Jump to content

- - - - -

เชิญคุณผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่ มาพบปะพูดคุยกันหน่อยครับ

• Please log in to reply
102 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 บังเอิญเกลียดควายแดง

บังเอิญเกลียดควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:38

เพลียจริงๆ คนแบบ นี้

คนที่แพ้ ต้องดูแลตัวเอง

#102 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:18

หน้าเหียกดี สู้ๆ

แถต่อไปอย่าได้หยุด ให้เกล็ดหลุดหมดตัวก็ต้องสู้

#103 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 21:54

อนาจครับ กระทู้นี้ เขามาท้ารบ พากันหดหัวอยู่ในกระดองกันหมด

คนฉลาดมีบ้างไหมเว้ย   แล้วคุณจะรู้ว่านรกมีจริง 5555

ท้ารบอะไรอ่าคับ คุณสลิ่มเขมร หรือแค่ที่คุณมาบอกว่ามาประจานคุณว่าทำไมคุณหน้าด้านคือการท้ารบ? เด๋วนี้เสื้อแดงรบกันอย่างนี้แล้วโว้ย.....5555+

แล้วที่ว่าหดหัวอยู่ในกระดองผมก็เห็นคนมาแซวๆคุณเยอะนะ ก็เห็นๆกันอยู่ว่าคุณงอนตุ๊บป่อง แต่อย่าเพิ่งสำคัญตัวผิดว่ากระทู้คุณทุกคนต้องมาสนใจนะครับ พอดีผมว่าเลยแวะมากลัวคุณเหงา คนที่โตๆหน่อยมีสาระเค้าไม่ค่อยสนเด็กร้องงอแงแบบนี้หรอกครับ พอดีผมรักเด็กอ่ะ เห็นแล้วชอบแหย่ ยิ่งพวกขี้งอนขี้แยแบบนี้ด้วยนะ ยิ่งสนุก หลายๆคนเค้าก็ขี้เกียจต่อล้อต่อเถียงให้คุณปั่นกระทู้เล่น ย้ำครับ อย่างสำคัญตัวผิด

คนฉลาดมีครับ หลายคนเค้าเลยไม่ได้มาลดตัวต่อล้อต่อเถียงกับคุณ บางคนก็แค่สงสารเลยแวะมาเยี่ยม และอย่างที่บอกผมชอบเล่นกะเด็กเลยแวะมาเยี่ยมคุณหน่อย

ส่วนนรกมีจริงมั้ย ไม่แน่ใจ เพราะผมยังไม่ได้เจอคุณ ถ้าเจอคุณผมอาจจะเชื่อก็ได้ว่านรกมีจริงเพราะผมคาดว่าคุณน่าจะเป็นพวก...นรก

ล่วงเกินอย่างไรก็โทดทีนะครับ แค่อยากบอกความในใจ เห็นกร่างเกรียนเหลือเกิน เลยแวะมาทำทานในวันพระครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน