Jump to content

- - - - -

สืบเนื่องจากกระทู้คนเสื้อแดงล้มเจ้า และเรื่องคุณ No More

• Please log in to reply
273 replies to this topic

#151 chackrapbong

chackrapbong

สมาชิกขั้นสูง

Posted 21 May 2013 - 21:49

ในชีวิตจริง ใครๆต่างก็พากันอิจฉาผม

ครั้นเข้า บอร์ด ก็ยังมีคนอิจฉาอีกจนได้

นี้เวรหรือกรรมที่ผมได้เคยกระทำไว้แต่ชาติปางใหนกัน?????

ขอเดาว่า ตอนเด็กๆ คุณต้องโดนหมาไล่กัดบ่อย  ^_^ 

เดาได้แม่นมาก ครับ

A แต่ทำไมบางคนยิ่งเดา ยิ่งห่างไกล ความจริง

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#152 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 21 May 2013 - 21:50

เหอๆ ผมยังเห็นคุณ no more เล่นในนี้อยู่เลย และยังไปถาม mod เกี่ยวกับเรื่องที่คุณพีเอ็มด้วยซ้ำไป เอาง่ายๆ เลยนะ คุณ no more น่ะ เค้ารู้ว่า คุณ chakrabong น่ะ เค้าหมายถึงคุณแน่ๆ ไม่เกี่ยวกับเค้า เรื่องคุณ no more มาโพสต์ภาษาอังกฤษน่ะ แดงควายในนี้ก็เคยว่าเค้าเหมือนกัน เค้าก็มาเล่นของเค้าปกติ ไม่เห็นมีอะไร แต่ที่หายไปน่ะ เป็นเพราะคุณรู้ไว้ซะด้วย

นั่นไง

เขาไม่มีเหตุผลที่จะหายไปเพราะ Hentai หรือผม

แต่ที่เขาหายไปเพราะ Chak ซึ่งเป็นฝ่ายเดียวกับเขา ยิงพลาดไปโดนเขา

และเขาตอบโต้ไม่ได้ ไม่รู้จะทำหน้ายังไง

วิธีคิดเขาไม่เหมือนคุณหรอกที่คั่นหู  :D 

#153 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 21 May 2013 - 22:00

เหอๆ ผมยังเห็นคุณ no more เล่นในนี้อยู่เลย และยังไปถาม mod เกี่ยวกับเรื่องที่คุณพีเอ็มด้วยซ้ำไป เอาง่ายๆ เลยนะ คุณ no more น่ะ เค้ารู้ว่า คุณ chakrabong น่ะ เค้าหมายถึงคุณแน่ๆ ไม่เกี่ยวกับเค้า เรื่องคุณ no more มาโพสต์ภาษาอังกฤษน่ะ แดงควายในนี้ก็เคยว่าเค้าเหมือนกัน เค้าก็มาเล่นของเค้าปกติ ไม่เห็นมีอะไร แต่ที่หายไปน่ะ เป็นเพราะคุณรู้ไว้ซะด้วย

นั่นไง

เขาไม่มีเหตุผลที่จะหายไปเพราะ Hentai หรือผม

แต่ที่เขาหายไปเพราะ Chak ซึ่งเป็นฝ่ายเดียวกับเขา ยิงพลาดไปโดนเขา

และเขาตอบโต้ไม่ได้ ไม่รู้จะทำหน้ายังไง

วิธีคิดเขาไม่เหมือนคุณหรอกที่คั่นหู  :D 

นี่ รีทาร์ด 

แดงควายมันว่าคุณ no more คุณ no more ก็ไม่ตอบโต้ เค้าก็ตอบในเนื้อหาของกระทู้ มีแต่คุณนั่นแหละ ที่ไป พีเอ็มหาเค้า จนเค้าไปแจ้งกับมอด นี่คุณยังไม่รู้ตัวอีก เหอๆๆ ผมเล่นในนี้มาก่อนคุณ ผมดูออกน่ะ ว่าคุณ no more ไม่หายไปเพราะเรื่องนี้หรอก แต่ที่เค้าหายไป เพราะคุณเป็นตัวปัญหาของเรื่องนี้ 

#154 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 21 May 2013 - 22:00

นั่นไง

ผมบอกแล้วว่าประเด็น Hentai หรือผม ว่าเขาเรื่องเขาใช้ภาษาอังกฤษ ตัดไปได้เลย เพราะเขาต้องกลับมาตอบโต้ผมกับ hentai ต่อแน่

ส่วนประเด็น PM เรื่องคนดี ก็ตัดไปได้เลย เพราะหลังจากนั้น Mod ก็อธิบายเขาไปแล้ว

หากเขากล้ามาโพสยืนยันว่า  "ที่ผมหายไป 1 เดือน ไม่ได้เกี่ยวกับการที่ Chakraphong ด่าคนโพสภาษาอังกฤษแม้แต่นิดเดียว หากผมโกหก ขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย "

ผมจะหายไปจาก สรท ตลอดชีวิต จะไม่แม้แต่มาอ่านเลย  :D 

#155 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

Posted 21 May 2013 - 22:01

สืบเนื่องจากกระทู้คนเสื้อแดงล้มเจ้า มีสมาชิกที่ชื่อเด็กปากเกร็ดเขาท้าคนที่เขากล่าวหาว่าเป็นคนเสื้อแดงล้มเจ้าว่า

กล้าพูดคำว่า "ผมรักในหลวงครับ ถ้าผมคิดล้มเจ้าขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย " กล้าไหมครับ

ผมจึงขอเสนอให้มีการเดิมพันกันเล็กน้อย เพราะผมก็เป็นหนึ่งในคนที่สมาชิกหลายท่านที่นี่กล่าวหาว่าเป็นคนเสื้อแดงล้มเจ้า
คือ

1) หากผมไม่กล้าพูดคำว่า "ผมรักในหลวงครับ ถ้าผมคิดล้มเจ้า ขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย " 

และ

2) หากผมไม่กล้าพูดคำว่า "ผมไม่ใช่คนเสื้อแดงครับ ถ้าผมเป็นคนเสื้อแดงแอบปลอมตัวเข้ามา ขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย"

และ

3) ผมให้เวลา "1 เดือน" ให้คุณ PM ไปเรียก No More หากเขากล้ามาโพสยืนยันว่า  "ที่ผมหายไป 1 เดือน ไม่ได้เกี่ยวกับการที่ Chakraphong ด่าคนโพสภาษาอังกฤษแม้แต่นิดเดียว หากผมโกหก ขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย " 

ผมจะไปจาก สรท และไม่กลับมาอีกเลยไม่ว่าจะในชื่ออะไร หากผมแพ้พวกคุณเพียง "ข้อใดข้อหนึ่ง"

หากผมชนะพวกคุณ "ทั้ง 3 ข้อ"  คุณ Chak, TonythBest, Bookmarks, 5555, ผึ้งน้อย และเด็กปากเกร็ดต้องไปจาก สรท และไม่กลับมาอีกเลยไม่ว่าจะในชื่ออะไร 

ผมยอมให้คุณได้เปรียบโดยต้องชนะพวกคุณถึง 3 ข้อจึงจะชนะเดิมพัน
ส่วนพวกคุณชนะผมเพียง 1 ข้อจาก 3 ข้อก็ชนะเดิมพันไปเลย

แฟร์มั๊ย?
ผมให้คุณได้เปรียบขนาด 1:3 
มาดูกันว่าใครกลัว ใครเสื่อม 

Chak, TonythBest, Bookmarks, 5555, ผึ้งน้อย และเด็กปากเกร็ด
ลงชื่อรับรองคำท้าเลยว่าใครบ้างที่กล้า

ถ้างั้นผมท้าคุณกลับ เหมือนที่คุณโพสต์มา แต่เปลี่ยนคำพูด เป็นว่า

"ผมรักทักษิณครับ ถ้าผมคิดล้มทักษิณขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย "

จบใหม

อ้อ

แต่เดิมพันผม คือให้ทักษิณกับอียิ่งลัก ตายโหงตายห่าในเจ็ดวัน...ตกลงใหม

คุณแอมเล่นแบบนี้พวกเสื้อแดงมันพูดกันทั้งเวปสิครับ :lol: :lol: :lol:

#156 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 21 May 2013 - 22:01

รู้ดีจริงๆ นะไอ้หนู
ไปคิดแทนเค้าตลอด
ชีวิตเอ็งนี่ คงไม่สามารถเป็นผู้ฟังได้สิท่า

นี่ก็ 4 ทุ่มแล้ว
คุณแม่มเรียกขึ้นนอนรึยัง
คืนนี้ ท่าทางจะไม่ฝันเห็นเฮียล่อนจ้อนแล้วมัง
คุณจักรครับ คืนนี้ เตรียมล่อนจ้อนรอนะครับ
ไอ้หนูมันคงเก็บคุณไปฝันแน่ๆ

อย่ามาแวะหาเฮียนะ เฮียหนาว

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#157 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 21 May 2013 - 22:03

นั่นไง

ผมบอกแล้วว่าประเด็น Hentai หรือผม ว่าเขาเรื่องเขาใช้ภาษาอังกฤษ ตัดไปได้เลย เพราะเขาต้องกลับมาตอบโต้ผมกับ hentai ต่อแน่

ส่วนประเด็น PM เรื่องคนดี ก็ตัดไปได้เลย เพราะหลังจากนั้น Mod ก็อธิบายเขาไปแล้ว

หากเขากล้ามาโพสยืนยันว่า  "ที่ผมหายไป 1 เดือน ไม่ได้เกี่ยวกับการที่ Chakraphong ด่าคนโพสภาษาอังกฤษแม้แต่นิดเดียว หากผมโกหก ขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย "

ผมจะหายไปจาก สรท ตลอดชีวิต จะไม่แม้แต่มาอ่านเลย  :D 

แล้วถ้าเค้ามาโพสต์ ว่าไม่เกี่ยวกับ chakrabong ขอให้ครอบครัวคุณตายโหงเอามั้ย 

#158 chackrapbong

Posted 21 May 2013 - 22:05

ชีวิตเอ็งนี่ คงไม่สามารถเป็นผู้ฟังได้สิท่า

คืนนี้ ท่าทางจะไม่ฝันเห็นเฮียล่อนจ้อนแล้วมัง
คุณจักรครับ คืนนี้ เตรียมล่อนจ้อนรอนะครับ

ผมไม่เสพสังวาส กับ สัตว์ ครับ

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#159 tonythebest

tonythebest

Posted 21 May 2013 - 22:05

โห นี่ถึงขั้นเอาคำไปป้อนปากเค้าเชียวรึ
นอกจากเอ็งจะหน้าตัวเมี ยแล้ว
เอ็งยังหน้าด้านเอามากๆ นะ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#160 tonythebest

tonythebest

Posted 21 May 2013 - 22:07

หมายถึง เค้าจะเอาคุณไปฝันถึงน่ะครับ :D

#161 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

แล้วถ้าเค้ามาโพสต์ ว่าไม่เกี่ยวกับ chakrabong ขอให้ครอบครัวคุณตายโหงเอามั้ย 

เอาครับ ผมมั่นใจว่าผมดูเขาออก

หากเขากล้ามาโพสยืนยันว่า  "ที่ผมหายไป 1 เดือน ไม่ได้เกี่ยวกับการที่ Chakraphong ด่าคนโพสภาษาอังกฤษแม้แต่นิดเดียว หากผมโกหก ขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย "

ขอให้ครอบครัวผมตายโหง

แต่หากเขาไม่กล้ามาโพสยืนยันดังตัวสีแดงข้างบน ผมขอให้ครอบครัวคุณตายโหง กล้าไหมที่คั่นหู?  :D 

Edited by CanisLupus, 21 May 2013 - 22:08.

#162 เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ขอโทษที่มาช้าครับ....

ผมแค่บอกว่า

เด็กปากเกร็ด, on 21 May 2013 - 15:58, said:snapback.png

ผมว่า.......ผมถามแค่.............กล้าพูดคำว่า "ผมรักในหลวงครับ ถ้าผมคิดล้มเจ้าขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย " กล้าไหมครับ ผมกล่าวหาใครตรงไหนเหรอครับ

แค่ถามว่ากล้าพูดหรือไม่กล้า แค่นี้เอง กล้าก็บอกกล้า ไม่กล้าก็บอกไม่กล้า แค่นี้เอง ไม่เห็นต้องโยกโย้เยอะแยะเลย

ผมเคยขอตัวอย่างว่ามีใครบ้างคนเสื้อแดงที่ไม่ล้มเจ้า ท่านก็บอกได้หนิครับว่าผมเองครับว่าเสื้อแดงรักเจ้า แค่นั้นเอง

ไม่เห็นต้องร่ายยาวขนาดนี้

เอางี้ครับ ผมให้ลีพูดใหม่นะครับว่า.........

"ผมรักทักษิณครับ ถ้าผมคิดล้มทักษิณขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย "

ผมเชื่อว่าลีพูดได้แน่นอนครับ ......จะรอลีพูดคำนี้นะครับ

Edited by เด็กปากเกร็ด, 21 May 2013 - 22:10.

#163 chackrapbong

Posted 21 May 2013 - 22:08

นี้ก็ สี่ทุ่มกว่า แ

หมายถึง เค้าจะเอาคุณไปฝันถึงน่ะครับ :D

แม้ในความฝัน ผมก็ไม่ขอแปดเปื้อนด้วยครับ

#164 tonythebest

tonythebest

Posted 21 May 2013 - 22:10

เดี๋ยวมันจะกลัดมันแย่นะครับ
พักนี้อาละวาดน่าดู ฟาดงวงฟาดงาไปทั่ว

#165 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 21 May 2013 - 22:10

หากเขากล้ามาโพสยืนยันว่า  "ที่ผมหายไป 1 เดือน ไม่ได้เกี่ยวกับการที่ Chakraphong ด่าคนโพสภาษาอังกฤษแม้แต่นิดเดียว หากผมโกหก ขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย "

แต่หากเขาไม่กล้ามาโพสยืนยันดังตัวสีแดงข้างบน ผมขอให้ครอบครัวคุณตายโหง กล้าไหมที่คั่นหู?  :D 

ถ้าเค้าไม่มาโพสต์ ว่าเป็นเพราะ chakrabong ขอให้ครอบครัวคุณตายโหง กล้ามั้ยล่ะ รีทาร์ด  :D

#166 chackrapbong

Posted 21 May 2013 - 22:12

พักนี้อาละวาดน่าดู ฟาดงวงฟาดงาไปทั่ว

ปกติ สัตว์ จะไม่ผสม ข้าม สายพันธ์

ให้หาเอาภายในตระกูลเดียวกันดีกว่า

#167 เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

Posted 21 May 2013 - 22:12

เอางี้ครับ ผมให้ลีพูดใหม่นะครับว่า.........

#168 เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

Posted 21 May 2013 - 22:14

สงสัยลีโดนพวกลอยทะเลแล้วว่ะ

#169 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 21 May 2013 - 22:15

ถ้าเค้าไม่มาโพสต์ ว่าเป็นเพราะ chakrabong ขอให้ครอบครัวคุณตายโหง กล้ามั้ยล่ะ รีทาร์ด  :D

ที่คั่นหู คุณไม่กล้าก็อย่ามาทำเป็นมั่ว

คุณไม่ชนะหรอก   :D 

ขอโทษที่มาช้าครับ....

ผมแค่บอกว่า

เด็กปากเกร็ด, on 21 May 2013 - 15:58, said:snapback.png

ผมว่า.......ผมถามแค่.............กล้าพูดคำว่า "ผมรักในหลวงครับ ถ้าผมคิดล้มเจ้าขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย " กล้าไหมครับ ผมกล่าวหาใครตรงไหนเหรอครับ

แค่ถามว่ากล้าพูดหรือไม่กล้า แค่นี้เอง กล้าก็บอกกล้า ไม่กล้าก็บอกไม่กล้า แค่นี้เอง ไม่เห็นต้องโยกโย้เยอะแยะเลย

ผมเคยขอตัวอย่างว่ามีใครบ้างคนเสื้อแดงที่ไม่ล้มเจ้า ท่านก็บอกได้หนิครับว่าผมเองครับว่าเสื้อแดงรักเจ้า แค่นั้นเอง

ใจเย็นๆ ท่าน

เขาไม่ได้ตั้งใจยิงท่านหรอก

เขาตั้งใจยิงผม แต่บังเอิญมันพลาดไปโดนท่าน  :D  :D  :D

#170 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

รีทาร์ด คุณเป็นคนกล่าวหาว่า คุณ no more หายไปเพราะ คุณ chakrabong คุณต้องตามหาเค้า ไม่ใช่มากล่าวหาคุณ chakrabong เค้าลอยๆ 

#171 เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

พี่โทนี่ผมกลัวมันไล่ขวิดนี่สิ แต่ไม่ต้องกลัวครับควายกระเทยเอาหญ้าให้กินมันก็กระดิกหางแล้วครับ :D :D :D :D :D

#172 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 21 May 2013 - 22:19

ที่คั่นหู คุณไม่กล้าก็อย่ามาทำเป็นมั่ว

คุณไม่ชนะหรอก   :D 

>ขอโทษที่มาช้าครับ....

ผมแค่บอกว่า

ใจเย็นๆ ท่าน

เขาไม่ได้ตั้งใจยิงท่านหรอก

เขาตั้งใจยิงผม แต่บังเอิญมันพลาดไปโดนท่าน  :D  :D  :D

ใครมั่วหว่า คุณไม่แน่จริงเอง คุณกล่าวหาเค้าว่า คุณ no more หายไป เพราะ คุณ chakrabong เป็นสาเหตุ คุณก็ต้องตามตัวเค้ามา แล้วให้เค้ายืนยัน ถ้าเค้าบอกว่า ไม่ใช่คุณ chakrabong ครอบครัวคุณตายโหง  :lol:

#173 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 21 May 2013 - 22:21

รีทาร์ด คุณเป็นคนกล่าวหาว่า คุณ no more หายไปเพราะ คุณ chakrabong คุณต้องตามหาเค้า ไม่ใช่มากล่าวหาคุณ chakrabong เค้าลอยๆ 

คุณปัญญาอ่อนหรือเปล่า

เขาไม่มา ยิ่งเป็นสิ่งที่ยืนยันเพิ่มเข้าไปอีกว่าที่ผมพูดมันถูก

ผมจะลำบากไปตามเขามาทำไมหล่ะครับ? 

ตรงข้ามกับ Chak เขาต้องไปตาม No More มาเพื่อพิสูจน์ความบริสุทธิ์ของเขา

เพราะหากไม่มา ก็แสดงว่าเรื่องเป็นจริง

คุณปัญญาอ่อนหรือเปล่า?  :D

#174 tonythebest

tonythebest

Posted 21 May 2013 - 22:24

ผมขอเรียกร้องครับ
ให้ไอ้หนูควายแดงล้มเจ้าเกย์ลี
(จะชื่อยาวไปไหนเนี่ย)
ตั้งกระทู้กราบเท้าขอขมาเพื่อนสมาชิก
ที่นายลีนำเขามาเป็นเครื่องมือในการพยายามกลั่นแกล้งเพื่อนสมาชิก
แม้ว่าจะทำได้ไม่สำเร็จเลยก็ตาม
แต่ก็ยังนับว่า ทำให้แต่ละท่าน รวมถึงผม
รำคาญในใจ รวมทั้งเดือดร้อนที่เป็นเครื่องมือในการสร้างเรื่อง
จึงขอเสนอบทลงโทษนายเด็กเมื่อวานซืนควายแดงล้มเจ้าลี
โดยบังคับให้ตั้งกระทู้กราบเท้าเพื่อนสมาชิก รวมผมด้วย
เป็นจำนวน 7 วัน วันละ 1 กระทู้

ขอแจ้งและขอความเห็น รวมถึงการสนับสนุน
ตามระบอบประชาธิปไตย
ที่เสียงข้างมาก ย่อมกำหนดอะไรอันใดได้มากกว่าเสียงส่วนน้อย

คุณเด็กน้อยควายแดงล้มเจ้าลีกรุณาลงชื่อรับทราบ

#175 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 21 May 2013 - 22:26

เขาไม่มา ยิ่งเป็นสิ่งที่ยืนยันเพิ่มเข้าไปอีกว่าที่ผมพูดมันถูก

ผมจะลำบากไปตามเขามาทำไมหล่ะครับ? 

ตรงข้ามกับ Chak เขาต้องไปตาม No More มาเพื่อพิสูจน์ความบริสุทธิ์ของเขา

เพราะหากไม่มา ก็แสดงว่าเรื่องเป็นจริง

คุณปัญญาอ่อนหรือเปล่า ไปกล่าวหาเค้า ว่าทำให้ คุณ no more หายไป แล้วดันไปมัดมือชกเค้าให้พิสูจน์ตัวเอง แบบนี้มันบ่งบอกว่าคุณใส่ร้ายคุณ chakrabong เค้าเห็นๆ ปัญญาอ่อนว่ะ ไม่มีหลักฐานแต่ดันโมเมเอาเอง  :huh:

#176 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 21 May 2013 - 22:30

อืม สงสัยควันคงจะออกหูกันหมดแล้ว  :D 

ผมขอตัวไปนอนก่อนนะครับ

ยังไงก็ฝากตาม No More มาเคลียร์ดว้ยแล้วกัน

ผมเอาข้อความที่เขาต้องพูดมาให้อีกที

เพราะผมรู้ว่าเขาพิมพ์ไทยไม่ได้

บอกเขาว่า copy ไป paste ได้เลย

"ที่ผมหายไป 1 เดือน ไม่ได้เกี่ยวกับการที่ Chakraphong ด่าคนโพสภาษาอังกฤษแม้แต่นิดเดียว หากผมโกหก ขอให้พ่อแม่ผมโดนเ หี้ยกัดตาย "

ฺGood night!

#177 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 21 May 2013 - 22:32

ก่อนไป ขออีกแช๊ะ

ผู้ใช้ 15 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 11 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 1 ท่าน

อุตส่าห์เข้ามาหลายรอบแล้ว ไม่มีใครคุยด้วย

เอ้า ช่วยคุยกับไอ้เฒ่าลามกหน่อยครับ  :D 

ดึกแล้ว ผมต้องเข้านอนแล้วครับ 

#178 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 May 2013 - 22:32

ตรรกะยังวิบัติได้อีก
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#179 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 May 2013 - 22:35

ก่อนไป ขออีกแช๊ะ

ผู้ใช้ 15 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้
สมาชิก 11 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 1 ท่าน

อุตส่าห์เข้ามาหลายรอบแล้ว ไม่มีใครคุยด้วย
เอ้า ช่วยคุยกับไอ้เฒ่าลามกหน่อยครับ  :D 
ดึกแล้ว ผมต้องเข้านอนแล้วครับ 

เข้ามาดูว่าคนดัดจริต จะใช้ตรรกะวิบัติไปทางไหนอีก

ชักจะขยาดเหมือนคุณโทนี่ว่าแล้ว เก็บเอาคนที่นี่ไปสำเร็จความใคร่ก่อนนอน น่ากลัวจริงๆ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#180 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 21 May 2013 - 22:37

ถ้า รีทาร์ด มันไม่สามารถหาตัวคุณ no more มายืนยันเป็นหลักฐานว่าที่เค้าหายไปเพราะคุณ chakrabong ตีตราที่หน้ามันได้เลยครับ ว่าไอ้นี่ชอบใส่ร้ายคนอื่น  

#181 tonythebest

tonythebest

Posted 21 May 2013 - 22:37

ทีงี้ ไม่ยักตอบโต้เฮียนะไอ้หนู
คุณแม่มาดึงหูแล้วสิ

ขออย่างนะ อย่างเอาใครไปฝันล่อนจ้อนอีกนะ
เดี๋ยวเค้าจะหนาวไปทั้งบอร์ด

#182 OSR

OSR

ขาประจำ

Posted 21 May 2013 - 23:01

ผมไม่ไช่ คนแถวนี้ ไม่ชอบพรรค ปชป. มีอะไรไม่พอใจ ก็ใส่กันไปตรงๆ (ไม่เกรงใจ)

แต่ที่ยังวนเวียน ไม่ไปไหน เพราะ มีความรู้สึกร่วมกับคนที่ไม่เอา ระบอบทักษิณ+พวกล้มเจ้า

ผมเป็นศัตรูกับ นกม. มองว่า นกม.ทุกพรรคคือปัญหาของชาติ ผมเข้าใจทุกท่านที่ต้องมี สังกัด

ไม่ถือครับ ว่า เขาจะอยู่ฝ่ายไหน ใครที่มองเห็น ความระยำของ ระบอบทักษิณ ผมก็มองเป็น มิตร แล้ว

จขกท.จริงจังไปหรือเปล่าครับ ผมไม่สนหรอกว่า คุณจะสีอะไร จิตที่มุ่งแต่จะเอา แพ้-ชนะ ไม่มีใครชอบครับ

1) ผมไม่เคยสนับสนุนระบอบทักษิณครับ  และผมไม่ได้ต้องการมาเป็นมิตรกัยใคร

2) ผมไม่ได้มุ่งเอาแพ้-ชนะครับ เขากล่าวหาว่าผมเป็นเสื้อแดงล้มเจ้า ผมต้องการพิสูจน์ตัวเองครับ หรือคุณ OSR ว่าผมควรอยู่เฉยๆ ให้เขากล่าวหาข้างเดียว?  :D 

ผมชอบความเห็น คุณลี และแอบเป็นกองเชียร์ ในบางเรื่อง บางประเด็นที่เห็นด้วย

ถ้า คุณลี ต้องการพิสูจน์ตัวเอง ผมก็เข้าใจครับ และ ขออภัยด้วย ที่เสียมารยาท ขอหลบออกมา

เป็นไทยมุงดีก่า อย่างที่บอกไว้ ใครไม่เอาระบอบทักษิน และไม่มาด่าว่าผมแบบไม่มีเหตุผล ผมรับได้ครับ  :D

ข้อนี้ ผมอยู่ในข่ายนะครับ !

รับทราบครับ พวกเดียวกัน กากี่นั้งๆ 

พวกล้มเจ้าที่ไม่เอาทักษิณ ผมก็ไม่เสวนาด้วยนะครับ หวังว่า

คุณปลายอ้อกอแขม คงไม่ถูกไอ้พวกบ้านั่น ล้างสมอง นะครับ  :D

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#183 Gregor Samsa

Gregor Samsa

ขาประจำ

Posted 21 May 2013 - 23:17

ความคิดคุณแปลกมาก คิดอะไรแปลกจริงๆ ถ้าเขาไม่มาจะยืนยันว่าคุณพูดถูกตรงไหน เพราะที่คุณตั้งสมมติฐานมันก็มาจากความคิดเอาเองของคุณล้วนๆ

และคุณเป็นคนกล่าวหาเขา คุณต้องไปตาม No More มายืนยันคำพูดของคุณสิ หัวคิดคุณบกพร่องหรือไง?

“One morning, as Gregor Samsa was waking up from anxious dreams, he discovered that he had been changed into an adorable kitten.” — Franz Kafka

#184 เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

Posted 21 May 2013 - 23:19

อันนี้แหละ ประโยชน์ของเสื้อแดงปัญญานิ่ม

เขาบอกว่าเขาไม่ใช่เสื้อแดงครับ
เฮนไตก็บอกว่าเขาไม่ใช่เสื้อแดง

ในทู้ไหนไม่รู้ ปลายอ้อกอแคมยังมายืนยันเลยว่าคนไม่เอาระบอบทักษิณคือตัวเขา

มันน่าอายนักหรืองัย เป็นคนเสื้อแดง

ผมยังกล้าบอกเลยว่า ผมเป็นพวกรักเจ้า
ไม่เอาทักษิณ
นั่นสิครับ

#185 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 21 May 2013 - 23:25

ขอร้องคุณม็อด

โปรดอย่าลบกระทู้นี้  

เพราะกระทู้นี้ได้สร้างความบันเทิงเริงรมย์ให้ผมอย่างมาก

ผมขำแตกขำแตน กลิ้งไปกลิ้งมากันเลยทีเดียว

เช่นอันนี้..

ลีจะเอาที่คุณโนมอร์เขียนมาแฉทำมายยยยยยยยยย  หือ...  ตูมะเข้าจายfaceslap.gif

หลังจากนั้น เขายังมาตอบผมเรื่องเขาพิมพ์ผิด

That was just a typo as I corrected it above.

"English doesn't help me in the real world"!?!  :lol:

I use it everyday in my line of work, you pathetic prick.

Speaking of intelligence, I may not be that smart but you have clearly and completely lost every argument with me.

That makes you stupider, you dumb-fuck:lol:

ผมทำซับไตเติ้ลให้ครับ

"ภาษาอังกฤษไม่ได้ช่วยตูเลยในโลกความจริงเนี่ยนะ?

สายงานตูต้องใช้ภาษาอังกฤษทุกวันเลยเฟ้ย ไอ้ทุเรศ 

พูดถึงความฉลาด  ตูอาจจะไม่ฉลาดเท่าคุณเมริงหรอกนะ  แต่คุณเมริงเถียงกะตูแพ้ราบตลอดทุกประเด็น

แปลว่าเมริงโคดเง่า เข้าใจไหม ไอ้จั๊ด...ง่...ว"

(ปล. ดัมบ์-ฟัค แปลไทยตรงๆคือไอ้จั๊ด...ง่...วครับ

pathetic prick-ไอ้ตัวน่าสมเพชทู่เรศทู่รัง

moron-ไอ้กร๊วก

dumb-ass ไอ้ควาย

stupid-fuck ไอ้ง่...ว ไอ้งั่..... (เว็บเซ็นเซอร์จู๊ดๆ ต้องตัดคำฮับ)

s.o.b.-ไอ้เช็ด...ม่

prick-ไอ้ค...ถ....ก)

ขอขำอีกทีน้า  อย่าว่ากัน

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 22 May 2013 - 07:13.

gladiator 1.jpg

#186 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

Posted 21 May 2013 - 23:28

ผมว่าจัด "พรหมทัณฑ์" กันสักรอบน่าจะดี

เผื่อจะเข้าใจอะไรๆมากขึ้น

#187 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 21 May 2013 - 23:30

เป็นแดง แล้วมันโง่ เลยไม่มีใครกล้ายอมรับว่าเป็นแดงในนี้  :D การกระทำก็คงคล้ายยายป้านี่แหละ ด่าสีแดงมันโง่ แต่เป็นขี้ข้าแม้ว งง กันมั้ยครับ ฮา

วิระยา - ไม่รู้ พี่ว่าเค้าดูโง่นี่ (เอานิ้วชี้ตัวเอง) ถ้าเกิดถามพี่นะ ส่วนตัว พี่ไม่ไปเป็นสีแดงเพราะสีแดงโง่ สิ่งที่เขาผ่านๆ มาเขาไม่ฉลาด เขา Get in to the trap (เดินไปตกหลุมพราง) หมดเลย

#188 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

Posted 22 May 2013 - 05:42

ผมเบื่อลีว่ะ เอาคนอื่นมาอ้างตลอด คุณ no more เขาไม่รู้เรื่องด้วย คุณเอาเขามาตีกินคนอื่นแบบนี้ มันดีแล้วเหรอ เขาจะเข้ามาหรือไม่ มันก็เป็นสิทธิของคุณ no more จะด้วยเหตุผลอะไรคุณเองก็ไม่รู้ อย่ามามั่ว มันไม่แมน ในเว็บบอร์ดเก่าเขาก็ใช้ภาษาอังกฤษ มาตอบโต้กับเสื้อแดงที่ใช้ภาษาอังกฤษเหมือนอย่างที่ทำกับคุณ ไม่ใช่ไม่เคยทำ กี่ปีมาแล้ว มันไม่เคยมีปัญหา เข้าบอร์ดมาเพื่อเสี้ยมอย่างเดียวเลยหรือไง 

#189 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 22 May 2013 - 08:56

ผมเบื่อลีว่ะ เอาคนอื่นมาอ้างตลอด คุณ no more เขาไม่รู้เรื่องด้วย คุณเอาเขามาตีกินคนอื่นแบบนี้ มันดีแล้วเหรอ เขาจะเข้ามาหรือไม่ มันก็เป็นสิทธิของคุณ no more จะด้วยเหตุผลอะไรคุณเองก็ไม่รู้ อย่ามามั่ว มันไม่แมน ในเว็บบอร์ดเก่าเขาก็ใช้ภาษาอังกฤษ มาตอบโต้กับเสื้อแดงที่ใช้ภาษาอังกฤษเหมือนอย่างที่ทำกับคุณ ไม่ใช่ไม่เคยทำ กี่ปีมาแล้ว มันไม่เคยมีปัญหา เข้าบอร์ดมาเพื่อเสี้ยมอย่างเดียวเลยหรือไง 

เอาคุณ no more มาอ้างไม่พอ ยังเอาเค้ามาแช่งอีก นี่คือความปัญญาอ่อนของมัน

#190 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 22 May 2013 - 09:58

กลับไปอ่านใหม่นะ ผมไม่ได้มีปํญหากับ No More 

เขาคุยมาเป็นภาษาอังกฤษ ผมก็ตอบกลับเป็นภาษาอังกฤษ

ถ้าเขาจะคุยมาเป็นภาษาไทย ผมก็ตอบกลับเป็นภาษาไทย

คนที่มีปัญหาคือ Chak ครับ  :D

#191 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

Posted 22 May 2013 - 10:14

^_^ ....กู่ไม่กลับแล้วมั้ง ไปไกลเลย วู้วววววววๆๆๆ

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#192 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 22 May 2013 - 10:18

สถานะวันนี้:

No more

เป็นสมาชิกตั้งแต่ 10 ตุลาคม 2554
ออฟไลน์ เข้าใช้งานครั้งล่าสุด: 19 เมษายน 2556 00:19

:D 

#193 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

Posted 22 May 2013 - 10:21

กลับไปอ่านใหม่นะ ผมไม่ได้มีปํญหากับ No More 

เขาคุยมาเป็นภาษาอังกฤษ ผมก็ตอบกลับเป็นภาษาอังกฤษ

ถ้าเขาจะคุยมาเป็นภาษาไทย ผมก็ตอบกลับเป็นภาษาไทย

คุณคือใคร ?
..............
แล้วคุณไปเกี่ยวอะไรกับเรื่องของ คุณ No More กับ คุณ Chak ?
เรื่องของคุณหรือ ?

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#194 hentai

hentai

เมพ

Posted 22 May 2013 - 10:22

โอเค  ผมรับทราบเหตุผลของคุณ  และจะถามต่อเป็นข้อๆ เพื่อเปิดโอกาสให้คุณเคลียร์ตัวเองนะ

ถือว่าแฟร์ๆกันนะ

ผมตอบเลยนะผึ้ง

เพราะผมไม่เห็นว่าเขาเป็นคนล้มเจ้าอย่างที่คุณไปกล่าวหาเขาไง

พวกคุณกล่าวหาเคนอิจิ hentai ผม และอีกหลายคนที่ผมไม่เห็นว่าเขาจะมีพฤติกรรมเป็นคนล้มเจ้า

ผมโดนกับตัวเอง ผมจึงเข้าใจว่าเขาคิดยังไง

ผมจึงออกมายืนเคียงข้างเขา

ยกเคนอิจิออกไปคนนะ  เพราะพฤติกรรมของเขาปั่นป่วนมากด้วยมาหลายร้อยชื่อ

เอาที่ชัดๆ เฮนไต...  คุณไม่เห็นว่าเขามีพฤติกรรมล้มเจ้า

แล้วคุณไม่อ่านรูปโต้ตอบที่ผมแปะก่อนหน้าเหรอ ว่าเขาเคยทำอะไร

หรือปัจจุบันก็ได้  เห็นซิกเนเจอร์เขาใช่ไหม  แปลว่าอะไร "ไม่พูดเรื่อง 112 แล้ว" 

ลีไม่ "เอะใจ" เลยหรือ ว่าคนปกติที่เขาจงรักภักดีต่อสถาบัน เขาเขียนกันแบบนี้หรือ?

แล้วลีกล้าประกาศว่าไม่ใช่ได้อย่างไร  คุณเอามาตรฐานอะไรมาวัด?

ปล. เรียนม็อด

ประเด็นนี้ผมไม่ได้จะเอาผิดเฮนไตนะครับ  เฮนไตเป็นแค่ตย.ที่ลียกมา ผมก็จำต้องยกตย.เฮนไตกลับ

ประเด็นนี้เกี่ยวกับมาตรวัดของลีโดยเฉพาะ

ลีกล้า "เอาตัวเป็นประกัน" ว่าพวกนั้นไม่ใช่  ผมก็ขอถามว่าลีเอามาตรฐานตัวเองมาวัดว่าใครใช่ไม่ใช่ ถูกผิดคิดตามใจลี งั้นหรือ?

ตกลง ลามมากระทู้นี้ด้วยหรือ แมงวันน้อย...       ปากบอกไม่เอาผิดแต่ ..

เฮ้ย ท่านสำรอกไปใส่ความผม ไปทุกกระทู้เลยว่า  ผมล้มเจ้า...   

ไอ้ประโยคที่ว่า   ผมไม่พูดเรื่อง ม 112 แล้ว มันยังไงครับ...  แทงใจหรือไง  

ใครเขียนแบบนี้ ล้มเจ้า...       

ลีครับ..      ตอนแรกผมนึกว่า นายนี่จะดีกว่า แก๊ง 3 ช่า..    แต่ผมคิดผิดอีกแล้ว...  

เค้าเหมือนคนเมายาผิ่น..

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#195 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 22 May 2013 - 10:25

คุณคือใคร ?
แล้วคุณไปเกี่ยวอะไรกับเรื่องของ คุณ No More กับ คุณ Chak ?

ผมคือใคร?

ผมก็คือคนที่ตอนนั้นกำลังสนทนากับ No More อยู่ไงครับ

ส่วน Chak คือคนที่อยู่ดีๆ ก็แทรกเข้ามาด่าว่าทำไมต้องคุยกันเป็นภาษาอังกฤษ

ผลก็คือ No More เขาหยุดการสนทนา แล้วไม่กลับมาอีกเลย การสนทนาของผมกับ No More ก็ยังค้างอยู่มาจนถึงทุกวันนี้

คุณว่าไม่ใช่เรื่องของผมแล้วเป็นเรื่องของใครเหรอ?  :D 

แล้วคุณคือใคร? เกี่ยวข้องกับเรื่องนี้ยังไงครับ?

Edited by CanisLupus, 22 May 2013 - 10:33.

#196 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 22 May 2013 - 10:31

โอเค  ผมรับทราบเหตุผลของคุณ  และจะถามต่อเป็นข้อๆ เพื่อเปิดโอกาสให้คุณเคลียร์ตัวเองนะ

ถือว่าแฟร์ๆกันนะ

ผมตอบเลยนะผึ้ง

เพราะผมไม่เห็นว่าเขาเป็นคนล้มเจ้าอย่างที่คุณไปกล่าวหาเขาไง

พวกคุณกล่าวหาเคนอิจิ hentai ผม และอีกหลายคนที่ผมไม่เห็นว่าเขาจะมีพฤติกรรมเป็นคนล้มเจ้า

ผมโดนกับตัวเอง ผมจึงเข้าใจว่าเขาคิดยังไง

ผมจึงออกมายืนเคียงข้างเขา

ยกเคนอิจิออกไปคนนะ  เพราะพฤติกรรมของเขาปั่นป่วนมากด้วยมาหลายร้อยชื่อ

เอาที่ชัดๆ เฮนไต...  คุณไม่เห็นว่าเขามีพฤติกรรมล้มเจ้า

แล้วคุณไม่อ่านรูปโต้ตอบที่ผมแปะก่อนหน้าเหรอ ว่าเขาเคยทำอะไร

หรือปัจจุบันก็ได้  เห็นซิกเนเจอร์เขาใช่ไหม  แปลว่าอะไร "ไม่พูดเรื่อง 112 แล้ว" 

ลีไม่ "เอะใจ" เลยหรือ ว่าคนปกติที่เขาจงรักภักดีต่อสถาบัน เขาเขียนกันแบบนี้หรือ?

แล้วลีกล้าประกาศว่าไม่ใช่ได้อย่างไร  คุณเอามาตรฐานอะไรมาวัด?

ปล. เรียนม็อด

ประเด็นนี้ผมไม่ได้จะเอาผิดเฮนไตนะครับ  เฮนไตเป็นแค่ตย.ที่ลียกมา ผมก็จำต้องยกตย.เฮนไตกลับ

ประเด็นนี้เกี่ยวกับมาตรวัดของลีโดยเฉพาะ

ลีกล้า "เอาตัวเป็นประกัน" ว่าพวกนั้นไม่ใช่  ผมก็ขอถามว่าลีเอามาตรฐานตัวเองมาวัดว่าใครใช่ไม่ใช่ ถูกผิดคิดตามใจลี งั้นหรือ?

ตกลง ลามมากระทู้นี้ด้วยหรือ แมงวันน้อย...       ปากบอกไม่เอาผิดแต่ ..

เฮ้ย ท่านสำรอกไปใส่ความผม ไปทุกกระทู้เลยว่า  ผมล้มเจ้า...   

ไอ้ประโยคที่ว่า   ผมไม่พูดเรื่อง ม 112 แล้ว มันยังไงครับ...  แทงใจหรือไง  

ใครเขียนแบบนี้ ล้มเจ้า...       

ลีครับ..      ตอนแรกผมนึกว่า นายนี่จะดีกว่า แก๊ง 3 ช่า..    แต่ผมคิดผิดอีกแล้ว...  

เค้าเหมือนคนเมายาผิ่น..

ผึ้งอ่ะนะเขาออกแนวลิเก อยู่ในโลกของความฝัน โลกของจินตนาการแบบเทพนิยายดิสนีย์ตลอดเวลา

เขาอยู่คนละดิวิชั่นกับแก็งค์ 3 ซ่า 

ผึ้ง ไจแอนท์ เช และเฒ่าลามกนี่อยู่ดิวิชั่นเดียวกัน มีตรรกะเพิ่มขึ้นมาอีกนิดหน่อย

แต่เน้นดราม่าเยอะหน่อย

และที่ดราม่าเยอะสุดในดิวิชั่นนี้ก็คือเจ้าผึ้งนี่แหล่ะ  :D

แต่ผลที่ได้จากการคุยกับเขาก็ไม่ต่างกับคุยกับพวกแก๊งค์ 3 ซ่า

คือวนไปวนมากลับมาที่เดิมเหมือนกีัน   :D

#197 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

Posted 22 May 2013 - 10:39

คุณคือใคร ?

ผมคือคนที่ตอนนั้นกำลังสนทนากับ No More อยู่

Chak คือคนที่อยู่ดีๆ ก็แทรกเข้ามาด่าว่าทำไมต้องคุยกันเป็นภาษาอังกฤษ

ผลก็คือ No More เขาหยุดการสนทนา แล้วไม่กลับมาอีกเลย การสนทนาของผมกับ No More ก็ยังค้างอยู่มาจนถึงทุกวันนี้

คุณว่าไม่ใช่เรื่องของผมแล้วเป็นเรื่องของใครเหรอ?  :D 

แล้วคุณคือใคร? เกี่ยวข้องกับเรื่องนี้ยังไงครับ?

ก็ไม่เห็นเกี่ยวอะไรกับคุณนี่..คุณก็รอคุณ No More มาสนทนาต่อก็..เท่านั้น..รอต่อไปซิ
อ่านมาตั้งนาน ..ก็ยังไม่เห็นว่ามันจะเป็นเรื่องของคุณ
ถ้าคุณ No More มีปัญหากับคุณ Chak เขาก็ไปเคลียร์กันเอง
คุณไำปเดือดร้อนตรงไหนครับ..ผมยังไม่เห็นจุดไหนทำให้คุณต้องไปเดือดร้อนกับเขา
สำหรับผม...
เรื่องนี้..ไม่ใช่เรื่องของผม
ผมเห็นเป็นเรื่องของคุณ Chak กับุคณ No More ผมไม่ขอเข้าไปเสือกครับ..

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#198 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 22 May 2013 - 10:54

คุณคือใคร ?

ผมคือคนที่ตอนนั้นกำลังสนทนากับ No More อยู่

Chak คือคนที่อยู่ดีๆ ก็แทรกเข้ามาด่าว่าทำไมต้องคุยกันเป็นภาษาอังกฤษ

ก็ไม่เห็นเกี่ยวอะไรกับคุณนี่..คุณก็รอคุณ No More มาสนทนาต่อก็..เท่านั้น..รอต่อไปซิ
อ่านมาตั้งนาน ..ก็ยังไม่เห็นว่ามันจะเป็นเรื่องของคุณ
ถ้าคุณ No More มีปัญหากับคุณ Chak เขาก็ไปเคลียร์กันเอง
คุณไำปเดือดร้อนตรงไหนครับ..ผมยังไม่เห็นจุดไหนทำให้คุณต้องไปเดือดร้อนกับเขา
สำหรับผม...
เรื่องนี้..ไม่ใช่เรื่องของผม
ผมเห็นเป็นเรื่องของคุณ Chak กับุคณ No More ผมไม่ขอเข้าไป***ครับ..

^^ สงสัยอยากเข้าร่วมแก๊งค์ 3 ซ่า
คิดค่อพอล คุงได้นะครับ  :D 
คุณมีคุณสมบัติพอที่จะอยู่ร่วมแก๊งค์ 3 ซ่าได้

แต่ยังไม่พออยู่ดิวิชั่นเดียวกับคณะ 4 เต่าทอง

ผมว่าเฒ่าลามกเขาคงยังไม่รับคุณตอนนี้ ต้องกลับไปฝึกวิชาเพิ่มเติมอีกหน่อย 

#199 hentai

hentai

เมพ

Posted 22 May 2013 - 10:55

ผมว่า ว่างๆ ต้องทำ ผังดิวิชั่นแล้ว...  ชักเยอะ.. 

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#200 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

Posted 22 May 2013 - 10:57

ผมว่า ว่างๆ ต้องทำ ผังดิวิชั่นแล้ว...  ชักเยอะ.. 

ผมพอมีอยู่ในหัวแล้ว เดี๋ยวว่างๆ ผมทำให้

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users