Jump to content

- - - - -

แมงสาป จะส่งใคร สมัครชิง สส.ปทุม ถ้าได้มาจะได้รู้ว่า คะแนนนิยมปูลดลง

• Please log in to reply
50 replies to this topic

#1 PaPaRoacHo

PaPaRoacHo

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 19:39

18:21 น.Listen

กกต.เคาะเลือกตั้งซ่อมส.ส.ปทุมธานี 21เม.ย.

นายสมชาติ เจศรีชัย รองเลขาธิการ รักษาการเลขาธิการการเลือกตั้ง แถลงข่าวต่อสื่อมวลชนกรณีที่ว่าที่ ร.ต. สุเมธ ฤทธาคนี ส.ส.ปทุมธานี เขต 5 ลาออกไปสมัครรับเลือกตั้งเป็นนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานีว่า ทางสำนักงานเลขาธิการสภาผู้แทนราษฎร ได้แจ้งมายัง กกต.ว่า ว่าที่ ร.ต. สุเมธ ฤทธาคนี ส.ส. ปทุมธานี เขต 5 พรรคเพื่อไทยได้ลาออกจากตำแหน่ง ส.ส.โดยมีผลตั้งแต่วันที่ 8 มี.ค.55 ทำให้สมาชิกภาพของ ว่าที่ ร.ต. สุเมธ สิ้นสุดลงตาม รัฐธรรมนูญ มาตรา 106 (3) เนื่องจาก ว่าที่ ร.ต.สุเมธ จะไปลงสมัครรับเลือกตั้งเป็นนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี ทาง กกต. ได้กำหนดวันเลือกตั้ง นายกฯ อบจ. ปทุมธานี ในวันที่ 22 เม.ย. โดยเปิดรับสมัครวันที่ 12 - 16 มี.ค.นี้ ซึ่งที่ประชุม กกต. มีการกำหนดวันเลือกตั้ง ส.ส.แทนตำแหน่งที่ว่างลงในวันที่ 21 เม.ย. และได้กำหนดวันเลือกตั้งล่วงหน้า ในวันที่ 16 เม.ย.

"ยืนยันว่าการเลือกตั้ง ส.ส.และการเลือกตั้ง นายก อบจ.ซึ่งมีวันเลือกตั้งติดต่อกัน ไม่น่าจะทำให้ประชาชนมีความสับสน โดยคาดว่าจะเปิดรับสมัครเลือกตั้ง ส.ส.ปทุมธานี เขต 5 ในวันที่ 26 - 30 มี.ค. รวมระยะเวลา 5 วัน ในส่วนของบัญชีรายชื่อผู้มีสิทธิ์เลือกตั้ง จะมีการจัดส่งถึงเจ้าบ้าน ในวันที่ 28 มี.ค. - 2 เม.ย. อย่างไรก็ตาม จะมีการเสนอร่างกฤษฎีกาเพื่อให้สำนักงานเลขาธิการคณะรัฐมนตรี และสำนักงานกฤษฎีกาเพื่อตรวจสอบร่าง พ.ร.ฎ. ก่อนที่จะทูลเกล้าฯ เพื่อประกาศในราชกิจจานุเบกษา อย่างช้าภายในวันที่ 24 มี.ค.นี้ "นายสมชาติ กล่าว

#2 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

Posted 12 March 2012 - 19:44

เดี๋ยวนี้คนนายก อบจ. คุ้มกว่าเป็น ส.ส. เพราะการกระจายอำนาจกระจายงบประมาณ ทำให้ นายก อบจ. หากินง่ายกว่า ส.ส.
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#3 winwin191

winwin191

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 19:49

ไม่ได้ไปปทุมตั่งแต่หลังน้ำท่วม ไม่รู้นายชาญ ลงสมัคร นายกอบจ.ไหม ถ้าลงสมัคร ก็บอกเลยครับ ว่าคนของพรรคเพื่อไทยชนะยาก ส่วน สส.ถ้าพรรคแมลงสาบหรือภูมิใจ เลือกที่จะไม่แข่งกันเอง โอกาสที่จะชนะเพื่อไทยผมว่าสูงนะ
คนเก่งเป็นง่าย คนดีเป็นยาก

#4 PaPaRoacHo

PaPaRoacHo

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 19:51

ชาญ สมัครไม่ได้หรอกครับ แผลเยอะ ถ้ากล้ามาอยู่ที่แสงสว่าง ก็ลองดู

พวกเลือกตั้งท้องถิ่นที่พรรคห้อยมักจะได้ เพราะแจกหนัก แล้วเสื้อแดงมันลงแข่งกันเอง

Edited by PaPaRoacHo, 12 March 2012 - 19:52.

#5 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

Posted 12 March 2012 - 19:53

ชาญ สมัครไม่ได้หรอกครับ แผลเยอะ ถ้ากล้ามาอยู่ที่แสงสว่าง ก็ลองดู

พวกเลือกตั้งท้องถิ่นที่พรรคห้อยมักจะได้ เพราะแจกหนัก แล้วเสื้อแดงมันลงแข่งกันเอง

... พูดยังกับ พวกเสื้อแดงที่ลอยหน้าในสภาและรัฐบาลเป็นพวกไม่มีแผล?
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#6 winwin191

winwin191

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 19:54

เล่าให้ฟังหน่อยครับ เพราะผมได้ยินแต่เรื่องดีของแก

#7 PaPaRoacHo

PaPaRoacHo

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 19:59

เล่าให้ฟังหน่อยครับ เพราะผมได้ยินแต่เรื่องดีของแก

ถามคนปทุมเองสิครับ ว่าลูกน้องแก ไปทำอะไรไว้บ้าง

#8 phoosana

phoosana

เมพ

Posted 12 March 2012 - 20:00

ชาญ พงษ์เพชร น่ะเหรอ ช่วงน้ำท่วมก็ดีนะได้อาศัยรถบัสที่แกจัดหามาให้
รับส่งผู้โดยสารจากฟิวเจอร์พาร์ครังสิตไปถึงโลตัสคลองเจ็ดฟรี
ซึ่งรถทหารไปส่งแค่คลองสี่เท่านั้น ผมก็ได้อาศัยรถบัสนี้แหละ
แต่ถ้าถามว่าแล้วพรรคห่านั่นหละทำอะไรบ้างยังไม่เห็นหัวเลย

Edited by phoosana, 12 March 2012 - 20:01.

We love fender.

#9 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 12 March 2012 - 20:00

คะแนนตกจริงเหรอครับ น้ำท่วมก็ไม่ได้ทำให้ตาสว่างเลยเหรอ?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#10 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

Posted 12 March 2012 - 20:03

แมลงวาปอย่าเพิ่งจุ้นเลย ให้เพื่อไทยเป็นไป 8 ปี ชาวบ้านจะได้ลืมตาอ้าปากได้ซะที

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#11 SUPER@

SUPER@

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 20:07

แหม..วันนี้ตั้งหลายกระทู้น่าจะได้หลายบาทนะ :D :D :D
นักการเมืองทั้งหลาย ผมมองดูคุณอยู่

#12 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 12 March 2012 - 20:11

ถามคนปทุมเองสิครับ ว่าลูกน้องแก ไปทำอะไรไว้บ้าง

เก่งแบบนี้ ทำไมเพื่อทุยไม่ส่งลง สส ปทุมซะเองล่ะครับ?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#13 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

Posted 12 March 2012 - 20:15

แหม..วันนี้ตั้งหลายกระทู้น่าจะได้หลายบาทนะ :D :D :D

คงได้ค่าน้ำมันหล่ะครับ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#14 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

Posted 12 March 2012 - 20:23

คงได้ค่าน้ำมันหล่ะครับ

:huh: เค้าโยนให้แต่เศษเดน เอ๊ยเศษตัง...พอค่าน้ำปลา ใข่ มะนาวเร๊อ...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#15 winwin191

winwin191

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 20:24

อ่าวผมอยากรู้จริงๆครับเล่าให้ฟังหน่อย

#16 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

Posted 12 March 2012 - 20:33

แมงสาป จะส่งใคร สมัครชิง สส.ปทุม ถ้าได้มาจะได้รู้ว่า คะแนนนิยมปูลดลง

ขอยืมคำพูด จขกท มาใช้ คุณจะอยู่ในกะลาบ้าการเมืองก็เรื่องของคุณ :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#17 ppneer

ppneer

เมพ

Posted 12 March 2012 - 20:33

ปชป.กะว่าจะส่งเจ้าอาวาสวัดจานบินลง

กกต.อย่าพึ่งปิดรับสมัคร รอจีวรจากอิตาลีก่อนนะครับ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#18 aumstar

aumstar

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 20:52

เลือกตั้งปี 54 ปทุมธานี เขต5
ว่าที่ ร้อยตรีสุเมธ ฤทธาคนี เพื่อไทย 49,524
นายเกียรติศักดิ์ ส่องแสง ประชาธิปัตย์ 34,221
นายสมนึก สอนเนย ภูมิใจไทย 6,088

#19 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 12 March 2012 - 21:42

ไมต้องไปดูไกลหรอก ไอ้เก่ง สถุน เนี่ย แผลเหวอะหวะ ควายยังไปเลือกเลย ขนาดแช่งแม่ตัวเองให้ตาย ซ้อมเมียที่สนามบิน ควายแดง มันยังเลือก

#20 puggi

puggi

ขาประจำ

Posted 12 March 2012 - 22:51

โดยส่วนตัว ผมไม่ชอบ การลาออก ของสส ไม่ว่าพรรคไหนก่อนหมดวาระครับ
เหมือนเป็นการไม่รับผิดชอบต่อการเลือกตั้ง ทำให้ ต้องเสียงบมาเลือกตั้งกันใหม่

อยากให้มีกฎหมายระบุไปเลยว่า การได้รับการเลือกตั้ง ไม่ว่า ระดับไหน อบต อบจ สจ สส ฯลฯ
หากมีการลาออกก่อนครบวาระ ต้องจ่ายค่าปรับเพื่อนำเงินมาใช้เลือกตั้ง

ปล อย่าหาว่างั้นว่างี้ ตอน ไพร พัฒนโน ลาออก สส ไปเป็น นายกเทศมนตรีหาดใหญ่ ผมยังเรียนอยู่ ยังว่า ทุเรศเลย
ด่าหมดแหละทุกพรรค เรื่องนี้

#21 55555

55555

มหาเมพ

Posted 12 March 2012 - 23:11

เห็นม่ะ บอกแล้วไม่ฟัง...

ให้ซ้อมจุดไฟแช็คไว้...

แล้วที่นี้จะหาใครมาแข่งกับเค้าล่ะเนี่ย..

:lol:

#22 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

Posted 13 March 2012 - 00:08

เเล้วไอ้ อนุดิษฐ์ มันมีผลงานอะไรบ้างวะครับ อยู่มาจะปีเเล้ว ยังไม่เห็นหัวเลย
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#23 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 12:04

เเล้วไอ้ อนุดิษฐ์ มันมีผลงานอะไรบ้างวะครับ อยู่มาจะปีเเล้ว ยังไม่เห็นหัวเลย

จับแฮ็กเกอร์ในทวิตเตอร์ ปู http://web.parliamen...php?prid=303713

ข่าวออกจะดังไปสามโลกใครๆ ก็รู้

Edited by ตามงคล, 22 April 2012 - 12:05.

#24 TH_BorderBoy

TH_BorderBoy

สมาชิกใหม่มาก

Posted 22 April 2012 - 12:32

คงได้รู้แล้วนะ ว่า ปชป. ส่งใครลง และผลเป็นไง...

ขุด
ข้าวของแค่ขึ้นราคา อย่าเรียกว่าของแพง เดี๋ยวเสื้อแดงเขาเคืองเอา

#25 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

Posted 22 April 2012 - 12:42

คงได้รู้แล้วนะ ว่า ปชป. ส่งใครลง และผลเป็นไง...

ขุด

ปล.ไหนล่ะเกรซ???

http://webboard.seri...ริญ-เกรซ-กาญเก/
Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#26 rinrin1356

rinrin1356

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 12:49

ลืมหูลืมตามั่งก็ได้นะคะคุณ

ผู้มีปัญญาแพ้คนหน้าด้าน เพราะยิ่งลักษณ์ "เอาอยู่" เลยท่วมอย่างบูรณาการ

#27 KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 12:51

5.5.55 ห้า ห้า ห้า ห้า

#28 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 22 April 2012 - 13:15

ไม่ได้มาซ้ำ แค่มาเพิ่มเต็มว่าอาจมีพลิกล็อกเหมือนกับเมื่อวาน

#29 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

Posted 22 April 2012 - 13:19

ผมว่า คุณขี้โม้ อวตาร มาในชื่อใหม่แล้ว ลองสังเกตุดีๆ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#30 David_GinoLa

Posted 22 April 2012 - 13:22

ลืมหูลืมตามั่งก็ได้นะคะคุณ

คนปทุมนะ ไม่ใช่ บางเขต จะได้ส่งหมา ส่งเสาไฟฟ้า ส่งสังกะสีลงก็ชนะ

Edited by David_GinoLa, 22 April 2012 - 13:38.

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#31 Robin

Robin

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 13:30

ป้ากลวง ทำอะไรไม่เป็นสักอย่างตอนน้ำท่วม มัวแต่ท่องเอาอยู่ๆๆๆๆ เรือดำน้ำๆๆๆ ประชาชนเลยลงโทษซะ

#32 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

Posted 22 April 2012 - 13:38

น้ำมันแพงแค่ไหน สลิ่มก็สู้

เติมน้ำมันรถแบ๊คโค เป็น 10 คัน มาขุดกระทู้เสื้อแดงมาสะใจเล่นๆ

#33 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

Posted 22 April 2012 - 13:48

ลืมหูลืมตามั่งก็ได้นะคะคุณ Posted Image

คนปทุมนะ ไม่ใช่ บางเขต จะได้ส่งหมา ส่งเสาไฟฟ้า ส่งสังกะสีลงก็ชนะ

แทงใจจังครับ แถวบ้านผมมีแต่เสาไฟได้เป็น ส.ส.ยกจังหวัด เข้าสภาก็ผลงานเยี่ยมครับ

นั่งเป็นหัวหลักหัวตอคอยออกทีวีอย่างเดียว
อย่างเก่งก็ลุกขึ้น ท่านประธานที่เคารพผมขอประท้วง ผู้อภิปราย ผิดข้อ 61 วกวน ซ้ำซาก

ได้แค่นี้แหละ ส.ส.บ้านผมน่ะ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#34 David_GinoLa

Posted 22 April 2012 - 13:57

ลืมหูลืมตามั่งก็ได้นะคะคุณ Posted Image

แทงใจจังครับ แถวบ้านผมมีแต่เสาไฟได้เป็น ส.ส.ยกจังหวัด เข้าสภาก็ผลงานเยี่ยมครับ

นั่งเป็นหัวหลักหัวตอคอยออกทีวีอย่างเดียว
อย่างเก่งก็ลุกขึ้น ท่านประธานที่เคารพผมขอประท้วง ผู้อภิปราย ผิดข้อ 61 วกวน ซ้ำซาก

ได้แค่นี้แหละ ส.ส.บ้านผมน่ะ

แถวบ้านผมก็ไม่ต่างครับ ถ้ากฎหมายอนุญาต แค่จับหมาข้างถนนแปะยี่ห้อทักษิณก็ได้เป็นสส.แล้วมั้ง

#35 irq5

irq5

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 14:33

รอบหน้าอาจเห็นเสื้อแดงเลือก ปชป ทั้งประเทศ

รังเงินแม้ว แล้วเลือกมาร์ค

เพราะแม้วมีเงิน มาร์คมีสมอง

#36 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

Posted 22 April 2012 - 14:59

รอบหน้าอาจเห็นเสื้อแดงเลือก ปชป ทั้งประเทศ

รังเงินแม้ว แล้วเลือกมาร์ค

เพราะแม้วมีเงิน มาร์คมีสมอง

อาจจะได้แค่ฝัน

ผมไม่คิดว่า มันจะง่ายแบบนั้น

:lol: :lol: :lol: :lol:

ฝันไปเถอะไอพวกแมงสาป

ผมขอสนับสนุนแม่นางยกปูแดง แรงดี เป็นนางยกไปอีก 16ปีเล้ยยยยย !!

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#37 promotion

promotion

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 15:23

แหมอุตส่าห์ไปขุดกระทู้เก่ามาเล่นกันน๊า :D :D :D

#38 Enzo

Enzo

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 16:05

แถวบ้านท่องเลยว่า 21 เลือก 2 22 เลือก 1
แถมเวลา พท.มาหาเสียงสิ่งที่ทำสม่ำเสมอคือ ด่าฝ่ายตรงข้ามสาดเสียเทเสีย
แต่คนฟังเขาแยกได้ว่าใครทำงานและเข้าถึงประชาชนจริงๆ
เลยเอวัง

#39 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 22 April 2012 - 16:15

อีป้าหายไปจากบอร์ดเลยง่า 5555555555555
gladiator 1.jpg

#40 i-am-thai

i-am-thai

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 16:20

แม้วมีเงิน มาร์คมีสมอง

ชอบอันนี้ครับ

555

#41 Alone

Alone

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 16:36

โอ้..ขุดมาระลึกความหลังกันเลยทีเดียว ยังดีในมู้ไม่มีการประกาศชัยนะล่วงหน้าไม่งั้นคงฮากว่านี้ :lol:

#42 kop16

kop16

U will never walk alone.

Posted 22 April 2012 - 16:49

ยังขุดกันอีก 555

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#43 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

Posted 22 April 2012 - 16:59

เอ๋ พ่อแมงดา หายไปเลย :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#44 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 17:39

วันแดงดับวันที่ 2 และคาดว่าอาจจะมีตามมา
เช่นอยุธยา, ลพบุรี ฯลฯ

#45 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

Posted 22 April 2012 - 17:46

ขุดกันทำไมครับ -_-
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#46 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

Posted 22 April 2012 - 17:49

โหดร้ายมากชาวเสรีไทย....
แล้วผมต้องยืนไว้อาลัยอีกกี่กระทู้เนี่ย -_-

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#47 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 22 April 2012 - 18:14

โหดร้ายมากชาวเสรีไทย....
แล้วผมต้องยืนไว้อาลัยอีกกี่กระทู้เนี่ย -_-

แถวนี่...IT'S A JUNGLE HERE...แม่มเถื่อน
(รูปไม่มี ขออภัย อิอิ)

ก็มันหนุกดี :P
gladiator 1.jpg

#48 kop16

kop16

U will never walk alone.

Posted 22 April 2012 - 18:18

หาเจ้าภาพ สวดพระอภิธรรมเลยไหมครับ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#49 serithai11

serithai11

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 18:42

ผมไม่ได้ขุด ผมมาฝัง

#50 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

Posted 22 April 2012 - 18:46

ขออภัยทีี่ผมเป็นตัวเริ่มครับ :)

ผมเพียงแต่จะตอบปัญหาที่คาใจท่านสมาชิกในกระทู้เท่านั้น -_-

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users