Jump to content

- - - - -

มีผู้เชี่ยวชาญเขาว่าผมคือแป๊ะลิ้ม

• Please log in to reply
215 ความเห็นในกระทู้นี้

#201 Leeporter ขี้แพ้

Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:14

มีคนส่งประวัติเว็บรัสเซีย เว็บหม้อ เว็บยา ฯลฯ มาให้อ่าน ขอบคุณมากครับ
อ่านได้พักเดียวเวียนหัว อ่านต่อไม่ไหว ไม่นึกว่ามันจะมีหลายกลุ่มขนาดนั้น :-)

#202 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 18:39

เออ! ไอ้ลีนี่มันหน้าด้านแท้ :angry:

มีสิทธิ์อะไรไปว่าเขา หน้าด้าน เขาไปทำอะไรให้คุณเจ็บช้ำน้ำใจหรือ?

มีปัญญาคุยได้แค่นี้ ก็เจียมเนื้อเจียมตัวหน่อย จขกท.เค้าไม่ด่าเอา ก็บุญแล้ว   :)

สั้นๆนะครับ...  เสือกครับ

โถๆๆๆ โดนนิดโดนหน่อย เก็บอาการไม่อยู่ ซะแล้ว  :D  :D  :lol:  :P  :D  :D

ก็เข้าใจนะครับว่าเหงา ไม่มีคนคุยด้วย

บังเอิญผมว่างคุยด้วยนะสิ.. ทำไงดี

ไอ้หน้าไม่อาย แต๋วแตก ซะงั๊น คุยกับผมไม่ต้อง ครับ ก็ได้ครับ นะครับ  ;)

สุภาพเกินไป ผมรับไม่ได้น่ะ เรามันสายฮาร์ดคอเหมือนกัน อย่าดัดจริต เอิ๊กกๆๆ  :D

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#203 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 18:55

พักนี้พวกควายแดงบัตรเติมเงินเข้ามาอาระวาดแทนโพลขี้กากเยอะเว้ยย  เอิ้ก เอิ้ก ... :lol: :lol:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#204 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 21:49

พักนี้พวกควายแดงบัตรเติมเงินเข้ามาอาระวาดแทนโพลขี้กากเยอะเว้ยย  เอิ้ก เอิ้ก ... :lol: :lol:

จบลงด้วย....... มุกแก้เขิน

กองเชียร์ที่เคยกด like กระจาย หายไปไหนหมดล่ะ

มวยล้มต้มคนดู ชกไม่สมศักดิ์ศรี (ถูกจับแพ้ไปแล้ว) :D :D :D

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#205 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 21:53

ผมกดไลค์ให้น้าเชแล้วครับ คุณ OSR  :D  :lol: 

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#206 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:02

ผมกดไลค์ให้น้าเชแล้วครับ คุณ OSR  :D  :lol:

ลุงแก่แล้ว อย่าให้สะเทือนใจ 555 คุณไจแอนท์ มีเมตตาจิต นับถือๆๆ  :)  :lol:  :D

#207 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:08

ผมก็กด like ให้คุณ tony ในความมีน้ำใจของคุณเหมือนกันที่ไม่อยากเห็นเชเขาจ๋อยคนเดียว

:-)

#208 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:15

ฮรี๊ ชอบคิดเอาเองน่ะคุณน่ะ

ไปคิดแทนคนอื่นอีกต่ะหาก อย่าน่า ผมกะคุณ อยู่กันคนละจักรวาลนะ อย่ามาทำตัวเป็นดวงอาทิตย์ของผมไปหน่อยเลย

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#209 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:18

ฮรี๊ ชอบคิดเอาเองน่ะคุณน่ะ
ไปคิดแทนคนอื่นอีกต่ะหาก อย่าน่า ผมกะคุณ อยู่กันคนละจักรวาลนะ อย่ามาทำตัวเป็นดวงอาทิตย์ของผมไปหน่อยเลย

ก๊าก ล้อเล่นหน่อย อย่าโกรธกันนะ :-)

#210 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 05:27

ม่กล้าพูดตรงๆว่าจะเลือกเสาไฟฟ้า ก็เพราะว่ามันจะทำให้ตัวเองเป็นไอ้ฆาตรกร 5500 ศพ ไปโดยอัตโนมัติ

ก็เลยเฉไฉว่าเลือกคนโน้นเถอะ คนนั้นเถอะ จะได้เอามาตัดคะแนนผู้สมัครบางคน(เพื่อให้เสาไฟฟ้าชนะ)

โธ่ เจ้าของกระทู้คืออ้ายควายแดง เห็นเขางอกมาแต่ไกล ขี้ข้าทักษิน ไอ้ฆาตกร 5,500 ศพ (ตามลายเซ็นต์) :lol: :lol: :lol:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#211 chackrapbong

chackrapbong

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:04

ตัดคะแนนไป ตัดคะแนนมา

ล่อไป เป็น ล้าน

วันหลังเลิกตัดคะแนน คนอื่นได้แล้วครับ

บอกตามตรงว่า เปลืองตัว

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#212 เช never die

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:12

ไปไหนแล้ววะ บรู้ซลี 

คิดถุงว่ะ เอิ้ก เอิ้ก .... 

#213 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:54

วันหลังเลิกตัดคะแนน คนอื่นได้แล้วครับ

ตอบแบบเกรงใจ กลัวสะเทือนซางคนบางคน เลยขอตอบแค่นี้ว่า.....

gladiator 1.jpg

#214 chackrapbong

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:33

ตอบแบบเกรงใจ กลัวสะเทือนซางคนบางคน เลยขอตอบแค่นี้ว่า.....

งั้น ตอบแบบสั้นสั้น ก็ได้แค่คำเดียว

ก๊าก

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#215 เช never die

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:35

คาดว่าเจ้าของกระทู้นี้จะหายสาบสูญไปเลยตลอดกาล คนมัน Female Face ไหนเลยจะกล้ากลับมาสู้หน้าอีก เอิ้ก เอิ้ก เอิ้ก .... :lol:  :lol:  :lol:

Edited by เช neverdie, 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:36.

#216 chackrapbong

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:08

คาดว่าเจ้าของกระทู้นี้จะหายสาบสูญไปเลยตลอดกาล คนมัน Female Face ไหนเลยจะกล้ากลับมาสู้หน้าอีก เอิ้ก เอิ้ก เอิ้ก .... :lol:  :lol:  :lol:

Female Face แปลว่าอะไรครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน