Jump to content

- - - - -

//////////////////////สงสารรัฐบาลท่านนายกยิ่งลักษณ์ ต้องมาเก็บกวาดขยะปัญหายาเสพติด จากรัฐบาลชุดก่อนที่ซุกไว้ใต้พรม งานการไม่ทำ ดีแต่เกาะโพเดี่ยม

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
112 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:46

ขอขอบคุณที่ท่าน ทำให้ยาเสพติด หมดไปจากจ.หาดใหญ่ของผม
ท่านประธานาธิบดีมาเลเซีย ฝากคำชมมาด้วย
ยุบพรรคไปเหอะ ปชป เบื่อจะโยนขี้ใส่ละ อยากรับผิดชอบเองบ้าง
แม้แต่งานพิธี ท่านยังต้องคอยสั่งงานลูกน้อง
http://youtu.be/GOMGLv2qIDc
ทำงานจนดึกดื่นเรื่องปราบยาเสพติด จนถึงขั้นหนังสปหงก

Edited by jaibee20, 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:48.

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#2 sugary

sugary

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:48

อ๊ากกก สับสน ทำไมใจดีเยอะจัง

Edited by sugary, 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:48.

#3 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:50

แหม ! เกรงใจ จริง จริ๊ง

จะด่าพี่ก็เกรงกระทบถึงน้อง จะด่าน้องก็เกรงกระทบถึงพี่

ไอ้....อุ๊ฟ ! เกือบไปแล้วไม๊ล่ะ

#4 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:51

ฮ่าๆๆ เดี๋ยวตัวจริงจะเข้ามาฟ้องม็อดแน่ๆ :lol: :lol: :lol:

#5 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:58

ฮ่าๆๆ เดี๋ยวตัวจริงจะเข้ามาฟ้องม็อดแน่ๆ :lol: :lol: :lol:

มรึงไม่ต้องมาดัก กุฟ้องแน่

Modครับพิจารณาด้วยครับ เพื่อไม่ให้พวกเราชาวเสรีไทยเกิดความสับสน กรุณาแบนloginนี้ด้วยครับ เจตนาต้องการป่วนบอร์ดของพวกเราชัดเจนครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#6 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:01

Modครับพิจารณาด้วยครับ เพื่อไม่ให้พวกเราชาวเสรีไทยเกิดความสับสน กรุณาแบนloginนี้ด้วยครับ เจตนาต้องการป่วนบอร์ดของพวกเราชัดเจนครับ

ผมอยู่ฝ่ายเดี่ยวกับท่าน ชาบูๆผลงานเหมือนท่าน
แต่ท่านกลับจะทำร้ายคนที่คิดเหมือนท่าน
ท่านช่างเป็นคนที่ใจร้ายยิ่งนัก
แต่ผมยังยืนยันจะอยู่ข้างเดี่ยวกับท่านตลอดไป
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#7 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:01

ราชสีห์หรือจะสู้ลูกแมวน้อย
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#8 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:08

ผมพอใจการทำงานของแม่ปูมากนะครับ กับการปราบปรามยาเสพติด ใน จ.หาดใหญ่ ของผม
ท่านประธานาบดีมาเลเซีย จะส่งลูกหลานมาเรียนต่อที่จังหวัดผมด้วยครับ
ผมดีใจมากๆ

#9 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:10

ผมอยู่ฝ่ายเดี่ยวกับท่าน ชาบูๆผลงานเหมือนท่าน
แต่ท่านกลับจะทำร้ายคนที่คิดเหมือนท่าน
ท่านช่างเป็นคนที่ใจร้ายยิ่งนัก
แต่ผมยังยืนยันจะอยู่ข้างเดี่ยวกับท่านตลอดไป

เรียนเชิญแดงทั้งสองท่าน ไปร่วมด้วยช่วยกันเรียกร้องให้ดำเนินคดีกับ
ผู้ที่ทำผิดในกรณีฆ่าทรชนควายแดงตายห่าด้วยครับ อย่าทะเลาะกันเลยครับ
เดี๋ยวพวกอำมาตย์ใหม่มันจะได้ใจที่เราเห็นพวกเราแตกแยก ขาดความสามัคคีเลยนะครับ

http://webboard.seri...ควายแดง-เพื่อเ/

เราแดงด้วยกันต้องไม่ทิ้งกันนะครับ

หุหุ

ปล. ฝากถึง 'jaidee20' อย่ามัวแต่นั่งรอใบบอก อย่ามัวแต่ฟังแกนนำอยู่อย่างเดียวซิครับ
ดูอย่างคุณ 'Jaidee2O' ท่านฟังแต่ท่านผู้นำของเราเพียงอย่างเดียว คุณ 'Jaidee2O'
มีความรู้แน่นปึ๊ก ขนาดเรื่องวงในใครๆ ก็รู้ของประธานาธิบดีมาเลเซีย คุณ 'Jaidee2O'
ยังกล่าวได้ถูกต้อง สมกับเป็นผู้มีความรู้จริงๆ

'jaidee20' คุณต้องปรับปรุงตัวนะครับ หัดมีหัวคิดบ้างนะครับ เดี๋ยวทรชนควายแดงอย่างผม
อย่าง คุณ 'Jaidee2O' จะพลอยเสียชื่อเพราะคุณไปด้วย

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#10 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:10

:D :lol: :D :lol: :D :lol:

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#11 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:12

:P :P :P :P :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#12 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:16

เข้ามางง งง :wacko:

#13 jaturong

jaturong

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:16

ต่อจากนี้ไป ชาวเสรีไทยต้องเป็นคนช่างสังเกตุให้เห็นข้อแตกต่างระหว่าง
พญาราชสีห์กับเหมียวน้อยให้ได้ก่อนตอบกระทู้ :)

#14 notcomeng

notcomeng

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:19

*คุณ*ไม่ต้องมาดัก กุฟ้องแน่

ผมไม่เคยหยาบก่ะแดงคนไหนเลยนะครับ พิจารณาตัวเองหน่อยนะครับ

#15 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:20

มวยถูกคู่

#16 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:21

เข้ามาหาความสำราญ ......... :lol: :D :lol: :D

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#17 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:23

พวกเราหนูท่อ รักพญาแมว จริงใจไม่สะตอเบอรี่ค่ะ จุฟ จุฟ :wub: :wub: :wub:

โหวตเลยค่ะโหวต

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#18 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:30

*คุณ*ไม่ต้องมาดัก กุฟ้องแน่

ผมไม่เคยหยาบก่ะแดงคนไหนเลยนะครับ พิจารณาตัวเองหน่อยนะครับ

เท่าที่ดู เราสามารถแยกออกครับ ว่าใครเป็นใคร และดูๆแล้ว เค้าจะป่วนใจดีตัวจริงคนเดียวนะ ไม่ใช่ป่วนบอร์ด

Edited by korkang, 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:31.

#19 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:32

เห็นนี่เป็นโรงเรียนประถมรึไง ใจดี20 เอะอะก็ฟ้อง โถ่ :angry:

Edited by Mike Ratchada-Pantip, 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:32.

*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#20 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:43

ขอขอบคุณที่ท่าน ทำให้ยาเสพติด หมดไปจากจ.หาดใหญ่ของผม
ท่านประธานาธิบดีมาเลเซีย ฝากคำชมมาด้วย
ยุบพรรคไปเหอะ ปชป เบื่อจะโยนขี้ใส่ละ อยากรับผิดชอบเองบ้าง

แอร๊ย! เกินหน้าเกินตาไปแล้วนะ =*=

#21 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:44

เออ สนใจหัวข้อกระทู้หน่อยครับ
ไม่ใช่รายละเอียด บุคคล

#22 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:45

แบนมึงดีกว่า รกบอร์ดชิบหาย :lol: :lol: :lol:

Edited by 10APR10, 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:47.

#23 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:52

สวดยอดเลยอ่ะ ใจดี20 ร้องไห้ฟ้องแม่ปูเลย ว่าโดนแย่งซีน
เอ...หรือไม่ให้แม่ปูรู้ดีอ่ะ เวลา ใจดี สองโอ มาโพสท์ ก็สวมรอยนับเป็น ใจดี 20 อีกคน จะได้บัตรเติมเงินเป็นสองเท่าเลยไง ไม่ดีหรอ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#24 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:53

ยาเสพย์ติดมันหายไปจาก จ หาดใหญ่จริงๆ
สวดยอดเลย รัดถะบานปูทำได้ไงเนี่ย
เอ๊ะ หรือว่ามันหายไปอยู่ จ สงขลาแทน อิอิ
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#25 joecth2003

joecth2003

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:56

ฮาดีครับ ชอบๆๆ แบนไม่แบน อยู่ที่มอดนะ

ผมไม่ขอออกความเห็น รู้แต่ว่าฮาสุดๆ เลยเห็นใจดีดิ้นพราดๆ

ตอนมาเจอใจดีเทียม :lol:

#26 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:56

มาเล มีประธานาธิบดี ด้วย?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#27 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

เรียนเชิญแดงทั้งสองท่าน ไปร่วมด้วยช่วยกันเรียกร้องให้ดำเนินคดีกับ
ผู้ที่ทำผิดในกรณีฆ่าทรชนควายแดงตายห่าด้วยครับ อย่าทะเลาะกันเลยครับ
เดี๋ยวพวกอำมาตย์ใหม่มันจะได้ใจที่เราเห็นพวกเราแตกแยก ขาดความสามัคคีเลยนะครับ

http://webboard.seri...B8%AD%E0%B9%80/

เราแดงด้วยกันต้องไม่ทิ้งกันนะครับ

หุหุ

ปล. ฝากถึง 'jaidee20' อย่ามัวแต่นั่งรอใบบอก อย่ามัวแต่ฟังแกนนำอยู่อย่างเดียวซิครับ
ดูอย่างคุณ 'Jaidee2O' ท่านฟังแต่ท่านผู้นำของเราเพียงอย่างเดียว คุณ 'Jaidee2O'
มีความรู้แน่นปึ๊ก ขนาดเรื่องวงในใครๆ ก็รู้ของประธานาธิบดีมาเลเซีย คุณ 'Jaidee2O'
ยังกล่าวได้ถูกต้อง สมกับเป็นผู้มีความรู้จริงๆ

'jaidee20' คุณต้องปรับปรุงตัวนะครับ หัดมีหัวคิดบ้างนะครับ เดี๋ยวทรชนควายแดงอย่างผม
อย่าง คุณ 'Jaidee2O' จะพลอยเสียชื่อเพราะคุณไปด้วย

บ๊ะ สหายแดงคุยกัน :D :D :D

#28 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:05

กราบเรียนMOD ทุกๆท่านครับ

มี คนปลอมlogin ของผมครับ เค้าใช้ชื่อlogin Jaidee20 เหมือนผมเลย อยากให้มอดช่วยแบนlogin นั้นด้วยครับ เพื่อไม่ให้เพื่อนๆสมาชิกชาวเสรีไทยเกิดความสับสน ขอบพระคุณมอดมากครับ

ผมจะแจ้งเจ้าตัวให้เปลี่ยนไปใช้ชื่ออื่นครับ เพราะดูแล้วคล้ายกันมากไป อันจะทำให้ผู้ไม่รู้เข้าใจผิดได้

ถือ โอกาสนี้แจ้งสมาชิกทุกท่านด้วยครับ การตั้งชื่อล้อสมาชิกอื่นขำๆก็คงไม่เป็นไร(จะดูเป็กรณีไป) แต่ต้องไม่แปลงไปทางหยาบคาย และต้องไม่คล้ายกันมากจนเป็นเหตุให้สมาชิกอื่นเข้าใจผิด

ลั้นล่า ลั้นล่า ลั้นล่า :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#29 dekwat

dekwat

น้องเก่า

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:08

20 กับ 2O จับมือกันเมื่อไร สลิ่มบูดแน่ ๆ
^_^ ^_^ ^_^

#30 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:12

มีคนปลอมlogin ของผมครับ เค้าใช้ชื่อlogin Jaidee20 เหมือนผมเลย อยากให้มอดช่วยแบนlogin นั้นด้วยครับ เพื่อไม่ให้เพื่อนๆสมาชิกชาวเสรีไทยเกิดความสับสน ขอบพระคุณมอดมากครับ

ผมจะแจ้งเจ้าตัวให้เปลี่ยนไปใช้ชื่ออื่นครับ เพราะดูแล้วคล้ายกันมากไป อันจะทำให้ผู้ไม่รู้เข้าใจผิดได้

ถือโอกาสนี้แจ้งสมาชิกทุกท่านด้วยครับ การตั้งชื่อล้อสมาชิกอื่นขำๆก็คงไม่เป็นไร(จะดูเป็กรณีไป) แต่ต้องไม่แปลงไปทางหยาบคาย และต้องไม่คล้ายกันมากจนเป็นเหตุให้สมาชิกอื่นเข้าใจผิด

และ ตามที่ท่าน ตะนิ่นตาญี แจ้งมา ก็ขอให้คุณ jaidee20 ควบคุมอารมณ์อีกนิดครัย :)

ขอบพระคุณมากครับมอดที่ให้ความเป็นธรรมกับพวกเราสมาชิกชาวเสรีไทย อิอิ 55555555555555555

ส่วนกรณีคุณตะนิ่นตาญี ผมจะระมัดระวังคำพูดให้มากขึ้นครับมอด

มี คนปลอมlogin ของผมครับ เค้าใช้ชื่อlogin Jaidee20 เหมือนผมเลย อยากให้มอดช่วยแบนlogin นั้นด้วยครับ เพื่อไม่ให้เพื่อนๆสมาชิกชาวเสรีไทยเกิดความสับสน ขอบพระคุณมอดมากครับ

ถือ โอกาสนี้แจ้งสมาชิกทุกท่านด้วยครับ การตั้งชื่อล้อสมาชิกอื่นขำๆก็คงไม่เป็นไร(จะดูเป็กรณีไป) แต่ต้องไม่แปลงไปทางหยาบคาย และต้องไม่คล้ายกันมากจนเป็นเหตุให้สมาชิกอื่นเข้าใจผิด

ลั้นล่า ลั้นล่า ลั้นล่า :lol: :lol: :lol:

ด้วยนิสัยอย่างนี้แหละครับที่ ตะนิ่นตาญี ทนไม่ใคร่ได้

นั่นก็คือการเหยียบย่ำซ้ำเติมผู้อื่น สิ่งเหล่านี้...

ไม่น่าที่จะใช่วิสัยของ คนดี หากแต่เป็นเหมือนขยะอย่างไรไม่รู้

คุณ ใจดี20 คุณมีนิสัยที่ ทราม จริงๆครับ

ตะนิ่นตาญี

ขออนุญาตเพื่อนเพื่อนนำความเห็นของ ตะนิ่นตาญี ที่เขียนไว้ใน-

กระทู้ my slipมาวางไว้ที่กระทู้นี้ด้วย

ตะนิ่นตาญี
"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#31 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:12

ท่านmodครับ ถ้าท่านตัดสินแบบนี้ คนส่วนใหญ่ อาจไม่ยอม เพราะท่านทำเพื่อคนๆเดี่ยว
และอาจมีการก่อม็อบได้ อาจมีการ เผา SV บอร์ดได้
เพราะการตั้งชื่อนั้นไม่ได้หยาบคาย และมันเป็นการแสดงออกทางประชาธิปไตย
ว่าคนเรามีเสรีทางความคิด การตั้งชื่ออาจมีการใกล้เคียงกัน แต่ไม่ใช่เหมือนกัน
ยิ่งผมไม่ได้ทำสิ่งผิดกฏบอร์ด และ ยิ่งไมไ่ด้ทำในสิ่งที่บอร์ดห้ามด้วยแล้ว
รบกวนพิจารณา ถ้าตัดสินให้ผมผิด ไม่งั้นผมจะหนีไป มอนเตตามพ่อแม้วไป

#32 Eyey

Eyey

แม่มด Lv. 1

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:14

เข้ามาฮา
"In politics, stupidity is not a handicap." - Napoleon Bonaparte ในทางการเมือง ความโง่บัดซบ ไม่ใช่แต้มต่อแต่อย่างใด

#33 Eyey

Eyey

แม่มด Lv. 1

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:15

แอร๊ย! เกินหน้าเกินตาไปแล้วนะ =*=

นอกเรื่องนิด กระต่ายในรูปสมาชิกใหม่เหรอคะ
"In politics, stupidity is not a handicap." - Napoleon Bonaparte ในทางการเมือง ความโง่บัดซบ ไม่ใช่แต้มต่อแต่อย่างใด

#34 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:15

กระทู้นี้มีสาระกว่าตัวจริงอีกว่ะ ฮ่าๆๆ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#35 nnnn43

nnnn43

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:17

แดงเทียมกับแดงแท้กำลังปรองดองกัน :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#36 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:19

อ้าาาาาาฮ์... นั่งจิบชาอุ่นๆ อยู่นอกกะชาน บนคอนโดชั้น 18 บรรยากาศดีมากครับ มีความสุข อิอิ

#37 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:23

ทู้นี้น่าอ่านกว่าตั้งเยอะ 555

#38 nnnn43

nnnn43

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:24

อ้าาาาาาฮ์... นั่งจิบชาอุ่นๆ อยู่นอกกะชาน บนคอนโดชั้น 18 บรรยากาศดีมากครับ มีความสุข อิอิ

:lol: :lol: คอนโดอะไรครับพอบอกชื่อได้มั้ยยยยย
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#39 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:25

นอกเรื่องนิด กระต่ายในรูปสมาชิกใหม่เหรอคะ

ป่าวค่า ก็น้องกระต่ายตัวเดิมไงคะ

#40 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:25

ท่านmodครับ ถ้าท่านตัดสินแบบนี้ คนส่วนใหญ่ อาจไม่ยอม เพราะท่านทำเพื่อคนๆเดี่ยว
และอาจมีการก่อม็อบได้ อาจมีการ เผา SV บอร์ดได้
เพราะการตั้งชื่อนั้นไม่ได้หยาบคาย และมันเป็นการแสดงออกทางประชาธิปไตย
ว่าคนเรามีเสรีทางความคิด การตั้งชื่ออาจมีการใกล้เคียงกัน แต่ไม่ใช่เหมือนกัน
ยิ่งผมไม่ได้ทำสิ่งผิดกฏบอร์ด และ ยิ่งไมไ่ด้ทำในสิ่งที่บอร์ดห้ามด้วยแล้ว
รบกวนพิจารณา ถ้าตัดสินให้ผมผิด ไม่งั้นผมจะหนีไป มอนเตตามพ่อแม้วไป

ผิดกฏหรือผิดใจอีกคน

#41 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:26

เพื่อเคารพการตัดสินใจของ mod
ผมยอมรับการตัดสินของศาล เอย ของ mod
ผมได้ขอสัญชาติใหม่ เอ้ย ID ใหม่
นับจากนี้ไปผมจะปลุกระดม พี่น้องที่รักผม ออกมาเผา ขับไล่ jaidee20
ข้อหาที่ทำให้ ผม ต้องถูกปลดจากตำแหน่ง

#42 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:28

อยากซื้อคอนโดจร้า แนะนำหน่อยสิ

#43 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:29

สำเร็จแล้วใช่ไหมครับ นั่งพักจิบชาไปก่อน อย่าลุกพรวดพราด หน้ามืดตกระเบียง ตายหงษ์ตายห่านไป บอร์ดนี้จะขาดสีสัน :D

#44 XqOrez

XqOrez

น้องเก่า

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:31

ตอบกระทู้

"ก็ตำรวจเขาแดงง่ะ"

... สั้นไปไหม? ขี้เกียจอธิบายเยอะอ่ะ เสียเวลา
หวังว่าคงเข้าใจ ... เพราะ ใครๆ ก็รู้ (ขออนุญาติยืมมุก :D :lol: :D)

Edited by XqOrez, 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:32.

#45 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:32

เล่นเอางงเต็ก เป็นไงล่ะใจดี เจอเงาของตัวเองแล้ว หนุกมั้ย ?
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#46 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:33

งงงงงง
มีทั้งใจดี ใจหมา ใจดีปลอม ใจดีแอ๊บ :wacko:
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#47 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:38

จขกท.เลียนแบบมาก ระวังติดแล้วเลิกไม่ได้ จะกลายเป็นคนไม่เต็มคนไปอีกคนนะ

#48 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:41

คราวนี้งง กว่าเดิมอีก ต้องสังเกตุหางซะงั้น i & j :lol:

#49 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:41

ใจดี20 เอ็งต้องภูมิใจนะเว้ย ที่อยู่ๆดันเจอฝาแฝดเอ็งได้
เอ็งรู้ตัวมั้ยว่าเอ็งน่ะดังแล้ว พยายามรักษาชีวิตเข้า
เผื่อวันนึง ไอ้แม้วมันเข้ามาอ่านแล้วเห็นแววเอ็ง
เอ็งอาจจะได้เป็นแกนนำเลยนะ ทีนี้รวยยิ่งกว่าเป็นวิศวะเงินเดือน15000อีก
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#50 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:42

คราวนี้งง กว่าเดิมอีก ต้องสังเกตุหางซะงั้น i & j :lol:

อ้าว ตามไม่ทันเลย :lol: