Jump to content

- - - - -

คำผกา ประกาศก้องขาย...มีศักดิ์ศรีกว่าฆ่าคน

• Please log in to reply
171 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:14

แล้วอย่างคำผกาจะได้ศักดิ์ศรีวันละกี่คนครับ สงสัยต้องอยู่อย่างไร้ศักด์ศรีไปจนตายนั่นแหละ

#102 aunaun

aunaun

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:19

มาสรุปให้คำผกาฟัง เผื่อจะเข้าใจ unconsciousness ของตัวเองว่า
จริงๆแล้วคำผกากำลังพูดถึงประเด็นศีลธรรม
เพื่อเปรียบเทียบว่าโสเภณียังมีศีลธรรมกว่าฆาตกร
แต่ว่าตัวคำผกาเองเคยกระแนะกระแหนไปจนถึงด่าหยาบๆเกี่ยวกับศีลธรรมมามากแล้ว
อยู่ๆจะมาอ้างถึงก็กระดากปาก กลัวขี้กลากขึ้น เลยดัดจริตใช้คำว่าศักดิ์ศรี
พอผมอ่าน quote นี้ จึงเกิดความเอ็นดูในความไร้เดียงสา
ของคนที่ไม่มีความรู้อะไรเลย แต่เขียนบทความเป็นวรรคเป็นเวรราวกับรู้ทุกอย่าง

Edited by aunaun, 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:20.

#103 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:40

คนที่วันๆหมกมุ่นอยู่แต่เรื่องใต้สะดือแบบคำผกา ยังกล้าเอาคำว่าศักดิ์ศรีมาใช้อีกหรือ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#104 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:58

ตกลงคำผกา กับ แม่ของสมเจียม
มีอาชีพเดียวกัน?

#105 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:30

แต่ผมว่ากระหรี่คำผกาคงจะเป็นแม่สมเจียมมากว่า

เห็นไอ้หงอกมันเ้คยบอกว่าแม่มันเป็นกระหรี่ พ่อมันเป็นแมงดา

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#106 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:42

อี คำผกา น่าจะชวน อี แม่เกด มาทำด้วยนะ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#107 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:10

ทุศีลคงจุกอกตายนะ สั่งฆ่า และโกง

ถ้าขายจริง ต้องกล้าโชว์สินค้า เพื่อให้คนซื้อพิจารณา

ถ้าจะซาดิสต์ เอา2เรื่องมาโยงกัน ..ถ้าเห็นคนกำลังฆ่ากัน แม่งคงแก้ผ้าโชว์
แล้วชี้ นี่ดีกว่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#108 ant

ant

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:21

ขอโทษนะ อย่าว่าแต่จะซื้อ(ห..เน่าๆ)ของเมิงเลย

ต่อให้ฟรีแล้วแถมข้าวสารอีกสองกระสอบ กุยังต้องขอคิดดูก่อนเลย

:mellow: :mellow: :mellow:

แสดงว่ายังมีลังเล

เป็นผม "ตายดาบหน้าดีกว่า"
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#109 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:04

แค่คิดตาม.........ก็จะอ๊วกแล้ว........ใครจะไปซื้อลง
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#110 เช never die

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:17

ขอโทษนะ อย่าว่าแต่จะซื้อ(ห..เน่าๆ)ของเมิงเลย

ต่อให้ฟรีแล้วแถมข้าวสารอีกสองกระสอบ กุยังต้องขอคิดดูก่อนเลย

แสดงว่ายังมีลังเล

เป็นผม "ตายดาบหน้าดีกว่า"

แบบว่าอารมย์ยังเสียดายข้าวสารฟรีสองกระสอบหน่ะ :( :(

เดี๋ยวนี้ข้าวแพง ^_^ ^_^
  • ant likes this

#111 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:50

ขอเสนอให้ศาลตัดสินพวกคดีข่มขื่น
ให้ลงโทษด้วยการเอารูป she ที่โชว์นมดำ ๆ มาติดฝาผนังในคุก
รับรองไอ้คนที่ชอบข่มขื่นคนอื่น .....ตายด้านตลอดชีวิตแน่ ๆ

#112 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:57

http://prachatai.com...l/2011/07/35943
แต่เธอยังยึดติดอยู่เพราะเธอมีสามีเป็นผู้หญิง :lol: :lol: :lol:

Edited by juemmy, 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:02.

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#113 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:09

เสื้อแดงคงชอบ :wacko:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#114 KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:25

คือ ที่นาผืนน้่อยของหนู ที่คุณพ่อคุณแม่ให้มา หนูจะไปแจกฟรี หรือขายเห้ให้ได้เงิน มันก็สิทธิ์ของหนู
เพราะว่า .....
หนูไม่ได้เอา เห้ หนูไปจุดไฟเผาบ้านเผาเมือง เผาศาลกลาง
หนูไม่ได้เอา เห้ หนูไปหนีบ M79 ยิงกระบาลใคร
หนูไม่ได้เอา เห้ หนูไปจับ ไกนกปืน ยิงใส่หัวใคร
หนูไม่ได้เอา เห้ หนูไปโรยเรือใบ ให้คนอื่นต้องเดือดร้อน
และหนูไม่ได้เอา เห้ ของหนูไปยุ่งกับใคร

แต่กะทิว่า เห้ หนูอาจจะสะอาดว่าจิตใจ และก็สมองของหนู
วันก่อนโล่แหกนม
วันนี้จะแหกทุเรียน แล้วบอกว่า ดีกว่าฆ่าใคร

กะทิรู้สึกสังเวชว่า เห้ ของคุณที่คุณพ่อคุณแม่ ซํม มาเลี้ยงตั้งแต่ตีนเท่าผาหอย โตขึ้นมาหาคนมากระทู้งหินปูที่แกะไม่ได้
จึงต้องเอาสมบัติติดตัวชิ้นที่ 2 ที่ คุณพ่อคุณแม่ทำมาให้ ประกาศขายสะดิบดี

ปลายแถวยังขนาดนี้ แล้วนายกรัฐมนตรีจะขนาดใหน
ของดีๆให้เทียบมีเยอะมีถมไป แต่ทำไมคน***ชอบเอาของต่ำมาสวมรอย

Edited by KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว, 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:27.

#115 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:29

ตัวอย่างของคนที่คิดว่าถ่อยแล้วเท่ ได้แต่สร้างวาทะกรรมให้พรรคพวกอวยกันเอง
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#116 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:31

แค่คิดตาม.........ก็จะอ๊วกแล้ว........ใครจะไปซื้อลง

นั่นแน่......มีแอบคิดซะด้วย :D :D

#117 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:42

ไอ้แม้วต้องทบทวนโบนัสปลายปีแล้ว

คำผกาบังอาจด่านายจ้าง

#118 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:06

อ่านกระทู้ที่มีข้อความคล้ายๆกันนี้ในอีกกระทู้ เเต่มีจุดมุ่งหมายคนละฝั่ง ข้อความอีนี่มันออนไลน์นั่งปั้มบทความยุเเยงให้คนฆ่ากันด้วยถ้อยค่ำโง่ๆดูถูกคนเเบ่งเเยกผู้คน เลวกว่าหมาชั่วกว่าฆ่าคน :lol: :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#119 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:23

นั่นแน่......มีแอบคิดซะด้วย :D :D

เป็นช่วงที่จิตตกครับ........ตอนนี้ตั้งหลักได้แล้วครับ :D
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#120 juemmy

juemmy

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

ขอโทษด้วยนะคะที่อาจไปกระทบกับหลายคนโดยที่ไม่ได้ตั้งใจ (ความจริงก็ตัว จขกท ด้วย)

งั้นคุณก็อย่าลืมไปแก้ไข ไปลบคำนี้ ที่คุณโค๊ตมาใน # 55 ด้วยนะคะ
ไม่งั้น...มีเคือง

อ่านแล้วรู้สึกสะดุ้งเล็กน้อย
กรณีนี้เกี่ยวอะไรกับ จขกท.คะ :o

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#121 นกกวิด

นกกวิด

น้องใหม่

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:24

หมาเห็น ก็คงไม่เอาแหละมั้ง

เห็นด้วยนะ

#122 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:30

จะไม่ให้เชียร์โสเภณีได้ยังไง เพราะคนเหล่านี้มีอยู่เต็มสภาเลย

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#123 young politic

young politic

น้องเก่า

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:13

สรุปเอาว่า ที่นี่ไม่สนใจซื้อ งั้นไปลองขายที่ห้องราชดำเนินดูซิ หรือไปมาแล้วขายไม่ออกเหมือนกัน สงสัยพวกเดียวกันยังไม่สนเลย

#124 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:14

ผมสงสัยว่าจะไม่ใช่แค่นี้ อาจจะเป็นแม่ "เสื้อแดง" และ "คนกลาง"
ในเว็บนี้ด้วย :lol: :lol: :lol:

#125 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:22

พูดแบบนี้สาว ๆ แถวซ.1 ถนนพระรามสองคงภูมิใจนะ ที่มีคนยกย่องพวกเธอ ต่อไปพวกเธอก็จะได้พาลูกหลานมาสานต่ออาชีพได้ไม่อายสังคม

Edited by บุคคลทั่วไป, 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:23.

ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#126 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:40

เข้าใจว่าคงเป็นปริศนาธรรมนิกายอะไรซักอย่าง :D
ต้องคิดอย่างมีสติ ถึงจะเข้าใจ

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#127 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:45

หัวเราะมากจนตอบผิดกระทู้ค่ะ ขอโทษมากๆจริงๆนะ :lol: :lol:

Edited by จีรนุช, 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:46.

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#128 juemmy

juemmy

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:02

เข้าใจว่าคงเป็นปริศนาธรรมนิกายอะไรซักอย่าง :D
ต้องคิดอย่างมีสติ ถึงจะเข้าใจ

คุณดอนยออย่าบอกนะคะ
ว่าเป็นนิกายจานบิน แหวนไก่ย่าง :o

#129 poco

poco

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:19

ฮึ่่ม!!!ถ้าผู้หญิงคนนี้ไม่แต่งหน้าแล้ว
หนังหน้าหล่อจะเป็นอย่างไรกันนะ

#130 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:01

หน้าตาอย่างงี้ขาย..... แล้วยืนโบกอยู่ข้างถนนนะ

ขับรถอยู่จะเลี้ยวไปหาเลย เหยียบแม่มให้แบนไปเลย...

#131 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:13

คงไปหาหมอมาแล้ว แต่หมอรักษาไม่ไหาย เธอเป็นโรคจิต

จิตหงุดหงิม

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#132 nnnn43

nnnn43

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:03

มาบอกอาชีพเก่าของหล่อนว่าเคยทำมาก่อน :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#133 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:10

อี คำผกา น่าจะชวน อี แม่เกด มาทำด้วยนะ

อีคำผกา และแม่อีเกด ไม่ใช่แค่ขายหeeอย่างเดียว ขายทั้งวิญญาณเลยล่ะครับ

#134 tu249cm

tu249cm

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:15

แล้วตกลงแม่ดอก ทองขายไปกี่ครั้งแล้วล่ะ หรือว่าฟรี เพราะเป็นกิจกรรมชอบของแก
พูดถึงยัยบ้านี่แล้วสงสารพ่อแม่ของมันจัง

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#135 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:20

ขายhee ก็ฆ่าคนได้ เพราะติดเอดส์ติดโรคทุกข์ทรมานกว่าจะตาย ลองไปถามไอ่สมศักดิ์ดูว่าจะชื้อheeเน่าๆของอิคำผกามั้ย

#136 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:20

ถ้านางยังขายไม่ออก แนะนำให้ไปจำนำกับรัฐบาลไว้ก่อนเห็นเขาว่าได้ราคาดีด้วยนะเออ

#137 aunaun

aunaun

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:33

ที่คำผกาหมกมุ่นกับประเด็นโสเภณี
ก็เพราะว่าคำผกาสับสน (อย่างจงใจ) ระหว่างการร่วมเพศแลกกับเงิน (โสเภณี)
กับการร่วมเพศอย่างเสรีด้วยความยินดี (คำผกา)
ทั้งสองอย่างนี้เป็นคนละบริบท และถ้าใช้คำของคำผกา ก็ต้องบอกว่ามีศักดิ์ศรีต่างกัน
ส่วนประเด็นศีลธรรมเป็นคนละเรื่องกัน

#138 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:13

น่าซื้อแจกปางช้างแถวลำปางนิ

#139 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:47

ไม่ต้องสงสัยเลยว่าขนมอี๋ของคำ ผกาขายแถว สรท ไม่ได้แน่ๆ

ถ้าจะมีคนซื้อก็น่าจะมีนายหมูกากอยู่ตัวนึง ^_^

#140 emujack

emujack

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:54

ผมไม่เข้าใจจริงๆ ทำไมวงการสือสารมวลชนต่างๆ ไม่มาตำหนิการกระทำที่ไม่ดีต่างๆของพิธีกร

#141 puggi

puggi

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:08

ทำเป็นเล่นไป เดี๋ยว ไอ้ปู มันทำเศรษฐกิจพัง ล่มจม แล้ว

มันอาจจะได้ ขาย ห อ ย กู้ชาติ ก็ได้

#142 Rescue

Rescue

น้องใหม่

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:12

ถูกใจผมจัง

#143 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:13

เค้าเป็นนักเขียนดังในสื่อมติชั่วเชียวนะ

#144 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:14

พวกนี้สนับสนุนนังนี่ ผมของ่ายๆ
มีโสเภณีคนไหนที่ได้รับการยกย่องบ้างครับ
เมื่อเทียบกับคนที่ฆ่าคนที่ได้รับการยกย่อง

ไม่ต้องอะไร เอามาเทียบกันเจงกีสข่านก็ได้
หรือเอาเพศเดียวกันก็ได้ อย่าง Joan Of Arc

#145 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:14

สัมภาษณ์: คำ ผกา “พี่ขอลาออกจากการเป็นเฟมินิสต์ มาเป็นคน”

แสดงว่าไม่เคยเป็นคนมาก่อน

#146 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:25

อืม... ที่แท้อยากจะบอกว่าเธอมีศักดิ์ศรีนี่เอง

#147 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:44

แค่วาจาที่เอ่ยก็ไม่พ้นแต่เรื่องต่ำๆ จิตใจหยาบช้าขนาดนี้ ของต่ำๆของหล่อนคงจะเน่าไม่แพ้วาจาอันหยาบโลนและเน่าเหม็นของคำผกา

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#148 เช never die

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:57

เค้าเป็นนักเขียนดังในสื่อมติชั่วเชียวนะ

แม่งเขียนแต่เรื่องใต้สะดือ ไม่เอากับผู้หญิงก็เอากับผู้ชายแทบทุกปักษ์

ผมเลิกอ่านเลิกซื้อมติชน เหตุผลส่วนหนึ่งก้เพราะอีนี่นี่แหละ

อยากตะโกนดังๆไปยัง บก.มติชนด้วยซ้ำว่า

"ถ้ากุอยากอ่านเรื่องอีโรติกใต้สะดือละก็ กุไปซื้อ "นวลนาง" มาอ่านไม่ดีกว่าหรือ"

#149 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:07

เพิ่งรู้ว่า คำผกา สู้ทุกเพศ

#150 เช never die

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:23

เพิ่งรู้ว่า คำผกา สู้ทุกเพศ

แปลว่าไม่เคยเป็น "แฟนานุแฟน" ตัวจริงของมติโจร

บอกตรงๆนะถ้าให้เลือกได้ ผมขอเอาลุงนิวัติ กองเพียร กลับมานั่งบรรยายความเย้ายวนของป้าเพ็ญพักต์

ยังได้อารมย์กว่าเอากระหรี่บางตัวมานั่งพร่ามเรื่องใต้สะดือแบบ หญิงกับหญิง หรือ หญิงกับชาย เป็นไหนๆ

ฮา ฮา ฮา ... :lol: :lol: :lol:

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน