Jump to content

- - - - -

เพื่อนๆในเสรีไทยคิดว่า ท่านใดเหมาะสมที่จะเป็นผู้ว่าราชการจังหวัดกรุงเทพมหานครคนต่อไปครับ?

This topic is in the process of being archived.
71 ความเห็นในกระทู้นี้

Poll: เพื่อนๆในเสรีไทยคิดว่า ท่านใดเหมาะสมที่จะเป็นผู้ว่าราชการจังหวัดกรุงเทพมหานครคนต่อไปครับ? (3 member(s) have cast votes)

ผู้ว่าราชการจังหวัดกรุงเทพมหานครคนต่อไปควรเป็นท่านใด?

1. คุณปลอดประสพ สุรัสวดี (3 votes [100.00%])

Percentage of vote: 100.00%

2. คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ (0 votes [0.00%])

Percentage of vote: 0.00%

Vote Guests cannot vote

#51 Raja22

Raja22

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:26

ว๊าววววว
บุคคลในตำนาน มาแว๊วววววว
พญาราชสีห์แห่งความฮา
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เกลียดควาย มีอะไร ป่ะ !!!

#52 bminor

bminor

น้องเก่า

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:52

สิงห์โลโมติล จะได้15000ไหมถ้าเลือก
สิทธิต้องมาพร้อมหน้าที่

#53 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:55

ยอดโหวตเต็มหลอดเลยวุ้ย ท่านพญาราชสีห์ :o

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#54 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:08

ใจดีถามผิดที่นะ

ต้องไปเวบเสื้อแดง

ตัวเลือกที่ให้มา คนในนี้เขาไม่เลือกหรอก

สงสัย จะท้องเสียจนสมองเบลอ

#55 samepong

samepong

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:21

ที่โพลของผมมีแค่ 2 ตัวเลือกเพราะ ผมยังไม่ทราบว่าผู้สมัครในนามพรรคประชาธิปัตย์เป็นใคร สำหรับคุณชายคงไม่ได้ลงสมัครเพราะด้วยพรรคไม่ส่งลง หรือปัญหาสุขภาพก็ตามแต่ ผมจึงมีแค่ 2 ตัวเลือกที่คิดว่าน่าจะลงสมัครชิงชัยเลือกตั้งผู้ว่ากทม.แน่นอน

นี่คุณกล้าเรียกสิ่งนี้ว่าเหตุผลเหรอครับ นับถือเลยครับ
รัฐธรรมนูญไม่ใช่ ประชาธิปไตย ความเสมอภาคบนหลักการที่ถูกต้องต่างหากคือ ประชาธิปไตยรัฐธรรมนูญไม่สามารถสร้างประชาธิปไตยได้ คนที่ใช้รัฐธรรนูญต่างหากจะเป็นผู้สร้างประชาธิปไตย

#56 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:38

อ้าวยังไม่มีใครโหวต แล้วพวกแดงล่ะไม่เห็นโหวตสักที

#57 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:57

สร้างตำนานอีกแล้ว 600 กว่า view ยังไม่มีใคร vote เลย 55555

#58 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:32

ถ้ามีตัวเลือกให้เเค่นี้ผมเลือก ขนที่ลับของแม้ว ดีกว่าครับบัตรเสียดีกว่าเยอะ
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#59 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:33

ถ้ามีแค่สองตัวเลือกนี้ จะเลือกช่องไม่ลงคะแนน

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#60 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:40

อยากทราบว่าเสียงส่วนใหญ่ในเสรีไทยคิดว่าท่านใด

ไม่เลือกได้ไหม เพราะ เอา สองคนมัดรวมกัน แถม ขี้วัว ยังเอาแต่ ขี้วัว เพราะ มันน่าจะทำประโยชน์ได้ดีกว่า

แดงประชาธิปไตยแต่ปาก

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#61 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:40

ที่แน่ๆ เป็นคนของ ปชป.แน่นอน เพราะคนใน กทม.ส่วนมาก ไม่โง่ครับ

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#62 nokisara

nokisara

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:55

The Best among The Worst

นี่คือวิธีการทำโพลแบบรัฐบาลนี้

เอาตัวเลือกมากำหนด ก,ข,ค แล้วถามให้เลือก

เราถึงมักได้คำตอบแปลกๆ อยู่เสมอ

#63 HWD

HWD

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:18

เย้ๆๆๆๆๆ ปอดปะศพนำเบียดแค่แต้มเดียว ลุ้นตูดโก่งเลย...............................หนึ่งต่อศูนย์โหวตครับ

#64 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 03:00

เพื่อสนับสนุนการท่องเที่ยวของไทย

โปรดเลือก ท่านปลอด ครับ

กรุงเทพ จะได้กลายเป็น Atlantis II

:lol: :lol: :lol:

#65 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 07:30

พรรคเดียวกันลงสู้กัน เอ็งคิดได้ไงวะ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#66 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 07:43

เอ้าผมโหวตดร.ปลอดละกัน :( มันตื่นตูมดีถ้ามีสมิธนี้ผมเลือกชัว :rolleyes:

#67 bird

bird

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:01

มัดมือชก..นี่น๊า ตะเอง
ขืนโหวตไป..เดี๋ยวตะเองก็โมเมว่า

" นี่ไง..คน กทม เลือกแล้วน่ะ "...

นี่ ๆ ๆ..ตะเองรู้มั้ย..ตอนนี้มีข่าวใหม่

เมื่อนารีจะลงจากตำแหน่ง แล้วให้อีกนารีขึ้นแทน
จากนั้น..นารีหนึ่งก็จะลง..ผู้ว่า หล่ะ...

ตกข่าวหล่ะสิ แกนนำเค้าเม้าท์กันให้แซ่ด...

#68 PiginthePot

PiginthePot

น้องเก่า

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:08

ใครก็ได้ที่ไม่ได้สังกัดพรรคเพื่อไทยครับ เพราะจะเอาพวกคนที่เผากรุงเทพมาบริหารกรุงเทพก็กระไรอยู

เจ็บแล้วจำคือคน แต่เจ็บแล้วทนคือเสื้อแดงครับ

#69 Gop

Gop

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:16

โอ้โห ถล่มทลายผลโพล์หรือว่าผลบอลบอลเนี่ย

ปลอดประสพ 3 : 0 สุดารัตน์

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#70 emujack

emujack

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:36

พรรคที่หาเสียงไว้ เเล้วทำตามที่หาเสียงไว้ไม่ได้ ประชาชนเดือดร้อน เพราะราคาสินค้าที่เเพงขึ้น เเล้วจะเลือกพวกเพือไทยไปทำไม?

#71 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:54

คุณปลอดประสพ สุรัสวดี
คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์

ผมแนะนำให้ 2 คนนี้ ไปพบกับท่านสมัคร อดีตผู้ว่า กทม.ก่อนฮะ เผื่อท่านสมัครมีอะไรจะแนะนำ

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#72 เงาไม้

เงาไม้

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 09:33

มาค่ะ :lol:
(ขอลงชื่อก่อน เดี๋ยวตลาดวาย เผื่อมันเป็นทู้ประวัติศาสตร์ พลาดไม่ด้ายยยยยยยยยยย) :P :P :P
ชลใสดูในน้ำ เงาดำนั้นเงาใด? ... เงากรรม หรือเงาใคร?....