Jump to content

- - - - -

มีผู้สนับสนุนพงศพัศ หรือ คนที่คิดว่าสุขุมพันธ์ได้ใบเหลือง อยากจะพนันอะไรกับผมไหมครับ

• Please log in to reply
111 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:00

การ รีๆรอๆ นี่แหละ  พี่โฉฯ  ที่ทำให้  บ้านเมืองเลวร้ายลงไปทุกที

( ขุนศึกภูธร..หรือ  ขุนพล นครบาล) ก็ได้  ถ้ามาจัดระเบียบได้ ผมก็

เห็นอย่าง พี่โฉฯ นี่แหละ..ถ้ามาแล้วไม่ทำเพื่อตนและพวกพ้อง  มา-

ได้เลย  ล้างการเมืองใหม่เลยก็ได้...ขออย่างเดียว( ทำให้ดี) ทำเพื่อ

ส่วนรวมของประเทศ..ทำไงก็ได้ผมรับได้ทั้งนั้น. ...........

...นี่..หม่อม  วัลย์วิภา..ก็บอกในเฟซฯมาว่า  ชายแดนเขมร น่ากังวล

ไม่มีใคร  ห่วงใยจริงจัง...บางคนก็..ลงทุนไปมากแล้ว...ข่าวล่าสุดว่า

..ภาคประชาชน..ก็อ่อนกำลัง..ภาครัฐฯ  เตรียมให้อยู่แล้ว  การไม่ยอม

รับ..มติศาลโลก...จึงถือเป็น..จุดเดียว..ที่เหลืออยู่  พี่โฉฯ  รอบบ้านเรา

มีแต่ เสี่ยงอันตราย..ไอ้พวกบ้า  มันก็ดันยัด ..พรบ นิรโทษฯ  เข้าสภาฯ

มันร้อนอากาศยังไม่พอ...เข้าใจว่า  เมษา  น่าจะมีคนไปเดินเล่น แถว

ลานพระรูป  ..หน้าสภาฯ ...ไม่รู้นะ  ผมก็ แว่วๆมา  .... มีอะไรคืบหน้า ผม

จะบอกพวกเรา......

#102 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:24

วันนี้แล้วๆ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#103 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:28

วันนี้แล้วๆ

เลื่อนเป็น 27 แล้วครับน้า

http://www.dailynews...politics/191608

Edited by กากจริงไรจริง, 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:28.

#104 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:34

วันนี้แล้วๆ

เลื่อนเป็น 27 แล้วครับน้า
http://www.dailynews...politics/191608

ว้า อีกเจ็ดวัน คงมีคนอยากฆ่าปาดคอผมเยอะแน่เลย เล่นประกาศสงครามกับพวกร้อยล๊อกอินเสียด้วย

ลงขันกันดีๆนะโยม
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#105 thegunner5023

thegunner5023

น้องเก่า

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:36

ใจดี20 หรือ chai90 มาเร็วๆ โอกาสทองของคุณแล้ว ที่ได้ไปจากที่นี่แบบถาวร

#106 คนสับปรับ

คนสับปรับ

ขาประจำ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:58

ผมไม่ชอบเล่นพนันขันต่อนะครับ...

แต่ผมคิดว่าพวกนี้ไม่กล้ารับพนันหรอกครับ  ถ้าไม่เชื่อ...

พนันกับผมใหม?

#107 vitocorleone

vitocorleone

น้องเก่า

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:13

อยากไปออกรอบกับน้าโจจัง เดิน 18 หลุม คงได้ข้อคิดดีๆเยอะแน่ๆ 

จะลดกองทุนน้ำมัน ให้น้ำมันลดลง 7.50 บาท ค๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ถุยยยยยส์

#108 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:46

*
POPULAR

ไหนๆก็ไม่มีใครรับเดิมพันกับผมแล้ว

ก็เฉลยถึงความมั่นใจของผมแล้วกัน เพราะ ทวีศักดิ์ ตู้จินดา กกต. กทม. นี่แหละ

ช่วงคาบเกี่ยวระหว่าง กกต.กทม. ไป กกต. กลาง

จากประสบกาม การเลือกตั้ง ถ้ามีข้อกล่าวหาทำนองนี้ กกต.กทม. ต้องเรียกผู้สมัคร

ไปสอบถาม สอบสวน หรือ แจ้ง ในเบื้องต้นว่ามีเรื่องดังกล่าว

แต่กลับไม่เรียกสุขุมพันธ์ไป ผมเลยมั่นใจเลยว่า กกต.กทม. ไม่เห็นว่าข้อร้องเรียน หรือ ข้อกล่าวหา

จะมีสาระอันใด เลยปล่อยผ่านโยนไปให้กกต. กลาง เลยดีกว่า ไม่งั้นยัยเห็ดสดจะควันออกหู

คาดโทษกกต.กทม. ที่ชอบแพลมๆ เรื่องมันก็มีเท่านี้ ผมเลยเชื่อมั่น เพราะทราบกติกาการเลือกตั้งดี

ถึงไม่เคยลงเลือกตั้งเขต หรือ เมืองก็เถอะ เพราะรูปแบบกติกามันควรเป็น แต่มันไม่เป็น

จึงมองว่าผิดปกติ ถ้าจะให้คาดต่อ ผมเชื่อว่าจะมีการยกคำร้อง ทั้งสองข้อกล่าวหา

#109 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:00

จริงๆแล้วจะว่าผม เอาเปรียบพวกเบี้ยก็ได้นะ ก็กะจะเดินขุนตาเดียวกินเบี้ยหมดกระดาน

แต่พวกเบี้ยดันนกรู้ปอดแหกกันหมดก่อน โดยเฉพาะ mark lover

#110 Satan for Vendetta

Satan for Vendetta

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:43

ไหนๆก็ไม่มีใครรับเดิมพันกับผมแล้ว

ก็เฉลยถึงความมั่นใจของผมแล้วกัน เพราะ ทวีศักดิ์ ตู้จินดา กกต. กทม. นี่แหละ

ช่วงคาบเกี่ยวระหว่าง กกต.กทม. ไป กกต. กลาง

จากประสบกาม การเลือกตั้ง ถ้ามีข้อกล่าวหาทำนองนี้ กกต.กทม. ต้องเรียกผู้สมัคร

ไปสอบถาม สอบสวน หรือ แจ้ง ในเบื้องต้นว่ามีเรื่องดังกล่าว

แต่กลับไม่เรียกสุขุมพันธ์ไป ผมเลยมั่นใจเลยว่า กกต.กทม. ไม่เห็นว่าข้อร้องเรียน หรือ ข้อกล่าวหา

จะมีสาระอันใด เลยปล่อยผ่านโยนไปให้กกต. กลาง เลยดีกว่า ไม่งั้นยัยเห็ดสดจะควันออกหู

คาดโทษกกต.กทม. ที่ชอบแพลมๆ เรื่องมันก็มีเท่านี้ ผมเลยเชื่อมั่น เพราะทราบกติกาการเลือกตั้งดี

ถึงไม่เคยลงเลือกตั้งเขต หรือ เมืองก็เถอะ เพราะรูปแบบกติกามันควรเป็น แต่มันไม่เป็น

จึงมองว่าผิดปกติ ถ้าจะให้คาดต่อ ผมเชื่อว่าจะมีการยกคำร้อง ทั้งสองข้อกล่าวหา

You're so Cool! :) 

"คนที่เลวกว่าน.ช.ทักษิณ ก็คือ คนที่ช่วยให้น.ช.ทักษิณ ยังมีชีวิต พูดพล่าม และ ทำเลวต่อไป" 

#111 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 28 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:56

ผมเลยมั่นใจเลยว่า กกต.กทม. ไม่เห็นว่าข้อร้องเรียน หรือ ข้อกล่าวหา

คาดโทษกกต.กทม. ที่ชอบแพลมๆ เรื่องมันก็มีเท่านี้

ท่านโจครับ

อีเห็ดสดกับกกต.กทม.มีปัญหาอะไรกันเหรอครับ

gladiator 1.jpg

#112 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 28 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:20

ผมเลยมั่นใจเลยว่า กกต.กทม. ไม่เห็นว่าข้อร้องเรียน หรือ ข้อกล่าวหา
คาดโทษกกต.กทม. ที่ชอบแพลมๆ เรื่องมันก็มีเท่านี้

ท่านโจครับ
อีเห็ดสดกับกกต.กทม.มีปัญหาอะไรกันเหรอครับ

ยัยเห็ดสด โวยกกต.กทม. ออกทีวี หาว่าไม่รักษาความลับ เคยเตือนไปครั้งแล้ว ครั้งนี้คงต้องเตือนอีก

ต่อมาก็มีกระแสว่า ทวีศักดิ์ ตู้จินดาจะลาออก หาเทปย้อนหลังรายการ อินไซด์ไทยแลนด์ ดูครับ ของสปริงนิวส์

เทปที่สัมภาษณ์ทวีศักดิ์ แล้ว ต่อด้วยเจ๊สด แต่ผมว่าพิธีกรถามได้โดนดี "อะไรไม่เป็นสาระปล่อยๆไปเถอะไม่ต้องส่งกกต.กลาง"

ทวีศักดิ์ บอก "ไม่ได้ เราเป็นหนึ่งในเครื่องมือของกกต.กลาง ต้องส่งไป" ตอบแบบนี้ ผมว่าโยนเผือกร้อนไปให้ กกต.กลาง

จริงๆไม่มีปัญหาอะไร ตั้งแต่ไม่เรียกสุขุมพันธ์ชี้แจงแล้ว ไม่งั้นเจ้าตัวไม่แพลมหรอก ไม่มีใบแดง ตอบแบบไว้ที แต่อยากแพลม

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน