Jump to content

- - - - -

งบเพียง6แสนกว่าล้าน กับความเจริญอย่างเห็นได้ชัดของไทย ขอบคุณท่านนายกมากๆครับ

• Please log in to reply
59 replies to this topic

#51 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

Posted 23 December 2012 - 11:44

จขกท. มันใช้สมองส่วนไหนคิดว่ะ
.
.
.
.
เจริญ ฮวบๆ ล่ะไม่ว่า

โทดทีฮะ ไม่สนทนากับคนเรปน้อย

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#52 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

Posted 23 December 2012 - 15:14

เสียจาย ผม Rep เยอะ ดักผมไม่ได้หรอก

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#53 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

Posted 23 December 2012 - 20:03

.
.
.
.

เป็นพวก ถือตัว อวดเก่ง ว่างั้น

#54 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

Posted 23 December 2012 - 20:09

.
.
.
.

เป็นพวก ถือตัว อวดเก่ง ว่างั้น

ไม่ได้ถือตัวครับ เพราะผมหนัก175 คงถือไม่ไหว

แค่ไม่ลดตัวลงไปเสวนากับพวกเรปน้อยๆ

จริงๆคุณก็น้อยนะ แต่ผมสงสารเลยลดตัวลงมาสนทนาด้วย6db6814fe9.gif

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#55 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

Posted 23 December 2012 - 20:14

งบเพียง6แสนกว่าล้าน กับความเจริญอย่างเห็นได้ชัดของไทย ขอบคุณท่านนายกมากๆครับ

เมื่อวานได้มานั่งคิดดู ถึงงบประมาณต่างๆที่ รบ. นี้ใช้ไป คิดแล้วก็รูดสึกได้ว่าเงินที่เสียไปนั้นคุ้มมากๆกับสิ่งที่ได้มา

เอาหลักๆ งบน้ำท่วม กับงบจำนำข้าว รวม 6แสนกว่าล้านบาท

แค่เงิน6แสนกว่าล้าน แต่ทำให้ประเทศเราเจริญขึ้น น้ำไม่ท่วมอีกเลย ชาวนากินดีอยู่ดี แถมมีถนนหนทาง สาธรนูประโภคเพิ่มขึ้น

ต้องขอบคุณท่านนายกยิ่งลักษณ์จริงๆครับ

อ่านแล้วไม่เข้าใจ.....

สงสัยเจ้าของกระทู้คัดย่อจาก"ใบบอก"เก็บตกของ"บัตรเติมเงิน".....

อ่านแล้วยังคิดว่ารัฐบาลนี้ทำร้ายชาติมากกว่า.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 23 December 2012 - 20:15.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#56 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

Posted 24 December 2012 - 09:47

.
.
.
.

ไม่ได้ถือตัวครับ เพราะผมหนัก175 คงถือไม่ไหว

แค่ไม่ลดตัวลงไปเสวนากับพวกเรปน้อยๆ

จริงๆคุณก็น้อยนะ แต่ผมสงสารเลยลดตัวลงมาสนทนาด้วย6db6814fe9.gif

ผมต้องทำยังงัย คุณถึงจะคุยด้วย....
ต้องเอา สลิปเงินเดือน 15,000 มาโชว์ ด้วยรึเปล่าครับ
หรือ ต้องประกาศ ขาย เจ็ตสกี ของคนอื่น เหมือน คนหน้าด้าน บางคนครับ

.

.

.

โง่แล้ว เสือ.............ก ขยัน

Edited by น้องใหม่ทางการเมือง, 24 December 2012 - 09:49.

#57 55555

55555

มหาเมพ

Posted 24 December 2012 - 10:04

ผมก็ว่าเศรษฐกิจดีขึ้น..

ไม่งั้นจะมีคนมีรถครั้งแรกตั้งล้านกว่าคนได้ไง

:lol: 

#58 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

Posted 24 December 2012 - 13:52

แก่ สปอร์ต ใจดี ไม่ช้อต  น้าเย้นจัดให้ ฮ่าๆ

#59 Anavel_Gato

Anavel_Gato

น้องใหม่

Posted 24 December 2012 - 14:22

ผม rep น้อยแต่อ่าน บอร์ดนี้มาปีกว่าละ ไม่ได้กินผมหรอกครับ

#60 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

Posted 24 December 2012 - 14:48

เลยไม่กล้าออกความเห็น

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users