Jump to content

- - - - -

หากเป็นไปได้ ผู้ว่ากทม. หญิงคนแรกเป็นไปได้แค่ไหน ท่านคิดว่า หากเป็นไปได้ ควรเป็น "ท่านใด"

• Please log in to reply
60 ความเห็นในกระทู้นี้

Poll: หากเป็นไปได้ ผู้ว่ากทม. หญิงคนแรกเป็นไปได้แค่ไหน ท่านคิดว่า หากเป็นไปได้ ควรเป็น "ท่านใด" (45 member(s) have cast votes)

หากเป็นไปได้ ผู้ว่ากทม. หญิงคนแรกเป็นไปได้แค่ไหน ท่านคิดว่า หากเป็นไปได้ ควรเป็น "ท่านใด"

1. ก. คุณหญิงกัลยา โสภณพนิช (13 votes [28.89%])

Percentage of vote: 28.89%

2. ข. คุณหญิงพจมาน ณ ป้อมเพชร (0 votes [0.00%])

Percentage of vote: 0.00%

3. ค. คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ (0 votes [0.00%])

4. ง. คุณหญิงจารุวรรณ เมณฑกา (1 votes [2.22%])

Percentage of vote: 2.22%

5. จ. คุณวรกร จาติกวณิช (8 votes [17.78%])

Percentage of vote: 17.78%

6. ฉ. คุณจิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี (18 votes [40.00%])

Percentage of vote: 40.00%

7. ช. คุณระเบียบรัตน์ พงษ์พานิช (0 votes [0.00%])

8. ซ. ....... (ที่ท่านเห็นว่าเหมาะสม) (5 votes [11.11%])

Percentage of vote: 11.11%

Vote Guests cannot vote

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:35

ก. คุณหญิงกัลยา โสภณพนิช
ข. คุณหญิงพจมาน ณ ป้อมเพชร
ค. คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์
ง. คุณหญิงจารุวรรณ เมณฑกา
จ. คุณวรกร จาติกวณิช
ฉ. คุณจิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี
ช. คุณระเบียบรัตน์ พงษ์พานิช
ซ. ....... (ที่ท่านเห็นว่าเหมาะสม)
[หมวดเจี๊ยบ/โอ๊คอ๊าค/ป้าธิดา]

หากเป็นไปได้ ขอเชียร์ คุณเจ คุณวรกร จาติกวณิช เต็มที่สุดสปรีดมิดคันเร่วเลย ท่านๆสมาชิก สรท. คิดเห็นอย่างไรบ้าง???

Edited by redfrog53, 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:08.

#2 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:39

ผมเชียร์ น้อง ตั้น...    :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#3 redfrog53

redfrog53

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:41

อ้าววววว!! แฟนคลับน้องตั้นเองหรือนี้ ไม่น่าแอ้บกลางเลย รู้ว่าไม่แดงก้อดีแล้ว

#4 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:41

ผม vote ให้ ผีอีเม้ย ครับ

Edited by สีนวล...สีนิล, 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:42.

#5 redfrog53

redfrog53

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:43

อิเม้ย เป็น นาโย๊ะฯ อีไม่สนหรอก เพราะไม่ได้เจอ โอบามา

#6 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:48

น้อง ตั้น ด้วยคนครับ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#7 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:49

เท่าที่เห็น ผมว่า น่าใช้ได้นะ มี 2 คน

คือ คุณหญิง จารุวรรณ กับ จิตภัสร์ อ่ะครับ

ส่วนคุณวรกร  ผมไม่เคยเห็นผลงานเลย อ่ะ จริง นะ หรือผมตกข่าว

ห้าาาาาาาาาาาาาาาา

ถ้าให้เลือก ผมขอ คุณจิตภัสร์  ดีกว่าครับ

ส่วนคุณจารุวรรณ นะ ให้เป็น ผู้ว่า สตง นะดีละครับ

Edited by พอล คุง, 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:50.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#8 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:51

ยอมรับว่ากระทู้นี้ หลับหูหลับตาโหวต แบบไม่สนใจความเป็นจริงครับ 

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#9 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:55

อั๊ยยะ..น้องตั๊นมาแรงจริง :wub:

#10 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:07

เป็นคน ตจว.ค่ะ แต่ก็ติดตามข่าวมาตลอด
ตามที่สอบถามมา ก็คิดว่า มี 2 ตัวเลือกน่าจะได้
คือ คญ.กัลยา และจิตต์ภัส

แต่สงสัย ระเบียบรัตน์ มาได้ยังไง
คิดยังไงถึงเลือกเธอ
ส่วนตัว คิดว่าเธอไม่เท่าไหร่หรอก
สร้างภาพมากกว่า
น่าจะพอกันกับยิ่งลักษณ์

#11 redfrog53

redfrog53

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:18

เท่าที่เห็น ผมว่า น่าใช้ได้นะ มี 2 คน

คือ คุณหญิง จารุวรรณ กับ จิตภัสร์ อ่ะครับ

ส่วนคุณวรกร  ผมไม่เคยเห็นผลงานเลย อ่ะ จริง นะ หรือผมตกข่าว

ถ้าให้เลือก ผมขอ คุณจิตภัสร์  ดีกว่าครับ

ส่วนคุณจารุวรรณ นะ ให้เป็น ผู้ว่า สตง นะดีละครับ

น่าตกข่าวจริงๆ เดินตามหลังคุณกรณ์ติดๆ ทุกงานเลยก้อว่าได้ ลุยทุกที่ เมื่อตอนน้ำท่วมนี้ กลับทีมหลังๆๆเลยครับ

#12 redfrog53

redfrog53

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:20

หยิงมาร ไม่มีคัยเชียร์เลยเหรอ????

#13 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:48

น่าตกข่าวจริงๆ เดินตามหลังคุณกรณ์ติดๆ ทุกงานเลยก้อว่าได้ ลุยทุกที่ เมื่อตอนน้ำท่วมนี้ กลับทีมหลังๆๆเลยครับ

ห้าาาาาาาา

ก้อว่าครับ ท่านกบแดง ผมคงตกข่าวอ่ะครับ

สงสันต้องหาข้อมูลใหม่ละครับ

ขอบคุณมากครับที่ให้ข้อมูล 

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#14 SonG_MoTeC

SonG_MoTeC

น้องใหม่

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:10

ถ้ามีโอกาสจริๆขอเป็น คุณหญิงกัลยาแล้วกันฮะ เพราะดูเหมือนเรื่องความสามารถดีที่สุดในบรรดารายชื่อที่กล่าวมา ส่วนคุณเจ(วรกร) ผมติดตามผ่านFB ของเธอ น่าจะเหมาะกับงานประเภทประชาสัมพันธ์ รึเปล่าครับ
ส่วนคุณตั้น นั้น ผมว่าหลายๆคนคงเห็นความสามารถของเธอแล้วก็ความอดทน แต่งาน กทม. เป็นงานที่ต้องเจอกับเหล่าเสือสิงห์กระทิงแรด ต้องการคนที่พร้อมจะเจ็บตัวจริงๆ ดูอย่างช่วงน้ำท่วมที่ผ่านมา คุณชายสุขุมพันธ์
ในสายตาผมนั้นทำอะไรก็ดูหน่อมแน้ม แต่พอน้ำท่วมที่ปัญหารอบด้านโดยเฉพาะการเมือง ทำให้ผมต้องมองคุณชายเปลี่ยนไปจริงๆ ฉะนั้นให้คุณตั้นเธอลงสนามใหญ่ดีกว่าครับ

[color=#ffa500;]ก็แล้วแต่ว่าคุณจะคิดว่าผมเป็นอะไรสลิ่ม แมลงสาป เพราะยังไงผมก็รู้ตัวว่ามันไม่ใช่สิ่งที่ผิดที่ผมเลือกประชาธิปัตย์ มาตลอด [/color]

[color=#ffa500;]                                                    :D"I'm a SKYLINE lover" [/color] :D

#15 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:34

ซ.....หมวดเจี๊ยบ :D

We love fender.

#16 redfrog53

redfrog53

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:41

ซ.....หมวดเจี๊ยบ :D

ฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ลืมได้งั้ยหว่าาาาา

#17 young politic

young politic

น้องเก่า

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:47

คุณหญิงกัลยา นุ่มเกินไปสำหรับตำแหน่งผู้ว่าฯ  คุณวรกรผลงานโดยทั่วไปยังไม่เป็นที่รู้จักกันแพร่หลายนัก  สำหรับคุณจิตภัสร์มีผลงานพอควรแต่ยังไม่เด่นพอ  และคุณหญิงจารุวรรณยังไม่ถึงระดับ    ส่วนที่เหลือขอผ่าน  บางคนความสามารถสู้ลีน่าจังยังไม่ได้เลย

#18 redfrog53

redfrog53

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:49

ห้าาาาาาาา

ก้อว่าครับ ท่านกบแดง ผมคงตกข่าวอ่ะครับ

สงสันต้องหาข้อมูลใหม่ละครับ

ขอบคุณมากครับที่ให้ข้อมูล 

ถ้ามีโพลวัดระหว่าง เจ้หน่อย กะ คุณเจ 

คุณเจ นำเป็นช่วงตัวเลยละครับ แฟนเพจโซเชียล ใน กทม. แยอะครับ คุณกรณ์อาจสู้ไม้ได้

#19 redfrog53

redfrog53

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:52

คุณหญิงกัลยา นุ่มเกินไปสำหรับตำแหน่งผู้ว่าฯ  คุณวรกรผลงานโดยทั่วไปยังไม่เป็นที่รู้จักกันแพร่หลายนัก  สำหรับคุณจิตภัสร์มีผลงานพอควรแต่ยังไม่เด่นพอ  และคุณหญิงจารุวรรณยังไม่ถึงระดับ    ส่วนที่เหลือขอผ่าน  บางคนความสามารถสู้ลีน่าจังยังไม่ได้เลย

ลีนา จัง เที่ยวนี้คงไม่เล่น เพราะเวทีนี้ เที้ยวนี้วัดกึ้น ไม้ประดับคงน้อย

#20 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:34

ปูเหี่ยวคางเบี้ยวเท่านั้นครับ 

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#21 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:16

พินทองทา ชินวัตร (เปลี่ยนชื่อจากเครื่องดนตรีกลายเป็นรหัสของบีบีซะงั้น) คนนี้เลยครับ  :P

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#22 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:41

คุณหญิงกัลยาเคยลงแล้วแต่ไม่ได้ และผมเห็นว่าคุณวุฒิของคุณหญิงกัลยาเหมาะที่จะทำงานกท.วิทย์นั่นแหละดีแล้วครับ ตรงตามความรู้ความสามารถของคุณหญิง

ถ้าให้เลือกตอนนี้ผมเลือก "อ.ผุสดี ตามไท" ครับ

#23 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:56

คุณเจ วรกร ค่ะ

ลุย + โต้ตอบได้ใจ

พวกสักแต่พูด จะได้ไม่กล้ามาพูดกล่าวหาชุ่ย ๆ ลอย ๆ

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#24 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:25

ฮ. ป้าธิดา     :D

#25 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:31

ถ้าเราอยากเห็นคุณกรณ์มาลงสมัครผู้ว่า ผู้หญิงที่ควรจะเป็นผู้ว่าก็ควรเหนือกว่าคุณกรณ์ครับ เพราะฉะนั้นผมเลือกคุณเจ อิอิ

#26 redfrog53

redfrog53

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

ฮ. ป้าธิดา     :D

มาได้งั้ยเหนี้ยยยยยยย จึ้ย!!!

คุณเจ วรกร ค่ะ

ลุย + โต้ตอบได้ใจ

พวกสักแต่พูด จะได้ไม่กล้ามาพูดกล่าวหาชุ่ย ๆ ลอย ๆ

แฟนเพจคุณเจ ตัวจริงเสียงจริงมาแล้ว

#27 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:27

หมวดเจี๊ยบเลยครับ คุณภาพสูงงง!!!!!

#28 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:31

เป็นคนอื่นไม่ได้

นอกจากคนนี้เท่านั้น แก้ปัญหาคนกรุงเทพได้

......  อยู่บำรุง

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#29 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:45

จะตอบว่า ... อยากเป็นเอง ... ก้อเกรงจายยยยยยยยยยย :P

โหวต >> คุณเจ วรกร ค่ะ
ชอบผู้หญิงคาแรคเตอร์แบบนี้

ส่วนน้องตั๊น รอเป็นผู้ใหญ่กว่านี้อีกหน่อยนะคะ
จริงๆรอเธอเป็นนายกด้วยซ้ำ
ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#30 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:49

ทำไมไม่เชียร์ฝั่งแดง?

#31 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:21

ผมเชียร์ คุณเจ วรากร ครับ 

#32 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:52

เชียร์ท่านโอ๊คอ๊าคครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#33 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:03

อืมม์  ผมขออยู่กับความเป็นจริงดีกว่าครับ

ไม่เลือกใครเลย

gladiator 1.jpg

#34 redfrog53

redfrog53

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:07

มางั้ยเนี้ย??????

อืมม์  ผมขออยู่กับความเป็นจริงดีกว่าครับ

นะๆ ไม่จิงจังรัย เป็นจิงก้อดี 

#35 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:41

จ้าาาาา ^_^

งั้นผมขอดร.รัชดาได้มั้ยครับ?

#36 redfrog53

redfrog53

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:02

จ้าาาาา ^_^

งั้นผมขอดร.รัชดาได้มั้ยครับ?

ตอนแรกก้อว่า จะใส่ชื่อไว้อยู่ด้วย ดูเป็นฝ่านบุ๋นมากกว่า เลยไม่ใส่

***ที่จริง มีเจ้โอ๋ด้วย แต่แกเหมาะกับตำแหน่ง ปธ.สภาฯมากกว่า

Edited by redfrog53, 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:04.

#37 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:13

นางพะเยาว์ อัคฮาด

หรือไม่ก็

นางสาวพานทองแท้ 

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#38 redfrog53

redfrog53

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:47

แหม่!! หลังๆนี้ เอาฮาอย่างเดียวรึ

#39 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:55

ทำไมต้องเชียร์ฝั่งแดง...   :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#40 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:43

ไม่ให้เชียร์ครับ

จบนะ  -_-

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

#41 เกลียดเควี้ยแดง

เกลียดเควี้ยแดง

ขาประจำ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:14

ไม่อยากเลือกเลยซักคน ตอนนี้ยังอยากเลือกคุณชายอ่ะครับ(ขออภัย ตอบไม่ตรงคำถาม)
เกลียดเควี้ยแดง..>เกลียด=ไม่ชอบอย่างแรง,>เควี้ย=พวกควาย(พวกโง่ดักดาน)+พวกเหียไม้โท(พวกฉลาดแต่ทำเรื่องเหียไม้โทๆ),>แดง=แหล่งรวมความชั่ว+เลวปล.เกลียดมากคือพวกเควี้ยแดงล้มเจ้ากับพวกเควี้ยแดงทำเลวชั่ว,เผาเมือง จับได้บอกแดงเทียม เลวแต่ใจกะตู๊ด

#42 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:17

ใจจริงผมอยากให้สุดารัตน์ลงนะ  หมายถึงฝั่งเพื่อไทย

มันได้สมน้ำสมเนื้อและเป็นมวยถูกคู่หน่อย  การเอาพงศพัฒน์ลงก็ไม่ต่างจากการเอาประภัสลง

ทำได้แค่พิสูนจ์เสียงตัวเอง แต่ไม่มีแรงหนุนจากกลุ่มกลางๆ

#43 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:17

นั่นดิ ทำไมไม่มีชื่อนี้ในโหวต 555

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#44 redfrog53

redfrog53

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:10

นั่นดิ ทำไมไม่มีชื่อนี้ในโหวต 555

พอดีต้องถาม ผู้ว่า หญิง นะ

แบบครึ่งๆกลางๆ เลยไม่ได้สำรวจ เด่ะกลายเป็นโพลสวนสัตว์

#45 redfrog53

redfrog53

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:13

ไม่อยากเลือกเลยซักคน ตอนนี้ยังอยากเลือกคุณชายอ่ะครับ(ขออภัย ตอบไม่ตรงคำถาม)

ไม่เป็นไร เพราะคุณชาย ไม่ได้เป็นกลาง มีหม่อม2 นะนั้น คุณอภิรักษ์แพ้แกตรงนี้ 

Edited by redfrog53, 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:13.

#46 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:59

อายุสมองไม่ถึง ลงสมัครไม่ได้  -_-

และเจ้าของกระทู้คงจำกัดแค่หญิงแท้โดยสภาพกำเนิดน่ะครับ

#47 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:14

อายุสมองไม่ถึง ลงสมัครไม่ได้  -_-

และเจ้าของกระทู้คงจำกัดแค่หญิงแท้โดยสภาพกำเนิดน่ะครับ

ผมว่าท่านโอ๊คอ๊าคฉลาดกว่านายกอีกนะครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#48 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:36

จบนะ  -_-

เหงอะ  ท่านเจ้าพระยาหวงง่ะ ^_^

#49 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:05

ใจจริงผมอยากให้สุดารัตน์ลงนะ  หมายถึงฝั่งเพื่อไทย

มันได้สมน้ำสมเนื้อและเป็นมวยถูกคู่หน่อย  การเอาพงศพัฒน์ลงก็ไม่ต่างจากการเอาประภัสลง

ทำได้แค่พิสูนจ์เสียงตัวเอง แต่ไม่มีแรงหนุนจากกลุ่มกลางๆ

ถ้าผมเป็น พท...   ผมไม่ส่งใครลง เพื่อ แสดงให้เห็นว่า... ไม่ให้ราคา กับ สนามนี้...  แล้วปล่อยให้ พรรคเก่าแก่ ได้ไปเหมือนเดิม...

งาน กทม  ใครได้ไป มีแต่ เจ๊ากับเจ๊ง...      ดูอย่าง อภิรักษ์..  ถ้า ไม่เผลอไปเป็นผู้ว่าเข้า รัฐบาลที่แล้ว...  รมต อะไรสักอย่างเห็นๆ...  

แล้วดูตอนนี้...    :D

ถ้าเกิดซวย เผลอได้มา..   แล้วน้ำท่วม อีกรอบ...  งานนี้ จะโทษใครครับ...  

#50 redfrog53

redfrog53

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:31

จบนะ  -_-

เหงอะ  ท่านเจ้าพระยาหวงง่ะ ^_^

เงิบเลย 55555555555555555

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน