเบนซ์ มา เงียบ กันหมดเลย ล่ะจ๊ะ :rolleyes: :rolleyes:

#58 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:29

เหอ เหอ เหอ Phat นี่มัน ซื่อ หรือ โง่ วะเนี่ยะ (555 บ่นเฉย ๆ ไม่มีไร)

มาพูดเป็นงานเป็นการดีกว่า Phat ตอนนี้ รวมรวมได้ครบร้อยคนรึยัง ตามที่
รับปากกับ เสธอ้ายไว้น่ะ แล้วบอก เสธอ้ายรึยังเรื่องยึดคืน ปตท เรื่องเขา
พระวิหาร เรื่องวีระราตรี เรื่องกฎหมายขายชาติ 11 ฉบับ เรื่องถอดยศทักษิณ
เรื่องปราบแดงให้สิ้นซาก เรื่องพวกนี้สำคัญนะ บอกหรือยัง ถ้ายังไม่ได้ทำไรเลย
ก็รีบไปทำซะให้เรียบร้อย อย่ามามัวตามด่า ปชป อยู่ เดี๋ยวเสียงานใหญ่ 55555

#59 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:51

คนเชียร์มวย (เอ๊ยไม่ไช่) ไทยมุงน่ะ ขอออกความเห็นหน่อยนะ
Phat21 กับ หนูเบนซ์ ผมรับได้นะ ไม่ไช่ว่าเพราะ ผมไม่มีจุดยืน ไร้สี ไร้กลิ่น แต่เพราะ
ผมเคารพในความเห็นต่าง คนนึงดู กร้าว เกรียน แตกหัก ถึงลูงถึงคน แต่มองออกถึงความจริงใจ
อีกคน ติด หลงงมงายอะไรบ้างอย่าง แต่ก็น่ารักดี โดนด่าโดนแซวซะขนาดนั้น ยังอารมณ์ดีตลอด
พท. SON ก็อีกคน มีหลักการไม่มั่ว 3 คนนี้ หลายคนไม่ชอบ แต่ผมให้ผ่านนะ อ่านแล้ว ก็เพลินดี
ไม่ลองเปลี่ยนแนวดูบ้างล่ะ ผมว่า อาจจะพอคุยกันฉัตรมิตรได้ แรงมาแรงไป มันทำให้ฝุ่นตลบ
สื่อสารกันยากครับ ได้แค่ซะใจที่ได้เหน็บแนมกัน กับได้ด่ากันไป ด่ากันกลับ ได้แค่นั้น

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#60 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:56

http://www.pantown.c...607&action=view

“ต่อไปนี้จะให้คนไข้ จะไม่กินยาแทนคนไข้แล้ว ให้คนไข้กินยาเอง ต่อไปนี้พันธมิตรฯจะปล่อยให้อำมาตย์ ทหารและประชาธิปัตย์สู้กับทักษิณและเสื้อแดงเอง”

อำมาตย์ในที่นี้หมายถึงใคร phat21
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#61 OHM_DGO

OHM_DGO

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:04

Infinity Loop ของ P1 นี่เลื่อนผ่าน ๆ ก็ได้ ไม่จำเป็นต้องอ่านเยอะ
กลับมาก็ไม่มีอะไรใหม่ ๆ เหมือนเดิม เดี๋ยวก็โดนแบนอีกนั่นแหละ
กระทั่งเรื่องแบนก็เป็น Infinity Loop เหมือนกัน ^_^

พอแป๊ะส่งสัญญาณปุ๊บ P1 กับไฝเด้อออกรับทันที
การสกัดกั้น ปชป. ไม่ให้เป็นรัฐบาลนี่มันสำคัญกว่าเรื่องต่อต้านรัฐบาลปูแดงอีกน่อ

Edited by OHM_DGO, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:07.

#62 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:19

คนเชียร์มวย (เอ๊ยไม่ไช่) ไทยมุงน่ะ ขอออกความเห็นหน่อยนะ
Phat21 กับ หนูเบนซ์ ผมรับได้นะ ไม่ไช่ว่าเพราะ ผมไม่มีจุดยืน ไร้สี ไร้กลิ่น แต่เพราะ
ผมเคารพในความเห็นต่าง คนนึงดู กร้าว เกรียน แตกหัก ถึงลูงถึงคน แต่มองออกถึงความจริงใจ
อีกคน ติด หลงงมงายอะไรบ้างอย่าง แต่ก็น่ารักดี โดนด่าโดนแซวซะขนาดนั้น ยังอารมณ์ดีตลอด
พท. SON ก็อีกคน มีหลักการไม่มั่ว 3 คนนี้ หลายคนไม่ชอบ แต่ผมให้ผ่านนะ อ่านแล้ว ก็เพลินดี
ไม่ลองเปลี่ยนแนวดูบ้างล่ะ ผมว่า อาจจะพอคุยกันฉันมิตรได้ แรงมาแรงไป มันทำให้ฝุ่นตลบ
สื่อสารกันยากครับ ได้แค่ซะใจที่ได้เหน็บแนมกัน กับได้ด่ากันไป ด่ากันกลับ ได้แค่นั้น

จะเล่าอะไรให้ฟัง...... หนูเบนซ์ มีญาติเป็นนักการเมือง อยู่อีสาน ท่านเล่าว่า เวลาที่นักการเมือง

อภิปราย ดุเดือดกันในสภาน่ะ....... จบ เเล้ว เขามายกมือ ขอโทษขอโพยกันลับหลัง :o :o

เเน่นอนว่า ไม่ใช่นักการเมือง ทั้งหมดที่เป็นเเบบนี้ เเต่ก็มีไม่ใช่น้อย......

พอ หนูเบนซ์เห็นพวกที่..... คลั่ง การเมือง เเบ่งฝักเเบ่งฝ่ายชัดเจน โอเวอร์ เป็นทาสการเมืองที่ไม่ยอมปลดปล่อย จึง รู้สึก สงสารค่ะ :lol:

ตลกดี

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:29.

• OSR likes this

#63 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:47

คุณตอบผมให้ได้ก่อนเถอะว่าจะเอายังไงกับ ปตท เพราะเขาพระวิหาร ปตท คือเรื่องเดียวกันพวกเราสู้เพื่อให้ได้มาซึ่งผลประโยชน์ชาติจนถึงที่สุด แต่แคนไทและสาวก ปชปเคยสู้อะไรกับ ปตทบ้างไหมครับเที่ยวเห่าว่าคนนู้คนนี้ขอเงินบริจาค อ่าว ปชปเงินเยอะทัไมไม่สู้ไม่เลย ครับ mou44 เขาพระวิหาร ปชปก็ ปล่อยให้เป็นแบบเดิมในทางร้าย ปตทก็เช่นกัน ปตท ปชปก็ไม่เอากลับมาเป็นของรัฐ กฏหมาย 11ฉบับ ปชปก็ไม่เลิก แบบนี้จะให้ผมไว้ใจได้ไงว่า ปชปทําเพื่อชาติและสู้กับ ไอ้แม้วจริงยิ่งทําให้ สงสัยว่าแมลงสาปควายแดงมันฮั้วกันจริง นั้นละถึงบอกว่าเลวทุกพรรคถึงเวลาแล้วที่ต้องไล่ทุกพรรคแล้วมากวาดล้างนักการเมืองเลวๆทุกพรรคออกไปให้หมด

เห็นบอกว่าจะออกมาทำเรื่องแก้กฎหมาย ปตท. เริ่มเคาะกะลาหากล่องบริจาคแล้วมั๊งครับ

ม้อบรับจ้าง สู้แล้วรวย มิใช่มีแต่พวกควายแดงเท่านั้น เด้อ...

พวก ปชปเคยสู้เรื่องให้ปตทกลับเป็นของรัฐรึ ไม่ใช่มากระแหนะกระแหนแบบไม่รับผิดชอบ ว่าคนอื่นเค้าสู้เรื่องปตทแต่ตัวเองไม่สู้แถมยังพูดจาดูถูดม๊อบไปฃประท้วงหน้ากระทรวงพลังงาน เรื่องพระวิหาร ปตท เอ็งมันไม่เคยสู้มีแต่จะขายชาติให้วงจรเลวๆอยู่แบบเดิม

ปชปคือตัวเริ่มต้นการแปรรูปแล้วแม้วสานต่อ แล้ว แม้วก็ใช้ประโยชน์กับ ปตท แต่ พอ ปชปกลับมา แทนที่จะยกเลิกกฏหมาย 11ฉบับทวงปตท่แต่ไม่ครับ ปชปไม่ทําแต่พอ ปชปเป็นฝ่ายค้านก็พูดด่า แต่ก็แค่หาเสียงแต่ไม่ทําจริง ยิ่งพูดยิ่งเข้าตัวเอง ปชปไม่ทวง ปตท พันธมิตรดีกว่าสู้เพื่อดินแดนสู้เพื่อทรัพยากรชาติ มาโดยตลอดไม่เหมือน ปชปพูดแต่ไม่ทําจริง

กูก็พึ่งรู้ว่า พธม. แพรดมันชอบเคาะกะลาหากล่องบริจาค ลุง แคนเค้ายังไม่เอ่ย ***ดันรู้

น่าจะไป หมอดูET วะ.... แล้วที่เค้าบอกว่าไม่ได้มีแต่ แดง ก็ไม่ได้หมายความว่า หลากสี ก็เป็นได้

ดันมาแดก อีปู(น)แล้วร้อนตัว ก็เพราะทางทีวีช่อง *คุณ*แระพวก สาวกแป๊ะมรึงน่ะเป็นแบบนี้เค้าถึงว่า
ไงไอ้แพรด คนดีๆที่ไหนเค้าจะมานั่งด่า ถ้าแมร่งมันไม่เห็นแก่เงิน.....

#64 Ballbk

Ballbk

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:14

ปากหมาเหมือนเดิม เดี๋ยวก็โดนแบนอีกนั่นแหละ

แล้วก็ใช้ชื่ออื่นมาเล่น

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#65 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:19

ถามจริง ปูนี่เป็นนายกในดวงใจ แพรด เลยหรือเปล่า

Suwit Kotasin ที่จริงในขบวนการเสรีไทยเป็นคนนิยม ปชป. มากอยู่แล้ว

ผมก็ยังยืนยันเป็นภาคประชาชนที่สนับสนุนการเมืองดี พรรคการเมืองดี ไม่ได้ไปเป็นสาวก ปชป. แต่อย่างใด สิ่งไหนทำดีก็ชม สิ่งไหนทำไม่ดีก็ติติง ตามปกติแบบที่ผมเคยทำมา

ถ้าเรายึดหลักการ ยึดเหตุผลและผลประโยชน์ชาติ ประกอบเหตุการณ์ในขณะนั้น เราก็วิเคราะห์และยืนหยัดในจุดที่เป็นประโยชน์ต่อประเทศชาติในมุมของเรา

ถ้าการต่อสู้ของเราจะไปส่งผลดีต่อ ปชป. หรือนักการเมืองดี ก็ไม่เกี่ยวกับผม อย่างมากผมก็สบายใจที่บ้านเมืองได้ดี

ผมก็เหมือนเสธ.อ้าย เหมือนนักต่อสู้ภาคประชาชนอื่น ๆ ไม่ได้มีผลประโยชน์อะไรจากพรรค ปชป.

ก็แค่คนเกลียดทักษิณ ที่ทำลายชาติ สร้างความขัดแย้ง

และก็เกลียดแป๊ะ แบบนี้แหละครับ สร้างความขัดแย้งหากิน หาประโยชน์

ทั้งเกลียดทักษิณ ทั้งเกลียดแป๊ะ แต่ไม่ใช่ ปชป. ยืนยันครับ

#66 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:21

มีคนไปโพสต์บอกในเฟซบุ๊ค นึกว่าใคร

เจ้าชายพันธมิตรนี่เอง

#67 phat21

phat21

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:25

คนที่สร้างความขัดแย้งหากินคือ ปชป(รวมทั้งไอ้อ คมช บังเละขิงเน่าด้วย)ไม่ใช่รึครับแคนไท ปชปมีอํานาจอยู่ในมือมีโอกาสปิดฉากระบอบทักษิณได้ แตปชปไม่ทํามีแต่ ปชปจะสวมตอระบอบทักษิณไม่ใช่รึครับ ผมขอบอกเลยว่าถ้าสนธิมีอํานาจการเมืองต้องปฏิรูประบอบทักษิณจะหมดไป อย่าใส่ร้ายแบบไร้ขอเท็จจริงเลย ครัย ผมเกลียด ปชปก็แบบนี้ทั้งเตือนทั้งเสนอ ปชป แต่ ปชปหูทวนลม อย่าโกหกคําโตเลยแคนไทสาวก ปชป

Edited by phat21, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:30.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#68 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:26

เข้ามาดู.... คนทะเลาะกัน :lol:

เชียร์ฝ่ายไหนดี :o

Edited by คุณหนูนั่งเบนซ์, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:27.

#69 Enzo

Enzo

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:28

ลุงแคนหนีไปเล่นบล็อคเล่นเฟซบุ๊ค แฟนคลับตรึม น้องพัทก็เล่นเฟซน่าจะลองชวนไอ้พวกหน้าผู้หญิงในป่าช้า
ไปป่วนในเฟซของแกดูก็ได้นะ ........... น่าหนุกดีออก แต่กล้าๆ เปิดหน้าชกกันแบบแกด้วยนะ อย่าใช้ความเป็น
หน้าผู้หญิง สมัครใหม่เข้าไปป่วนแกล่ะ เดี๋ยวมันจะพาลเสื่อมเสียชื่อเสียงถึงศาสดาแป๊ะลิ้ม

https://www.facebook.com/suwit.kotasin

เชิญไปเห่าหอนโหยหาได้นะบัดนาวววว์

เห็นเขาเพิ่งไปป่วนที่หน้าเพจคุณติ๊งต่างมาพักนึงแล้วค่ะ จนเขาบล็อกไปแล้ว

#70 phat21

phat21

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:30

ลุงแคนหนีไปเล่นบล็อคเล่นเฟซบุ๊ค แฟนคลับตรึม น้องพัทก็เล่นเฟซน่าจะลองชวนไอ้พวกหน้าผู้หญิงในป่าช้า
ไปป่วนในเฟซของแกดูก็ได้นะ ........... น่าหนุกดีออก แต่กล้าๆ เปิดหน้าชกกันแบบแกด้วยนะ อย่าใช้ความเป็น
หน้าผู้หญิง สมัครใหม่เข้าไปป่วนแกล่ะ เดี๋ยวมันจะพาลเสื่อมเสียชื่อเสียงถึงศาสดาแป๊ะลิ้ม

https://www.facebook.com/suwit.kotasin

เชิญไปเห่าหอนโหยหาได้นะบัดนาวววว์

เห็นเขาเพิ่งไปป่วนที่หน้าเพจคุณติ๊งต่างมาพักนึงแล้วค่ะ จนเขาบล็อกไปแล้ว

ติ๊งต่างไม่ได้เกลียดแม้วจริงหรอกมีแต่จะเลี้ยงไข้ไอ้แม้วแดง

#71 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:34

คนที่สร้างความขัดแย้งหากินคือ ปชป(รวมทั้งไอ้อ คมช บังเละขิงเน่าด้วย)ไม่ใช่รึครับแคนไท ปชปมีอํานาจอยู่ในมือมีโอกาสปิดฉากระบอบทักษิณได้ แตปชปไม่ทํามีแต่ ปชปจะสวมตอระบอบทักษิณไม่ใช่รึครับ ผมขอบอกเลยว่าถ้าสนธิมีอํานาจการเมืองต้องปฏิรูประบอบทักษิณจะหมดไป อย่าใส่ร้ายแบบไร้ขอเท็จจริงเลย ครัย ผมเกลียด ปชปก็แบบนี้ทั้งเตือนทั้งเสนอ ปชป แต่ ปชปหูทวนลม อย่าโกหกคําโตเลยแคนไทสาวก ปชป

ไม่ใช่ทักษิณกับเสื้อแดงเหรอ ที่สร้างความขัดแย้งหากิน
โดยเฉพาะวาทกรรม ไพร่ อำมาตย์

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#72 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:35

ไอ้แป๊ะนะเหรอจะมีอำนาจได้ ไอ้หมอนี่เอาตัวเองยังจะไม่รอด

เอาเอ่เอ้ทีวีให้รอดก่อนเหอะ ค่อยคิดไปช่วยประเทศชาติ

#73 phat21

phat21

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:37

ไอ้แป๊ะนะเหรอจะมีอำนาจได้ ไอ้หมอนี่เอาตัวเองยังจะไม่รอด

เอาเอ่เอ้ทีวีให้รอดก่อนเหอะ ค่อยคิดไปช่วยประเทศชาติ

รอดอยู่แล้วละ แต่ที่แน่ๆอย่าเอา ปชปกลับมามีอํานาจอีกเลย สสสสสสสสสสสสสาธุ

#74 โคนัน

โคนัน

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:41

:) วีระก็รอๆๆๆ ต่อไป หวังลมๆแล้งๆว่าจะมีเพื่อนรักไปช่วย สงสัยจะตายก่อน

ไอ้มาร์คพ่อเมิงไม่ช่วยเลย ยิ่งไอ้แม้วไม่ช่วยยิ่งชัดว่าแมงสาปควายแดงแกล้งวีระราตรี

แล้ว พธม ช่วยหรือ ???? ไอ้แป๊ะช่วยหรือ ???

#75 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:41

รอดอยู่แล้วละ แต่ที่แน่ๆอย่าเอา ปชปกลับมามีอํานาจอีกเลย สสสสสสสสสสสสสาธุ

อย่าลืมมองตรงนี้นะ พัด21

แล้ว ณ.ตอนนี้ มีตัวเลือกอยู่แค่สอง คือสีแดง กับสีฟ้า ในการบริหารบ้านเมือง ถ้าต้องเลือกแค่สอง จะเลือกอะไร
"การเปลี่ยนแปลงอะไร มันต้องใช้เวลา ไม่ใช่ว่าเข้ามาแล้ว จะทำได้เลย ต้องดูผลกระทบจากภาพรวมด้วย เพราะถ้าเกิดอะไรขึ้นมา พลพรรครักควาย มันก็จ้องอยู่แล้ว"

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#76 โคนัน

โคนัน

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:43

แล้วทำไมสนธิ ไม่ตั้งพรรคการเมือง ลงเลือกตั้ง ???????????????? ประชาชนคนไทย 30 กว่าล้านคนอยากจะเลือกสนธิ เป็นนายกใจจะขาดแล้ว รีบตั้งพรรคการเมือง และลงเลือกตั้งโดยเร็ว

Edited by โคนัน, 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:43.

#77 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:44

ผ่านมา 2 หน้ายังไม่เห็นบอกเลยว่า สนธิ ทำอะไรบ้างเรื่อง MOU43 วีระ-ราตรี Posted Image Posted Image Posted Image

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#78 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:45

:) วีระก็รอๆๆๆ ต่อไป หวังลมๆแล้งๆว่าจะมีเพื่อนรักไปช่วย สงสัยจะตายก่อน

ไอ้มาร์คพ่อเมิงไม่ช่วยเลย ยิ่งไอ้แม้วไม่ช่วยยิ่งชัดว่าแมงสาปควายแดงแกล้งวีระราตรี

แล้ว พธม ช่วยหรือ ???? ไอ้แป๊ะช่วยหรือ ???

เเล้ว พันธมิตร จะช่วยได้อย่างไรกันจ๊ะ? :o

พันธมิตรม่ายยย มีอำนาจรัฐ ซะหน่อย

#79 phat21

phat21

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:45

อย่าลืมมองตรงนี้นะ พัด21

แล้ว ณ.ตอนนี้ มีตัวเลือกอยู่แค่สอง คือสีแดง กับสีฟ้า ในการบริหารบ้านเมือง ถ้าต้องเลือกแค่สอง จะเลือกอะไร
"การเปลี่ยนแปลงอะไร มันต้องใช้เวลา ไม่ใช่ว่าเข้ามาแล้ว จะทำได้เลย ต้องดูผลกระทบจากภาพรวมด้วย เพราะถ้าเกิดอะไรขึ้นมา พลพรรครักควาย มันก็จ้องอยู่แล้ว"

การเมืองแค่ฟ้ากับแดงปล่อยไปมีแต่ชาติจะเสียหายผมมองข้ามและไม่เอาฟ้ากับแดงไปนานแล้ว ส่วนเสื้อแดงไม่ต้องกลัวมัน มีหลายวิธีที่จะจัดการมันอยู่แล้วครับ ครับ ถ้าแค่ลดนํามันให้มากๆผมว่าพวกนั้นจะเข้ามาสนับสนุนเราเองถ้าเราเปิดเผยเรื่องที่แม้วปล้นพลังงานแค่นี้ก็จบ

#80 phat21

phat21

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:47

ผ่านมา 2 หน้ายังไม่เห็นบอกเลยว่า สนธิ ทำอะไรบ้างเรื่อง MOU43 วีระ-ราตรี Posted Image Posted Image Posted Image

เปิดเผยเรื่องพลังงานปริโตรเลี่ยม พรบปริโตรเลี่ยมขึ้นค่าภาคหลวง เมื่อคิดว่าคนรู้มากแล้วเรื่องดินแดนกับ mou43 จะจบแบบสายนําพัดเชี่ยวแน่นอน

#81 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:47

ยังไม่มีใบสั่ง ตอบม่ายล่าย

#82 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:48

เปิดเผยเรื่องพลังงานปริโตรเลี่ยม พรบปริโตรเลี่ยมขึ้นค่าภาคหลวง เมื่อคิดว่าคนรู้มากแล้วเรื่องดินแดนกับ mou43 จะจบแบบสายนําพัดเชี่ยวแน่นอน

จะเปิดเผยจบก่อน หรือ วีระจะตายก่อน ^_^
ทำได้แค่นี้เอง นึกว่าทำมากกว่านี้ สรุปก็คือ ดีแต่พูด เหมือนที่ด่าคนอื่นซิ่นะ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#83 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:51

วันนี้ที่สันติอโศก เปิดตัวหนังสือของวีระ เขียน

คิดว่าหาทุนช่วยวีระ

ไม่รู้มีใครไปบ้าง

#84 phat21

phat21

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:52

จะเปิดเผยจบก่อน หรือ วีระจะตายก่อน ^_^
ทำได้แค่นี้เอง นึกว่าทำมากกว่านี้ สรุปก็คือ ดีแต่พูด เหมือนที่ด่าคนอื่นซิ่นะ

จะให้ทําไงละในเมื่อ ปชปหรือพทมันไม่ช่วยก็ทําเท่าที่ทําได้ ปชปก็ไม่เคยสู้เรื่องปตทพลังงานในอ่าวไทยเช่นเดียวกับเขาพระวิหารนั้นละ ถ้า ปชปสู้และจริงจังกับประเทศจริงเราไม่ต้องเหนื่อยหรอก

#85 คุณหนูนั่งเบนซ์

• Banned

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:54

ลุงวีระ ราตรี ติดคุก.... เกือบ 2 ปีเเล้ว

ป่านนี้คงโดน.... เเมลงสาบใน คุกเขมรเเทะหัวอยู่

เห็นเขาว่ากันว่า คุกเขมรเนี่ย สภาพ.....เเย่กว่าคุกไทย เยอะเลย :(

เเย่น๊ะ

#86 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:54

การเมืองแค่ฟ้ากับแดงปล่อยไปมีแต่ชาติจะเสียหายผมมองข้ามและไม่เอาฟ้ากับแดงไปนานแล้ว ส่วนเสื้อแดงไม่ต้องกลัวมัน มีหลายวิธีที่จะจัดการมันอยู่แล้วครับ ครับ ถ้าแค่ลดนํามันให้มากๆผมว่าพวกนั้นจะเข้ามาสนับสนุนเราเองถ้าเราเปิดเผยเรื่องที่แม้วปล้นพลังงานแค่นี้ก็จบ

เปิดเผยมา คิดว่า พลพรรคควายแดงจะเชื่อหรือ...
เปิดเผยมา คิดว่า จะทำอะไรแม้วมันได้ มันมีลูกๆ ตั้ง 15.7 ล้าน
เปิดเผยมา คิดว่า อ้าย อี ที่มันนั่งกินตำแหน่งอยู่ มันจะเอาด้วยหรือไม่

ใช่ความจริง ก็คือความจริง
แต่อย่าลืมว่าจะเปลี่ยนแปลงอะไร ต้องค่อยๆเปลี่ยน อย่าหักด้ามพร้าด้วยเข่า
ผมคิดว่าคนส่วนใหญ่รู้...ทำอะไรได้บ้าง
พลพรรครักควาย หลายๆคน ก็รู้...แต่ก็ยอมกินเศษเนื้อเศษเงิน ที่มันโยนมาให้

หลายๆคนกลัวที่จะออกไปป่าวประกาศ พัด21 ก็น่าจะรู้ถึงฤทธิ์เดชของ พลพรรคควายแดงดี
อย่าเพิ่งทำอะไรบุ่มบ่าม หลายๆคน เค้าอดทน รอ เพื่อให้พลพรรครักควาย ได้รู้ถึงผิดชอบ ชั่วดี วันไหนที่มันไม่มีเศษเนื้อ เศษกระดูกกิน เมื่อนั้นแหละ พลพรรครักควาย มันจะออกมาแฉกันเอง

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#87 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:57

จะให้ทําไงละในเมื่อ ปชปหรือพทมันไม่ช่วยก็ทําเท่าที่ทําได้ ปชปก็ไม่เคยสู้เรื่องปตทพลังงานในอ่าวไทยเช่นเดียวกับเขาพระวิหารนั้นละ ถ้า ปชปสู้และจริงจังกับประเทศจริงเราไม่ต้องเหนื่อยหรอก

ยิ่งพูดยิ่งงงเปล่า ^_^ บอก ปชป ก็พึ่งไม่ได้ พท ก็พึ่งไม่ได้
ไม่หวังจะพึ่ง ปชป ไม่หวังจะพึ่ง พท แต่กลับไม่รู้ว่าจะทำยังไง

#88 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:02

ต้องไปเชิญไอ้แป๊ะเป็นนายก

#89 โคนัน

โคนัน

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:16

เเล้ว พันธมิตร จะช่วยได้อย่างไรกันจ๊ะ? :o

พันธมิตรม่ายยย มีอำนาจรัฐ ซะหน่อย

ตั้งพรรคการเมืองซิโว้ยย ลงเลือกตั้ง อย่าโ ง่ ง่

#90 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:37

คิดหรือว่า เรื่อง ปตท. ไอ้แป๊ะมันจะทำจริง จริงๆแล้วมันก็แค่ข่มขู่ขอเปอร์เซ็นต์ ถ้าวันไหน ปตท.ตกใจ ให้เปอร์เซ็นไอ้แป๊ะเมื่อไร ไอ้แป๊ะก็จะพูดว่า

บัดนี้ภาระกิจของ พธม. จบแล้ว
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#91 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:38

ถ้าไอ้แป๊ะ มีอำนาจเมื่อไร จะหนักกว่าไอ้แม้วซะอีก

#92 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:42

อย่ามาให้แบนเลย ผมเนี่ยทนรับโทษแบนมาแล้วผมไม่ได้ทําผิดอะไร เลย

โอว... หลอกตัวเองขั้นเทพ!!!

ถ้าไม่ทำผิดแล้วบอร์ดเค้าจะแบนคุณทำพระแสงด้ามแป๊ะทำไมเล่า

ผมรักชาติกว่าคุณแล้วกัน ผมเกลียดเขมรทั้งไส้ แต่คุณไม่เกลียดจริงตรงข้าม มาร์คก็ประเคนดินแดนให้เขมรทางศาลโลกพวกคุณยังหน้ามืดตาบอดอีก

รักชาติ แต่ เห่ากัด หมดรอบรั้วบ้าน แล้วใครจะช่วยคุณ ?

กูถูก ทำตามกูว่า จะดี นี่หรือ คนฉลาด ไม่มีใครให้พวกคุณ เอาไปอ้างอีกแล้ว ยิ่งพล่าม ยิ่ง เพื่อนหาย ทุกวันนี้ยังไม่รู้ตัวอีกรึ ว่าแค่เปลี่ยนคนขับ คนไปเต็มสนามม้าเลย
ความเชื่อถือในผู้นำมันไม่มีเหลือแล้ว แพรดดด

#93 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:50

เหมือนนั่งอ่านนิยายแรงเงา

#94 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:53

ปูเป็นนายกฯ นะไอ้ฟาย
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#95 Enzo

Enzo

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:02

ติ๊งต่างไม่ได้เกลียดแม้วจริงหรอกมีแต่จะเลี้ยงไข้ไอ้แม้วแดง

ถึงแม้ว่าจะเห็นต่างยังไงก็ไม่มีสิทธิ์ไปว่าเขาหยาบๆคายๆนะคะ

Tinnaphat Sirirangsee
อีนังติ๊งต่างสัดนรกไอ้ขี้ข้ามาร์คจอมหูหนวกตาบอด ไปบอกไอ้มาร์คด้วยถ้าอยากได้อํานาจอีก ต้องสัญญาว่าต้องเอา ปตทกลับมาเป็นของรัฐแก้ พรบปิโตรเลี่ยมเพิ่มค่าภาคหลวงให้เข้ารัฐมากขึ้นไอ้ติ๊งต่างเมิงกล้าตอบไหมถ้าไม่ตอบแสดงว่าต้องมีพวกแมลงสาปถือหุ้นใน ปตทเช่นเดียวกับแม้วแน่นอน แล้วเขาพระ
วิหาร พันธมิตรยืนยันว่า ปชปมันทําผิดจริงแน่นอนmou43 44 มันขายชาติยกดินแดนให้เขมร แน่นอนพรรคไหนมามันทําไม่ต่างกัน แล้วผมละสมเพชไอ้ติ๊ต่างจริงจับแม้วไม่ได้ปฏิรูปการเมืองไม่ได้ขนาดถอดยศแม้วไอ้ ปชปแม่มทําไม่ได้ แล้วจะโวยหาพระแสงไรสมนําหน้าไอ้นังร้ายแห่ง ปชป เว็บนี้ความชั่ว ของ ปชปไม่เคยพูดถึง อ้อ แล้วที่ติ๊ต่างบอกเข้าร่วม องค์การพิทักษ์สยามแต่ปฏิเสธหยุดการเมือง 10ปีสะท้อนว่าไอ้พวกสาวก ปชปยังหลงไหลความหล่อของไอ้มาร์คไม่เลิก เพราะความล้มเหลวของพวก ปชปไงที่เรามีแนวคิดไล่แม้วแล้วตั้งรัฐบาลเฉพาะกาลที่ไม่ใช่ ปชปและพรรคเลวๆทุกพรรค ถ้า ปชปมาอีก ดีไม่ดีไอ้มาร์คฟักเลี้ยงระบอบแม้วใหห้หนักกว่าเดิม ติ๊ต่างตอบด้วยไอ้คนต้านระบอบแม้วเก๊จอมปลอม

#96 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:11

คนนี้เหรอสาวกแป๊ะขี้เรื้อน

#97 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:16

ทินภัทร ศิริรังษี

http://www.google.co...&spell=1&q=ทินภ

-_- -_-

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#98 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:19

ชื่อ ทินภัทร ศิริรังษี ชื่อเล่น ชื่อบิน
เลยบังคับให้ตัวเองชอบเครื่องบิน
ใช้นาม ว่า phat
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#99 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:20

ไอ้พวกโหวตโน กลับไปหาพ่อมรึงเลยไป อย่ามาวุ่นวายแถวนี้ กรูรังเกียจพวกโหวตโน

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#100 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:21

ไม่อยากให้เอาชื่อจริงของใครมาประกาศในบอร์ดเลย
ถ้าเจ้าตัวเค้าไม่ได้เปิดเผยเอง

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน