Jump to content

- - - - -

ฝากถึงปลายอ้อกอทักษิน

• Please log in to reply
86 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:08

*
POPULAR

จากกระทู้นี้

http://webboard.seri...ปรี้ยงๆๆ-ภาพแพ/

เห็นจับคลิ๊ปมาแล้วลงหัวข้อว่า

ทหารยิงเปรี๊ยงๆ

จากภาพเหตุการณ์ ผมเห็นทหารยิงประชาชนจริงๆ

แต่ถามว่า ยิงด้วยปืนอะไร กระสุนอะไร

คนที่ถูกยิง ไม่มีใครล้มตายให้เห็นๆ นอกจากวิ่งเข้าไปหาทหาร

รวมไปถึงรุมทำร้ายทหารด้วย

คุณไม่รู้หรือว่านั่นมันกระสุนแบลง ?

รู้หรือไม่รู้

ไม่รู้ ก็จงรู้ซะว่ามันคือกระสุนแบลงที่เอาไว้สลายการชุมนุม เป็นการะสุนซ้อม กระสุนหัวกระดาษ

ยิงแล้วแค่จุกไม่ทำให้ใครตาย ภาพที่เห็น จึงเห็นพวกไพร่วิ่งเข้าไส้ทำร้ายทหาร

รู้ แสดงว่า แกล้งโง่ บิดเบือนข้อมูลให้คนเข้าใจผิิดหวังประโยชน์ให้คนบางกลุ่มสารเลวสิ้นชาติ

หากคุณคิดว่าปืนลูกซองที่ยิงด้วยกระสุนจริง ผม ขอท้าให้คุณวิ่งมาหาผมหน่อย

ผม ขอลูกปืนเพียงลูกเดียวเท่านั้น วัดใจกันไปเลยว่า คุณ จะกล้าวิ่งมาหาผมไหม คุณ จะวิ่งมาถึงผมไหมและคุณ

กล้าไหม

หากกล้า ติดต่อกลับมาหาที่ตรงนี้ได้เลย

ผมมีพร้อมทั้งปืนลูกซองและกระสุนจริง สถาณที่

ถ้าไม่กล้า ก็อย่ามาตั้งกระทู้ไร้สาระแบบนี้อีก

เห็นแล้วมันอายคนในเวปเขาครับ

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#2 Hollowman

Hollowman

น้องเก่า

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:11

เชียงใหม่ 24 องศา อากาศเย็นสบาย ... มารอคำตอบครับ

#3 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:12

ระดับปลายอ้อฯ คลังหญ้าคาแห่งพันดริฟท์แล้ว ... คงไม่ทำมึนแกล้งมองไม่เห็นกระทู้ แบบกาสรร้อยล็อคอินบางคนแน่นอน ใช่ไหมครับ ท่านปลายอ้อฯ ???

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#4 mOOgrOb'pm'

mOOgrOb'pm'

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:13

ผู้ใช้ 5 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 4 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน

mOOgrOb'pm'ปลายอ้อกอแขมBourneพ่อไอ้ร้อยล็อคอิน, Baiduspider (1)

RED = Ready to use Enslaved Dumb

แดง = ทาสโง่ๆพร้อมใช้

youtube.com/watch?v=W5wOyorY3cM

youtube.com/watch?v=-DP5-tjgbck&list=PLC886308BCE409164

#5 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:20

จากกระทู้นี้

http://webboard.seri...ปรี้ยงๆๆ-ภาพแพ/

ฯลฯ

รู้ แต่ แกล้งโง่ บิดเบือนข้อมูลให้คนเข้าใจผิิดหวังประโยชน์ให้คนบางกลุ่มสารเลวสิ้นชาติ

หากคุณคิดว่าปืนลูกซองที่ยิงด้วยกระสุนจริง ผม ขอท้าให้คุณวิ่งมาหาผมหน่อย  ผมขอลูกปืนเพียงลูกเดียวเท่านั้น

กล้าไหม

ฯลฯ

อย่ามาตั้งกระทู้ไร้สาระแบบนี้อีกเห็นแล้วมันอายคนในเวปเขาครับ

ขออนุญาตตัดให้สั้นลง เผื่อปลายอ้อฯ มันอ่านไม่จบ ตีความหมายไม่ออก

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#6 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:24

ฝากอะไรปลายแคมไปถึงไอ้ขี้ขำ ไม่ถึงหรอกครับ

แค่เล็บตีนไอ้ขี้ขำ ปลายแคมมันยังไม่ได้ดมเลย

แค่อ้างเป็นแดงคุณภาพหลอกหมวดร่านปั่นกระทู้เอาเงินเท่านั้น

#7 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:26

สงสัยกระทู้พลีชีพจะได้ตังค์เยอะกว่ากระทู้ป่วนทั่วไปละมั้งครับ  ถึงได้ขยันตั้งกระทู้ไร้สาระรายวัน

(ล้อเล่นน้าาา อย่าโกรธผมนะจร้าาา) ผมรู้ว่าพี่แดงในนี้เค้ามาด้วยอุดมการณ์  ใครๆก็รู้.... จริงป่ะ

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#8 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:35

ปล

กระสุนแบลงผมไม่มี

แต่ผมสามารถทำขึ้นมาจากกระสุนจริงได้

หรือจะสร้างจากปลอกกระสุนที่ยิงแล้วก็ได้

หากท่านไม่กล้ากับกระสุนจริง ผมยินดีแกะหัวกระสุนออก

แล้วเอากระดาษแข็งไส่แทนก็ได้

เชื่อว่า ยิงไม่ตายอย่างแน่นอน

ไม่เข้าเนื้อแน่ๆ

หากไม่แน่ใจ ไส่เสื้อผ้าให้หนาๆข้นก็ได้

แล้วเอาลูกโอบั๊คสองแรงครึ่งไส่หัวกระดาษลองยิงดู

ผมก็อยากจะรู้เหมือนกันว่า จุกแค่ไหน

ลุกขึ้นได้ทันทีไหม

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#9 ant

ant

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:45

คนอย่างปลายอ้อฯนะเหรอครับจะกล้ารับคำท้า....มันก็ลู่ลมไปเรื่อยๆ แค่นั้นเอง

เป็นได้แค่..นักเลงคีย์บอร์ด

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#10 sorrow

sorrow

REFORM BEFORE ELECTION

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:49

ปล

แต่ผมสามารถทำขึ้นมาจากกระสุนจริงได้

หรือจะสร้างจากปลอกกระสุนที่ยิงแล้วก็ได้

หากท่านไม่กล้ากับกระสุนจริง ผมยินดีแกะหัวกระสุนออก

หากไม่แน่ใจ ไส่เสื้อผ้าให้หนาๆข้นก็ได้

แล้วเอาลูกโอบั๊คสองแรงครึ่งไส่หัวกระดาษลองยิงดู

ผมก็อยากจะรู้เหมือนกันว่า จุกแค่ไหน

ขอเสนอให้ใช้ลูกโดดครับ ลูกเดียวโดดๆ ไปเลย

ร่วมกันทำลายล้างระบอบทักษิณ-เผด็จการชินวัตรให้หมดไปจากแผ่นดินไทย

โลกมนุษย์ย่อมจะดีกว่านี้แน่      เพราะมีผู้ไม่ยอมแพ้แม้ถูกหยัน
คงยืนหยัดสู้ไปใฝ่ประจัญ      ยอมอาสัญก็เพราะปองเทิดผองไทย

#11 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:55

อ้างมา

ขอเสนอให้ใช้ลูกโดดครับ ลูกเดียวโดดๆ ไปเลย

คงไม่ได้ครับ

เพราะอาจจะโดนหน้าแล้วไม่เข้า

ควรจะเป็นลูกปราย หากโดนส่วนอื่น ยังพอมีผลกว่าโดนหน้า

ถ้าโดนหน้า เกรงจะไม่เป็นอะไรเลยน่ะครับ

#12 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:02

world war z ครับ ฮาฮา 

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#13 ant

ant

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:04

อย่าเลยครับ...ชีวิตเขาไม่คู่ควรกับกระสุนชนิดใดทั้งสิ้น

ปล่อยไว้เดี๋ยวก็อดตายไปเองแหละ แค่หากินกับบัตรเติมเงินก็โดนยำใกล้ตายแล้ว

เอ็นดูเขาเหอะ....แค่เข้าข้างผิดชีวิตก็แย่อยู่แล้ว

โปรดสัตว์ ได้บุญครับคุณอรุณ

#14 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:10

ทักษิณตายแน่

#15 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:53

ผมเสนอให้ใช้ไอ้นี่

เกลือเม็ดหยาบ

แบบที่ใส่ในมะขามจี๊ดจ๊าดอ่ะ

รับรองแสบ :D :D :D

#16 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:56

ปลายอ้อขยันตั้งกระทู้บิดเบือนความจริง

เป็นพวกขรี้แล้วไม่กลบ

ไข่แล้วทิ้ง :D

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#17 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 13:13

เป็นไงละ ปลายอ้อมึ_ง น่าสมเพชว่ะ ไอ้พวกนักเลงคีย์บอร์ด

#18 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 15:06

เฮ้อ ... ทำไมพักนี้แดงแต่ละชีวิตเงิบไวจัง ... ไม่หนุกเบย  :(

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#19 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 15:20

ทหารไม่มีกระสุนหรือถึงมีก็ไม่ได้รับคำสั่งให้ใช้ ถึงโดนยึดอาวุธยุทโธปกรณ์ไปมากมาย

แต่เมื่อประกาศใช้เขตกระสุนจริง ไม่มีอะไรโดนยึดได้แม้แต่นิดเดียว

ควายก็กลัวตายน๊ะจ๊ะ....

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#20 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 16:01

ไม่มีสัญญาณตอบรับ จากเลขหมายที่ท่านเรียก......

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#21 Tommy

Tommy

น้องเก่า

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 16:24

จากหัวกระดาษ ขอเปลี่ยนเป็นเม็ดถั่วเขียว คงแสบๆคันๆนะ

#22 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 18:38

ปล

ข้าวสารเสก ก็ดีนะครับ

โดนสักโป้ง

ถ้าคาถาที่เสกกำกับ ...เอาไม่อยู่

ก็นั่งแคะกันเพลิน

ยิงใส่ตูดมัน

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#23 ปลายอ้อกอแขม

ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:31

โคตระสมเพช

ตั้งกระทุ้ไม่ดูตัวเอง ซิีส์

ท้านักเลงปืน..ไม่เจียมตัว

ไอ้เวร ..

ให้แกะรอยยูทูป ไปตามหาที่มันยิงเปรี้ยงๆๆๆๆ ตูมๆๆๆ

เอารถถังบดขยี้...เสือกไม่ดู

ถามว่า กระสุนเบิกไปกว่า 5 แสนนัด

ใช้ไปกว่าแสนนัด  ..มันเอาไปยิงอะไร ..ยิงนกหรือวะ?

แกะรอยยูทูปไป ..ดูซิพวกมันยิงอะไร ? ไอ้เวร

นี่มันยิงอะไร

http://www.youtube.c...h?v=0dD4fGSX0tA

รถเมล์ยังไม่เว้น

#24 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:37

แค่รู้จัก "ลูกแบล็ง" ทำกร่าง

ทำยังกับว่า เป็นคนชำนาญปืนเสียนี่กระไร..จะบ้าตาย เวร

ถามจริง "เอ็งใช้ปืนอะไร" กี่ มม.วะ ?

ผมใช้ .45

ยิงปืนเป็นจริงหรือเปล่า ?

#25 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:44

บอกพิกัดมาหลังไมค์

จะให้ไปหาที่ไหน..?

เมื่อไร ?

จะยิงกันแบบไหน ?

แม่ม เอาให้ตายไปข้างหนึ่ง

เก่งนัก กรรรูชอบ ..เพราะซาดิสม์

บอกชื่อ นามสกุลด้วย

ชอบจริง คนเก่งแบบนี้ อยากเจอตัวสั่น

#26 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:46

กุมีจุดสองห้อย...ติดตัวประจำ ตำหนวดไม่กล้าค้น

ปลายแคม เมริงเป็นนักเลงปืนเหรอ ทำงานไรว่ะ

สะสมได้กี่กระบอกแล้ว...หรือขโมยของทหารไปเก็บไว้ว่ะ

ถามจริง เมริงทำงานอะไรว่ะ รับจ้างโพส หรือเป็นที่ปรึกษานักการเมืองว่ะ

ถ้าอย่างหลังก็ดีใจด้วย ที่เมริงก้าวหน้าเหมือนพวกแกนนำ

• JSN likes this
เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#27 centrino14

centrino14

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:50

เมื่อไร ?

เก่งนัก กรรรูชอบ ..เพราะซาดิสม์

ชอบจริง คนเก่งแบบนี้ อยากเจอตัวสั่น

อู้ว...น่ากลัวจุงเบย แล้วชื่อ นามสกุลเมริงล่ะ จะไม่บอกเขาก่อนเหรอ

ก่อนที่เมริงจะถามชื่อนามสกุลคนอื่น...น่ากลัวจังเลย...ไอ้ไพร่...

กรูไม่สู้เมริงหรอก กุซีแปดแล้ว เลี้ยงลูกอยู่บ้านดีกว่า

ถ้าจะสู้กับคนอย่างเมริง จ้างขี้ยาไปยิงดีกว่า ไปเอง เสียตีนหว่ะ

#28 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:50

กุมีจุดสองห้อย...ติดตัวประจำ ตำหนวดไม่กล้าค้น

ปลายแคม เมริงเป็นนักเลงปืนเหรอ ทำงานไรว่ะ

สะสมได้กี่กระบอกแล้ว...หรือขโมยของทหารไปเก็บไว้ว่ะ

ถามจริง เมริงทำงานอะไรว่ะ รับจ้างโพส หรือเป็นที่ปรึกษานักการเมืองว่ะ

ถ้าอย่างหลังก็ดีใจด้วย ที่เมริงก้าวหน้าเหมือนพวกแกนนำ

ยิงหมาประจำ

รำคาญเสียงเห่า

#29 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:53

เมื่อไร ?

อู้ว...น่ากลัวจุงเบย แล้วชื่อ นามสกุลเมริงล่ะ จะไม่บอกเขาก่อนเหรอ

ก่อนที่เมริงจะถามชื่อนามสกุลคนอื่น...น่ากลัวจังเลย...ไอ้ไพร่...

กรูไม่สู้เมริงหรอก กุซีแปดแล้ว เลี้ยงลูกอยู่บ้านดีกว่า

ถ้าจะสู้กับคนอย่างเมริง จ้างขี้ยาไปยิงดีกว่า ไปเอง เสียตีนหว่ะ

ถุยสสสสส์ ไอ้ทาสแมงสาป

น้ำหน้าอย่างเมิง ก็แค่ยุแหย่ ปลุกปั่นคนหน้าคีย์บอร์ดแหละ

ซี 8  แปดเต่.....หรือเปล่า ?

#30 centrino14

centrino14

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:54

เด็กน้อยจริงๆ ไปหางานดีๆ ทำดีกว่านะปลาย..

โอกาสดีๆ ที่จะได้อภัยโทษน่ะ นานๆ นะเฟ้ย...

กว่าในหลวงท่านจะครบรอบ แล้วกรูได้รับการล้างมลทินน่ะ

เป็นสิบปีเชียวนะ ยิงคนน่ะง่ายกว่ายิงหมาหว่ะ ขอบอก

เคยยิงมาแล้ว แต่กว่าจะล้างมลทินได้ ต้องรอวาระสำคัญหว่ะ

เด็กๆ อย่างเอ็งอาจยังไม่เคยเจอ กว่าจะได้ล้างมลทินที

นานทีเดียวแหละ ของอย่างนี้อยากรู้ต้องลองเอง

ถามจริง เคยยิงคนหรือเปล่าว่ะ หรือเคยยิงแต่หมาโฮ่งๆ

หัดลองยิงคนบ้างนะ ถ้าอยากรู้ว่า กว่าจะจบเรื่องนานขนาดไหน

ปล. ไม่ต้องถึงตายหรอก เอาแค่เจ็บ ก็เดินขึ้นศาลจนเบื่อแล้ว

ขนาดยิงโจรในรั้วบ้านตัวเองนี่แหละ

Edited by centrino14, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:56.

#31 ant

ant

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:02

ยิงหมาประจำ

แสดงว่าเป็น "นักเลงหมา หมา"

#32 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:04

ยิงหมาประจำ
แสดงว่าเป็น "นักเลงหมา หมา"

อย่าใช้คำว่านักเลงครับ อันธพาลมากกว่า

#33 centrino14

centrino14

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:05

เออ..จริงของไอ้ปลายมันน่ะครับ แต่ไม่ทั้งหมด

พ้มไม่ใช่ทาสแมลงสาบ ปชป. แต่พ้มเป็นแมลงสาบ

เพราะพ้มเคยสมัครเป็นสมาชิก ปชป. แล้วไม่เคยลาออก

แล้วก็ไม่เคยไปสมัครใหม่ แถมเป็นหัวคะแนนให้ด้วยในบ้างครั้ง

#34 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:09

#35 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:11

ผมมีใบอนุญาตพกพา

ปืน กับ กระสุน อยู่ห่างกัน

ไม่มีเจตนายิง

Edited by ปลายอ้อกอแขม, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:12.

#36 centrino14

centrino14

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:15

ใบ ป.๑๒ นี่นะ เอามาโชว์หน่อยสิ ผมยังไม่มีเลย

พกได้เฉพาะ เวลาเดินกับ พวก ส.ส.พกปืนได้ ตำหนวดไม่ถามอะไรมาก

แถมยังถามว่า พี่ใช้รุ่นไหน พ้มมีลูกเยอะนะ พี่จะแบ่งไปใช้ก็ได้

ลูกแบบนั้นแบบนี้ดียังไง

ยี่ห้อไหนล้างดี...ตำหนวดก็มีหลายสีนะ เป็นเรื่องธรรมดา

ก็อย่างว่า พื้นที่ไหนใครใหญ่ ก็คนนั้นแหละ ส่งใครมาก็เท่าเดิม

ถ้ายังเจาะฐาน ส.ส.เขาไปได้ ตำหรวดก็ต้องเปลี่ยนสี

ไหนๆ เอาใบ ป.๑๒ มาชมหน่อย

Edited by centrino14, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:16.

#37 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:17

เพชรบุรี แก่งกระจาน มาวันไหนเชิญเลย

แหม จะเอาให้ตายไปข้างนึง อย่าควายสิ

ในคลิ๊ปที่จับมาคือ ทหารยิงลูกหัวกระดาษไส่พวกไพร่

แล้วมีใครก็ไม่รู้ จั่วหัวข้อว่าทหารยิงเปรี๊ยงๆ พยายามเบียงว่า ทหารทำร้ายประชาชน 

พยายามบอกว่า ทหารฆ่าประชาชน

ผมก็บอกว่า นั่นมันลูกแบลง ลูกหัวกระดาษ

ถ้าเป็นลูกกระสุนจริง มันตายทั้งแผงแล้ว

ในคลิ๊ป เป็นปืนลูกซองปราบจราจล มีทั้ง5นัดและ8นัด

ผมพยายามบอกว่า มันไม่ไช่ลูกจริง

และหากท่านเถียงว่ามันคือลูกจริง ท่านจะลองไหม

ท่านจั่วว่า เอาให้ตายไปข้างนึง คุณมะรึงเข้าใจอะไรผิดไปหรือเปล่า

พวกไพร่วิ่งเข้ามาไส่ทหาร ท่านมะรึงต้องทำเหมือนพวกมันดิ

แล้วผมจะยิงด้วยลูกจริง ให้ใครก็ได้ ถ่ายคลิ๊ปไว้ เปรียบเทียบว่า มะรึง จะวิ่งมาถึงผมเหมือนที่พวกไพร่ วิ่งทำร้ายทหารไหม

มาได้เลย

แ่ต่ผม ไม่มีลูปแบลงนะ

มีแต่ลูกจริง

หากปอด ผมยินดีแกะหัวกระสุนออก เอาข้าวสารเศกไส่แทนได้

หรือไส่อย่างอื่นแทนก็ได้

มาเลยรับ

ผมพร้อมเสมอ

ไม่ต้องหลังบ้าน

หน้าบ้านนี่แหละ

นั่งรถตู้ที่อนุสาวรีฯมาลงหน้า่ค่ายฯ แล้วโทรหาผม ่รถ 180 บาท

085 158 0638 อรุณ 

สถาณที่ เป็นสนามยิงปืน อยู่หน้าค่าย300 m

ไม่เกี่ยวกับค่าย ติดถนน เดินทางสดวก

#38 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:19

เพชรบุรี แก่งกระจาน มาวันไหนเชิญเลย

แหม จะเอาให้ตายไปข้างนึง อย่าควายสิ

ในคลิ๊ปที่จับมาคือ ทหารยิงลูกหัวกระดาษไส่พวกไพร่

แล้วมีใครก็ไม่รู้ จั่วหัวข้อว่าทหารยิงเปรี๊ยงๆ พยายามเบียงว่า ทหารทำร้ายประชาชน 

ผมก็บอกว่า นั่นมันลูกแบลง ลูกหัวกระดาษ

ถ้าเป็นลูกกระสุนจริง มันตายทั้งแผงแล้ว

ในคลิ๊ป เป็นปืนลูกซองปราบจราจล มีทั้ง5นัดและ8นัด

ผมพยายามบอกว่า มันไม่ไช่ลูกจริง

และหากท่านเถียงว่ามันคือลูกจริง ท่านจะลองไหม

ท่านจั่วว่า เอาให้ตายไปข้างนึง คุณมะรึงเข้าใจอะไรผิดไปหรือเปล่า

พวกไพร่วิ่งเข้ามาไส่ทหาร ท่านมะรึงต้องทำเหมือนพวกมันดิ

แล้วผมจะยิงด้วยลูกจริง ให้ใครก็ได้ ถ่ายคลิ๊ปไว้ เปรียบเทียบว่า มะรึง จะวิ่งมาถึงผมเหมือนที่พวกไพร่ วิ่งทำร้ายทหารไหม

มาได้เลย

หากปอด ผมยินดีแกะหัวกระสุนออก เอาข้าวสารเศกไส่แทนได้

มาเลยรับ

ผมพร้อมเสมอ

นั่งรถตู้ที่อนุสาวรีฯมาลงหน้า่ค่ายฯ แล้วโทรหาผม ่รถ 180 บาท

สถาณที่ เป็นสนามยิงปืน อยู่หน้าค่าย300 m

ไม่เกี่ยวกับค่าย ติดถนน เดินทางสดวก

แท็งค์

#39 centrino14

centrino14

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:22

arun sound ใจเย็นๆ เหอะ ผมว่า ปลายมันยังอ่อน

ปืนกะลูกยังไม่อยู่ด้วยกันมันจะพร้อมยิงเหรอ ปืนกับลูกต้องอยู่ด้วยกัน

พร้อมกระสุนสำรอง แล้วอยู่ในที่มิดชิด พร้อมที่จะใช้ป้องกันตัว

ส่วนเรื่องพิรุธในการพกพาน่ะ มันเป็นเรื่องของเด็กๆ เขาหัดใช้

รุ่นใหญ่ๆ ไม่เห็นมีใครอยากค้นรถผมสักที ค้นทีก็เจอทีแหละ

แต่ก็หลุดทุกทีแหละ ของอย่างนี้มันเป็นเรื่องของผู้ใหญ่

ตกลงปลายอ้อมีใบ ป.๑๒ ไหม? ถามมีถึงจะยอมรับว่าเจ๋ง

ทุกวันนี้ผมก็พกแบบเถื่อนๆ มีใบอนุญาตครอบครอง

ไม่ใช่ใบอนุญาต พกพา

#40 mOOgrOb'pm'

mOOgrOb'pm'

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:23

โคตระสมเพช

ตั้งกระทุ้ไม่ดูตัวเอง ซิีส์

ท้านักเลงปืน..ไม่เจียมตัว

ไอ้เวร ..

ให้แกะรอยยูทูป ไปตามหาที่มันยิงเปรี้ยงๆๆๆๆ ตูมๆๆๆ

เอารถถังบดขยี้...***ไม่ดู

ถามว่า กระสุนเบิกไปกว่า 5 แสนนัด

ใช้ไปกว่าแสนนัด  ..มันเอาไปยิงอะไร ..ยิงนกหรือวะ?

แกะรอยยูทูปไป ..ดูซิพวกมันยิงอะไร ? ไอ้เวร

นี่มันยิงอะไร

http://www.youtube.c...h?v=0dD4fGSX0tA

รถเมล์ยังไม่เว้น

007gunn 8 months ago

สัดขับรถเมล์ชนเขาจะเอาไว้หาพ่อ­เหรอ

Quote เค้ามาเฉยๆ  :D 

RED = Ready to use Enslaved Dumb

แดง = ทาสโง่ๆพร้อมใช้

youtube.com/watch?v=W5wOyorY3cM

youtube.com/watch?v=-DP5-tjgbck&list=PLC886308BCE409164

#41 centrino14

centrino14

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:27

มาได้เลย

มาเลยรับ

ผมพร้อมเสมอ

พี่เขาให้เบอร์แล้ว เมริงนัดพี่เขาเลยได้ปลาย

อย่าหน้าตัวเมียส่งตำหนวดมะเขือเทศไป

เพราะไอ้พวกตะกวดมะเขือเทศมันก็กลัวตาย

เอ้าจริงๆ นะ ตะกวดนี่โคตรปอดเลย ถ้าจะยิงกันแบบล้างโคตร

#42 ant

ant

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:29

ยิงหมาประจำ

ตกลงจะให้เชื่อตรงไหนแน่วะ

ยิงหมาประจำ เพราะรำคาญเสียงเห่า แต่ไม่มีเจตนายิง เพราะปืนกับกระสุนอยู่ห่างกัน

ถามหน่อย......สติแบบเอ็ง ใครเป็นคนออกใบ ป.4 ให้เอ็งวะ

#43 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:37

http://www.udon108.c...t=140854&page=2

#44 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:44

5555555555

ช่างจอร์ด

#45 ant

ant

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:49

ไปไม่เป็นแล้ว เงิบ เงิบๆๆๆๆ

#46 ควันหลง

ควันหลง

I am Royalist

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:53

อ้าวตกรถ ปลายอ้อกอแขมป๊อดไปซะแล้ว  :lol: 

#47 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:10

#48 ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:20

ขอเช็คกับแดงเพชรบุรีก่อนครับ

ช่างจอร์ด  แห่ง  arun sound  ผู้นี้

ของจริงหรือเปล่า ???

#49 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:21

^

l

l

l

ทำอย่าง rep # 47 , 48    ไปหาผ้าถุงมานุ่งเถอะ  ไป๊

Edited by b..., 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:22.

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#50 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:24

ขอเช็คกับแดงเพชรบุรีก่อนครับ

ช่างจอร์ด  แห่ง  arun sound  ผู้นี้

ของจริงหรือเปล่า ???

ขอ quote  เก็บไว้หน่อย  อิ อิ

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน