Jump to content

- - - - -

ขอโทษ tonythebest ด้วยครับ

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
342 ความเห็นในกระทู้นี้

#201 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:53

แวะเข้ามาดูการสะกดจิตหมู่ที่ยังดำเนินกันต่อไป  :D 

era ได้ไป 2โพสต เกิดใหม่เร็วนะ

แปลกใจจริงๆนะเนี่ย

#202 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:03

ไม่น่าเชื่อเลย เผลอตัวคุยกับมันตั้งนาน ไม่นึกว่าจะเป็นเศษสวะ กากมนุษย์ แบบนี้

กูใว้ครับ ต้นเหตุที่ทำให้ประเทศชาติไม่พัฒนา ก็มีไอ้ลีเป็นตัวอย่างนี่แหละ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#203 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:04

แวะเข้ามาดูการสะกดจิตหมู่ที่ยังดำเนินกันต่อไป  :D 

era ได้ไป 2โพสต เกิดใหม่เร็วนะ

แสดงว่าติดอย่างแรง 5555555555555

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#204 chackrapbong

chackrapbong

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:08

แสดงว่าติดอย่างแรง 5555555555555

ติดเชื้อ ความ ชั่ว (จากบ้านตัวเอง)

Edited by chackrapbong, 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:09.

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#205 Xaviera

Xaviera

น้องใหม่

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:09

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by MOD_01, 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:58.
นายลีถูกโทษแบน ไม่มีสิทธิ์ใช้งานบอร์ด

#206 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:15

ไม่น่าเชื่อเลย เผลอตัวคุยกับมันตั้งนาน ไม่นึกว่าจะเป็นเศษ*** กากมนุษย์ แบบนี้

กูใว้ครับ ต้นเหตุที่ทำให้ประเทศชาติไม่พัฒนา ก็มีไอ้ลีเป็นตัวอย่างนี่แหละ

ที่ประเทศชาติไม่พัฒนาก็เพราะมีคนอย่างพวกคุณ ที่ชอบสะกดจิตหมู่กันไงครับ   :D 

"ด่าแต่ ปชป ไม่เคยด่าเพื่อไทย จึงเป็นเสื้อแดง"

"ไม่เคยกล่าวชื่นชมในหลวง จึงเป็นคนล้มเจ้า"

"ไม่เคยด่าคนล้มเจ้า จึงเป็นคนล้มเจ้า"

"สนับสนุนโครงการเพื่อไทย จึงเป็นเสื้อแดงล้มเจ้า"

ฯลฯ

ประเทศไทยมันถึงปั่นป่วน ก็เพราะมีคนอย่างพวกคุณนั่นแหล่ะ เช

ยังไปโทษคนอื่นอีก   :D 

ต้องอุบาท ชาติ ชั่ว

ต้องโกหกตอแหล

ต้องบูชาเทพเจ้าทักษิน

จึงจะเป็น สลิ่มเขมร ผู้ทำลายประชาธิปไตยของชาติไทยได้ว่ะ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#207 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:17

แหม คิดตรรกะหาข้อผิดพลาดคนอื่นนี่เก่งจัง คิดดีๆแล้วกันนะ

อย่าพลาดตรรกะวิบัติเหมือนกรณี อำมาตย์ อีกล่ะ 5555

ว่าแต่ไม่คิดมองข้อผิดพลาดตัวเองบ้างเหรอ อย่างน้อย หน้าด้านหน้าทน น่าจะมาอันดับต้นๆ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#208 ant

ant

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:18

ร้อยลอคอินเนี่ยเวลาเบิกตังค์เขาเบิกยังไงหว่า. สมมติถ้ามันมีกันแค่สองคนแล้วใช้หลายลอคอินคุยโต้ตอบกัน ถ้าเป็นแถวบ้านต้องบอกว่าเสพยาบ้าเกินขนาดจนถึงกับหลอน หรือ. มีอาการทางจิตขั้นรุนแรง

ลองสูด ผมดิ แอร์การ์ด 3ตัว true/ais/dtac เนตบ้านอิก 1 คอม 4เครื่่อง ตั้งกะทู้เอง เล่นเอง ตอบเอง

เบิกตังเอง 555555555+ อย่างลองมะล่ะ  :lol:

อย่าเผลอด่าตัวเองเข้าให้ล่ะ

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#209 Xaviera

Xaviera

น้องใหม่

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:28

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by MOD_01, 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:59.
นายลีถูกโทษแบน ไม่มีสิทธิ์ใช้งานบอร์ด

#210 chackrapbong

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:43

แหม คิดตรรกะหาข้อผิดพลาดคนอื่นนี่เก่งจัง คิดดีๆแล้วกันนะ

อย่าพลาดตรรกะวิบัติเหมือนกรณี อำมาตย์ อีกล่ะ 5555

ว่าแต่ไม่คิดมองข้อผิดพลาดตัวเองบ้างเหรอ อย่างน้อย หน้าด้านหน้าทน น่าจะมาอันดับต้นๆ

ผมไม่ได้พูดวาทกรรมคำว่า "อำมาตย์" ครับ

ผมพูดคำว่า "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" ซึ่งผมเป็นผู้คิดขึ้นมาเองเป็นคนแรก

ดังนั้น จึงไม่ใช่วาทกรรมล้มเจ้าครับ

ฮา  :D 

"จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" กลายเป็นวาทกรรมแห่งชาติ

คิดค้นโดย นาย ลี ศูนย์กลางจักรเย็บผ้า

ฮา กว่า

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#211 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 16:14

มันมาอีกแล้ว

ม๊อดมาดูแล้วหรือยัง

#212 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 16:14

มอดทำงานหนักอีกแน่ๆ ช่วงนี้

คุณลี ผมสงสัยมากครับ

ตอนนี้ คุณน่าจะรู้ตัวแล้วว่า

ที่นี่ไม่ต้องการคุณ

คุณและนิสัยของคุณไม่เป็นที่ยอมรับของคนที่นี่

มอดเตือน มอดแบน

คุณก็ยังกลับมาในชื่อใหม่

มาป่วน มากวน เพื่อที่จะให้โดนแบนอีกเรื่อยๆ

ผมว่าใช่อย่างที่ท่าน tony ว่าไว้จริงๆ

ว่าคุณก็แค่ พวกไม่มีอะไรจะเสีย

น่าเวทนาจริงๆ ครับ

ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#213 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 16:29

คุณและนิสัยของคุณไม่เป็นที่ยอมรับของคนที่นี่

มาป่วน มากวน เพื่อที่จะให้โดนแบนอีกเรื่อยๆ

ผมว่าใช่อย่างที่ท่าน tony ว่าไว้จริงๆ

ว่าคุณก็แค่ พวกไม่มีอะไรจะเสีย

การเรียนที่ดี หรือต่างประเทศ บางที ก็ไม่ได้รับประกันว่าคนนั้นจะเป็นคนทีมีจิตสำนึกที่ดี :(  :(  :(  :(

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#214 chackrapbong

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 16:31

เพราะความเป็นคนก็ไม่เหลือให้เสียอีกแล้ว

เหลือสิ่งสุดท้าย ที่จะเสีย  คือ  ชีวิต  ครับ

#215 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 16:48

คงโดนถุยน้ำลายใส่ปากกันมา
เป็นตัวร้อยลอคอินตัวที่ 3

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#216 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:30

แทนที่จะใ้ช้ชื่อในการล้อคอินให้คุ้มกับภาระกิจที่ตั้งใจไว้ว่าจะมาทำอะไรในนี้

กลับทำเหมือนเด็ก เล่นซ่อนแอบ ให้ดูว่าเก่ง

แต่คนที่นี่เค้าไม่คิดว่าเก่งน่ะซิ

#217 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:02

ไม่น่าเชื่อเลย เผลอตัวคุยกับมันตั้งนาน ไม่นึกว่าจะเป็นเศษ*** กากมนุษย์ แบบนี้

ที่ประเทศชาติไม่พัฒนาก็เพราะมีคนอย่างพวกคุณ ที่ชอบสะกดจิตหมู่กันไงครับ   :D 

"ด่าแต่ ปชป ไม่เคยด่าเพื่อไทย จึงเป็นเสื้อแดง"

"ไม่เคยกล่าวชื่นชมในหลวง จึงเป็นคนล้มเจ้า"

"ไม่เคยด่าคนล้มเจ้า จึงเป็นคนล้มเจ้า"

"สนับสนุนโครงการเพื่อไทย จึงเป็นเสื้อแดงล้มเจ้า"

ฯลฯ

ประเทศไทยมันถึงปั่นป่วน ก็เพราะมีคนอย่างพวกคุณนั่นแหล่ะ เช

ยังไปโทษคนอื่นอีก   :D 

ต้องแบบนี้ใช่มะ 

เอาแต่ด่า ปชป ชมนโยบายเพื่อไทย คอยปกป้องเพื่อไทย แต่บอกว่า เป็น ปชป ไม่ใช่เสื้อแดง พิลึกเนอะ 

ไม่เคยชื่นชมในหลวง ยืนอยู่ข้างคนล้มเจ้า แต่บอกว่า เป็น คนรักเจ้า พิลึกเนอะ

ไม่กล้ายืนยันว่า ทักษินด่าเจ้า และพวกขี้ข้าทักษินด่าเจ้า แต่บอกว่า เป็นคนรักเจ้า พิลึกเนอะ

ประเทศไทยมันปั่นป่วน ก็เพราะมีคนอย่างไอ้ลีทาร์ดนี่แหละ เพราะเอาแต่โกหก ตอแหล 

#218 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:05

แวะเข้ามาดูการสะกดจิตหมู่ที่ยังดำเนินกันต่อไป :D

แปลกใจจริงๆนะเนี่ย

แปลกอะไร

#219 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:05

แวะเข้ามาดูการสะกดจิตหมู่ที่ยังดำเนินกันต่อไป :D

ติดอะไร?

#220 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:15

อะจะบ๊ะเฮ้ย !

กลับมาถึงบ้าน เปิดคอมเข้าบอร์ด ก็พบว่า คุณลีฯ โดนแบน ไปแหล่ว เกิดอะไรขึ้นเนี่ย

:o !!

สงสัย Mod จะจับได้

:lol: :lol: :lol: :lol:

มีความเป็นไปได้สูง อย่างที่รู้กัน คุณโทนี่ฯกับลีฯขี้แพ้นี่ถ้าเป็นเวทีลุมพินีก็จัดเป็นมวยคู่เอก

แต่การที่คุณลีใช้แม่ไม้ผิดกติกาแบบนี้ ไม่สวยเลย

แจ้งเพื่อทราบ mod ไม่ทราบว่าใครคือเจ้าของกระทู้หรอกน่ะ

แต่แบนนายลีด้วยคดีค้างเก่า เพราะบังเอิญเจอจำเลยซึ่งหน้า

ต้องขอบคุณท่าน hentai เป็นอย่างมาก ก่อนนี้ก็ไม่รู้ใครเป็นใคร

แต่ ท่าน hentai ช่วยขุดบ่อล่อ เมื่อเป้าหมายปรากฏตัว ก็ต้องทำตามกฏบอร์ด

เพราะเขาไม่ยอมรับกติกา สมัครสมาชิกใหม่หลายครั้งหลังถูกแบนชั่วคราว จนต้องถูกโทษแบนถาวร

ถาม จขกท ด้วยสิ่งทีี่ทุกคนอยากรู้..

จขกท คือ คุณ ลี หรือไม่..

:D

ขออนุญาตใช้สิทธิพาดพิง

ไม่ใช่ครับ  :D 

แต่ถึงจะให้ผมกด reply ตอบวินาทีเดียวกับ จขกท เพื่อพิสูจน์  เขาก็ยังสงสัยกันอยู่เหมือนเดิมว่าทำได้ไง  :D 

ไม่เข้าใจครับ

ที่มอดโควทมา มีตรงไหนบอกว่าลีคือ จขกท

หรือว่าแบนเพราะกรณีอื่น  ผม งง

#221 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:20

ผมไม่ได้พูดวาทกรรมคำว่า "อำมาตย์" ครับ
ผมพูดคำว่า "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" ซึ่งผมเป็นผู้คิดขึ้นมาเองเป็นคนแรก
ดังนั้น จึงไม่ใช่วาทกรรมล้มเจ้าครับ

ฮา :D
"จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" กลายเป็นวาทกรรมแห่งชาติ
คิดค้นโดย นาย ลี ศูนย์กลางจักรเย็บผ้า

ฮา กว่า

เป็นวาทกรรมตาเฒ่าคนนึงตะหาก
อย่าเพิ่งปรามาสนะ เดี๋ยวเป็นกรณีโนมอ 2 :D
หวังดีนะ..

#222 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:21

กลับมาถึงบ้าน เปิดคอมเข้าบอร์ด ก็พบว่า คุณลีฯ โดนแบน ไปแหล่ว เกิดอะไรขึ้นเนี่ย
:o !!

มีความเป็นไปได้สูง อย่างที่รู้กัน คุณโทนี่ฯกับลีฯขี้แพ้นี่ถ้าเป็นเวทีลุมพินีก็จัดเป็นมวยคู่เอก

แต่การที่คุณลีใช้แม่ไม้ผิดกติกาแบบนี้ ไม่สวยเลย
แจ้งเพื่อทราบ mod ไม่ทราบว่าใครคือเจ้าของกระทู้หรอกน่ะ
แต่แบนนายลีด้วยคดีค้างเก่า เพราะบังเอิญเจอจำเลยซึ่งหน้า
ต้องขอบคุณท่าน hentai เป็นอย่างมาก ก่อนนี้ก็ไม่รู้ใครเป็นใคร
แต่ ท่าน hentai ช่วยขุดบ่อล่อ เมื่อเป้าหมายปรากฏตัว ก็ต้องทำตามกฏบอร์ด
เพราะเขาไม่ยอมรับกติกา สมัครสมาชิกใหม่หลายครั้งหลังถูกแบนชั่วคราว จนต้องถูกโทษแบนถาวร

>

ถาม จขกท ด้วยสิ่งทีี่ทุกคนอยากรู้..

ไม่ใช่ครับ :D

แต่ถึงจะให้ผมกด reply ตอบวินาทีเดียวกับ จขกท เพื่อพิสูจน์ เขาก็ยังสงสัยกันอยู่เหมือนเดิมว่าทำได้ไง :D

ที่มอดโควทมา มีตรงไหนบอกว่าลีคือ จขกท

หรือว่าแบนเพราะกรณีอื่น ผม งง
เพราะ เฮนพูดถึงลี แต่ คานิสเป็นคนตอบ

#223 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:29

:huh:   :mellow:  :blink: 
ช่วงนี้มีคนอยากเป็นแพะ :lol: 

#224 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:31

ยิ่งพิมพ์เยอะ ยิ่งเผยโฉมว่าใคร

ตัวละครที่รู้เรื่องดีมีไม่กี่ตัว ตัดคุณเฮ็นไปเพราะเสาร์-อาทิตย์ท่านไม่เล่น

เข้ามาในโหมดอ่านก็เห็นแล้วว่าไม่มีใครคลื่นกระทบฝั่งถึงคนที่ไม่สำคัญแล้ว

(อยากเป็นคนสำคัญหรือไง?)

เข้ามากวนให้ขุ่นอีก  เด๋วก็เจ็บอีกถ้าใครรื้อฟื้นขึ้นมา

เจ็บอีก อย่าโทษใคร ต้องโทษตัวของตัวเองที่ไม่ยอมจบ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#225 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:48

:o !!

>> 

ไม่ใช่ครับ  :D 

แต่ถึงจะให้ผมกด reply ตอบวินาทีเดียวกับ จขกท เพื่อพิสูจน์  เขาก็ยังสงสัยกันอยู่เหมือนเดิมว่าทำได้ไง  :D 

หรือว่าแบนเพราะกรณีอื่น  ผม งง

คุณ งง เพราะเรารู้ว่า carnis คือ ไ้อ้ลี แต่มอดมาแบน carnis เพราะ carnis มารับว่าเป็นไอ้ลี เลยเป็นว่าใช้ล็อคอินซ้อน :D

#226 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:54

เพื่อนเวรเรามีคู่แข่งละเว้ย  :lol:

#227 tonythebest

tonythebest

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:08

มิน่า พักหลังไอ้เวรเลยรีบทำยอด
กลัวคู่แข่งนี่เอง
คู่แข่งมาแรงซะด้วย
ไอ้เวรยังหลบๆ เหนียมๆ
นี่หน้าด้านกันทั้งคู่ ทั้งเบอร์ 2, 3

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#228 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:45

เขาไม่แพ้ ก็ไปโกรธเขา :D

#229 tonythebest

tonythebest

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:48

มันเคยตั้งชื่อตัวเองว่า ลีขี้แพ้นี่ครับ
หรือคุณลีจำตัวเองไม่ไดแล้ว
ลอคอินแรกของคุณไงครับ

#230 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 21:01

ไม่น่าเชื่อนะครับว่า คนเรียนมาซะขนาดนี้ ขี้โกหก สันดาลต่ำขนาดนี้เชียวหรือ 

#231 tonythebest

tonythebest

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 21:30

คนบางพวก เป็นคนแพ้ไม่เป็น
เมื่อถึงเวลาที่เพลี่ยงพล้ำ ก็อดข่มใจตัวเองไม่ไหว
ใจนึง บอกว่าที่นี่ไร้ค่า จะไปเมื่อไหร่ก็ได้
ไม่แคร์ ไม่หวั่นไหว หากจะโดนแบน

ในขณะอีกใจ กลับรุ่มร้อน จนต้องรีบตะครุบมาร์ชเมโลชิ้นแรก
อย่าตะกรุมตะกราม เมื่อเห็นโอกาส

ผมทายไว้แล้ว
ว่าไม่ทันนานวัน เขาจะต้องกลับมา
ไม่ว่าจะจากเหตุคาใจที่ยังทำไม่สำเร็จ
ไม่ว่าจะเพราะยังอยากเข้ามาเป็นตัวป่วรกวนประสาท
หรือเพราะเสพติดที่นี่ไปเสียแล้ว

นั่นเป็นข้อพิสูจน์ให้ใครๆ รวมถึงตัวคุณได้เห็นแล้ว
ว่าสิ่งที่คุณพูด คำโฆษณาใดๆที่อธิบายตัวตนของคุณ
ล้วนแล้วแต่เป็นตรงกันข้ามกับสิ่งที่คุณทำ
ความจริงก็คือ
คุณไม่ได้เป็นอย่างที่คุณคิดว่าเป็น
คุณไม่ได้เป็นอย่างที่คุณพยายามสร้างภาพว่าเป็น

และในทุกกระทู้ที่ผ่านมา
มันแสดงความ "ไร้ค่า" ของคุณได้ดีเหลือเกิน
เพียงเพราะคุณ พยายามสร้างราคาให้ตัวเองจนเกินไป

#232 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 22:26

แพ้ไม่เป็น ???
เขาเปลี่ยนชื่อเป็นขี้แพ้ เพราะเคยเข้าไปเล่นกับคุณไว้ ก็ไปว่าเขา ว่าแพ้เไม่เป็น ตลกดี

คบคนผิดแท้ๆ คุณลีเอ้ยยย :D

Edited by era, 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 22:34.

#233 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 22:34

เขาไม่แพ้ เพราะไม่มีอะไรให้แพ้ แค่โพสไปตามเนื้อผ้า

ส่วนคนที่ว่าเขาโกหก ก็พวกชอบปรักปรำ
เพราะยังไม่เห็นเขาจะโกหกอะไรเลย
ออกจะพูดเรื่องจริง ไม่ว่า แมสมาโลว หรืออุปาทานหมู่

แนะนำคุณลี ให้โกหกบ้าง คนบางพวก จะซูฮกว่า ถึงจะเลวแต่ก็ยังจริงใจ
55555 :D

#234 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 22:39

โอ้ววววววววววว

ร้อนล๊อคอินมาอีก 1

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#235 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:06

เขาไม่แพ้ เพราะไม่มีอะไรให้แพ้ แค่โพสไปตามเนื้อผ้า

ส่วนคนที่ว่าเขาโกหก ก็พวกชอบปรักปรำ
เพราะยังไม่เห็นเขาจะโกหกอะไรเลย
ออกจะพูดเรื่องจริง ไม่ว่า แมสมาโลว หรืออุปาทานหมู่

แนะนำคุณลี ให้โกหกบ้าง คนบางพวก จะซูฮกว่า ถึงจะเลวแต่ก็ยังจริงใจ

เพราะคุณสันดาลตอแหลเหมือนไอ้ลี เลยดูคนโกหกไม่ออก มาแนวเดียวกับพวกขี้ข้าไอ้แม้วนั่นแหละ สันดาลโกงเหมือนกัน เลยบอกว่า ไอ้แม้วไม่โกง -_-

Edited by Bookmarks, 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:07.

#236 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:12

มาแอบดูพวกสับสนในชีวิต โผล่ออกมาช่วยคู่ขาเก่า
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#237 tonythebest

tonythebest

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:15

แพ้ไม่เป็น ???
เขาเปลี่ยนชื่อเป็นขี้แพ้ เพราะเคยเข้าไปเล่นกับคุณไว้ ก็ไปว่าเขา ว่าแพ้เไม่เป็น ตลกดี

คบคนผิดแท้ๆ คุณลีเอ้ยยย :D

ถ้าคนอย่างคุณ
ไม่สามารถตีความหมายของคำว่าแพ้ไม่เป็น
เพียงเอาการเปลี่ยนชื่อใส่คำว่าขี้แพ้ มาเป็นน้ำหนักโต้เถียง
คนอย่างคุณ ก็เป็นได้แค่คนอย่างไอ้หนูลี

ปล ผมยังมิได้กล่าวหาว่าคุณคือไอ้หนูลีนะครับ
ไม่อยากเห็นฉากเปิดตัวว่าเป็นร้อยตำรวจเอกปลอมตัวมา
แม้จะพยายามใส่เสื้อยืดคอแดงท้าทายมอดอยู่

#238 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:15

มาแอบดูพวกสับสนในชีวิต โผล่ออกมาช่วยคู่ขาเก่า

ท่านโจโฉ หมายถึงใครครับ

้ถ้าให้เดา หมายถึง เคนอิจิ เหรอครับ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#239 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:17

ช่วงนี้ล็อกอินขายดีเป็นเทน้ำเทท่า

น่าจะขายอันละร้อย 

แอดมินรวยเละ  :P

It's us against the world

#240 tonythebest

tonythebest

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:21

จะว่าไป พวกคุณน่าสงสารอยู่ไม่น้อย
ที่เพียงหลุดจากสิ่งที่คาดหวัง
การพยายามมาเป็นคนที่มีแสงในตัวเอง
ต้องมาพบความจริงที่เจ็บปวดที่ว่า
เป็นเพียงก้อนหินโสโครกที่ล่องลอยบนอวกาศ
ไม่มีแสงของตัวเอง ไม่มีแม้กระทั่งแรงดึงดูด
และแน่นอนว่า ไม่มีบริวาร

ความจริงนั้น มันอาจเป็นสิ่งที่คุณยอมรับไม่ได้

#241 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:55

ไม่ต้องไปแนะนำไอ้ลีหรอก เพราะไอ้ลีน่ะ มันเลวอยู่แล้ว และไม่จริงใจด้วย :lol:

#242 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 00:18

ลีนี่มันมนุษย์ร้อยล็อกอินจริงๆนะ  พฤติกรรมออกแนวมิจฉาชีพยังไงไม่ทราบ

เหมือนโจรที่มีพาวปอร์ตและบัตรปชช.ปลอมเผื่อไว้เป็นร้อยใบไงงั้น

ไม่น่าเชื่อที่ลีข่มพวกเราว่าพ่อแม่ไม่รวยแต่กัดฟันส่งเสียให้ลีเรียนรร.คริสต์ชื่อดังประจำจว.ตรัง เพราะเห็นคุณค่าการศึกษา

นี่ขนาดส่งเสียให้เรียนรร.ชั้นดีแล้ว ลียังโตมาเป็นพวกแพ้ไม่ได้ และเป็นมิจฉาชีพร้อย ID แบบนี้เลยหรือ?

โห...

การศึกษาและสถาบันดีๆไม่ช่วยอะไรเลย

gladiator 1.jpg

#243 Lucy Van Pelt

Lucy Van Pelt

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 00:31

คุณลีเลิก post ที่นี่เถอะครับ เห็นชัดแล้วว่าคนที่นี่ไม่ยอมรับคุณ เถียงกันไปเถียงกันมานานๆมันไม่เกิดอะไรขึ้น ถ้าหยุด post ไปซะ ตัวคุณลีเองอาจจะสบายใจกว่าการมานั่งตาม quote ไปเรื่อยๆแบบนี้

ผมเชื่อว่ายังมีสังคมอื่นที่มีความคิดที่ใกล้เคียงกับคุณลียอมรับและสนทนากับคุณลีได้ครับ 

#244 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 01:07

"NOBODY" need to be "SOMEBODY"

ฮาอุจจาระพรั่งพรูจริงๆ

#245 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 01:25

คุณลีเลิก post ที่นี่เถอะครับ เห็นชัดแล้วว่าคนที่นี่ไม่ยอมรับคุณ เถียงกันไปเถียงกันมานานๆมันไม่เกิดอะไรขึ้น ถ้าหยุด post ไปซะ ตัวคุณลีเองอาจจะสบายใจกว่าการมานั่งตาม quote ไปเรื่อยๆแบบนี้

ผมเชื่อว่ายังมีสังคมอื่นที่มีความคิดที่ใกล้เคียงกับคุณลียอมรับและสนทนากับคุณลีได้ครับ 

ผมถึงว่าเขาต้องประสาทแน่ๆ  พยายามเข้ามาอยู่ได้

gladiator 1.jpg

#246 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 06:53

ท่านโจโฉ หมายถึงใครครับ

้ถ้าให้เดา หมายถึง เคนอิจิ เหรอครับ

จะเป็นใครถ้าไม่ใช่เค้า :lol:  :lol:  :lol:

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#247 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 07:45

เพราะคุณสันดาลตอแหลเหมือนไอ้ลี เลยดูคนโกหกไม่ออก มาแนวเดียวกับพวกขี้ข้าไอ้แม้วนั่นแหละ สันดาลโกงเหมือนกัน เลยบอกว่า ไอ้แม้วไม่โกง -_-
ใครตอแหล?
ใครบอกว่าแม้วไม่โกง?
สันดาลใครชอบตอแหล?
คนชั่วมักมองคนชั่วด้วยกันไม่ชั่ว
คนแหลมักมองไม่เห็นตัวเองว่าแหล :D

#248 era

era

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 07:54

เห็นดราม่ากันแต่เรื่องล้อคซ้อน คงเป็นเรื่องเดียวที่โจมตีคนฝั่งตรงข้ามได้
วิธี ก็ไม่ยาก แค่ยัดคำใส่ปากคน และแบนไปที
คนไม่ยอม ก็ต้องเข้ามาใหม่ ก็เป็นข้ออ้าง ให้กำจัดกันในครั้งต่อไป
เล่นง่ายดี

ลองมีสมาชิกเก่าสักคน สมัครเข้ามาซ้ำซ้อนเพื่อโวยวายอะไรสักอย่างสิ
กลับได้ความเห็นใจมากมาย แทนที่จะโดนแบน ไม่มีโอกาสแก้ตัวบ้าง

เธ่อ
ทีฝั่งตัวเองทำไรก็ได้ ... ขนาดยัดคำใส่ปากตัวเอง ยังช่วยกันล้วงคอเอาออกมาใส่ปากคนอื่นอีกด้วย
ไม่อายชาวโลกกันเลย :D

Edited by era, 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:01.

#249 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:02

ใครตอแหล?
ใครบอกว่าแม้วไม่โกง?
สันดาลใครชอบตอแหล?
คนชั่วมักมองคนชั่วด้วยกันไม่ชั่ว
คนแหลมักมองไม่เห็นตัวเองว่าแหล :D

นิ้วที่ชี้ไปหาคนอื่นนั้นมีเพียงนิ้วเดียว แต่อีก 4 นิ้วที่เหลือมันชี้กลับมาที่ตัวเอง :lol:

#250 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:37

เห็นดราม่ากันแต่เรื่องล้อคซ้อน คงเป็นเรื่องเดียวที่โจมตีคนฝั่งตรงข้ามได้
วิธี ก็ไม่ยาก แค่ยัดคำใส่ปากคน และแบนไปที
คนไม่ยอม ก็ต้องเข้ามาใหม่ ก็เป็นข้ออ้าง ให้กำจัดกันในครั้งต่อไป
เล่นง่ายดี

ลองมีสมาชิกเก่าสักคน สมัครเข้ามาซ้ำซ้อนเพื่อโวยวายอะไรสักอย่างสิ
กลับได้ความเห็นใจมากมาย แทนที่จะโดนแบน ไม่มีโอกาสแก้ตัวบ้าง

เธ่อ
ทีฝั่งตัวเองทำไรก็ได้ ... ขนาดยัดคำใส่ปากตัวเอง ยังช่วยกันล้วงคอเอาออกมาใส่ปากคนอื่นอีกด้วย
ไม่อายชาวโลกกันเลย :D

นี่ไงคือความตอแหลของคุณ เห็นอยู่ว่าไอ้ลีมันทำผิดกฎ ยังหน้าด้านตะแบงแก้ต่าง ถ้ายังไม่เคยมีสมาชิกเก่าทำแบบไอ้ลี ก็อย่าหน้าด้านยัดเยียดความคิดทุเรศของคุณมาลงที่คนอื่น 

Edited by Bookmarks, 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:37.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน