Jump to content

- - - - -

หลังแถลงผลงาน 1 ปีแล้ว รู้สึกยังไงบ้าง

ยิ่งลักษณ์ แถลง

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:46

เปิดหน้าในยูทูป แล้ว copy แถบ URL มาแปะได้เลยครับ

เซ็งอำมาร์ตใช้ Mac ครับ
ไพร่แบบผมใช้ xp อยู่เบยยย อิอิ

อ้าว เหรอครับ
ผมนึกว่าทำเหมือนกันซะอีก

แหะๆ ที่ใช้ mac เพราะงานของผมเป็นงานสายสิ่งพิมพ์น่ะครับ
พึ่งสังเกตุว่าคุณโทนี่ เล่น mtb ด้วยย
ผมซื้อมา 20k ปั่นนับครั้งได้เลย
คนเขียนเวปนั้นอยู่แถวบ้านผมนะ แกชอบสั่งของแปลกๆ แบบ ด๊อปเฮาร์จากอิสลาเอล
แฮนเกาหลี มาบ่อยๆ จักรยานแกคันละ สองแสน แม่เจ้าาาา

#52 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 28 กันยายน พ.ศ. 2556 - 21:00

ไม่บ่อยหรอกครับ
เยอะเกิน หาดูอะไรไม่ค่อยถูก
ชอบแวะไปพันทิปมากกว่า
ง่ายๆ ดี

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน