Jump to content

- - - - -

ถึง "hentai" ในฐานะ "เพื่อนสมาชิกร่วมบอร์ด" (ขอกระทู้นี้งดแดงมาเสียดสี เพราะผมต้องการสื่อสารกับ hentai จริงๆ ไม่อยากให้พวกท่านเสื้อแดงพาออกทะเล)

• Please log in to reply
102 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 06:58

ไปที่กระทู้อาจาร์ย เจิม ครับ แล้ว อยากรู้ว่าโพส อะไร ให้เข้าไปที่โพส์ตนั้นแล้วกด อ้างถึง จะรู้ความว่าเขาโพสอะไรไว้บ้าง

สำหรับผม เห็นตาย แค่คนเห็นแก่ตัว เรื่องล้มเจ้าผมไม่ฟันธง เสรีไทยไชโย ยังชัดกว่า ในทัศนะคติ

ลองทำตามแนะนำแล้ว ด้วยการกดโคว้ต.....

อะโห  อึ้งไปเลย  อิเห็นเขียนแรงมาก  แต่ที่เขียนไม่หมดเพราะหดหัวในความขี้ขลาด

แต่แค่นี้ ก็มากเกินมาตรฐานคนรักในหลวงจะรับได้

แถมเอาอีเดียร์พ่อตายมาเทียบกับบุคคลที่เสียสละเพื่อชาติและประชาชนมาตลอดชีวิต

แล้วนี่เหรอที่ปากอิเห็นบอกว่า "รักพ่อหลวง"

คุณม็อดใจดีเกินด้วยซ้ำ

gladiator 1.jpg

#102 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 07:31

เท่าที่อ่านมามีแต่ท่านๆ อัครเมพ เสรีไทยทั้งนั้นที่ตอบ คิดถึงเฮ็นไตกันละสิครับ. อิอิ เค้าก็น่ารักระดับหนึ่งนะผมว่า กวนระดับนุง แต่ก็นะครับมีพบ ย่อมมีจาก คิดว่าน่าจะไปจริงๆ ไม่เหมือนท่าน ใจดี20 ไปๆมาๆ

#103 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 08:13

สรุปคือ แบนตัวเองเพราะกลัวคุกใช่ไหมเนี้ย ?

:lol:

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน