Jump to content

- - - - -

ลูกพี่ .... ผมเผารถพวกมันแล้ว ... นาทีสุดท้ายของ นักรบ กปปส ?

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 20:51

คุณfortกับคุณkaek. เป็นลูกน้องคุณทักษิณหรือคะ? สงสัยมานาน. ชื่นชมเค้าอย่างไร. ไหนมาแชร์กันบ้างสิคะ. มองพวกคุณว่าเป็นคนมีอุดมการณ์อะคะ. อดทนกันจริงจริ๊ง
ระวังนะคะ ทําแบบนี้จะเรียกแขกเพิ่ม. คนสมัยนี้เค้าไม่โง่แร้วนะค้า

ผมไม่เคยพูดถึงทักษิณเลยนะครับ
แต่ที่แสดงความเห็นอยู่นี่เพราะรังเกียจ
ความอยุติธรรม และกลโกงของกลุ่มคน
บางกลุ่มที่จ้องจะคอยเอาเปรียบแบบหน้าด้านฯ
ผิดทำนองคลองธรรม
เฉยฯครับ

คุณได้พูดถึงท่านทักษิณแล้วครับ  :lol:

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#52 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 21:56

คุณfortกับคุณkaek. เป็นลูกน้องคุณทักษิณหรือคะ? สงสัยมานาน. ชื่นชมเค้าอย่างไร. ไหนมาแชร์กันบ้างสิคะ. มองพวกคุณว่าเป็นคนมีอุดมการณ์อะคะ. อดทนกันจริงจริ๊ง
ระวังนะคะ ทําแบบนี้จะเรียกแขกเพิ่ม. คนสมัยนี้เค้าไม่โง่แร้วนะค้า

ถามซ้ำ.....

เป็น'บัตรเติมเงิน' 'ปลาร้าเก่าในไหใหม่' 'เสื้อขาวกางเกงในแลบแดง'......?

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน