Jump to content

- - - - -

ฝากถึงปลายอ้อกอทักษิน

• Please log in to reply
86 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:33

บอกพิกัดมาหลังไมค์

จะให้ไปหาที่ไหน..?

เมื่อไร ?

จะยิงกันแบบไหน ?

แม่ม เอาให้ตายไปข้างหนึ่ง

เก่งนัก กรรรูชอบ ..เพราะซาดิสม์

บอกชื่อ นามสกุลด้วย

ชอบจริง คนเก่งแบบนี้ อยากเจอตัวสั่น

โดนยำซะเละ ไปแอบคิดตั้งนานกว่าจะมาตอบ ใช้ .45 ซะด้วย ยิงปืนเป็นจริงอ่ะ สงสัยตอนปี 52-53 คงร่วมอยู่ในกลุ่มชาย(ผ้าถุง)ชุดดำอ่ะนะ ที่บอกว่าเป็นชายผ้าถุง เพราะไอ้สารเลวพวกนี้มันไม่สู้คนซึ่งหน้า มันใช้วิธีลอบกัด

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#52 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:33

ขอเช็คกับแดงเพชรบุรีก่อนครับ

ช่างจอร์ด  แห่ง  arun sound  ผู้นี้

ของจริงหรือเปล่า ???

ขอ quote  เก็บไว้หน่อย  อิ อิ

ไปท้าเขา พอเขาตอบกลับ รีบเช็คหาพวก ทำ...ไร โห เสียหมด

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#53 น้องอ้อยแดง

น้องอ้อยแดง

น้องใหม่

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:34

สรุป คุณปลายอ้อ ทำได้เท่านี้จริงๆเหรอค่ะ
ได้เบอร์พี่เขามา แล้วก็เซิร์จหาทาง Google แล้วก็โพสท์แบบนี้
ขอดูถูกค่ะ ยิ่งมาเจอคุณปลายอ้อ ทำให้เรารู้สึกดีขึ้นจริงๆ ที่เลิกเป็นแดงค่ะ

อย่างไรก็ขอดูใบ ป.12 ด้วยนะค่ะ อยากเห็นค่ะ เพราะเท่าที่รู้จักคนมีใบ
จะมีแค่ 2 ประเภทค่ะ มีแล้วพกติดตัว(พร้อมแม็กโหลดลูก) กับเอาทั้งปืนทั้งใบ นอนเฝ้าบ้านค่ะ
ยังไม่เคยเห็นค่ะ คนมี ป.12 แต่แยกตัว แยกแม็กค่ะ

อ้อ .... แล้วไอ้ขนาด .45 นี่ มันเจ๋งขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ อย่างนั้น เราควรจะดีใจกับตัวเองด้วยค่ะ
เพราะเราก็มี เผลอๆ อาจจะมีมากกว่าคนมีใบ ป.12 ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

#54 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:35

โคตระสมเพช

ตั้งกระทุ้ไม่ดูตัวเอง ซิีส์

ท้านักเลงปืน..ไม่เจียมตัว

ไอ้เวร ..

ให้แกะรอยยูทูป ไปตามหาที่มันยิงเปรี้ยงๆๆๆๆ ตูมๆๆๆ

เอารถถังบดขยี้...***ไม่ดู

ถามว่า กระสุนเบิกไปกว่า 5 แสนนัด

ใช้ไปกว่าแสนนัด  ..มันเอาไปยิงอะไร ..ยิงนกหรือวะ?

แกะรอยยูทูปไป ..ดูซิพวกมันยิงอะไร ? ไอ้เวร

นี่มันยิงอะไร

http://www.youtube.c...h?v=0dD4fGSX0tA

รถเมล์ยังไม่เว้น

อยู่ที่พวกควายแดงไง สาด

นายสมชาย เปิดเผยว่า บันทึกแจ้งความสน.บางยี่ขัน ระบุว่า เมื่อเวลา 17.00 น. วันที่ 10 เม.ย. 2553 นายยศวริศ ชูกล่อม หรือ เจ๋ง ดอกจิก นำกำลังคนเสื้อแดงประมาณ 1,000 คน ไปปิดล้อมทหาร กองพันทหารราบที่ 1 กรมทหารราบที่ 29 จ.กาญจนบุรี ที่บริเวณสะพานพระปิ่นเกล้า พร้อมยึดรถ และพลขับไป ภายในรถมีปืนเอ็ม 16 ทราโว รุ่น TAR21 จำนวน 12 กระบอก ปืนลูกซอง 35 กระบอก กระสุนปืนยาว(กระสุนยาง) 1,152 นัด ชุดวิทยุสื่อสารไป

ต่อมาเวลา 20.20 น. บันทึกแจ้งความสน.ชนะสงคราม ระบุว่า มีชายฉกรรจ์ไม่ทราบจำนวน บุกเข้าไปยึดรถของกองพันทหารราบที่ 12 ร.19 พัน 2 ค่ายสุรสีห์ ที่ ถนนดินสอ สี่แยกคอกวัว และอนุสาวรีย์ประชาธิปไตย ยึดปืนเอ็ม 16 ทราโว รุ่น TAR21 จำนวน 13 กระบอก ชุดซองกระสุน 50 ชุด ชุดปราบจราจล หน้ากากป้องกันแก๊สน้ำตา

#55 mOOgrOb'pm'

mOOgrOb'pm'

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:36

ช่างจอร์ด  แห่ง  arun sound  ผู้นี้

ขอ quote  เก็บไว้หน่อย  อิ อิ

ไปท้าเขา พอเขาตอบกลับ รีบเช็คหาพวก ทำ...ไร โห เสียหมด

เค้าบอกอยากเจอตัวสั่น ดูท่าทางไม่น่าใช่ น่าจะเป็นเฉพาะขา ... ที่สั่น 

Edited by mOOgrOb'pm', 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:47.

RED = Ready to use Enslaved Dumb

แดง = ทาสโง่ๆพร้อมใช้

youtube.com/watch?v=W5wOyorY3cM

youtube.com/watch?v=-DP5-tjgbck&list=PLC886308BCE409164

#56 ควันหลง

ควันหลง

I am Royalist

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:37

เช็ดอะไรครับ วันไหนว่างๆก็ไปดวลเขาก็ได้นี่ครับ ไม่เห็นต้องเช็คเลย เรื่องแค่นี้จะกลัวทำไมครับ แค่ถูกลูกซองยิงเอง ไม่ทันเจ็บหรอกครับ  :lol: 

#57 ปลายอ้อกอแขม

ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:54

สรุป คุณปลายอ้อ ทำได้เท่านี้จริงๆเหรอค่ะ
ได้เบอร์พี่เขามา แล้วก็เซิร์จหาทาง Google แล้วก็โพสท์แบบนี้
ขอดูถูกค่ะ ยิ่งมาเจอคุณปลายอ้อ ทำให้เรารู้สึกดีขึ้นจริงๆ ที่เลิกเป็นแดงค่ะ

อย่างไรก็ขอดูใบ ป.12 ด้วยนะค่ะ อยากเห็นค่ะ เพราะเท่าที่รู้จักคนมีใบ
จะมีแค่ 2 ประเภทค่ะ มีแล้วพกติดตัว(พร้อมแม็กโหลดลูก) กับเอาทั้งปืนทั้งใบ นอนเฝ้าบ้านค่ะ
ยังไม่เคยเห็นค่ะ คนมี ป.12 แต่แยกตัว แยกแม็กค่ะ

อ้อ .... แล้วไอ้ขนาด .45 นี่ มันเจ๋งขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ อย่างนั้น เราควรจะดีใจกับตัวเองด้วยค่ะ
เพราะเราก็มี เผลอๆ อาจจะมีมากกว่าคนมีใบ ป.12 ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ผมผิดอะไรหรือ ถึงต่อว่ากันขนาดนี้

เขาท้าผมเหย็งๆ ว่าเขาเก่งกล้าสารพัด รู้จักปืน พูดให้รู้ว่าชำนาญเรื่องปืน

ผมก็ท้าเขากลับ  

เมื่อเขาบอกมา

เบืั้องต้น ผมก็ต้องหาทางพิสูจน์ให้รู้เสียก่อนว่า "ใช่" หรือไม่ ?

คุณอย่าคิดนะ ไอ้ที่มันบอกน่ะ เป็นของจริง

อาจเอาเบอร์ใครมาโชว์ก็ได้ 

ส่วนคุณจะเลิกเป็นแดงเป็นเขียวอะไรผมไม่สนใจหรอก

คุณอาจเป็นคนหนึ่งที่เปลี่ยนใจ

เหมือนหลายๆคนที่เปลี่ยนใจมาเป็นแดง

ไม่ใช่เรื่องแปลกครับ !

#58 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:56

ถามหาใบ ป.12  เดี๋ยวจะได้ สลิป ปลอมนะครับ

#59 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:58

ขอบคุณค่ะ

ผมผิดอะไรหรือ ถึงต่อว่ากันขนาดนี้

เขาท้าผมเหย็งๆ ว่าเขาเก่งกล้าสารพัด รู้จักปืน พูดให้รู้ว่าชำนาญเรื่องปืน

เบืั้องต้น ผมก็ต้องหาทางพิสูจน์ให้รู้เสียก่อนว่า "ใช่" หรือไม่ ?

คุณอย่าคิดนะ ไอ้ที่มันบอกน่ะ เป็นของจริง

ส่วนคุณจะเลิกเป็นแดงเป็นเขียวอะไรผมไม่สนใจหรอก

เหมือนหลายๆคนที่เปลี่ยนใจมาเป็นแดง

เค้าไม่ได้ท้าโว้ย เค้าให้เอ็งพิสูจน์ว่า ลูกปืนจริง เอ็งจะกล้าวิ่งเข้าหามั้ย และเอ็งจะร่วงก่อนถึงตัวเค้าหรือเปล่า ถ้าเจอลูกปืนจริงๆ  :lol:

#60 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:58

ขอบคุณค่ะ

แต่ตรูว่าของเมิงน่ะมันของปลอม

#61 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:04

แหม่ๆๆๆ เบอร์ก็มี โทรไปเองก็ได้แล้ว ถ้าพูดเองไม่ได้เด๋วเขียนสคริปท์ให้

ปลายdoor : (กดเบอร์ รอ....)
ช่างจอร์ด : ฮัลโหล

ปลายdoor : ช่างจอร์ดรึเปล่า ใช่ที่เล่นเวบ serithai ชื่อ arun sound มั้ย ถ้าใช่จะโทรมานัดวันดวล ที่ไหน เมื่อไหร่ ว่ามา

แค่นี้เอง ง่ายๆ ไม่เห็นต้องไปเช๊คกะคนนู้นคนนี้เลย ถ้าพี่เค้าไม่ใช่ของจริง ปลายก็เอามาถ่มถุยให้คนในนี้รับรู้อยู่แล้วนิ

#62 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:29

ปลาย กา ดอ มึ_งก็บอกมาตรงๆสิ ว่า มึ_งไม่กล้า มึ_งปอด มึ_งเก่งแต่ปาก มึ_งกากว่ะ

อย่างนี้ gu ไม่ถือว่ามึ_งเป็นนักเลงหรอก มึ_งเป็นแค่ไอ้ขี้เรื้อนตัวนึง นะ

Edited by เป้_อูซี่, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:29.

#63 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:37

เคยคิดว่าปลายอ้อจะแน่กว่านี้ ผิดหวังปลายอ้อจริงๆ ว่ะ

เอาเบอร์เขาไปเช็คแล้วเอามาขึ้นบอร์ดทำไม

กะจะขู่เขาหรือไง กระจอกฉิบ <_<

#64 Zeeds

Zeeds

น้องใหม่

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:38

โถๆปลายอ้อ พี่เค้าท้าแล้วไปสิ ตอนแรกทำมากร่างเจอคนจริงเข้าหน่อยก็ไปไม่เป็นต้องเอาเบอร์เค้าไปเสิจกูเกิ้ล 

ไปนุ่งผ้้าถุงไปไอฟาย

Edited by Zeeds, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:38.

#65 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 08:19

*
POPULAR

ไม่ยากนี่

โทรมาแล้วก็จะรู้ว่า จริงหรือปลอม

คุณปิดหรือผมปอดแหกกันแน่

ถูกครับ

ผมเป็นช่าง

ผมทำงานเกี่ยวกับเครื่องเสียง

ผมเปิดหน้าเล่น

ไม่ซุกหีบเล่นหรอกครับ

คุณ มันคนไม่่จริง

หลายคนในนี้ก็รู้ว่า ผม หมายความว่าอย่างไร

ผม ท้าพิสูจน์ ว่ามันจะเหมือนในคลิ๊ปไหม

หากกลัวตายหรือมีคดี ไม่ยากนี่ครับ

ทำหนังสือรับรองกันไปเลย

ว่า จะไม่มีใครเอาเรื่องกัน โดยผม จะไม่ให้คุณบาดเจ็บ เพียงแต่ไม่รับประกันว่า คุณ จะปลิวไปตามแรงหัวกระสุน

ก็สวมไส่เสื้อเกราะก็ได้ ผม จะไม่ยิงไส่หัวหรือร่างกายส่วนอื่นให้สุนปืนเข้าเนื้อ ไม่ว่าจะแขนหรือขา

ผมหวังแค่ คุณ จุก ปลิวไปตามแรง ลุกขึ้นมา ผมก็ยิงซ้ำเข้าไปอีก อยากรู้ว่า5นัด คุณจะวิ่งมาหาผมเหมือนเสื้อแดงไหม คุณจะได้รู้ว่า ตกลง พวกเสื้อแดงเขาโดนปืนอะไร ลูกอะไร ตกลงทหารเขาต้องการสลายด้วยหัวกระดาษ

แล้วมีคนแกล้งโง่ เอามาหากินหรือไม่ 

ไร้สาระ

อย่างนี้ คุณเจตนาที่จะพยายามบิดเบือนว่าทหารยิงประชาชน

ไม่เอาข้อเท็จจริงมาคุยกัน

ไม่ต้องรอถามแดงเพชรบุรีหรอก

แดงเพชรบุรี อยู่ อ.เมือง(แกนนำ) ไม่มีใครไปก้าวร้าวไส่เขา

ไม่เหมือนพวกไพร่ที่พยายามไปก้าวร้าวคุกคามคนที่ไม่เห็นด้วย

และอย่าไปหวังแดงเพชรบุรีว่า ใจถึง

เพราะวันที่สั่งระดมคนไปเผาศาลากลาง ที่จังหวัดอื่น ไปเผากันได้

แต่ที่เพชรบุรี พวกแดงวิงหางจุดตูด พวกคนในตลาดหลังเขาวังฯกวดตีหนีเหมือนหมาหลงบ้าน

เก๋าไม่จริง 

นัดเจอ ไม่เห็นจะยาก เบอร์โทร ก็ให้ไปแล้ว เอาเฟสไปด้วยเอ้า

https://www.facebook.com/

ยุส thejods kang แอดมาเลย

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#66 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 09:24

ควายแดงพวกนี้สันดาลเดียวกันหมด ถ้าเถียงสู้สลิ่มไม่ได้ จะขุดข้อมูลสลิ่ม แล้วเช็คหาพิกัด เอาไว้ขู่ หน้าตัวเมรียพอ ๆ กับไอ่แม้วพ่อมัน

ในบอร์ดลากดำนา ก็มีไอ่โบกกรักอีกตัว ไอ่สันดาลนี่ สมัยโพสต์มี IP จะชอบเช็คหาพิกัดจาก IP ขู่สมาชิกฝ่ายตรงข้าม

แม่มโครตควาย อยู่เมืองไทย ถ้าไม่ได้เป็น service provider แม่มเช็คไปเหอะ ไม่มีได้บ้านเลขที่หรอก

ไม่งั้นประเทศนี้ แม่มยิงกันตายห่านกันไปหลายศพแล้ว

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#67 ซุ่มเงียบ

ซุ่มเงียบ

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 09:29

ป.12 อยู่ไหนหราาาาา

#68 Boxing-หัวแค้ว

Boxing-หัวแค้ว

น้องเก่า

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 09:39

ฝ่ายนึงเปิดหน้าชกเต็มๆละ 

อีกฝ่ายยังมุดหน้า ชกใต้เข็มขัดอยู่เลย 

แมนๆหน่อย ไม่ต้องชักแม่น้ำทั้ง 5 อะไรมากมาย   

ทุเรศว่ะ 

#69 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 09:55

พูดจริงๆนะปลายอ้อ ก่อนหน้านี้เห็นเอ็งยังพอจะเรียกได้ว่าเป็นแดงมีราคาหน่อยๆ ถึงคุยสุภาพด้วย

ถึงนาทีนี้บอกได้เลยว่าเอ็งมันทุเรศ

#70 เนติ อหิงสวน

เนติ อหิงสวน

น้องเก่า

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:04

Arun sound เคยเห็นที่บอร์ดอุดร ใช่คนเดียวกันหรือไม่

C.S.I=Can't   Stand   Idiots

#71 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:10

โคตระสมเพช

ตั้งกระทุ้ไม่ดูตัวเอง ซิีส์

ท้านักเลงปืน..ไม่เจียมตัว

ไอ้เวร ..

ให้แกะรอยยูทูป ไปตามหาที่มันยิงเปรี้ยงๆๆๆๆ ตูมๆๆๆ

เอารถถังบดขยี้...***ไม่ดู

ถามว่า กระสุนเบิกไปกว่า 5 แสนนัด

ใช้ไปกว่าแสนนัด  ..มันเอาไปยิงอะไร ..ยิงนกหรือวะ?

แกะรอยยูทูปไป ..ดูซิพวกมันยิงอะไร ? ไอ้เวร

นี่มันยิงอะไร

http://www.youtube.c...h?v=0dD4fGSX0tA

รถเมล์ยังไม่เว้น

ถุย....เห่า กระทู้เขาอ้างถึง อะไร ....ขี้ข้า ปลายแถว

#72 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:11

ขอบคุณค่ะ

กล้าหน่อย  อย่าสั่น....ใจ ห  มด

#73 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:14

ของจริงว่ะ รับติดตั้งจานดาวเทียมด้วยโว้ย

ครับ

ถวกต้วง

นี่คือบ้านสำหรับตากอากาศเขาครับ

http://webboard.seri...หม/#entry871860

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#74 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:15

ผมมีใบอนุญาตพกพา

ปืน กับ กระสุน อยู่ห่างกัน

ไม่มีเจตนายิง

โชว์หน่อยสิ..ใบอนุญาต อะ ใครก็พูดได้เขียนได้ คุณว่าคนที่นี้ ....คือคนไร้สาระไปวันๆๆรึ...เขาถุยไปแล้วน้ำลายนะไม่เลียกลับหรอก

#75 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:21

อย่าให้มันกลายเป็นกระทู้วิศวกร15000 หรือแสนห้าเลย 

ดอกเตอร์เยอะเเล้วเวบนี้ มีอะไรก็คุยกันไปดีกว่านะ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#76 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:26

ขอบคุณค่ะ

ของผมใช้ใบ ป.4 ครับ มีไว้เพื่อป้องกันทรัพย์สิน เป็นปืนยาวติดกล้องเพราะไม่ใช่มืออาชีพ เวลาออกล่าหรือเอาไปไหนด้วยต้องแยกตัวกับกระสุน ใส่กล่องล๊อคกุญแจ ไม่งั้นตำรวจจะเหล่เอา

ป.12 สามารถพกพาได้ครับ ไม่ต้องแยกชิ้น แต่ต้องเก็บให้มิดชิด

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#77 puggi

puggi

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:29

ใบ ป 12 ไม่ใช่จะมีได้ง่ายๆ  หากว่าไม่เจ๋งจริง ขอดูหน่อยครับ อยากเห็นหว่ะ

ขนาดผม นี่ กว่านายอำเภอ จะเซ็น ใบ ป 12 ให้นี่ยังต้องคุยกันหลายรอบเลย

นี่ก็ยังไม่ได้ คงต้องคุยกันอีกรอบนึง  เพราะว่า หินมากกว่าจะได้ในยุคนี้

แต่มี ป 4 กับปืนหลายกระบอกแล้ว  

Edited by puggi, 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:30.

#78 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:46

บอกพิกัดมาหลังไมค์
จะให้ไปหาที่ไหน..?
เมื่อไร ?
จะยิงกันแบบไหน ?

แม่ม เอาให้ตายไปข้างหนึ่ง

เก่งนัก กรรรูชอบ ..เพราะซาดิสม์

บอกชื่อ นามสกุลด้วย

ชอบจริง คนเก่งแบบนี้ อยากเจอตัวสั่น

ท่าน  arun sound  ตกลง ปลายดอได้โทรไปนัดที่ไหนครับ ระวังหน่อยนะครับ เพราะเค้าชอบซาดิสม์

เตรียม แส้  เชือก เทียนไข เก้าอี้นายพรานไว้ด้วยนะครับ

:D

#79 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:48

ขอถามปลายดอหน่อยว่าใบ ป.12 กับ ใบ ม.6 นี่ มันเหมือนกันหรือเปล่า 

:D 

#80 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:49

ปกติปลายอ้อฯ จะค่อนข้างใจเย็นกว่านี้ ... เดือดดาลได้ขนาดนี้ แสดงว่าโดนอะไรจี้ใจดำสินะ :lol:

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#81 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:50

น่าจะเอากระทู้นี้ไปแปะไว้ที่ราชดำเนินนะ

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#82 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:51

กุมีจุดสองห้อย...ติดตัวประจำ ตำหนวดไม่กล้าค้น

ปลายแคม เมริงเป็นนักเลงปืนเหรอ ทำงานไรว่ะ

สะสมได้กี่กระบอกแล้ว...หรือขโมยของทหารไปเก็บไว้ว่ะ

ถามจริง เมริงทำงานอะไรว่ะ รับจ้างโพส หรือเป็นที่ปรึกษานักการเมืองว่ะ

ถ้าอย่างหลังก็ดีใจด้วย ที่เมริงก้าวหน้าเหมือนพวกแกนนำ

ถ้าไม่ใช่กอรมน.ก็ ตำรวจ มาสวมล็อกอินเดิม เพราะจะมีใครที่ หน้าด้านและโง่แบบนี้

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#83 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 17:01

อ๊าคคคคคคคคคคค!!!!!!!!!!!!!!!

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#84 sebastian

sebastian

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:33

ตกลงปลายอ้อ หาย    หรือปลายอ้อกำลังไปฝึกยิงปืนงานวัด :D  :D :D  

I''''ll go anywhere as long as it''''s forward.ผมไปได้ทุกที่ ขอเพียงแต่ต้องไปข้างหน้าcredit by ดร.ลิฟวิ่งสโตน

#85 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:49

ตกลงปลายอ้อ หาย    หรือปลายอ้อกำลังไปฝึกยิงปืนงานวัด :D  :D :D  

หนีไปตั้งกระทู้ใหม่ แล้ว

...ช่วงนี้ต้องทำยอด เพื่อเบิกตังค์

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#86 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:59

ฤานี่จะเป็นอีกหนึ่งกระทู้ในตำนาน

ปล. ถ้าตกลงนัดกันได้แล้ว ต้องการลูกแบล๊งค์โปรดบอก  ....จะจัดให้ตามที่ท่านต้องการ ...ทั้งขนาด และ จำนวน โดยคิดมูลค่า 1 บาทพอ

#87 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:22

เอิ๊กๆ คงเป็นเช่นนี้แหละ

ไม่มีใครโทรเข้ามา

อ๊ะๆ

อย่าเจือกโทรมาตอนนี้นะ ด่าสวนทันที กำลังเล่นเนต ไม่ว่าง

พรุ่งนี้พาครอบครัวไปเที่ยวต่างจัดหวัดแต่เช้า กลับช่วงเย็น อย่าโทรเข้ามา เดี๋ยวอารมณ์เสีย

แต่ที่แน่ๆ ไร้มารยาทมาก

ไปเอาข้อมูลผมมาเปิดเผยในที่สาธารณะ คนไม่มีสมอง ไร้หัวคิด

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน