Jump to content

- - - - -

เสรีไทยเว็บอำมาตย์ชั่ว อับอายพ่ายแพ้ศึกอภิปรายถึงกับปิดบอร์ดหนีเลย 55555555555555

• Please log in to reply
86 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:34

ลุงก็เพลาๆบ้างเน้อง สงสารเด็ก
ผมก็เร็ปไม่เยอะหรอก หยุดไปปีกว่า
เพราะขับรถชนสะพาน

อะโห 3 พันกว่านี่ยังไม่เยอะอีกหรา?
นี่ขนาดหยุดพักนะครับ

ปูลู เด๋วนี้เสรีไทยมีแบ่งวรรณะกันแล้วชิส์
เรปน้อยเป็นรากหญ้า เรปเยอะเป็นอำหมาด ชิส์ <_<

แล้วพวกน้องใหม่จัดอยู่วรรณะไหนดีครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#52 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:39

เข้ามาดูทั่นผู้นำกวนอวัยวะเบื้องล่าง... -_-

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#53 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:41

ปูลู เด๋วนี้เสรีไทยมีแบ่งวรรณะกันแล้วชิส์
เรปน้อยเป็นรากหญ้า เรปเยอะเป็นอำหมาด ชิส์ <_<

แล้วพวกน้องใหม่จัดอยู่วรรณะไหนดีครับ

เป็นวรรณะกรีนครับ "เขียว"มาเลย :lol: :lol:
gladiator 1.jpg

#54 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:55

รบกวนคุณ Posted Imageเดือนเอก หน่อยนะครับ ตกลงไอ้ที่เอามาแปะนั่นเกี่ยวไรกับผมหรอครับ -_-

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#55 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:57

รบกวนคุณ Posted Imageเดือนเอก หน่อยนะครับ ตกลงไอ้ที่เอามาแปะนั่นเกี่ยวไรกับผมหรอครับ -_-

ก็แหมะ....น้าเล่นเปลี่ยนชื่อบัตรประชาชนบ่อยซะขนาด

น้องใหม่ตกใจแย่เรย :unsure:

#56 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:22

เสรีไทยเว็บอำมาตย์ชั่ว อับอายพ่ายแพ้ศึกอภิปรายถึงกับปิดบอร์ดหนีเลย 55555555555555

Started by หมาอวกาศ, 9 December 12 22:05

น่าสมเพชยิ่งนัก :lol: :lol: :lol: :lol:

"หมูอวกาศ"ฉวยโอกาสคำขวัญ"เสรีทางความคิด"ของเวบบอร์ด
จิตสำนึกถึงสิทธิเสรีภาพในการแสดงความคิดของ"WM/MOD ทำร้ายเสรีไทยเวบบอร์ด".......ฮา

WM/MOD ได้ทำหน้าที่"ม้าอารี"เรียบร้อยสมบูรณ์แล้ว.........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

วิญญูชนย่อมตระหนักดีว่าเสรีไทยเวบบอร์ดล่มเพราะเหตุใด.....?
หรือนี่ไม่ใช่เหตุขัดข้องทางเทคนิค
แต่เป็นผลดำเนินการของ"งูเห่ากับชาวนา"........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#57 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:27

ถ้าเสรีไทยไม่มีในเวป
เองจะอดตายนะเฟ้ย
ขี้ทักษิณกินไม่อิ่มเหมือนเงินที่ฟาดหัวเองมาซื้อข้าปลาแดกเหมือนทุกวันนี้หรอก

โทดทีนะ ไม่เสวนากับพวกเรปน้อยฮะ -_- -_-

อยากรู้จัก"นามแฝง"ดั่งเดิมของ"หมูอวกาศ"บ้าง....
ใครพอจะบ่งบอกว่า"ปลาร้าเก่าในไหใหม่"นี้เป็นผู้ใด.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#58 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:29

ขี้ทักษิณกินไม่อิ่มเหมือนเงินที่ฟาดหัวเองมาซื้อข้าปลาแดกเหมือนทุกวันนี้หรอก

โทดทีนะ ไม่เสวนากับพวกเรปน้อยฮะ -_- -_-

อยากรู้จัก"นามแฝง"ดั่งเดิมของ"หมูอวกาศ"บ้าง....
ใครพอจะบ่งบอกว่า"ปลาร้าเก่าในไหใหม่"นี้เป็นผู้ใด.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เอ่อ หมูอวกาศนี่ใครหรอครับ - - :mellow:

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#59 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:06

เอ่อ หมูอวกาศนี่ใครหรอครับ - - :mellow:

นอกจากรู้ว่าเป็น"บัตรเติมเงิน"แล้ว

ผมไม่รู้จักเหมือนกันครับ.....
จึงอยากรู้ถึงสาแหรกก่อนนี้....
เดาว่าเป็น"พี่น้อง"คลานตามมากับ"หมาอวกาศ".....

#60 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:08

นอกจากรู้ว่าเป็น"บัตรเติมเงิน"แล้ว

จึงอยากรู้ถึงสาแหรกก่อนนี้....
เดาว่าเป็น"พี่น้อง"คลานตามมากับ"หมาอวกาศ".....

เอ่อออ ผมไม่นิยมผสมข้ามสายพันธุ์ครับ -_-

#61 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:23

เอ่อออ ผมไม่นิยมผสมข้ามสายพันธุ์ครับ -_-

ยืนยันอย่างนี้
ก็ต้องปรับความเข้าใจของตนเองใหม่

โดยข้อเท็จจริงแล้ว
ผมน่าจะเข้าใจอยู่ก่อนแล้ว
สุจริตชนไหนเลยอยากเป็นพี่น้องกับ"บัตรเติมเงิน"ได้....

ขอโทษ"หมาอวกาศ"ด้วย
ยัดเยียดเป็นพี่น้องกับ"หมูอวกาศ"........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#62 Domie V

Domie V

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:28

เรป น้อย ไม่กล้ามีปากมีเสียง :(

The power of the people is stronger than the people in power
ตั๊น จิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี

#63 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:19

http://webboard.seri...ร/page__st__100
555

Edited by เดือนเอก, 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:29.

#64 tow

tow

น้องเก่า

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:23

เป็นการเปลี่ยนชื่อของอะไรดีละ
ที่เป็นพวกจินตนาการไปวันๆ แบบหาแก่นสารมิได้
จนต้องหาชื่อใหม่ๆ แต่อย่างไรก็ยังเหนียวแน่นต่อ การโกหกเหมือนเดิม
ว่่าแต่จะตามไปขุดกระทู้สลิปอันโด่งดังมาฝังอีกหรือเปล่า Posted Image Posted Image

จุ๊ๆ คนล่ะคนกันพี่

#65 BlueAfternoon

BlueAfternoon

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:07

เรปน้อย เลยมาดูเงียบๆ

#66 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:19

สับขาหลอกซะชาวบ้านงง

ระวังสับขาหลอกบ่อยๆ จะสะดุดหัวคะมำนะจ๊ะ :lol:

#67 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:38

เรียนทั่นประทานที่เคารบ ผมเช neverdie ขอประท้วงท่านประทานครับ ผิดข้อบังคับที่ 2781 ท่านประทานต้องควบคุมการประชุมให้เป้นไปโดยสุจริตครับ

เนื่องจากมุกนี้น้าเย็น(เจ้าของร้านเพชรแถวราดประสงค์ที่โดนพวกควายแดงเผา)ใช้บ่อยจนผมจำได้แล้ว ขอให้ทั่นประทานพิจารณาให้เพื่อนสมาชิกเปลี่ยนมุกด้วยครับ

ขอบคุณครับทั่นประทาน :angry: :angry:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#68 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:51

เรียนทั่นประทานที่เคารบ ผมเช neverdie ขอประท้วงท่านประทานครับ ผิดข้อบังคับที่ 2781 ท่านประทานต้องควบคุมการประชุมให้เป้นไปโดยสุจริตครับ

เนื่องจากมุกนี้น้าเย็น(เจ้าของร้านเพชรแถวราดประสงค์ที่โดนพวกควายแดงเผา)ใช้บ่อยจนผมจำได้แล้ว ขอให้ทั่นประทานพิจารณาให้เพื่อนสมาชิกเปลี่ยนมุกด้วยครับ

ขอบคุณครับทั่นประทาน :angry: :angry:

ขอค้านคับ เนื่องจากถึงจะใช้บ่อยแต่ก็ยังมีคนโดนดักอยู่

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#69 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:52

/ยกไม้ยกมือ
ทั่นประธานที่เคารพผมขอประท้วง ทั่นผู้ประท้วงจริงๆแล้วทั่นประทานควบคุมดีแล้ว
แต่ลุงเย็นอภิปรายวกวน วนเวียน ซ้ำซาก (ก็ยังดักได้อีก) เองตั้งหาก

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#70 solarsp19

solarsp19

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:58

น้าเย็นโหดอ่ะ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#71 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:02

(ลุกขึ้นยืนแบบเงียบๆ แอบเอามือล้วงกระเป๋าแล้วเกาไข่ทีนึง)

เรียนทั่นประทาน กระผม งุ งิ งุ งิ งุ งิ.... (ใครแอบปิดไมค์ตูฟะ) :angry: :angry:

(แอบเกาตรูดสองทีแล้วนั่งลง) :P :P

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#72 อย่าเหวง

อย่าเหวง

น้องเก่า

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:02

ขอเพิ่ม rep หน่อย

#73 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:34

บอกแล้วว่าอย่าแปลงร่างบ่อย คนจะงงกันว่าใครเป็นใคร หรือว่า ผีใจดี ผีปลายอ้อ ผีอัครเตบ มันเข้าไม่เลิกครับ

#74 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:22

โอเคๆ พอก็ได้ แต่เค้าจะให้ผมอธิบายอาไยหยอออออ งงอะ :lol: :lol:

#75 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:49

เรป น้อย ไม่กล้ามีปากมีเสียง :(

ไม่เป็นไรครับ แรกๆผมก็น้อยงี้
เล่นไปเล่นมาชักมันส์ เรปล่อไปเกือบหมื่น!
:P

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:49.

#76 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:21

ให้มันได้อย่างนี้สิ ตาเย็น หึหึ

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#77 หลานคนสร้างชาติ

หลานคนสร้างชาติ

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:04

ไม่ปิดหรอกครับ ถ้าปิดผมเหงาแย่เลย
อันของสูงแม้ปองต้องจิต ถ้าไม่คิดปีนป่ายจะได้หรือ ไม่ใช่ของตลาดที่อาจซื้อ ฤๅแย่งยื้อถือได้โดยไม่ยอม

#78 เช never die

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:47

โอเคๆ พอก็ได้ แต่เค้าจะให้ผมอธิบายอาไยหยอออออ งงอะ :lol: :lol:

ประท้วงครับทั่นประทาน

การโอเคยอมโยนผ้าง่ายๆแบบนี้ ไม่ใช่เอกลักษณ์เฉพาะตัวของตาเย็น(เจ้าของร้านเพชรแถวราชประสงค์ที่โดนพวกควายแดงเผาไป)ครับ

กระผมขอเสนอให้นับองค์ประชุมฮัฟ... (เกี่ยวไหมเนี่ย) ^_^ ^_^ ^_^

#79 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:01

ดิฉันก็ไม่ตกหลุมพรางลวงของคุณเย็นแล้วค่ะ
พ่อ เทพบุตรร้อยชื่อ :P

#80 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:19

หะหะ ผมเองถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะไม่เคยตกหลุมตาเย็นนะ (ไม่แน่ใจเหมือนกัน) :D :D :D

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#81 Tiger Lily

Tiger Lily

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:08

มาแอบปั๊มเรปไว้ เผื่อได้มีโอกาสเสวนากับท่านผู้นำบ้าง
If every man did the little he could — what a different world!Evelyn Beatrice Hall

#82 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:46

รู้สึกภาคภูมิใจเล็กน้อยที่ไม่เคยตกหลุมพรางน้าเลย

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#83 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:50

ไม่เป็นไรครับ แรกๆผมก็น้อยงี้
เล่นไปเล่นมาชักมันส์ เรปล่อไปเกือบหมื่น!
:P

มอด ต้องจับคุณ ผึ้งน้อย มาตรวจโด๊ปหน่อยแระ ไม่หลับไม่นอน
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#84 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:19

ดีนะ ผมไหว้ตัวทัน ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#85 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:03

ทุศีล ฟ้องเสธ.อ้ายแล้ว ไชโย โหย่ โย่ โย๊ะ โหยยยยยยยยย

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#86 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:56

คนที่เข้ามาใหม่ คงยังไม่เข้าถึงศูนย์กลางของคนในเวปนี้ ส่วนคนเรปน้อยบางคนที่ติดตามกระทู้เดิมๆ ก็คงจะรู้ แต่บ่อยครั้งผมก็เกือบตกหลุมเหมือนกัน เล่นซะเนียนเลยคิคิ
เข้ามาขำกับคนตกหลุมคับ 5555

ป.ล. น้าเย็นรับผมเข้าเฟสบุคปะกิดด้วยเน้อ อยากแชร์ข้อความบางอัน เช่น นายสมชาย อศุจิจรรลัย ฯลฯ 5555

Edited by อะโล้ อะโต๋น, 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:59.

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#87 เช never die

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:01

คนที่เข้ามาใหม่ คงยังไม่เข้าถึงศูนย์กลางของคนในเวปนี้ ส่วนคนเรปน้อยบางคนที่ติดตามกระทู้เดิมๆ ก็คงจะรู้ แต่บ่อยครั้งผมก็เกือบตกหลุมเหมือนกัน เล่นซะเนียนเลยคิคิ
เข้ามาขำกับคนตกหลุมคับ 5555

ป.ล. น้าเย็นรับผมเข้าเฟสบุคปะกิดด้วยเน้อ อยากแชร์ข้อความบางอัน เช่น นายสมชาย อศุจิจรรลัย ฯลฯ 5555

ถ้าพวกๆกันไม่แปะป้ายเตือนใว้ ก็เชื่อว่าจะมีคนโดนดักด้วยลีลาของ "แดงคิวซี" อีกหลายคนแน่นอน :lol: :lol: :lol:

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน