Jump to content

- - - - -

แมงสาป จะส่งใคร สมัครชิง สส.ปทุม ถ้าได้มาจะได้รู้ว่า คะแนนนิยมปูลดลง

• Please log in to reply
50 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:40

ลืมหูลืมตามั่งก็ได้นะคะคุณ Posted Image

คนปทุมนะ ไม่ใช่ บางเขต จะได้ส่งหมา ส่งเสาไฟฟ้า ส่งสังกะสีลงก็ชนะ

แทงใจจังครับ แถวบ้านผมมีแต่เสาไฟได้เป็น ส.ส.ยกจังหวัด เข้าสภาก็ผลงานเยี่ยมครับ

นั่งเป็นหัวหลักหัวตอคอยออกทีวีอย่างเดียว
อย่างเก่งก็ลุกขึ้น ท่านประธานที่เคารพผมขอประท้วง ผู้อภิปราย ผิดข้อ 61 วกวน ซ้ำซาก

ได้แค่นี้แหละ ส.ส.บ้านผมน่ะ

ผมนึกถึงไอ้จ่าประสิทธิ์เลยครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน