Jump to content

- - - - -

ถ้านายมาร์คหนีทหารไม่ก่อเรื่อง ประเทศเราจะเสียเงินให้ฝรั่งมั้ย

• Please log in to reply
63 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:55

สติปัญญา เจ้าของกระทู้ อยู่ในลำดับชั้น บัวเต่าถุย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#52 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:03

ขอให้บ้านที่ท่านเจ้าของกระทู้อยู่จงถูกยึด และขอให้ไม่มีทรัพย์อับจนไปเพราะความบ้านพล่อยของตัวเอง......สาธุ

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#53 โคนัน

โคนัน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:15

"จ่ายเงินค่าซากควายไปตัวละ7.5ล้าน".... หมายถึงไอ่ร่มเกล้าที่เมียมันดีใจที่ได้เงินจากผัวตายเพราะยิงกันเองนะเหรอคับ อืมม ผมเห็นด้วย กรั่กๆๆๆๆ

อยากได้หลักฐานที่บอกว่า ทหารยิงกันเองอะครับ แสดงความฉลาดให้เห็นหน่อยซิครับ  

#54 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:15

นี่้ถ้าไอ้เหล่ ไม่ยกเขาพระวิหารให้เขมร ป่านนี้เขมรมันคงไม่กล้าไปฟ้องศาลแน่ๆ ไอ้เหล่ขายชาติไม่พอ ทำให้ประเทศไทยเสียเงินจ้างฝรั่งอีก ชั่วจริงๆ 

#55 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:23

ดูท่าชื่อนี้จะได้ใช้ไม่นานแล้วล่ะชายมาร์ค เตรียมชื่อใหม่ไว้เลย

#56 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:31

จะรอดูว่า จะได้อีกกี่โพส

ห้าาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#57 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:31

ไอ้  งั่ ง   เงินที่จ้างทนายฝรั่งไม่ใช่เงินประเทศ

เป็นเงินส่วนตัวท่านทักษิณจ่ายโว้ย  :lol: :lol: :lol:

Edited by 10APR10, 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:31.

#58 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

"จ่ายเงินค่าซากควายไปตัวละ7.5ล้าน".... หมายถึงไอ่ร่มเกล้าที่เมียมันดีใจที่ได้เงินจากผัวตายเพราะยิงกันเองนะเหรอคับ อืมม ผมเห็นด้วย กรั่กๆๆๆๆ

เค้าหมายถึงพวกชุด กาชาดในหัวใจอะ 

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#59 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:34

ฮาอ่ะ

:lol:  :lol: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#60 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:37

ไอ่มาร์ค ม7คนหนีทหาร.... ไปทะเลาะกับเพื่อนบ้านรอบสิบทิศ จนถึงขนาดที่ทำให้ต้องสู้รบกัน มีคนตาย มีคนเจ็บ โดยเฉพาะประชาชนแนวชายแดน และพี่ๆทหารไทยแนวหน้าเจ็บตายมากมาย .............. และประเทศไทยต้องเอาเงินไปจ้างฝรั่งมาช่วยคดีเขาพระวิหาร เพราะไอ่มาร์คหนีทหารไปทะเลาะกับเขาอีก ..ไอ่มาร์คหนีทหารมันจะสำนึกบ้างมั้ยนะ เมื่อไหร่มันจะตายเสียทีครับ แผ่นดินจะได้สูงขึ้น อิอิอิ

ถ้าไอ้แม้วคนชั่ว18ทิศไม่พยายามควบคุมองค์การอิสระต่างๆๆ ไม่ทุจริตเชิงนโยบาย ไม่โลภไปซื้อที่ดินรัชดามันจะ หนีหัวซุกหัวซุนไม่มีแผ่นดินจะอยู่อย่างทุกวันนี้มั้ย

นี่ไงหากไอ้แม้วไม่ชั่วจะจ้างทนายฝรั่งทำไม

http://m.tnews.co.th...php?hotID=46060

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#61 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:21

คนตั้งกระทู้ เป็น ควายไทย ใจเขมรไหม ;)

บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#62 Lincoln16

Lincoln16

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:26

ไอ่มาร์ค ม7คนหนีทหาร.... ไปทะเลาะกับเพื่อนบ้านรอบสิบทิศ จนถึงขนาดที่ทำให้ต้องสู้รบกัน มีคนตาย มีคนเจ็บ โดยเฉพาะประชาชนแนวชายแดน และพี่ๆทหารไทยแนวหน้าเจ็บตายมากมาย .............. และประเทศไทยต้องเอาเงินไปจ้างฝรั่งมาช่วยคดีเขาพระวิหาร เพราะไอ่มาร์คหนีทหารไปทะเลาะกับเขาอีก ..ไอ่มาร์คหนีทหารมันจะสำนึกบ้างมั้ยนะ เมื่อไหร่มันจะตายเสียทีครับ แผ่นดินจะได้สูงขึ้น อิอิอิ

ปัญญาอ่อนไปเรื่อย เหนือยบ้างไหมเนี้ย หายป่วยแล้วค่อยมาโพสไป๊...รำคาญ

People shouldn't be afraid of their government.

Governments should be afraid of their people

#63 ฉันรักประเทศไทย

ฉันรักประเทศไทย

น้องใหม่

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:05

ค่าทนายเท่าไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่าเขาทำงานได้คุ้มกับการว่าจ้าง แต่ไอ้ 3 ตัวที่เขาเรียกกันว่า รมต.นะ ไปทำอะไร เสียงบประมาณเปล่า ๆ แถมได้ข่าวว่ารมต.หัวเหม่งหนีบสาวไปด้วย  แล้วที่คุณเขียนถึงคุณร่มเกล้านะ คุณภรรยาเขาไม่ได้รับเงินอย่างที่คุณเขียนนะ ไม่เหมือนเสื้อแดงบาง(ตัว)คนที่รับไปแล้วก็ยังไม่พอใจ พอเงินหมดก็แห่ศพออกมาใหม่ แห่ซ้ำแห๋ซาก จนคนเขาเอือมกันทั้งประเทศ อยากจะบอกว่าคุณโคตรสถุนเลยวะ เอาเรื่องไม่จริงมาเขียนได้ยังไง

Edited by ฉันรักประเทศไทย, 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:14.

#64 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:37

ผมว่าเป็นพวกแดงป่วนปัญญาน้อย มากกว่าครับ
ความคิดแบบนี้ เข้ามาก็ไม่ได้พกสมองมาด้วย
อ่านขำๆ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน