Jump to content

กระทู้บริจาคช่วยเหลือค่าเช่าโฮสเสรีไทย

• Please log in to reply
172 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

• Administrators

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:20

*
POPULAR

การบริจาคช่วยเหลือค่าโฮสติ้ง รบกวนให้ฝากหรือโอนเข้าบัญชีตามรายละเอียดนี้ครับ

ธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ชื่อบัญชี Pa***** S******** (ขออนุญาตเซนเซอร์ชื่อบัญชี)
หมายเลขบัญชี 996-2-04786-3

และขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความช่วยเหลือครับ Posted Image

กราบสวัสดี เพื่อนพี่น้องชาวเสรีไทยเว็บบอร์ดทุกท่านนะครับ

หลังจากอำลาบ้านหลังเก่า ตอนนี้พวกเราก็ได้บ้านหลังใหม่ไฉไลกว่าเดิม
พร้อมคุณภาพเนื่อหาวิชาการ เนื้อหาการเมืองที่คับคั่งเช่นเคย

หลังจากแยกตัวออกมาจากพันทิป ราชดำเนิน เว็บเสรีไทยก็ให้บริการคอ
การเมืองทุกท่านโดยไม่แบ่งแยกว่าจะเป็นกลุ่มไหน ขอเพียงไม่ดูหมิ่น
สถาบันสูงสุด ไม่ทำผิดกฎหมายและกฎเว็บบอร์ด เสรีไทยพร้อมจะต้อนรับ
ทุกท่านอย่างพี่น้อง

การบริการของเสรีไทยเว็บบอร์ดมีมาอย่างต่อเนื่อง พวกเราย้ายบ้านมาแล้ว
หลายหลังเนื่องจากสมาชิกในบ้านที่เพิ่มมากขึ้น พวกเราจึงจำเป็นต้องหา
บ้านที่หลังใหญ่มากขึ้นเพื่อรองรับสมาชิกในบ้านที่นับวันจะมีมากขึ้นไปด้วย
ในวันนี้ พวกเราจึงจำเป็นต้องมีบ้านหลังใหม่ที่ใหญ่กว่าเดิมครับ

หลังจากอารัมภบทมานาน ขอเข้าประเด็นเลยนะครับ

ประเด็นที่ผมในฐานะ Webmaster จะพูดถึงก็คือ ค่าใช้จ่ายในการให้บริการ
เว็บบอร์ด ซึ่งก็คือค่าเช่าโฮส ค่าโดเมนเนมเสรีไทยรวมทั้งค่าใช้จ่ายอื่นๆที่
อาจต้องมีในอนาคต เช่น ค่าซอฟแวร์IP.Board ฯลฯ

จากการดำเนินการเว็บเสรีไทย ขณะนี้ เราเหลือยอดเงินคงเหลือเพียง3,069.04
บาท ซึ่งจะดำเนินการเช่าบอร์ดต่อไปได้อีกประมาณ ๒ เดือน เฉพาะค่าเช่าโฮส
ก็ตกปีละ 19200บาทแล้วครับ

ส่วนเงินกำไรทั้งหมดที่เหลือจากการจำหน่ายเสื้อเสรีไทยนั้น ขณะนี้มีประมาณ 8ถึง
9,000 ซึ่งจากเสียงส่วนใหญ่ในกระทู้เงินที่เหลือค่าเสื้อก็เห็นว่าสมควรจะนำเงิน
นี้มาบริจาคเป็นค่าใช้จ่ายเว็บ ซึ่งผมเห็นด้วยและอนุมัติในส่วนนี้ ค่าใช้จ่ายที่ชัดเจน
จะขอให้คุณริดกุนนำตัวเลขเงินสุทธิมาแปะอีกทีครับ

ในส่วนของเสื้อเสรีไทย ผมจะเปิดให้สั่งซื้อเป็นล็อตที่ ๓ สำหรับผู้ที่ต้องการอุดหนุน
เว็บบอร์ดเสรีไทย ได้ทำบุญยังไม่พอยังได้เสื้อเท่ๆของเสรีไทยไปใส่ด้วยนะครับ
รายละเอียด โปรดติดตามได้ในอาทิตย์นี้ครับ

สำหรับ ท่านใดที่อยากบริจาคเงินเข้าเว็บเสรีไทยโดยตรง ก็สามารถกระทำได้ครับ
สำหรับเลขที่บัญชีจะอัพเดดกันอีกครั้งในกระทู้นี้ ขณะนี้ผมขอให้คุณริดกุนไปเปิด
บัญชีใหม่ขึ้นมาเพื่อรองรับเงินบริจาคในส่วนนี้โดยเฉพาะ

ตอนนี้เอาแค่นี้ก่อนนะครับ สำหรับบัญชีค่าเสื้อจะยังคงใช้บัญชีเดิมนะครับ รายละ
เอียดทั้งหมดจะแจ้งให้ทราบอย่างชัดเจนอีกครั้งภายในสัปดาห์นี้ครับ

เลขที่บัญชีโอนเงินบริจาค ผมขอยกมาแทรกที่นี่เพื่อความสะดวกครับ

คนกวาดขยะ 20/12/2554 21:36 น.
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่ เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวันคือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน

#2 O2Giant

O2Giant

โปรแกรมมั่ว

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:29

รับทราบครับ

ปล. ตกลงอีกเว็บที่เป็น .org มีที่มาที่ไปยังไงครับ

#3 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:32

รอโอนตังค์ให้ด้วยใจจดจ่อครับ :D

#4 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:42

ขอรูปตัวอย่างเสื้อให้ดูอีกครั้งหน่อยครับ ผมอาจจะเข้ามาไม่ทัน
และวิธีการบริจาคด้วยครับ เผื่อสมาชิกใหม่อีกครั้งครับ

#5 Lemon_sweetie

Lemon_sweetie

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:52

รับทราบคะ
People have to really suffer before they can Risk doing what they Love.....^_^

#6 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:54

ว่ากันมาครับ แล้วก็ช่วยกันไป สรท ทีมครับ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#7 เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:08

ร่วมด้วยช่วยดันให้เวปเดินหน้าต่อไปค่ะ รอกระทู้คุณริดกุนแจ้งหมายเลขบัญชีนะคะ

#8 อิสระชน

อิสระชน

น้องเก่า

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:30

พร้อมสนับสนุนอีกแรงจ้า
ประชาธิปไตย หมายความว่า ประโยชน์ของประชาชนเป็นใหญ่...ไม่ใช่ ประชาชนเป็นใหญ่ ต้องประโยชน์ของประชาชนเป็นใหญ่... "พุทธทาสภิกขุ"

#9 iba

iba

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:36

พร้อมสนับสนุนด้วยค่ะ

#10 Majung

Majung

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:43

รับทราบและพร้อมปฎิบัติค่ะ ^__^
ธมฺมจารี สุขํ เสติ

#11 Meena Pj Pa'phu

Meena Pj Pa'phu

น้องใหม่

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 18:58

เป็นกำลังใจให้ทีมงาน สรท.และพร้อมเป็นแรงสนับสนุนให้ก้าวต่อไปค่ะ

#12 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:01

เย้จะได้เสื้อใหม่แล้ว

#13 bird

bird

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:14

สนับสนุนเต็มที่ค่ะ...
สั่งจองเสื้อล่วงหน้าด้วยค่ะ :wub:

#14 cassava

cassava

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:19

ขอรูปตัวอย่างเสื้อให้ดูอีกครั้งหน่อยครับ ผมอาจจะเข้ามาไม่ทัน
และวิธีการบริจาคด้วยครับ เผื่อสมาชิกใหม่อีกครั้งครับ

ผมก็มาใหม่ครับ ขอทราบวิธีการ

#15 มารุจัง

มารุจัง

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:23

รับทราบค่าาา :lol:
หากคนดีเกรงกลัวและท้อถอย คนเลวก็จะยิ่งเหลิงวางอำนาจบาตรใหญ่Forum rules!- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

#16 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:47

รอร่วมด้วยช่วยจ่ายคร้าาาา

คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#17 > mj <

> mj <

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 19:59

รับทราบครับ

#18 คุณฉงน

คุณฉงน

น้องเก่า

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:00

หนับหนุนคร้า..
"ผู้เล่นต้องรู้คุณค่าของหมาก เพราะหมากทุกตัวมี คุณค่า ต้องใช้ให้เป็นประโยชน์จริง การเดินผิดพลาด เพียงส่วนน้อย อาจทำให้เกิดความผิดหวัง พ่ายแพ้ อย่างง่ายดาย". หมากรุกไทย

#19 caveman

caveman

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:06

ทราบ..ครับ...รับทราบ
อย่าทำสิ่งโง่...โดยการสีซอให้กาสรฟัง

#20 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:29

เตรียมพร้อม

#21 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 20:40

เล่นมานาน เดี๋ยว เที่ยวนี้ขอช่วยด้วยคนครับ ... ;)

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#22 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:06

จากกระทู้นี้

http://forum.seritha...tart=90#p440249

ตอนนี้เงินในบัญชี มีอยู่ 10,179 บาท ครับ ดังนั้นกำไรสุทธิ + ดอกเบี้ย ก็คือ 9,179 บาท
ส่วนยอด 1,000 บาทของผมที่ตั้งต้นไว้ ก็ขอสมทบเข้าบัญชีไปด้วยเลยไม่ต้องหักออก

ดังนั้น ถ้าโอนเงินในส่วนนี้มาเข้ากองทุนค่าเช่า
ก็จะมีเงินในกองทุน 3,069 + 10,179 = 13248 บาทครับ

ส่วนเลขบัญชีใหม่ กำลังดำเนินการครับ
กำลังเจอพนักงานธนาคารมั่วนิ่มบังคับเปิด ATM
เดี๋ยวต้องไปหาเรื่องซักหน่อย

ปล. ท่านที่โอนแล้วกรุณาอย่าโพสชื่อผมลงในบอร์ดครับ ผมกลัวเสื้อแดงมาเผาบ้าน
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#23 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:11

อยากจะบอกว่า ลืมไปแล้วอ่ะ เลขบัญชี 555555 ขอมาแปะให้ใหม่ด้วยค้า

#24 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:25

รับทราบครับ

กำลังอยากได้เสื้อใส่รับปีใหม่พอดี

#25 18Bottle

18Bottle

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:27

ร่วมด้วยช่วยกันครับ

#26 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:30

อยากจะบอกว่า ลืมไปแล้วอ่ะ เลขบัญชี 555555 ขอมาแปะให้ใหม่ด้วยค้า

ยังไม่มีครับ จะเปิดบัญชีใหม่
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

#27 zeus

zeus

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:52

เล็กๆน้อยๆช่วยกันครับ เวปดีๆ อย่างนี้ต้องสนับสนุน

#28 puri

puri

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:14

:D ยินดีและขอบคุณ ที่ให้พวกเรามีส่วนร่วม :D

#29 TheBook

TheBook

น้องเก่า

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:54

อยากได้เสื้อด้วยครับ :P :P :P

ขอเป็นสาวก สรท ด้วยครับ

#30 โคนัน

โคนัน

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:12

ไหนเอ่ย เบอร์บัญชี ธนาคาร อยู่มานานละ บอร์ดนี้ ไว้จะสมทบทุน

#31 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 23:47

http://forum.seritha...tart=90#p440249

ตอนนี้เงินในบัญชี มีอยู่ 10,179 บาท ครับ ดังนั้นกำไรสุทธิ + ดอกเบี้ย ก็คือ 9,179 บาท
ส่วนยอด 1,000 บาทของผมที่ตั้งต้นไว้ ก็ขอสมทบเข้าบัญชีไปด้วยเลยไม่ต้องหักออก

ดังนั้น ถ้าโอนเงินในส่วนนี้มาเข้ากองทุนค่าเช่า
ก็จะมีเงินในกองทุน 3,069 + 10,179 = 13248 บาทครับ

ส่วนเลขบัญชีใหม่ กำลังดำเนินการครับ
กำลังเจอพนักงานธนาคารมั่วนิ่มบังคับเปิด ATM

ปล. ท่านที่โอนแล้วกรุณาอย่าโพสชื่อผมลงในบอร์ดครับ ผมกลัวเสื้อแดงมาเผาบ้าน

กลัวเสื้อแดงเผาบ้าน ตั้งชื่อบัญชีเป็น
กองทุนเสรีไทยเว็บบอร์ด
ดีไหมคะ

สนับสนุนด้วยความเต็มใจค่ะ

#32 polunga

polunga

น้องใหม่

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 00:02

รอสั่งซื้อเสื้ออย่างใจจดใจจ่อครับ

หนับหนุน หนับหนุน :)

#33 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 00:34

กลัวเสื้อแดงเผาบ้าน ตั้งชื่อบัญชีเป็น
ดีไหมคะ

ขอบคุณครับ อยากเปิด แต่ไม่ได้เป็นนิติบุคคล เปิดไม่ได้ครับ

#34 Enzo

Enzo

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 07:01

รับทราบค่ะ ช่วยๆกันอยากได้เสื้อด้วยค่ะ

#35 novem3

novem3

น้องใหม่

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:12

สมาชิกใหม่ อยากได้เสื้อด้วยค่ะ

#36 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:16

จะรอโอนเงินด้วยใจจดจ่อเช่นกันครับ

กรณีโดนเทลเลอร์แบงก์บังคับทำเอทีเอ็ม... ถ้าไม่สวยให้ร้องเรียน
ถ้าสวยน่ารัก..ก็ยื้อไปก่อนสักพักครับ...อิอิ
gladiator 1.jpg

#37 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 10:52

บัญชีรับบริจาคค่าโฮสเสรีไทยนั้น ขณะนี้ให้คุณ Ridkun ไปเปิดบัญชีใหม่ครับ
เมื่อเปิดบัญชีแล้ว จะอัพเดดไว้ในกระทู้นี้ครับ และในกระทู้ยอดรายรับ/จ่ายของ
เสรีไทยเว็บบอร์ดด้วย

ส่วนเรื่องเสื้อเสรีไทย ผมจะตั้งกระทู้ใหม่และแจ้งบัญชีธนาคารและรายละเอียด
ในการสั่งซื้อเสื้อเสรีไทยทั้งหมดลงไปในนั้นครับ ขณะนี้โปรดอดใจรอสักนิด
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่ เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวันคือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน

#38 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 12:34

ยังไม่มีครับ จะเปิดบัญชีใหม่

...

#39 rakchart thai

rakchart thai

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 15:07

รอเลขที่บัญชีครับ .. ส่วนเสื้อเผื่อ XL & XXL ด้วยนะครับ ผมมันหมูตัวหญ่ายน่ะครับ :D :D :D

#40 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:14

อยากได้เสื้อเช่นกันครับ ทำไซส์ XXL ไว้ให้ผมด้วยนะครับ
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#41 ต่อมเดือดแตก

ต่อมเดือดแตก

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:17

หมายเลขบัญชีมาเงินไปฅรับผม ฅงไม่มากไม่มายสัก500พอสมฐาณะ รักษาไว้ให้มีเว็บดีๆฅู่เมืองไทย
"ท๊ากสิน....ออกไป"

#42 noona

noona

เมพ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 22:54

รอบริจาคอยู่นะคะ :)

#43 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 01:06

ยินดีครับ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#44 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 08:34

ยินดีครับ อยากได้เสื้อสักตัวสองตัว ^^

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#45 ลืมล็อกอินเก่า

ลืมล็อกอินเก่า

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:10

ตามอ่านมานาน ได้ความรู้จากที่นี่ก็เยอะ เดี๋ยวช่วยค่ะนิดๆหน่อยๆ อยากรู้ว่า พวกโปก บัง เหนไต จะมาช่วยมั่งไม๊อ่ะ

#46 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:32

เอากระทู้สั่งซื้อเสื้อมาปักหมุดไว้ด้วยนะครับ

จะสั่ง 2 ตัว แต่รอรายละเอียดเรื่องไซด์ของอีกคนก่อน แล้วจะโอนเงิน แจ้งรายละเอียดไปให้ครับ

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#47 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:46

รอโอนเงินช่วยครับ

#48 กระท่อมปลายนา

กระท่อมปลายนา

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:46

สมาชิกใหม่ นะครับ

อยากได้เสื้อ นะครับ เเต่ อยู่ต่างประเทศ จัดส่งให้ได้ไหม ครับ ส่ง ที่บ้าน จ. สุรินทร์

หากโอนเงิน เข้าปัญชีเเล้ว เเจ้ง ผ่านท่านผู้ใด ครับ

#49 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:12

ตอนนี้ปักหมุดกระทู้สั่งซื้อเสื้อล้วนะครับ ก็แจ้งไว้ในกระทู้เสื้อได้เลยครับ

สำหรับที่สมาชิกถามมาว่าจัดส่งต่างจังหวัดได้ไหม จัดส่งให้ทั่วราชอาณาจักรนะครับ
สั่งซื้อล้ว โอนเงินเข้าบัญชีในกระทู้เสื้อ สำหรับที่อยู่ที่จะให้จัดส่ง ให้ส่งเป็นข้อความ
หลังไมค์มาที่ผมนะครับ ที่อยู่ที่จัดส่งเป็นความลับสุดยอดครับ

#50 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 23:10

ดีไหมคะ

ขอบคุณครับ อยากเปิด แต่ไม่ได้เป็นนิติบุคคล เปิดไม่ได้ครับ

ผมเคยเปิดบัญชี'กองทุน......06'ของรุ่นกับธนาคารกสิกรไทยสาขา...
เดี๋ยวนี้ก็ยังใช้ได้ทั้งบัญชีออมทรัพย์และบัญชีกระแสรายวัน...

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน