Jump to content

- - - - -

ถ้านายมาร์คหนีทหารไม่ก่อเรื่อง ประเทศเราจะเสียเงินให้ฝรั่งมั้ย

• Please log in to reply
63 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ชายมาร์ค

ชายมาร์ค

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:06

ไอ่มาร์ค ม7คนหนีทหาร.... ไปทะเลาะกับเพื่อนบ้านรอบสิบทิศ จนถึงขนาดที่ทำให้ต้องสู้รบกัน มีคนตาย มีคนเจ็บ โดยเฉพาะประชาชนแนวชายแดน และพี่ๆทหารไทยแนวหน้าเจ็บตายมากมาย .............. และประเทศไทยต้องเอาเงินไปจ้างฝรั่งมาช่วยคดีเขาพระวิหาร เพราะไอ่มาร์คหนีทหารไปทะเลาะกับเขาอีก ..ไอ่มาร์คหนีทหารมันจะสำนึกบ้างมั้ยนะ เมื่อไหร่มันจะตายเสียทีครับ แผ่นดินจะได้สูงขึ้น อิอิอิ

#2 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:08

ทะเลาะกับเพื่อนบ้านรอบสิบทิศ

ขายชาติให้กับเพื่อนบ้านรอบสิบทิศ

ผมชอบแบบแรกมากกว่าครับ

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#3 Tango

Tango

น้องเก่า

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:10

ไอ่มาร์ค ม7คนหนีทหาร.... ไปทะเลาะกับเพื่อนบ้านรอบสิบทิศ จนถึงขนาดที่ทำให้ต้องสู้รบกัน มีคนตาย มีคนเจ็บ โดยเฉพาะประชาชนแนวชายแดน และพี่ๆทหารไทยแนวหน้าเจ็บตายมากมาย .............. และประเทศไทยต้องเอาเงินไปจ้างฝรั่งมาช่วยคดีเขาพระวิหาร เพราะไอ่มาร์คหนีทหารไปทะเลาะกับเขาอีก ..ไอ่มาร์คหนีทหารมันจะสำนึกบ้างมั้ยนะ เมื่อไหร่มันจะตายเสียทีครับ แผ่นดินจะได้สูงขึ้น อิอิอิ

ขยันเนอะ

#4 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:12

หน้าด้านจริงๆ ว่ะ พวกควายแดง ไอ้ฮุนเซนมันบอกไอ้แต๋วสมชาย ให้เอาทหารออกจากพื้นที่ 4.6 จนมีปะทะกันไปแล้ว หน้าด้านอ้างว่าเป็นเพราะอภิสิทธิ์เฉยเลย  

#5 Ballbk

Ballbk

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:12

ชั่วช้าเห็นได้ชัดขนาดนั้น จับไปประหารเลยดิวะ ไปบอกรัฐบาลให้ัจัดการเลยดิ กล้า ๆ หน่อย

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#6 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:14

กรรูว่า มรรึงนั่นแหละ เมื่อไหร่จะตายสักที รกประเทศจริงๆ เที่ยวยกประเทศให้เขมร ปกป้องคนโกงชาติ ขายชาติ ไม่รู้นรกส่งมรรึงมาเกิดทำไม บนผืนแผ่นดินไทย ตระกูลไอ้ชาติชั่วชิงหมาวัดก็ตายไปหนึ่งเร็วๆ นี้ แผ่นดินไทยสูงขึ้นมาอีกหน่อย รอตายยกโคตรพร้อมพวกควายแดงเมื่อไหร่ แผ่นดินไทยคงจะสูงขึ้นอีกเยอะ :lol:

#7 comma

comma

น้องเก่า

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:16

ถ้าวันหลังเขมรขอกรุงเทพฯ ก็ยกกรุงเทพให้เขมรไปเลยละกันนะครับ จะได้ไม่มีปัญหากับเพื่อนบ้าน

#8 Ballbk

Ballbk

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:18

ลบกระทู้ไปเหอะครับ MOD กระทู้ไร้สาระ กล่าวหา ด่าลอย ๆ รกบอร์ด

มีคนหน้าด้าน like ด้วยเว้ย

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#9 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:18

อาจะแก โกรนเมียอาลาบาน

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#10 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:19

พี่ๆ ทหารเจ็บตายในหน้าที่ที่ปกป้องแผ่นดินบ้านเกิด เราเสียใจ

แต่ทหารที่ต้องเจ็บตายเพราะถูกพวกแดงนรกฆ่าตาย เราต้องปวดใจมากกว่าหลายร้อยเท่ากับการกระทำของสัตว์ในร่างมนุษย์

#11 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:19

ฮุนเซน เป็นพ่อคนที่เท่าไหร่ของเจ้าของกระทู้ครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#12 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ถ้าว่ากันตามเหตุการณ์ ถ้าเพื่อไทยยังเป็นรัฐบาลอยู่ในตอนนั้น เขมรก็ได้ขึ้นทะเบียนปราสาทพระวิหารเป็นมรดกโลกสมใจอยากไปแล้ว รวมทั้งพื้นที่ทับซ้อนก็เรียบร้อยเขมร โดยที่คนไทยไม่รู้เรื่องเลย 

แต่เผอิญมีการเปลี่ยนรัฐบาล เลยผิดแผน ไม่ว่าใครจะมาเป็นรัฐบาลตอนนั้น ถ้าไม่เห็นด้วยกับการขึ้นทะเบียนมรดกโลก เขมรก็ต้องตีรวน... หาเรื่องป่วน....ตามลักษณะนิสัยที่เป็นมาตั้งแต่อดีต (อ่านประวัติศาสตร์กันบ้างนะ) เพื่อจะเอาเรื่องขึ้นศาลโลกตามเกม

รอดูประเทศไทยต่อไปเถอะ... อย่าเพิ่งชมและด่าใครเลย

"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

#13 ชายมาร์ค

ชายมาร์ค

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:25

อิอิ ตอบมามีทั้งมั่วทั้งโง่ สลิ่มนี่มันโง่ไม่สะเด็ดน้ำจริงๆ ไม่เคยมองความจริงเร้ยย น่าอนาจ

#14 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:26

ถ้านายแม้วหนีทหารกับทนายตาเหล่ไม่ก่อเรื่อง ประเทศเราจะเสียแผ่นดินให้เขมรมั้ย 

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#15 tonythebest

tonythebest

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:27

ฮุนเซน เป็นพ่อคนที่เท่าไหร่ของเจ้าของกระทู้ครับ

ไม่เห็นตอบผมเลย

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#16 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:27

อิอิ ตอบมามีทั้งมั่วทั้งโง่ สลิ่มนี่มันโง่ไม่สะเด็ดน้ำจริงๆ ไม่เคยมองความจริงเร้ยย น่าอนาจ

สมกับเป็น หมาขี้เรื้อนผสมควายแดง

เม่งพวกควายแดง มีแต่พวกโง่

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#17 tonythebest

tonythebest

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:28

แม้วหนีทหาร

หมายถึงหนี teen ทหารน่ะเหรอครับ

#18 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:29

ตั้งกระทู้แบบโง่ๆ แต่ดันบอกว่า คนอื่นตอบไม่ตรงคำถาม ควายแดงนี่มันโง่ไม่เลิก แถมชั่วด้วย  :lol:

#19 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:33

^^ ถ้าบอกว่าคนอื่น โง่ คนอื่นมั่ว ก็ต้องมีหลักฐานความมั่ว ความโง่ครับ 

เพราะถ้าพูดลอยๆ ผมก็พูดได้เหมือนกัน

ตัวอย่างเช่น เสื้อแดง โง่ หรือเสื้อแดงมั่ว อันนี้แค่ยกตัวอย่างครับ ไม่ได้ คิดเป็นจริงเป็นจัง เพราะผมแค่โชว์ ให้พี่เข้าใจ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#20 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:34

ควายแดงขายชาตินี่ มันคงจะบอกว่า ถ้าอภิสิทธิ์ ยกดินแดน 4.6 ให้เขมร ป่านนี้เราก็ไม่ต้องไปเสียเงินจ้างฝรั่งมาว่าความแล้ว 

ความคิดโง่ๆ ของพวกควายแดงขายชาติ คิดกันมาได้เนอะ ไม่น่าเชื่อว่าคิดกันออกมาแบบนี้ได้่ มันความคิดของคนไร้การศึกษาชัดๆ  :lol:

#21 idecon

idecon

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:47

จ่ายค่าทนายชุดนี้ซักหมื่นล้านก็ไม่เสียดายเท่าต้องจ่ายเงินค่าซากควายไปตัวละ7.5ล้าน

#22 ชายมาร์ค

ชายมาร์ค

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:53

ขำสมองทาส ไม่ได้ใช้หัวคิดเรย ตอบไม่ได้เพราะปัญญาไม่มีก็บอกตรงๆไม่ต้องอายคับ เข้าใจพวกทาสไอ่มาร์คโพเดียม อึดอัดแทนไอ่มาร์คตอแหลสินะ อิอิอิ โง่พอๆกันทั้งนายทานทั้งบ่าวทาส ยังแค่นมาเสวนาการเมือง อ่านมามีแต่ตัวโง่ๆทั้งนั้นคับที่มาตอบ

#23 ชายมาร์ค

ชายมาร์ค

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:56

"จ่ายเงินค่าซากควายไปตัวละ7.5ล้าน".... หมายถึงไอ่ร่มเกล้าที่เมียมันดีใจที่ได้เงินจากผัวตายเพราะยิงกันเองนะเหรอคับ อืมม ผมเห็นด้วย กรั่กๆๆๆๆ

#24 stabilo

stabilo

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:56

ตัวเก่งเลยหรือเปล่า ตัวนี้

#25 Mootang

Mootang

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:59

สงสัยเป็นไอ้หมีเพิ่งมาอย่าเพิ่งยิงแน่นอน สำนวนเหมือนกันยังกะแหะ

#26 คนบ้านนอก

คนบ้านนอก

ร้านเก่า เจ้าเดิม

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:02

ไอ้ โคยถอก มิงง มิเคยจะทำหอก อะไร เลยหรือ นอกจากรับจ้างโพสแลกม่าม่า
แดรกก

ขอโทษด้วยครับท่านสมาชิกท่านอื่น รมณ์ มันขึ้นจริงๆ

อยากให้เมืองไทย เป็นเหมือนเดิม 

#27 ryukendo

ryukendo

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:05

ถ้าผมอยากฉลาดผมต้องเลือก คนขายชาติให้กับเพื่อนบ้านรอบสิบทิศ ใช่ไหมครับ :unsure:

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#28 ant

ant

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:05

เอ็ง..ไอ้ขี้ข้าเขมร

ไอ้ขี้ข้าเขมร

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#29 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:06

ข้อความจาก'ใบบอก'ของ'นักโทษหนีคุก'....

เคยมีบรรทัดไหนเป็นข้อเท็จจริงพิสูจน์ได้บ้าง....!

ด้วยเหตุใดจึงมีสิงสาราสัตว์หลงเชื่อตาม....

ถ้าเป็น"วิญญูชน"จะรู้เท่าทันและไม่กล้าอ้างอิง......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#30 ant

ant

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:06

"จ่ายเงินค่าซากควายไปตัวละ7.5ล้าน".... หมายถึงไอ่ร่มเกล้าที่เมียมันดีใจที่ได้เงินจากผัวตายเพราะยิงกันเองนะเหรอคับ อืมม ผมเห็นด้วย กรั่กๆๆๆๆ

เอ็ง..ไอ้ขี้ข้าเขมร

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#31 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:07

ขำสมองทาส ไม่ได้ใช้หัวคิดเรย ตอบไม่ได้เพราะปัญญาไม่มีก็บอกตรงๆไม่ต้องอายคับ เข้าใจพวกทาสไอ่มาร์คโพเดียม อึดอัดแทนไอ่มาร์คตอแหลสินะ อิอิอิ โง่พอๆกันทั้งนายทานทั้งบ่าวทาส ยังแค่นมาเสวนาการเมือง อ่านมามีแต่ตัวโง่ๆทั้งนั้นคับที่มาตอบ

ไ อ้ขี้เรื้อนควายแดง

Edited by ppneer, 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:07.

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#32 ParaDon

ParaDon

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:11

มาอีกแล้วคำนี้ 

มาร์คหนีทหาร

ยังไม่เข้าใจคำว่า หนีทหาร ก็อย่ามาโชว์ฉลาดเลยครับ

คำง่ายๆ ยังไม่เข้าใจก็ไปตายแล้วกลับมาเกิดใหม่อะไรๆ

อาจจะดีขึ้นบ้าง

อยากบอกว่าเป็นวาทะที่กากมาก :D

Edited by paradon, 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:17.

" รัฐธรรมนูญไม่มีมาตราใด อนุญาติให้รัฐบาลที่มาจากประชาธิปไตย โกงบ้านกินเมืองได้โดยไม่ผิดกกหมาย "

#33 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:19

ไอ่มาร์ค ม7คนหนีทหาร.... ไปทะเลาะกับเพื่อนบ้านรอบสิบทิศ จนถึงขนาดที่ทำให้ต้องสู้รบกัน มีคนตาย มีคนเจ็บ โดยเฉพาะประชาชนแนวชายแดน และพี่ๆทหารไทยแนวหน้าเจ็บตายมากมาย
..............

และประเทศไทยต้องเอาเงินไปจ้างฝรั่งมาช่วยคดีเขาพระวิหาร
เพราะไอ่มาร์คหนีทหารไปทะเลาะกับเขาอีก

..ไอ่มาร์คหนีทหารมันจะสำนึกบ้างมั้ยนะ เมื่อไหร่มันจะตายเสียทีครับ แผ่นดินจะได้สูงขึ้น

อิอิอิ

กรูว่ามรึงถ้าจะประสาทแดรก. ว่าไหม?

#34 ควันหลง

ควันหลง

I am Royalist

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:21

เพื่อนๆครับ 

Don't talk with idiot

:lol:

#35 ParaDon

ParaDon

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:24

แบบนี้เขาเรียก หนีทหาร  :angry:

Edited by paradon, 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:24.

" รัฐธรรมนูญไม่มีมาตราใด อนุญาติให้รัฐบาลที่มาจากประชาธิปไตย โกงบ้านกินเมืองได้โดยไม่ผิดกกหมาย "

#36 ParaDon

ParaDon

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:39

ไม่ไปรับการตรวจเลือกกับหนีทหารมันคนละเรื่องเลย

ถ้ามาร์คหนีทหารป่านนี้ สห.มาลากคอไปเข้าคุกนานแล้ว

ไม่ปล่อบให้มาลอยนวลหรอก

ใครหนีทหารก็ต้องติดคุกทหารด้วย....เข้าใจ

มึนกับมันจริงๆ พูดมั่วไปหมดเอามันเข้าว่า  :angry:

#37 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:43

เพื่อนๆ อย่าใส่ใจไอ้กากเกรียนตัวนี้ฮะ มันคือหมูอวกาก  ที่แปลงร่างมาไม่รู้ครั้งที่เท่าไร จำสำนวนมันได้

คือมันเพี้ยนจนบ้า ตอนนี้ตาขวาง น้ำลายไหลยืดๆ พูดคุยกันไม่รู้เรื่องหรอก เพ้ออยู่คำๆเดียวคือพี่มาร์คหนีทหาร

มันโดนโปรแกรมมาแค่นั้นฮะ .....!!!!

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#38 กาลามสูตร

กาลามสูตร

น้องเก่า

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:50

ทะเลาะกับใครบ้างวะ....ตั้งรอบสิบทิศ เห็นแต่รบกับขะแมร์ ชาติเจ้านายของมิงงงง ประเทศเดียว.....เพราะเจือกเหิมเกริมจะมาเอาดินแดนคนไทย ไอ้ขี้ครอกพระยาละแวก...ขี้ข้าขะแมร์ น่าเอามะพร้าวห้าวยัดปาก

"อย่าเชื่อ......ก่อนพิสูจน์"

#39 samepong

samepong

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:58

อิอิ ตอบมามีทั้งมั่วทั้งโง่ สลิ่มนี่มันโง่ไม่สะเด็ดน้ำจริงๆ ไม่เคยมองความจริงเร้ยยน่าอนาจ

ความจริงคืออะไร ขยายความหน่อย
รัฐธรรมนูญไม่ใช่ ประชาธิปไตย ความเสมอภาคบนหลักการที่ถูกต้องต่างหากคือ ประชาธิปไตยรัฐธรรมนูญไม่สามารถสร้างประชาธิปไตยได้ คนที่ใช้รัฐธรรนูญต่างหากจะเป็นผู้สร้างประชาธิปไตย

#40 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 23:00

กระทู้แลกมาม่า :lol: :lol: :lol:

ระวังนะ พิมพ์ไปกินมาม่าไป สมองจะฝ่อ ไม่คุ้มค่ากระทู้นะเฟ้ย

เตือนด้วยความหวังดี เดี๋ยวพ่อแม่เอ็งต้องมารับเลี้ยงลูกสมองพิการ :D

#41 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 23:02

ขำสมองทาส ไม่ได้ใช้หัวคิดเรย ตอบไม่ได้เพราะปัญญาไม่มีก็บอกตรงๆไม่ต้องอายคับ เข้าใจพวกทาสไอ่แม้วดูไบ อึดอัดแทนไอ่แม้วตอแหลสินะ อิอิอิ โง่พอๆกันทั้งนายทานทั้งบ่าวทาส ยังแค่นมาเสวนาการเมือง อ่านมามีแต่ตัวโง่ๆทั้งนั้นคับที่มาตอบ

ผมแก้คำให้นิดเดียว ประโยคคุณดูสวยขึ้นมากเลยครับ :lol:

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#42 ความรู้น้อย

ความรู้น้อย

น้องเก่า

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:46

ช่วงนี้ เกรียนคลั่งเยอะจัง ไม่รู้อยากจะแสดงอะไร

#43 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:48

จะให้มาร์คผิดให้ได้ว่างั้น ทำไมไม่หาว่าเขาผิดข้อหาเพิ่มคาบอนไดอ็อกไซค์ในอากาศด้วยการหายใจออกไปซะเลยล่ะ

#44 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:49

ว้าววววววววววววว

ตรรกะเมพที่สุดสามโลก

ห้าาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#45 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:50

ถ้าไอ้แม้วคนชั่ว18ทิศไม่พยายามควบคุมองค์การอิสระต่างๆๆ ไม่ทุจริตเชิงนโยบาย ไม่โลภไปซื้อที่ดินรัชดามันจะ หนีหัวซุกหัวซุนไม่มีแผ่นดินจะอยู่อย่างทุกวันนี้มั้ย

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#46 ขบวนการเสรีไทย

ขบวนการเสรีไทย

น้องเก่า

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:57

สมองหมาปัญญาควาย ตรรกะมาร์คหนีทหารยังเอามาใช้อีกไปลาหมาแก่ตายซะไป

#47 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:00

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย

เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน

อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล

ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด

เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่

สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี

เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย.
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#48 ramboboy26

ramboboy26

เมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:00

ถ้าพ่อแม้วไม่ก่อเรื่องเอาแผ่นดินไปยกให้เค้าแต่แรก

ก็ไม่มีปัญหาให้ต้องเสียเงินแล้ว

กูขอปฏิญาณ ต่อหน้าสถูปสถานศักดิ์สิทธิ์ ต่อหน้าอิฐหินดินทราย ขอจองล้างจองผลาญจนตาย ต่อผู้ทำลาย แผ่นดิน...

#49 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:32

ลองไปถามไอ้เหล่ครับ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#50 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:53

ขอตอบตามความเข้าใจส่วนตัวนะครับ...ขอย้ำว่าส่วนตัว

ประเทศไทยต้องเอาเงินไปจ้างฝรั่งมาช่วยคดีเขาพระวิหาร
ตอบ...ถ้าคุณเมิงขับรถชนคนตาย...คุณเมิงไม่ต้องจ้างทนายมาช่วยเรื่องคดีหรือ
หรืออีกอย่างถ้าไม่จ้างทนายมา จะยอมรับโดยดี ให้เสียอธิปไตยไปหรือไง

เพราะไอ่มาร์คหนีทหารไปทะเลาะกับเขาอีก ..ไอ่มาร์คหนีทหารมันจะสำนึกบ้างมั้ยนะ

ตอบ...อันนี้คงต้องไปถามเจ้าตัวเองนะ

เมื่อไหร่มันจะตายเสียทีครับ แผ่นดินจะได้สูงขึ้น

ตอบ...คุณเมิงลองตายห่านไปก่อนแล้วถามยมบาลดูนะ ท่านจะได้บอกได้ว่าเมื่อไหร่

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน