Jump to content

- - - - -

อย่าหาว่า "ใจดำ" ไหนก็หลังเลือกตั้งแล้ว ขออนุญาตให้ mod ทำการตรวจสอบล๊อกอินซ้ำซ้อน และ ล๊อกอินที่เคยทำผิดกฎและมาสมัครใหม่ทั้งหมดด้วยครับ แบบละเอียดยิบ

• Please log in to reply
101 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:28

ผมเข้าใจว่า mod สามารถรู้ได้ว่า ล็อคอินใด อยู่ในพื้นที่ใด ใช่มั้ยครับ ?

ถ้าสมมุติว่าผมมีล็อคอินอยู่ 5 อัน แล้วล็อคอินผ่านมือถือ โน็ตบุ๊ค คอม หรือ แท็ปเล็ต เครื่องมือหรือคอมของ mod มันจะโชว์ว่าอยู่ในพื้นที่เดียวกัน ได้ใช่มั้ยครับ???

คำถามนี้น่าสนใจนะครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#102 ขาวหรือดำ

ขาวหรือดำ

น้องเก่า

ตอบ 22 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:07

ขอแชร์ครับ การใช้โปรแกรม Tor จะสังเกตุได้จาก ip จะเป็นของต่างประเทศครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน