Jump to content

- - - - -

สุกำพลโดนคนแรก คลิปหลุดในอภิปรายไม่ไว้วางใจ 2.ละเลยการปฏิบัติหน้าที่ 3.ทุจริต โกงเงินแผ่นดิน

• Please log in to reply
530 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:53

ผมมีคำถาม
ท่านคิดว่าตอนนี้ภูมิใจไทยรู้สึกอย่างไรที่ไม่ร่วมอภิปรายในครั้งนี้ B)
เสียงส่วนมากบริหารประเทศด้วยการมีเสียงที่เหลือตรวจสอบ ไม่ใช่มีเสียงเยอะแล้วไม่เห็นหัวใครและไม่สามารถใช้เสียงส่วนมากทำเรื่องที่ผิดกฎหมาย จริยธรรมได้

#152 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:54

ประสิทธิ์มาแล้วเว้ย
ตอนศิริโชคอภิปรายอยู่มันไปไหน ?
เสียงส่วนมากบริหารประเทศด้วยการมีเสียงที่เหลือตรวจสอบ ไม่ใช่มีเสียงเยอะแล้วไม่เห็นหัวใครและไม่สามารถใช้เสียงส่วนมากทำเรื่องที่ผิดกฎหมาย จริยธรรมได้

#153 ขี้ข้าทักษิณ

ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:54

จาประสิทธิ์ประท้วง

"ไม่เอานิรโทษกรรมของขี้ข้าทักษิณเพื่อทักษิณที่ขี้ขลาด"

#154 เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:55

จ่าประสิทธิ์ มาแว๊ววววววววว

#155 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:55

เมื่อกี็ กล้องแพนไปข้างบน ก็ยังไม่เห็น สุกำพล เลยครับ

#156 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

จ่าประสิทธ์จะให้สร้างโรงพัก 150 วันให้เสร็จ ส่วน 510 วันไม่เกี่ยว :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#157 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

โอ ชูวิทย์ฉะไอ้จ่าประสิทธิ์ ประธานน่าลองปล่อยให้ซัดกันดูใครจะเละ !

#158 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:56

จ่าประสิทธ์จะให้สร้างโรงพัก 150 วันให้เสร็จ ส่วน 510 วันไม่เกี่ยว :lol: :lol: :lol:

แจ่มมากครับ เข้าใจง่ายดี :lol:

#159 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:56

ไอ้จ่าประสาทคิดว่าจะมาเบรก ปรากฏว่าหงายเงิบไปแล้วอีกตัว

:lol: :lol: :lol: :lol:

โอยยย ครึ่งวันเช้านี้ อีปูว์เน่าเน่าไปตามๆกัน

ถึงบอกไง เมือวานปล่อยให้มันเฮไปเหอะ วันนี้เจอของจริง ฉะนั้นใครที่คิดว่าโหวตเยสๆ โหวตไปทำไม นี่แหละครับ คือคำตอบ คนที่ชอบอะไรนอกรูปแบบ อธิบายไปยังไงคงไม่เข้าใจ ^_^

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#160 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ชูวิทย์โชว์รูปห้องทำงานเฉลิม ทีห้องทำงานเฉลิมทำเร็วมาก ทีโรงพักทั่วประเทศกลับไม่ทำ ไม่สร้างให้เสร็จ

"ไม่เอานิรโทษกรรมของขี้ข้าทักษิณเพื่อทักษิณที่ขี้ขลาด"

#161 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:57

ครั้งนี้ คุณชูวิทย์ ทำการบ้านมาดี...เห็นภาพ 2 มาตรฐานชัดเจน

#162 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:01

เป็ดเหลิม หัวเราะทั้งน้ำตา
อ้าปากหัวเราะ ปากค้าง ทำตาปริบๆ :P

#163 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:01

ไอ้จ่าประสาทคิดว่าจะมาเบรก ปรากฏว่าหงายเงิบไปแล้วอีกตัว

โอยยย ครึ่งวันเช้านี้ อีปูว์เน่าเน่าไปตามๆกัน

ถึงบอกไง เมือวานปล่อยให้มันเฮไปเหอะ วันนี้เจอของจริง ฉะนั้นใครที่คิดว่าโหวตเยสๆ โหวตไปทำไม นี่แหละครับ คือคำตอบ คนที่ชอบอะไรนอกรูปแบบ อธิบายไปยังไงคงไม่เข้าใจ ^_^

เรื่องเน่าๆ ของมัน แก้ได้ด้วยเอแบคโพล สวนดุสิตโพล :lol:

#164 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ชูวิทย์ แกคงแค้น ที่โดน เฉลิม หรอกใช้ครั้งที่ย้าย ผบ.ตร เรื่อง คลิป

#165 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:02

ฮา ตอนจ่าประสาทเงิบ

เด๋วจะดูครับว่า มันจะประทัวงอีกไหม

ถ้าประท้วงต่อ คงเงิบหนักกว่าเดิม

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#166 หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:02

ผมมีคำถาม
ท่านคิดว่าตอนนี้ภูมิใจไทยรู้สึกอย่างไรที่ไม่ร่วมอภิปรายในครั้งนี้ B)

ผมสงสารคนที่เลือกพรรคนี้มาครับ โดนพรรคนี้หักหลัง สงสารป้าบัวครับ ใครที่ฟังข่าวสารการเมืองบ่อยๆที่มีการเปิดให้คนฟังโทรเข้ามา อย่าง 92.25 หรือคลื่นอื่นๆ คงรู้จักป้าบัวดี ป้าบัวเป็นคนขอนแก่น แกเชียร์ภูมิใจไทยจะตาย สั่งให้ลูกหลานเลือกเฉพาะภูมิใจไทยกะปชป.เท่านั้น

มาวันนี้ ภูมิใจไทยยุคไม่มีเนวิน หักหลังคนที่เลือกท่านครับ :angry:

#167 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:03

อย่าไปวางใจ เฉลิม เอ้ย ฉลาม

ฮา มากอ่ะ เฮีย ชู

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#168 หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:04

เรื่องเน่าๆ ของมัน แก้ได้ด้วยเอแบคโพล สวนดุสิตโพล :lol:

แหม ลิเกหมดจริงๆ วันนี้แจกลิเกไปหมดเกลี้ยงเลยครับ :P :P :P

#169 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:04

เฉลิมชี้แจง

เหลิมเกทับว่า เหลิมมีคลิปบ่อนมากกว่าชูวิทย์อีก ผมรู้หมดว่ามีบ่อนที่ไหนมั่ง

Edited by ขี้ข้าทักษิณ, 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:06.

#170 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:05

ไอ้จ่าประสาทมันดูถูกท่านประธานสภา มันป่าวประกาศไปทั่วว่า

ท่านประธานนิดเดียวๆ

ท่านประธานโมโหตอกกลับไปว่า

ไม่นิดล่ะครับ ของผมใหญ่

พร้อมกับไม่เปิดโอกาสให้พูดต่อ :D

#171 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:06

ผมมีคำถาม

ผมสงสารคนที่เลือกพรรคนี้มาครับ โดนพรรคนี้หักหลัง สงสารป้าบัวครับ ใครที่ฟังข่าวสารการเมืองบ่อยๆที่มีการเปิดให้คนฟังโทรเข้ามา อย่าง 92.25 หรือคลื่นอื่นๆ คงรู้จักป้าบัวดี ป้าบัวเป็นคนขอนแก่น แกเชียร์ภูมิใจไทยจะตาย สั่งให้ลูกหลานเลือกเฉพาะภูมิใจไทยกะปชป.เท่านั้น

มาวันนี้ ภูมิใจไทยยุคไม่มีเนวิน หักหลังคนที่เลือกท่านครับ :angry:

ขอบคุณครับสำหรับเบื้องลึกเบื้องหลัง :)

#172 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:07

ไม่ให้พูดต่อ เพราะกลัวจะด่าพวกเดียวกันเอง ดูจากความโง่ของมัน เลยสั่งให้ปิดปากซะ

#173 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:08

เฉลิมสาบานที ส.ส.สะดุ้งกันทั้งสภา :D
มันสาบานคนเดียวไม่พอ ลากมาแช่งทั้งสภาเลย

#174 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:08

เหลิม หลอกด่า ชูวิทย์ อีกล่ะ

#175 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:09

สุกำพล ยังข้อโต้แย้งไม่ได้อีกหรือ?

#176 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:10

สุกำพล ไปตามหา เรือ อยู่ครับ

เรือ - หาย

#177 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:12

สุกำพลกลับมาแล้ว พร้อมเอกสาร

#178 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:12

สุกำพล ยังข้อโต้แย้งไม่ได้อีกหรือ?

คงต้องไปหาข้อมูลอยู่ว่าแท่นยิงยึดกับที่มันดีกว่าแบบหมุนได้อย่างไรกระมังครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#179 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:14

สิ่งที่อยากขอร้องต่อปชป.จากนี้ไปคืออย่าเพิ่งลำพองนะครับ
ควรเตรียมใจไ้ว้ด้วยว่าพรรคเพื่อไทยมันจะดิ้นรน และหน้าด้านได้ทุกอย่าง
เพราะฉะนั้น ให้ดำเนินไปตามเกม อย่าไปอารมณ์เสีย อย่าไปทะเลาะ กับเรื่องที่รมต.จะมาแถ
ชาวบ้านจะเป็นคนตัดสิน ถึงจะไม่ได้คะแนนเพิ่มแต่ก็ไม่เสียคะแนนถ้า ไม่อารมณ์เสียในสภา
และเป้าหมายของฝ่ายค้านควรอยู่ที่ ปปช.และศาล รูปเกมในสภาวันนี้ทำได้ดีแล้วครับ

เห็นสุกำพลนำเอกสารเดินผ่านหลังเฉลิมไปแล้ว
คิดว่าคงหาแนวทางมาแถแล้ว และหน้าด้านต่อ
อย่าไปทะเลาะกับพวกมันครับ

อนึ่งกลัวปชป.ลำพองว่าเล่นงานมันได้แล้วเวลามันมาแถหน้าด้านต่อ
แล้วจะคุมอารมณ์ไม่อยู่ ไปทะเลาะกับมัน จะทำให้เสียภาพลักษณ์รูปเกมเมื่อเช้าที่ทำมา
ให้ปชป.เตรียมใจไว้เลย ว่ายังไงเพื่อไทยมันจะแถและหน้าด้านต่อ
ให้คิดเกมต่อไปว่าจะรับมือกับการแถและหน้าด้านนี้อย่างไร ดีกว่าจะไปทะเลาะเซ้าซี้เอากับเรื่องนี้

ถ้าเตรียมใจไว้รับแล้วอารมณ์ของเราจะไม่เสียครับ รูปเกมภาพใหญ่ปชป.จะได้เปรียบ

Edited by Kepler-22b, 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:20.

#180 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:14

ไอ้เหลิม บอกว่า ไม่ีเคยเอารถราชการไปใช้ นี่อะไรหว่า

อย่างไรก็ดี ศูนย์รักษาความปลอดภัย ยังระบุอีกว่า ในขณะนี้รถกระสุนหุ้มเกราะจำนวน 20 คัน ซึ่งอยู่ในความดูแลนั้น ทาง ศรภ. ได้แจกจ่ายให้ผู้ยื่นขอเบิกไปใช้งานตามภารกิจ ประกอบด้วย ...

น.ส.ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี จำนวน 2 คัน สีดำและสีเทา ทะเบียน ฌฮ 8203 และ ฌฮ 8214
ร.ต.อ.เฉลิม อยู่บำรุง รองนายกรัฐมนตรี ทะเบียน ฌฮ 8216 สีดำ
พล.อ.ยุทธศักดิ์ ศศิประภา รองนายกรัฐมนตรี ทะเบียน ฌฮ 8206 สีดำ
พล.อ.ประยุทธ์ จันทร์โอชา ผู้บัญชาการทหารบก (ผบ.ทบ.) ทะเบียน ฌฮ 8201 สีดำ
พล.ร.อ.กำธร พุ่มหิรัญ อดีตผู้บัญชาการทหารเรือ (ผบ.ทร.) ทะเบียน ฌฮ 8204 สีดำ
พล.อ.อ.อิทธพร ศุภวงศ์ ผู้บัญชาการทหารอากาศ (ผบ.ทอ.) ทะเบียน ฌฮ 8208 สีดำ

#181 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:17

อ้าวไอ้เหลิม มรรึงไม่รู้ว่า บ่อนเถื่อนอยู่ที่ไหน แล้วมรรึงไปโยกย้าย วิเชียร พจน์โพธิ์ศรี ข้อหาเปิดให้มีบ่อนเถื่อน ทำไม

#182 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:17

จ่าประสาท ประท้วง ด้วยเหตุผลอะไรอ่ะครับ

#183 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:19

เหลิมตอบเรื่องบ่อนไม่เคลียร์ แถไปเรื่องผลงานยาเสพติดแทน

#184 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:20

จ่าประสาท ประท้วง ด้วยเหตุผลอะไรอ่ะครับ

มันบอกว่า การสร้างโรงพักที่ไม่เสร็จ เกิดในสมัยรัฐบาลอภิสิทธิ์ :lol: :lol:

#185 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:21

อ้าวไอ้เหลิม มรรึงไม่รู้ว่า บ่อนเถื่อนอยู่ที่ไหน แล้วมรรึงไปโยกย้าย วิเชียร พจน์โพธิ์ศรี ข้อหาเปิดให้มีบ่อนเถื่อน ทำไม

ย้ายด้วยข้อหาเป็นคนของรัฐบาลอภิสิทธิ์แต่ไม่กล้าบอกประชาชนตรงๆ
ต้องหลอกประชาชนว่าย้ายด้วยเรื่องบ่อน :)

#186 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:22

เหลิมบอกว่า มากล่าวหาเรื่องทุจริตไม่ได้ เพราะเหลิมไม่เคยทุจริต

อยากอ๊วก

#187 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:22

มันบอกว่ามันเป็นผู้เสียหายจากที่ชูวิทย์อภิปรายเรื่องสร้างโรงพัก
ประธานสภาวินิจฉัยให้มันหุบปากครับ :D

Edited by Kepler-22b, 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:25.

#188 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:27

ดูแล้วเฉลิมตอบไม่ตรงประเด็นเลย เอาแต่แช่งเรื่องส่วนตัวกัน

#189 หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:27

ฟังไอ้เหลิมแล้วได้แต่เพลีย มันไมไ่ด้ตอบที่เขา่ถามเลยนะ

มีแต่ย้อนเขากลับ มีการไม่ไว้วางใจชูวิทย์ด้วย ดูดิ แม้แต่คนเป็นประธานยังไม่เ้ห็นด้วยกะมันเลย -_-

#190 หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:28

ผมว่าชูวิทย์ชนะนิ่มๆเลยครับ :D

#191 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:29

คนอภิปรายคนต่อไป สาทิตย์ วงศ์หนองเตย อภิปราย เฉลิม

ตกลงสุกำพลยังไม่ชี้แจง สงสัยรอโพย

Edited by ขี้ข้าทักษิณ, 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:29.

#192 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:29

ฟังไอ้เหลิมแล้วได้แต่เพลีย มันไมไ่ด้ตอบที่เขา่ถามเลยนะ

มีแต่ย้อนเขากลับ มีการไม่ไว้วางใจชูวิทย์ด้วย ดูดิ แม้แต่คนเป็นประธานยังไม่เ้ห็นด้วยกะมันเลย -_-

้อ้าวกลายเป็นชูวิทย์ตอกเป็ดเหลิมเรื่องศาลไม่รับฟ้องเหรอ :o

#193 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:30

ชูวิทย์มันก็ตอบไอ้เหลิมไปหลายรอบแล้วนะ แต่เหลิม มรรึงช่วยตอบหน่อยสิ ว่า ไม่มีธุรกิจอะไร แต่มีรถคันละ 40-50 ล้าน ทำไมเหลิม มรรึงไม่เคยตอบเค้า

นายชูวิทย์โพสต์ข้อความต่อว่า ส่วนเรื่อง อาบ อบ นวด ตนเคยทำมาก่อนคนเขารู้กันทั้งประเทศ แต่มีใบอนุญาตและก็เสียภาษี ตนยอมรับว่าผมทำและก็เลิก แต่เรื่องขู่เข็ญผู้หญิงมาทำ ขอโทษนะครับ ไม่เชื่อลองไปถามลูกใครบางคนที่เคยไปเที่ยวดูว่า อาบ อบ นวด มีขู่เข็ญผู้หญิงมาทำงานหรือเปล่า? ผิดกับบ่อนการพนันภาษีก็ไม่เสีย จ่ายตำรวจอย่างเดียว แถมเอาเงินมาฟอกอีกต่างหาก ก็ใครล่ะครับ? ไม่รู้ทำมาหากินอะไร เงินตนมีที่มาที่ไป ส่วนคนบางคนไม่มีธุรกิจใดยกเว้นเล่นการเมือง แต่ขี่รถคันละ 40-50 ล้านได้ กินไวน์ขวดละ 5 หมื่น ไม่อย่างนั้นฉี่มันเหม็น เพราะมีคนเคยบอกผมว่า "กินไวน์ถูก ฉี่มันเหม็น" ปัญญาวาสนาตนมันได้แค่นี้ หมุนเงินไม่เก่งเหมือนคนบางคน ปากบอกไม่เคยทำมาหากินอะไร แต่รถ "ซูเปอร์คาร์" เต็มบ้าน

#194 หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:30

้อ้าวกลายเป็นชูวิทย์ตอกเป็ดเหลิมเรื่องศาลไม่รับฟ้องเหรอ :o

ใช่ครับ นั่นแหละ ผมถึงว่าชูวิทย์ชนะนิ่มๆเลย ;)

#195 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:31

สาทิตย์เปิดคลิป สน ทองหล่อ ตอนช่วยลูกชาย

คลิปยังเปิดไม่ได้ สงสัยขัดข้องทางเทคนิค

Edited by ขี้ข้าทักษิณ, 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:34.

#196 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:31

โดนแล้ว เฉลิมโดนเปลือยกายล่อนจ้อน
ภาพลักษณ์เฉลิมคือคนพูดปลิ้นปล้อน
วันนี้พูดอย่าง พรุ่งนี้พูดอย่าง ชูวิทย์และสาทิตย์ย้ำชัดวันนี้ในสภา !

#197 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:33

คลิปขัดข้อง อำนาจมืดของสภาฝ่ายรัฐบาลหรือเปล่าครับ :o

#198 หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:34

ฮิฮิ เอามาแปะให้เลย

คลิปนี้ไง กร่างมาก

#199 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:34

ขออภัยที่จะหยาบ
ข้าวมื้อเที่ยงโคตรอร่อยเลยว่ะ อ้าวนี่มันบ่ายสองแล้ว
ส.ส.ฝ่ายค้าน พักทานข้าวเติมแรงด้วยนะครับ

#200 ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:37

สสรัฐบาลแย้งว่า เป็นคลิปของปี 53 ไม่เกี่ยวข้องกับเฉลิมตอนเป้นรัฐบาล

ตอนนี้เปิดได้แล้วหน่อยนึง สส หงอกขาวลุกขึ้นประท้วงอีก
แถมไปแถเรื่อง ฆ่าประชาชนที่ราชประสงค์อีก

เริ่งประท้วงกันไปมาแล้ว

Edited by ขี้ข้าทักษิณ, 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:39.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน