Jump to content

- - - - -

,,, อยากทราบว่าพี่พีีในนี้เริ่มเชียร์พรรค ปชป กันตั้งเเต่เมื่อใดกันค๊ะ?

• Please log in to reply
68 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คุณหนูจินนี่

คุณหนูจินนี่

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:01

อยากทราบว่าพี่พี่ในนี้เริ่มเชียร์พรรค ปชป กันตั้งเเต่เมื่อใดกันค๊ะ?

เเละพรรคปชปมีดีอะไรทำไมถึงเชียร์ เเละ ชื่นชอบกันค๊ะ?

ติดดิน? :rolleyes: :rolleyes: :P :P

ยิ้มน่ารัก? :o :o :lol: :lol: :lol:

บทสรุป

เท่าที่หนูจินนี่สังเกต ดูเหมือนว่า.... เเทบจะไม่มีใครมาบอกข้อดีของพรรคปชป เลย

ข้อดี ของพรรคนี้ คงหายากน่าดูเลยน๊ะค๊ะ

ไม่เเปลกใจเลยว่าทำไมเลือกตั้งกี่ครั้งๆ ก็เเพ้คนอื่น

ตลกดี

Edited by คุณหนูจินนี่, 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:09.

#2 pop2518

pop2518

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:05

ไม่เชียร์ ไม่ได้ชอบ แต่เกลียดน้อยกว่า พท แค่นั้น

#3 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:07

อย่าตอบคนบ้าได้ไหม หวังว่าคงไม่มี rep ต่อจากผมนะ
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#4 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:08

อยากทราบว่าพี่พี่ในนี้เริ่มเชียร์พรรค ปชป กันตั้งเเต่เมื่อใดกันค๊ะ?

เเละพรรคปชปมีดีอะไรทำไมถึงเชียร์ เเละ ชื่นชอบกันค๊ะ?

ติดดิน? :rolleyes: :rolleyes: :P :P

ยิ้มน่ารัก? :o :o :lol: :lol: :lol:

เริ่มชอบตอน คุณพ่อคุณแม่ปิดประตูเข้าห้องหอ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#5 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:15

เริ่มชอบ ปชป.ตอนที่ไอ้แม้วใช้เงินดึงกลุ่มก๊วนการเมืองเข้า ทรท.เพื่อหวังขึ้นสู่ตำแหน่งนายก
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#6 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:17

ไม่เคยเชียร์พรรคปชปค่ะ เพราะที่บ้านรักเเละเคารพท่านทักษิณเหนือเหตุเเละผล :lol: :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#7 ปลายแสง

ปลายแสง

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:19

ก็ชอบนานแล้ว้...แล้วมึงเสือกอะไรด้วยล่ะ

#8 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:25

หนูชอบ ปชป. มาตั้งแต่อยู่ในท้องแม่แล้วค่ะ ป้าจิน

ตอนนี้ก็ยังชอบอยู่ เพราะโดยรวมแล้วชั่วน้อยกว่าเพื่อไทย

ได้คำตอบแล้วพอใจแล้วใช่ไหมคะ ป้าจิน

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#9 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:32

ตั้งแต่รู้ว่า "ไอ้ทักษิณ" มัน "โกงชาติ" และก็ "ขายชาติ" ไง.

#10 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:35

ไม่เคยเชียร์พรรคปชปค่ะ เพราะที่บ้านรักเเละเคารพท่านทักษิณเหนือเหตุเเละผล :lol: :lol:

ตามนั้นครับ :lol: :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#11 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:36

เลิกนั่งเบนซ์แล้วหรอ

#12 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:37

ใครพี่*คุณ*
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#13 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:38

http://webboard.seri...100#entry418702

สายล่อฟ้าสรุปกระทู้ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ด ใครฆ่าน้องเกดได้กระชับดี

http://webboard.seri...รเ/#entry437289

มันกลับตาลปัตรแล้ว สายล่อฟ้าเอาวิธีสืบค้นหาความจริงของสรท.ไปใช้ต่างหาก ถึงล่อสุกำกวมจนอยู่หมัด

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#14 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:41

ตั้งแต่ชวนเตือนว่าไอ้แม้วจะไม่มีแผ่นดินอยู่ แล้วไอ้แม้วมันก็เร่ร่อนคอยให้ขี้ข้าหลอกแดรกเงินจัดอีเวนต์ไปวัน ๆ :lol: :lol: :lol:

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#15 NightMare

NightMare

พอจะทนแดงได้จิ๊ดๆ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:14

[size=6]ตั้งแต่ท่านทักษินของพวกเรา "บกพร่องโดยสุจริต" ครับ ^_^[/size]

เมื่อน้ำค้างหยดหล่นบนดอกไม้

ลมรำเพยระเหยหายเมื่อใกล้สาง

กับชีวิตวันนี้ที่บอบบาง

เหมือนน้ำค้างระเหยหายด้วยสายลม

~¤ สนธิกาญจน์ กาญจนาสน์ ¤~

#16 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:59

พอดี ไม่ชอบนักการเมืองเชี่ ยๆ ครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#17 Tam-mic-ra.

Tam-mic-ra.

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:16

ผมเลิกเชียร์เพราะเอาคนในภาพมาเป็น หน พรรคนั่นแหล่ะ ไม่ได้โม้ :unsure:

"คนพาลไร้สติ มักสร้างเรื่องและหลักฐานเท็จโกหก เพื่อคอยใส่ร้ายอีกฝ่ายหนึ่งเสมอ" :unsure:

นาย ''Starเก๋ง'' ฟันธง!  รถเก๋งขับมายิงเสื้อแดง :lol:      http://webboard.seri...แค/#entry842224   ;      http://webboard.seri...-25#entry408954

#18 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:20

ตั้งแต่ท่านทักษิณของพวกเราไม่ช๊อต จากการประกาศลอยตัวค่าเงินบาท :D

Edited by phoosana, 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:20.

We love fender.

#19 หลานคนสร้างชาติ

หลานคนสร้างชาติ

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:26

ตอนเป็นเด็ก ครับ
อยากเป็นทหารครับ
ลาพักได้เยอะดี พี่เขาสร้างมาตรฐานไว้
อันของสูงแม้ปองต้องจิต ถ้าไม่คิดปีนป่ายจะได้หรือ ไม่ใช่ของตลาดที่อาจซื้อ ฤๅแย่งยื้อถือได้โดยไม่ยอม

#20 orogaros

orogaros

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:26

ไม่รู้สิ รู้เพียงแค่ว่าผมไม่ได้ชอบผู้แทนของพรรค ปชป ในจังหวัดผมซักเท่าไหร่
แต่ที่เลือกน่ะเพื่อเข้าไปคานอำนาจในสภา แต่ถ้าโดยรวมผมก็มองว่า ปชป
ก็ยังดีกว่าพรรคอื่นๆ และถ้าจะให้ไปเลือกพรรคเล็กพรรคน้อย ก็เกรงว่าจะทำให้
ไปตัดคะแนนเสียงของพรรคใหญ่อย่าง ปชป จะทำให้ตัวเหี้.ยอย่างพรรค
เพื่อไทย ได้เสียงข้างมากนั้นไปแทน

#21 robbo

robbo

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:33

ตั้งแต่ไอ้วรนุชหน้าเหลี่ยม

มันทำตาแดงๆในศาล สารภาพตามประสาวรนุชว่าซุกหุ้นแต่ไม่รู้ใครทำให้ บกพร่องโดยสุจริตนั่นแหละ

อ้าว... ไม่เกี่ยวชอบ ปชป เมื่อไหร่นี่หว่า :P :P

#22 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:37

ผมว่าหลายๆคนที่เคยเชียร์ปชป.อยู่ แล้วมาเลิกเชียร์กันหลายคนตั้งแต่ที่สมัยบอยคอตการเลือกตั้งตอนนั้น มันสะท้อนว่าพรรคนี้ไม่เคารพเสียงของประชาชน
I've got the moves like Jagger~~~

#23 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:40

ผมว่าหลายๆคนที่เคยเชียร์ปชป.อยู่ แล้วมาเลิกเชียร์กันหลายคนตั้งแต่ที่สมัยบอยคอตการเลือกตั้งตอนนั้น มันสะท้อนว่าพรรคนี้ไม่เคารพเสียงของประชาชน

ผมว่าหลายๆคนที่เคยเชียร์พท.อยู่ แล้วมาเลิกเชียร์กันหลายคนตั้งแต่ที่สมัยสั่งเผาเมืองแล้วทิ้งควายแดงไปเป็นอำมาตย์เองตอนนั้น มันสะท้อนว่าพรรคนี้เป็นขี้ข้าทักษิณ

:D

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#24 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:57

เพราะไม่มีผู้หญิงร่านครับ

#25 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:04

ก็มันมีพรรคการเมืองพรรคเดียวนี่นา ไอ้กลุ่มการเมืองเมืองอื่นมันไม่ใช่พรรคการเมือง
ถ้าประเทศไทยมีพรรคการเมืองอื่นนอกจากประชาธิปัตย์อาจจะชอบพรรคอื่นก็ได้

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#26 Jugjig

Jugjig

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:10

ตั้งแต่เหลี่ยมตั้งพรรค

#27 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:30

ตั้งแต่ พ่อกับแม่ของ หนูเบนซ์ อ่า นึง ส่อง ซั่ม
เอ่อคือ ถ่ายรูปด้วยกันที่ ปูกะดึง อ่ะนะ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#28 mar

mar

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:38

ตั้งแต่ปี14 เพราะเริ่มเรียนรัฐศาสตร์ เรียนระบอบประชาธิปไตย
ว่าด้วยพรรคการเมือง มันมีองค์ประกอบครบเป็นพรรคการเมือง
อยู่พรรคเดียว จนทุกวันนี้

#29 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:49

ผมไม่เคยเลือกคนจากประชาธิปัตย์

เรื่องก็มีอยู่ว่าผู้ที่เรียกตนเองว่าคนดี เมื่อมีอำนาจเต็มมือและตำแหน่งที่เหมาะสมกลับไม่กำจัดคนชั่ว จะให้เรียกว่าอะไรดีระหว่าง รู้เห็นเป็นใจกัน หรือรู้เห็นสิ้นไส้กันดี

#30 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:55

ผมไม่เคยเลือกคนจากประชาธิปัตย์

เรื่องก็มีอยู่ว่าผู้ที่เรียกตนเองว่าคนดี เมื่อมีอำนาจเต็มมือและตำแหน่งที่เหมาะสมกลับไม่กำจัดคนชั่ว จะให้เรียกว่าอะไรดีระหว่าง รู้เห็นเป็นใจกัน หรือรู้เห็นสิ้นไส้กันดี

ใช้สิทธิ์เลือกตั้งมากี่ครั้งแล้วครับ :mellow:

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#31 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:59

เลือกตั้งสกปรก 2 เม.ย. 49 นะเหรอ ?

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#32 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:02

ใช้สิทธิ์เลือกตั้งมากี่ครั้งแล้วครับ :mellow:

ไม่รู้สิครับ ไม่ค่อยได้ไปใช้สิทธิ์

#33 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:08

ไม่รู้สิครับ ไม่ค่อยได้ไปใช้สิทธิ์

เหตุผลที่ว่าไม่เลือก ปชป เพราะเมื่อมีอำนาจเต็มมือและตำแหน่งที่เหมาะสมกลับไม่กำจัดคนชั่ว จะให้เรียกว่าอะไรดีระหว่าง รู้เห็นเป็นใจกัน หรือรู้เห็นสิ้นไส้กันดี
น่าจะเกิดขึ้นครั้งแรกกับคนที่ไปเลือกตั้งเมื่อการเลือกตั้งครั้งล่าสุด ถ้า Tux Vader ไม่เคยเลือก ปชป และผ่านการเลือกตั้งมามากกว่า 1 ครั้ง
เหตุผลนี้ก็ไม่น่าจะใช่เหตุผลที่ทำให้ Tux Vader ไม่เคยเลือก ปชป เลย

#34 แมกซิมัส

แมกซิมัส

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:10

ก็ตั้งแต่ผมมีพัฒนาการการเรียนรู้และแยกแยะความแตกต่างได้ว่าสิ่งมีชีวิตประเภทไหนที่เราเรียกว่ามนุษย์และสิ่งไหนที่เรียกว่าสัตว์แหละครับ

#35 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:14

น่าจะเกิดขึ้นครั้งแรกกับคนที่ไปเลือกตั้งเมื่อการเลือกตั้งครั้งล่าสุด ถ้า Tux Vader ไม่เคยเลือก ปชป และผ่านการเลือกตั้งมามากกว่า 1 ครั้ง
เหตุผลนี้ก็ไม่น่าจะใช่เหตุผลที่ทำให้ Tux Vader ไม่เคยเลือก ปชป เลย

ไม่มีอะไรทำให้ผมเลือกผมก็ไม่เลือก ผมมีเหตุแค่นี้ ต่อจะให้มีพรรคการเมืองแค่พรรคเดียวก็ตาม

#36 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:17

ไม่มีอะไรทำให้ผมเลือกผมก็ไม่เลือก ผมมีเหตุแค่นี้ ต่อจะให้มีพรรคการเมืองแค่พรรคเดียวก็ตาม

สรุปก็คือไม่เกี่ยวกับเหตุผลที่ยกมาตอนแรกเลย :mellow:

#37 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:37

เรื่องก็มีอยู่ว่าผู้ที่เรียกตนเองว่าคนดี เมื่อมีอำนาจเต็มมือและตำแหน่งที่เหมาะสมกลับไม่กำจัดคนชั่ว
จะให้เรียกว่าอะไรดีระหว่าง รู้เห็นเป็นใจกัน หรือรู้เห็นสิ้นไส้กันดี

เห็นด้วย

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#38 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:42

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#39 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:59

กาผิดช่อง มาตั้งแต่ครั้งแรก จากนั้นก็ เลยตามเลย :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#40 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:15

เรามาแนะนำสิ่งดีๆจ๊ะ

https://maps.google....ved=0CHkQ_BIwAA

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#41 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:36

ปชป. เขาทำงานเป็น อย่างน้อยก็ดีกว่าที่รัฐบาลเป็นอยู่ ณ ตอนนี้
/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#42 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 05:14

*ตั้งแต่ตักขี้หักหลังจำลอง
*ตั้งแต่ตักขี้บอกจะแก้ปัญหาจราจรในกทม.ใน6เดือน ..โดยการแจกข้าวสารทุกสน.ในกท.
*ตั้งแต่ตักขี้บอก มันมาจากครอบครัวยากจนธรรมดา แต่เลี้ยงลูกจ้างที่มีทรัพย์สินเป็นร้อบล้าน

**จริงแล้วน่าจะเป็นไปได้เหมือนกัน เกลียดที่มันชื่อ"ทักษิณ" ..เพราะเมียผมเป็นคนใต้ ทั้งนิสัย
สันดานต่างกันลิบลับ ไม่ปกป้องเมีย จะให้ไปปกป้องอีตัวหรือ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#43 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:34

เชียร์ ปชป.

ก็ตั้งแต่มีพวกขี้ข้าทักษิณโผล่หัวมานั่นแหละ :lol:

#44 oneclick999

oneclick999

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:59

ตั้งแต่อายุ 18 จนวันสุดท้ายเมื่่อปล่อยให้แมลงสาปเขมรมันมาเหยียบหัวเอานี่แหล่ะ

#45 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:12

กระทู้ไร้สาระสิ้นดี......

#46 ฉันรักประเทศไทย

ฉันรักประเทศไทย

น้องใหม่

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:38

อีคุณหนูนี่ไม่นั่งเบ๊นซ์แล้วเหรอ

#47 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:47

ผมไม่ได้เชียร์

แต่ส่งเสริมให้ เอาคนเลวออกมาประจาน

ถ้า พท เลวน้อยลง ผมอาจจะเปลี่ยนใจครับ

#48 Alanza 4.91

Alanza 4.91

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:09

ผมเกลียดไอ้เหลี่ยมตั้งแต่ควายแดงเผาบ้านเผาเมืองครับ

:angry:

#49 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:01

ทำไมผมรู้สึกเหมือนได้กลิ่นขี้

คล้ายๆออกจากปากนายเวร :mellow:
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#50 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:37

ตั้งแต่ ทักษิณ บอกว่าจะ แก้ ปัญหา รถ ติดใน กรุงเทพ ให้ได้ใน 6 เดือน

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน