Jump to content

- - - - -

กติกา

กาสรแดง แดงแอ๊บ

• Please log in to reply
102 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 10:37

ชนะแบบสกปรกจะเอามาภูมิใจทำไมหนักหนา  ไม่เข้าใจ ?

เอานโยบายขายฝันมาหลอกคนให้เป็นควายไปเทคะแนนให้  แล้วมันจะไม่ชนะได้อย่างไร 

คิดเองเป็นบ้างไหมเจ้าของกระทู้ ?

ลองคิดเล่นๆดก็ได้ว่า  สมมุติว่าวันนึงทุกพรรคต่างไปทำการบ้านคิดนโยบายขายฝันออกมาแข่งกัน

สุดท้ายไม่ว่าพรรคไหนจะได้เป็นรัฐบาล  ประเทศไทยก็เจ๊งอีกตามเคย 

เงินคงคลังคงติดลบกันแบบกู่ไม่กลับแน่ๆ

ที่อธิบายมานี่  พอจะเก็ทบ้างมั้ยย....

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#102 ซีมั่น โลช่า

ซีมั่น โลช่า

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 11:00

ก รูละขรรรรรรรรรรรรรรรม

พรรคของใครหว่า ที่ว่าชนะมาตล๊อด ตล๊อด

แต่ทำไมถึงถูกยุบพรรคฟร่ะ 

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

#103 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 12:38

ไอ้ลี มาไม้ไหนวะ

" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน