Jump to content

- - - - -

มอดครับจะเอายังไงครับ (ขออนุญาติเพื่อนๆ ใช้พื้นที่นี้เคลียร์ใจกับMODเสรีไทยหน่อยครับ)

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
247 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:37

ว่ามาครับ

Edited by อย่าแบนกูได้ไหม กูไหว้หล่ะ, 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:08.

• -3- likes this

#2 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:39

ใจคอจะแบนกันถาวรเลยใช่ไหม ขอถามแค่นี้แหละ

#3 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:40

เอ้า.... ว่างัยมอด ช่วยเคลียกับเห็นไตหน่อย

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#4 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:42

เอ้า ผมยืนจังก้าอยู่ตรงนี้แล้ว  เข้ามาเคลียร์กันหน่อยสิโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยย!!

#5 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:47

เข้ามาขำ  :D

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#6 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:48

น่าสงสารจุงเบย
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#7 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:49

ไม่เป็นไรครับ นักรบต้องมีบาดแผลกันบ้าง

#8 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:50

เร็ว เร๊ว เข้ามา ... "คนธาตุไฟแตก" โวย !!! :o 

โดยมอดแบนบ่อย จนสติแตกซะแล้ว...เรียกรถพยาบาลฉุกเฉินด่วนนๆๆๆ

Edited by ดอกปีบ, 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:05.

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#9 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:52

ไม่เป็นไรครับ นักรบต้องมีบาดแผลกันบ้าง

ใจดี เอ็งไม่ใช่แค่มีบาดแผลว่ะ ถึงขั้นตรีฑูตเชียวล่ะ หัวหูตับไตไส้พุง แยกชิ้นส่วนเลยนะ
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#10 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:53

ใจเย็นๆครับ....
ปกติเป็นคน "ใจดี" ไม่ใช่เหรอครับ...

:lol:

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#11 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:53

ใจคอจะแบนกันถาวรเลยใช่ไหม ขอถามแค่นี้แหละ

โธ่ ใจดี20  อาการเลยขั้น "ลงแดง" ไปซะแล้ว

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#12 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

อืม จริงแล้วผมก็ไม่ได้ตามอาฆาตแค้นอะไรMODเสรีไทยหรอก ไม่ได้ผูกใจเจ็บ ไอ้ที่แล้วๆมา ก็ให้มันแล้วๆไป

สำหรับผม จบคือจบครับ ลูกผู้ชายคุยกันคำเดียวก็รู้เรื่อง

ขอให้เราทั้งสองฝ่ายเลิกแล้วต่อกันไป มาเริ่มต้นกันใหม่

ผมพร้อมที่จะปรับตัวเข้าหา เพื่อให้ทุกคนสบายใจ

#13 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:54

เมา คอนโด 24 ชั้น

#14 Lilith Tear

Lilith Tear

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:55

ทำตัวเองชัดๆ แล้วก็ยังจะโวยวาย ได้ใช้ความคิดบ้างรึปล่าวครับ

#15 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:55

ทำตัวเองชัดๆ แล้วก็ยังจะโวยวาย ได้ใช้ความคิดบ้างรึปล่าวครับ

ต่อไปผมสัญญาว่าจะไม่ทำอีกครับ

#16 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:57

ต่อไปผมสัญญาว่าจะไม่ทำอีกครับ

ไม่ทำอะไรเหรอครับ ใจดี

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#17 chaidan

chaidan

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:58

ทำผิด... หลายกรรม... หลายวาระ....
MOD ให้อภัยมาไม่รู้กี่ครั้งแล้ว...

ผมขออนุญาต... ยกมือ...

สนับสนุน MOD ครับ...

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#18 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:59

ขอบคุณMODเสรีไทยทุกคนนะครับ ที่ให้โอกาสผมอีกครั้งหนึ่ง

ผมจะทำตัวให้เข้ากับเพื่อนๆได้ จะไม่สร้างปัญหาให้ทุกคนต้องปวดหัวอีก

#19 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:59

ทำผิด... หลายกรรม... หลายวาระ....
MOD ให้อภัยมาไม่รู้กี่ครั้งแล้ว...

ถ้าพูดดีๆเหมือนคนอื่นเค้าไม่ได้ ก็เงียบปากไปเถอะครับ

#20 tonythebest

tonythebest

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:00

อืม จริงแล้วผมก็ไม่ได้ตามอาฆาตแค้นอะไรMODเสรีไทยหรอก ไม่ได้ผูกใจเจ็บ ไอ้ที่แล้วๆมา ก็ให้มันแล้วๆไป

สำหรับผม จบคือจบครับ ลูกผู้ชายคุยกันคำเดียวก็รู้เรื่อง

ขอให้เราทั้งสองฝ่ายเลิกแล้วต่อกันไป มาเริ่มต้นกันใหม่

ผมพร้อมที่จะปรับตัวเข้าหา เพื่อให้ทุกคนสบายใจ

ปัญหาคือ ที่ผ่านมาให้จบ คุณไม่เลือกพยายาจะจบเองหรือเปล่า

โกหกซ้ำแล้วซ้ำเล่า เอาการโกหกมาเป็นคำอ้างสนับสนุนความคิดตัวเอง

เพื่อประโยชน์ของตัวเอง

อีกฝ่าย เขาไม่ได้มีเรื่องอะไรกะคุณนะครับ

เพราะที่นี่ ไม่ใช่บอร์ดจีบหญิง

mod เพียงทำตามกติกาที่เขียนไว้แล้ว

ลอคอินล่าสุด คุณก็ยังไม่ต่างจากเดิม

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#21 chaidan

chaidan

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:01

ถ้าพูดดีๆเหมือนคนอื่นเค้าไม่ได้ ก็เงียบปากไปเถอะครับ

ผมว่าผมพูดดีแล้วนะครับ....

อย่าพาล... ซิครับ...

:lol:

#22 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:01

ขอให้ใช้ชื่อนี้ตลอดไปได้มะ ? "อย่าแบนกูได้ไหม กูไหว้หล่ะ" ชอบเจงๆ

#23 tonythebest

tonythebest

ขอบคุณMODเสรีไทยทุกคนนะครับ ที่ให้โอกาสผมอีกครั้งหนึ่ง
ผมจะทำตัวให้เข้ากับเพื่อนๆได้ จะไม่สร้างปัญหาให้ทุกคนต้องปวดหัวอีก

v
v
v
v

Edited by tonythebest, 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:03.

#24 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:03

ปัญหาคือ ที่ผ่านมาให้จบ คุณไม่เลือกพยายาจะจบเองหรือเปล่า

โกหกซ้ำแล้วซ้ำเล่า เอาการโกหกมาเป็นคำอ้างสนับสนุนความคิดตัวเอง

อีกฝ่าย เขาไม่ได้มีเรื่องอะไรกะคุณนะครับ

เพราะที่นี่ ไม่ใช่บอร์ดจีบหญิง

mod เพียงทำตามกติกาที่เขียนไว้แล้ว

ลอคอินล่าสุด คุณก็ยังไม่ต่างจากเดิม

ให้โอกาสผมอีกครั้งนะครับคุณtonythebest ต่อไปผมจะปรับปรุงตัวให้ดีขึ้น

#25 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:04

*
POPULAR

ก็ใช้ล๊อกอินเดียวสิครับ  
นี่กี่รอบแล้ว .... 

Edited by saopao, 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:05.

#26 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:07

ก็ล็อคอินเก่าถูกแบนถาวรไปแล้วอะครับมอดครับ

ทีนี้จะให้ผมใช้ล็อคอินไหนอ่ะ  ผมยินดีและเต็มใจใช้ล็อคอินเดียวครับ

มอดช่วยยกเลิกการแบนให้ผมหน่อยสิครับ

#27 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:09

หาเรื่องเอง โดนแบนก็ถูกแล้วสมัครตั้งหลายชื่อส่อเจตนาชัดๆ

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#28 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:11

*
POPULAR

โดนแบนตลอดกาลก็คือห้ามเล่นแล้วนะครับ   สมัครใหม่ ตรวจเจอก็โดนแบนอยู่ดี 

#29 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:12

<_<  เวปบอร์ดทั่วโลกธาตุมีตั้งเป็นร้อยเป็นพันบอร์ด จุดมุ่งหมายของการอยู่ที่นี่คงไม่ใช่เค้าดูแลต้อนรับดี เพื่อนเยอะ คนน่ารักมั้งขอรับ...

-_-  หรือที่เค้าว่ากันมันเรื่องจริง... ที่ได้รับการบรรจุให้เล่นบอร์ดนี้... เพื่อเบิกเงินได้ตามโพสID ที่ระบุ พร้อมเวลาเข้า-ออกขอรับ...

Edited by wat, 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:13.

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#30 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:13

โดนแบนตลอดกาลก็คือห้ามเล่นแล้วนะครับ   สมัครใหม่ ตรวจเจอก็โดนแบนอยู่ดี 

อ้าววววว

เห็นป่ะล่ะ

ทำไมต้องลงโทษผมขนาดนั้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ผมก็ยอมที่ปรับปรุงตัวแล้ว  ให้อภัยกันไม่ได้เหรอ

สิ่งดีๆที่ผมให้ไว้กับบอร์ดเสรีไทยมันไม่มีเลยใช่มั๊ยยยยยยยยยยยย

#31 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:14

<_<  เวปบอร์ดทั่วโลกธาตุมีตั้งเป็นร้อยเป็นพันบอร์ด จุดมุ่งหมายของการอยู่ที่นี่คงไม่ใช่เค้าดูแลต้อนรับดี เพื่อนเยอะ คนน่ารักมั้งขอรับ...

-_-  หรือที่เค้าว่ากันมันเรื่องจริง... ที่ได้รับการบรรจุให้เล่นบอร์ดนี้... เพื่อเบิกเงินได้ตามโพสID ที่ระบุ พร้อมเวลาเข้า-ออกขอรับ...

อย่ามั่วสิครับ  เงียบๆเหอะ ผมขอคุยกับMODท่านเป็นการส่วนตัวได้มั๊ย

#32 Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:16

อยากเจอ mod เป็นการส่วนตัว ก็นัดเจอกันตัวๆ เลย  อย่ามาคุยในบอร์ดเพราะมันเป็นที่สาธารณะ

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#33 Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:17

สำนึกผิดแค่คำพูด ใครๆ ก็พูดก็เขียนได้ สำนึกผิดต้องแสดงให้เห็นแบบนักเลง  ขอให้ตัดนิ้วก้อยโชว์เลยครับ ถ่ายรูปมาด้วย

#34 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:19

ถ้าสำนึกผิดคงสำนึกไปนานแระ

แต่นี่ผิดแล้วผิดอีก ยังไม่สำนึกเลย

จะให้คนอื่นเค้าให้อภัยได้ยังไง

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#35 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:19

อ้าววววว

เห็นป่ะล่ะ

ทำไมต้องลงโทษผมขนาดนั้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ผมก็ยอมที่ปรับปรุงตัวแล้ว  ให้อภัยกันไม่ได้เหรอ

สิ่งดีๆที่ผมให้ไว้กับบอร์ดเสรีไทยมันไม่มีเลยใช่มั๊ยยยยยยยยยยยย

เท่าที่ติดตามดู  "ไม่มี"

#36 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:22

ผิดซ้ำซาก เรียกว่าไม่สำนึก มีโอกาสให้แก้ตัวหลายครั้งไม่ปรับปรุง หนับหนุนให้แบนตลอดกาล อวตารมาก็ให้แบนใหม่ครับ

แบน ฟอร์ *คุณ* ครับ

-_-

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#37 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:23

จริงๆละ ผมอยากเจอใจดี20 จะตาย

ไม่ได้คิดอะไรนะ

แค่อยากเจอ จับมือ และถามว่า"เป็นไรมากไหม"

แค่นั้นเองจริงๆ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#38 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:23

ผมว่าถ้าถ้ายอมพูดความจริงตั้งแต่สร้างเรื่องไว้ไม่แน่นะ mod อาจจะใจอ่อน  :D  :D

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#39 Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:25

*
POPULAR

หลักฐานการไม่สำนึกตัวเอง  pm มาด่าผม   ใจปลาซิวไม่ต้องมาเล่นครับบอร์ดนี้  ถ้ากล้าตัดนิ้วก้อยจริง ผมจะช่วยอ้อนวอนให้ mod ไม่แบนอีก 

#40 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:25

"สารภาพให้สิ้นไส้" ทำได้ไหม?

ถ้าไม่ได้ ไม่มีอะไรจะบอกกล่าวแล้ว

#41 tonythebest

tonythebest

ให้โอกาสผมอีกครั้งนะครับคุณtonythebest ต่อไปผมจะปรับปรุงตัวให้ดีขึ้น

ผมไม่ใช่ mod นะครับ จะมาขอโอกาสอะไรจากผม

#42 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:26

หลักฐานการไม่สำนึกตัวเอง  pm มาด่าผม   ใจปลาซิวไม่ต้องมาเล่นครับบอร์ดนี้  ถ้ากล้าตัดนิ้วก้อยจริง ผมจะช่วยอ้อนวอนให้ mod ไม่แบนอีก 

ก็คุณมากวน... ผมก่อนนะครับ 

#43 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:27

คนที่สำนึกผิดได้จริงคือคนที่ยอมรับโทษตามกฏระเบียบ

ไม่อย่างนั้นก็จะเหมือนไอ้หน้าเหลี่ยมที่ไม่ยอมรับผิดหนีการลงโทษ

ถ้าสำนึกผิดได้จริงก็จงอย่าเรียกร้องหาการนิรโทษกรรม

Edited by Moo3storey, 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:28.

#44 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:29

หลักฐานการไม่สำนึกตัวเอง pm มาด่าผม ใจปลาซิวไม่ต้องมาเล่นครับบอร์ดนี้ ถ้ากล้าตัดนิ้วก้อยจริง ผมจะช่วยอ้อนวอนให้ mod ไม่แบนอีก

ก็คุณมากวน... ผมก่อนนะครับ

มันไม่แมนวะ ใจดี

ถ้าคิดจะด่า ด่าหน้ากระทู้ ไม่ใช่ไป pm ด่า

#45 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:29

คนที่สำนึกผิดได้จริงคือคนที่ยอมรับโทษตามกฏระเบียบ

ไม่อย่างนั้นก็จะเหมือนไอ้หน้าเหลี่ยมที่ไม่ยอมรับผิดหนีการลงโทษ

ถ้าสำนึกผิดได้จริงก็จงอย่าเรียกร้องหาการนิรโทษกรรม

ผมยอมรับโทษนะครับ  แต่เล่นแบนกันถาวร พวกเราคิดว่ามันรุนแรงเกินไป ควรจะกำหนดระยะเวลาการแบนตามสมควรน่าจะเหมาะสมกว่าครับ

#46 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:32

ไม่ช่วยเช็ค ip ผมกับ 5M หน่อยหรือครับ โดนกล่าวหาว่าเป็น 5M เท่ากับเป็นล็อคอินซ้อนนะนั่น

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#47 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:33

PM ปริศนา 

อุตส่าจะส่งมาด่า ก็เขียนยาวๆ หน่อยสิ

Attached Images

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#48 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:34

สงบจิต สงบใจ เข้าวัด เข้าวา ฟังเทศน์ ฟังธรรม ก่อนดีไหมคุณใจดี

เวลาผ่านไป ตอนคุณเข้ามาใหม่ พร้อมบุคลิกใหม่ ความคิดใหม่ .. อะไรๆ ก็อาจดีขึ้นได้นะคะ :)

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#49 dreamcometo

dreamcometo

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:36

PM ปริศนา 

อุตส่าจะส่งมาด่า ก็เขียนยาวๆ หน่อยสิ

มันจะไม่เกิดเหตุการณ์อย่างนั้นขึ้นเลย ถ้าคุณไม่มากวนประสาทผมก่อน

เอาเป็นว่าผมขอโทษก็ได้ครับ จบนะครับ

#50 เกลียดแดง

เกลียดแดง

น้องเก่า

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:37

ก้อยังเหมือนเดิมแหละครับ สันดานมันแก้กันไม่ได้หรอก

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน