Jump to content

- - - - -

คำผกา ประกาศก้องขาย...มีศักดิ์ศรีกว่าฆ่าคน

• Please log in to reply
171 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 soco

soco

เมพ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:25

เลวได้โล่ห์
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#152 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:28

ดูรูปแบบการใช้คำแล้ว ผมว่ามันน่าจะเจตนาล้อเลียนท่านว.นะครับ

#153 Lucy Van Pelt

Lucy Van Pelt

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:38

บอกตรงๆว่ามันกระดากปากที่จะพูดหรือเขียนคำว่า he นะ จะว่าดัดจริตก็ว่าเหอะ เด็กๆได้ยินบ่อยๆจะคิดว่าเป็นเรื่องธรรมดา หลานผมได้ยินแม่เค้าอุทานมีทั้ง he ทั้ง kuay บ่อยๆยังติดปากอุทานแบบนั้นเลย

#154 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:40

คำผกา มันมี ผัวไหมครับ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#155 ant

ant

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:59

ฮึ่่ม!!!ถ้าผู้หญิงคนนี้ไม่แต่งหน้าแล้ว
หนังหน้าหล่อจะเป็นอย่างไรกันนะ

สิบล้อเสียหลักยังหักหลบ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#156 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:09

มีฮับ แต่เป็นทอม

คำผกาเขาเปิดเผยว่าเขาเซ็กซ์เสรีมาตั้งแต่ไหนแต่ไร แล้วเขาก็เป็นไบอย่างเปิดเผยครับ
gladiator 1.jpg

#157 Ballbk

Ballbk

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:12

มีฮับ แต่เป็นทอม

คำผกาเขาเปิดเผยว่าเขาเซ็กซ์เสรีมาตั้งแต่ไหนแต่ไร แล้วเขาก็เป็นไบอย่างเปิดเผยครับ

โอเคครับ
He ของมัน คงกระหาย ระริกระรี้ อย่างหนัก
ไม่งั้นคงไม่ want ขนาดนี้

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#158 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:59

กลิ่นหอยเน่าลอยมาเต็มๆ อ้วกกก

#159 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:03

เค้าเป็นนักเขียนดังในสื่อมติชั่วเชียวนะ

แม่งเขียนแต่เรื่องใต้สะดือ ไม่เอากับผู้หญิงก็เอากับผู้ชายแทบทุกปักษ์

ผมเลิกอ่านเลิกซื้อมติชน เหตุผลส่วนหนึ่งก้เพราะอีนี่นี่แหละ

อยากตะโกนดังๆไปยัง บก.มติชนด้วยซ้ำว่า

"ถ้ากุอยากอ่านเรื่องอีโรติกใต้สะดือละก็ กุไปซื้อ "นวลนาง" มาอ่านไม่ดีกว่าหรือ"

เอิ่ม.....นวลนาง มันยังมีขายอยู่เหรอน้า ฮ่าๆๆๆๆๆ

#160 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:11

มึงพูดไม่ดูหน้าตาเลย แค่เห็นหน้าเมิงก็หดแล้ว บรึ๋ยยย!!!! อีกบภูเขา

#161 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:41

เอาของเสีย ของเน่า ขายได้ด้วยเหรอ :huh:

#162 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:53

เค้าเป็นนักเขียนดังในสื่อมติชั่วเชียวนะ

แม่งเขียนแต่เรื่องใต้สะดือ ไม่เอากับผู้หญิงก็เอากับผู้ชายแทบทุกปักษ์

ผมเลิกอ่านเลิกซื้อมติชน เหตุผลส่วนหนึ่งก้เพราะอีนี่นี่แหละ

อยากตะโกนดังๆไปยัง บก.มติชนด้วยซ้ำว่า

"ถ้ากุอยากอ่านเรื่องอีโรติกใต้สะดือละก็ กุไปซื้อ "นวลนาง" มาอ่านไม่ดีกว่าหรือ"

เอิ่ม.....นวลนาง มันยังมีขายอยู่เหรอน้า ฮ่าๆๆๆๆๆ

ตามแผงนิตยสารมือสองริมคลองหลอดวันเสาร์-อาทิตย์ ยังพอหาได้ครับ

-_- -_- -_-

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#163 เกลียดเควี้ยแดง

เกลียดเควี้ยแดง

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:31

ขอบอกว่าอีนี่อย่าว่าแต่ขาย ให้ฟรีๆกรูก็ม่ายเอา กัวเสนียดจันไรติด
เกลียดเควี้ยแดง..>เกลียด=ไม่ชอบอย่างแรง,>เควี้ย=พวกควาย(พวกโง่ดักดาน)+พวกเหียไม้โท(พวกฉลาดแต่ทำเรื่องเหียไม้โทๆ),>แดง=แหล่งรวมความชั่ว+เลวปล.เกลียดมากคือพวกเควี้ยแดงล้มเจ้ากับพวกเควี้ยแดงทำเลวชั่ว,เผาเมือง จับได้บอกแดงเทียม เลวแต่ใจกะตู๊ด

#164 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:59

เคยอ่านในมติชนสุดฯ.....เธอเขียนประมาณว่าได้ไปพูดที่ไหนไม่รู้..ระหว่างนั้นเธอจับไมค์ เธอกลับจินตนาการถึงกะปู๋ซะงั้น :lol: :lol: ...มันฝักใฝ่จริงๆ

#165 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:05

เคยอ่านในมติชนสุดฯ.....เธอเขียนประมาณว่าได้ไปพูดที่ไหนไม่รู้..ระหว่างนั้นเธอจับไมค์ เธอกลับจินตนาการถึงกะปู๋ซะงั้น :lol: :lol: ...มันฝักใฝ่จริงๆ

:o :o :o

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#166 คน หมา ขี้ข้า จานบิน...

คน หมา ขี้ข้า จานบิน...

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:47

หน้าตาแบบนี้เป๊ะๆเลย ตอนเป็นเด็กๆประถม ผมกับเพื่อนถีบจักรยานผ่านหน้าซ่อง
พวกคุณเจ้ๆเค้านั่งโชว์ของอยู่บนนั่งร้านข้างถนน <ของซื้อของขายคุณภาพดีไม่ดีต้องโชว์>
พอดีเจ้าเต่ายักษ์ของคุณเจ้เค้าทะลุออกจากผ้าซิ่น ชิ่งเข้าเต็มสองเบ้าตาผม ปั่นจักรยานหนีไปตั้งหลักอีกหมู่บ้านนึง
ผมกับเพื่อนกลัวมากจริงๆ วันหลังไม่กล้าปั่นไปแถวนั้นอีกเลย กลัวศักดิศรีทิ่มตาอีก

ปล. ซักวันนึงไม่นานเราอาจได้เห็นน้องเฟมินิส<>เอาดิลโด่มาเล่นออกสื่อ เกาะกระแสไปมา :P
กะหรี่แค่เร่ขายตัว นางสาวหลายผัวบอกลูกชายตัวน้อย.....โตขึ้นอย่าทำริยำเหมือนตระกูลแม่นะลูก

#167 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:42

จขกท.คะ ที่คำผกา ประกาศขายอ่ะ ขายเป็นกิโล หรือ ขายเป็นจานๆ ค่ะ

แล้ว ไอ้ที่เขาจะขายอ่ะ กรมอนามัย มาตรวจสอบหรือยังว่า มันมีสิ่งปนเปื้อนหรือเปล่า

#168 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:28

ฮึ่่ม!!!ถ้าผู้หญิงคนนี้ไม่แต่งหน้าแล้ว
หนังหน้าหล่อจะเป็นอย่างไรกันนะ

สิบล้อเสียหลักยังหักหลบ

gladiator 1.jpg

#169 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 20 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:25

ขายห.อี มีศักดิ์ศรีกว่าขายชีวีเป็นทาสแม้ว

ขายห.อี มีศักดิ์ศรีกว่าเอาไปแจกฟรีที่โรงแรม 5 ดาว

ขายห.อี มีศักดิ์ศรีกว่าอีโง่ที่สะเออะมาเป็นผู้นำ

ขายห.อี มีศักดิ์ศรีกว่าเป็นรัฐมนตรีพรรคเผาไทย

#170 poco

poco

ขาประจำ

ตอบ 20 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:23

ขายห.อี มีศักดิ์ศรีกว่าขายชีวีเป็นทาสแม้ว

ขายห.อี มีศักดิ์ศรีกว่าเอาไปแจกฟรีที่โรงแรม 5 ดาว

ขายห.อี มีศักดิ์ศรีกว่าอีโง่ที่สะเออะมาเป็นผู้นำ

ขายห.อี มีศักดิ์ศรีกว่าเป็นรัฐมนตรีพรรคเผาไทย

Edited by poco, 20 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:26.

#171 แมว มหาภัย

แมว มหาภัย

ขาประจำ

ตอบ 20 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:42

ขายปากมึงมาให้กูตบดีกว่า  ห. *คุณ* เอาคืนไป

แข็ง เยียบเย็น และสงบนิ่ง เหมือนนิวเคลียร์ลูกหนึ่งอำมาตย์เอกเจ้าพระยาวิฬาร์มหาภัยบดินทร์

#172 Satan for Vendetta

Satan for Vendetta

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:58

ก็ลองบอกผัวทอมของเธอไปบอกคุณพ่อชัจจ์สิ

แม่เจ้า! ohmy.pngohmy.pngohmy.png

ผัวทอม = จารุพรรณ หรือเนี่ย!?!

เพิ่งรู้ blink.png

ว้าว เพิ่งรู้เหมือนกัน

"คนที่เลวกว่าน.ช.ทักษิณ ก็คือ คนที่ช่วยให้น.ช.ทักษิณ ยังมีชีวิต พูดพล่าม และ ทำเลวต่อไป" 

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน