Jump to content

- - - - -

//////////////////////สงสารรัฐบาลท่านนายกยิ่งลักษณ์ ต้องมาเก็บกวาดขยะปัญหายาเสพติด จากรัฐบาลชุดก่อนที่ซุกไว้ใต้พรม งานการไม่ทำ ดีแต่เกาะโพเดี่ยม

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
112 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 Eyey

Eyey

แม่มด Lv. 1

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:58

หมด like กับกระทู้นี้

ถ้าให้อินเทรนต้องบอกว่า เรื่องนี้ถึงหูครูอังคณาแน่
"In politics, stupidity is not a handicap." - Napoleon Bonaparte ในทางการเมือง ความโง่บัดซบ ไม่ใช่แต้มต่อแต่อย่างใด

#102 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:20

เล่นไปเล่นมา เจ้าของบัตรเติมเงิน PM บอกรหัสบัตรเติมเงินผิดคนจะยุ่งนะ 5555

ถ้าเจอแฝดตามกอปปี้ทุกกระทู้ jaidee20 คงมึนพิลึก ความดังมันไม่เข้าใครออกใครด้วย

กระทู้นี้เป็นร้อยแล้ว กระทู้โน้นเรตติ้งตกทันตาเห็น

เจ้าของบัตรเติมเงินคงมึน จะจ่ายใครดี

Edited by โจโฉ นายกตลอดกาล, 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:21.

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#103 nornoo

nornoo

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:23

โอมเพี้ยง ขอให้อ้ายยุทธเห็น ใจชั่ว เป็นตู้เย็น ที

Edited by nornoo, 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:35.

#104 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:43

คู่กรณีผมหนีไปไหนครับ
ไปตั้งพรรคพวกใน คอนโด 24 ชั้นมาปราบปรามผมเหรอ
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#105 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:48

ไปตั้งพรรคพวกใน คอนโด 24 ชั้นมาปราบปรามผมเหรอ

คงหลบไปหา โลโมติ้วหมดอายุกินแก้เครียดสักวันสองวัน เดี๋ยวก็กลับมา
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#106 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:55

เราคงต้องช่วยให้กำลังแม่ปูของเราค่ะ

ขนาดท่านทำงานแบบหัวกลวงทะลวงใส้ขนาดนี้

พวกแมงวาปยังหาเรื่องมาค่อนขอด

#107 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:59

ฮาเงิบ :lol: :lol: :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#108 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:59

เกาะโพเดียมแสดงวิสัยทัศน์ vs แต่งตัวสวยอ่านโพยผิดๆ

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#109 moonoi

moonoi

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 18 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:06

:wub: บริษัททัวร์ท่องเที่ยว เจ้าของเป็นคนจีนมาเลย์เซีย ตั้งอยู่ใน
ชุมชนการเคหะพัทยา หลัง เทสโก้โลตัส และ เอาท์เล็ตมอลล์ พัทยาใต้ ที่ เมืองพัทยา
ได้พานักท่องเที่ยวชาวมาเลย์เซีย กลุ่มเล็กๆ ไปกับรถตู้ 3 คัน ออกจาก
ที่พักคอนโดมิเนียมเคหะพัทยา ไปเที่ยวงานสงกรานต์ ที่ เชียงใหม่ เมื่อวันที่ 12 เมษายน 2555
และขากลับมา ที่พักคอนโดมิเนียมเคหะพัทยา
ตอนกลางคืนดึก วันที่ 16 เมษายน 2555 หัวหน้าไกด์ทัวร์ได้ขนยาเสพติดจาก เชียงใหม่
ใส่ปะปนไว้ในกล่องลังผลไม้ลำใย หลายสิบกล่อง เพื่อส่งให้กับ สถานบันเทิงต่างๆใน เมืองพัทยา
เพื่อไว้ขายให้กับนักท่องเที่ยว ชาวไทยและฝรั่ง ที่มาเที่ยวงานสงกรานต์วันไหลพัทยา
วันที่ 18-19 เมษายน 2555 และ งานพัทยามิวสิค ปลายเดือน เมษายน 2555
บริษัททัวร์ท่องเที่ยว เจ้าของเป็นคนจีนมาเลย์เซีย เคยตั้งทำธุรกิจอยู่ที่ ใกล้กับชุมชน
สถานีรถขนส่งหาดใหญ่ ถนนศรีภูวนาท หาดใหญ่ สงขลา มาก่อน
และ ภายหลังได้รับความช่วยเหลือจาก คนที่เป็นกรรมการบริหารส่วนกลางของ ชุมชนการเคหะพัทยา
ด้วย ให้ย้ายมาทำธุรกิจ ใน เมืองพัทยา เพราะอยู่ใกล้ ภาคเหนือ เชียงใหม่ และ เชียงราย หน่อย
อนึ่ง บริษัททัวร์ท่องเที่ยว เจ้าของเป็นคนจีนมาเลย์เซีย ยังเลี้ยงหัวขโมยที่ติดยาเสพติด
ส่วนใหญ่อาศัยอยู่ใน ชุมชนการเคหะพัทยา เพื่อให้ไปขโมยของในที่พักตามห้องพักต่างๆ ของ
คอนโดมิเนียมเคหะพัทยา หรือ ตามหมู่บ้านฝรั่ง ที่เจ้าของห้องเป็นคนกรุงเทพกับคนฝรั่ง
แล้วเอาของที่ขโมยได้ ไปแลกกับ ยาเสพติด แล้ว บริษัททัวร์ท่องเที่ยว
ก็ให้ลูกน้องหรือเมียตำรวจใน เมืองพัทยา
มาวางขายราคาถูกๆที่ตลาดขายของเก่ากลางคืน สุดสัปดาห์ วันศุกร์-วันอาทิตย์
ที่บริเวณ ภายใน ชุมชนการเคหะพัทยา เช่น ไอโฟน4 64 GB ของแท้ที่ขโมยมาได้
ก็นำมาขายแค่ราคา 4000 บาทเอง

Edited by moonoi, 18 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:17.

#110 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 18 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:24

เกิดมาเพิ่งเคยเห็น ราชสีห์ กลัว แมว :D

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#111 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 18 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:11

กราบเรียนMOD ทุกๆท่านครับ

มี คนปลอมlogin ของผมครับ เค้าใช้ชื่อlogin Jaidee20 เหมือนผมเลย อยากให้มอดช่วยแบนlogin นั้นด้วยครับ เพื่อไม่ให้เพื่อนๆสมาชิกชาวเสรีไทยเกิดความสับสน ขอบพระคุณมอดมากครับ

ผมจะแจ้งเจ้าตัวให้เปลี่ยนไปใช้ชื่ออื่นครับ เพราะดูแล้วคล้ายกันมากไป อันจะทำให้ผู้ไม่รู้เข้าใจผิดได้

ถือ โอกาสนี้แจ้งสมาชิกทุกท่านด้วยครับ การตั้งชื่อล้อสมาชิกอื่นขำๆก็คงไม่เป็นไร(จะดูเป็กรณีไป) แต่ต้องไม่แปลงไปทางหยาบคาย และต้องไม่คล้ายกันมากจนเป็นเหตุให้สมาชิกอื่นเข้าใจผิด

ลั้นล่า ลั้นล่า ลั้นล่า :lol: :lol: :lol:

ท่านmodครับ ถ้าท่านตัดสินแบบนี้ คนส่วนใหญ่ อาจไม่ยอม เพราะท่านทำเพื่อคนๆเดี่ยว
และอาจมีการก่อม็อบได้ อาจมีการ เผา SV บอร์ดได้
เพราะการตั้งชื่อนั้นไม่ได้หยาบคาย และมันเป็นการแสดงออกทางประชาธิปไตย
ว่าคนเรามีเสรีทางความคิด การตั้งชื่ออาจมีการใกล้เคียงกัน แต่ไม่ใช่เหมือนกัน
ยิ่งผมไม่ได้ทำสิ่งผิดกฏบอร์ด และ ยิ่งไมไ่ด้ทำในสิ่งที่บอร์ดห้ามด้วยแล้ว
รบกวนพิจารณา ถ้าตัดสินให้ผมผิด ไม่งั้นผมจะหนีไป มอนเตตามพ่อแม้วไป

โห...แรงอ่ะ

#112 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 18 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:49

ฮ่าๆๆ เดี๋ยวตัวจริงจะเข้ามาฟ้องม็อดแน่ๆ :lol: :lol: :lol:

*คุณ*ไม่ต้องมาดัก กุฟ้องแน่

Modครับพิจารณาด้วยครับ เพื่อไม่ให้พวกเราชาวเสรีไทยเกิดความสับสน กรุณาแบนloginนี้ด้วยครับ เจตนาต้องการป่วนบอร์ดของพวกเราชัดเจนครับ

ผมอยู่ฝ่ายเดี่ยวกับท่าน ชาบูๆผลงานเหมือนท่าน
แต่ท่านกลับจะทำร้ายคนที่คิดเหมือนท่าน
ท่านช่างเป็นคนที่ใจร้ายยิ่งนัก
แต่ผมยังยืนยันจะอยู่ข้างเดี่ยวกับท่านตลอดไป

การเลียนแบบในประเทศไทยมีมากขึ้นทุกที...
การเลียนแบบการแต่งกายอาภรณ์สาวเกาหลีให้สวยที่รูป....

การเลียนแบบร้องเพลงยกก้นสมเด็จฮวยเซงได้ใกล้ชิดนักโทษหนีคุก
และการเลียนแบบเผาบ้านเผาเมืองเพื่อได้เป็นอำมาตย์
ณัฐวุฒิ จตุพร เหวง ธิดา เจ๋ง ดอกจิก อริสมันต์ ฯลฯ ไม่เคยสงวนลิขสิทธิ์นะ จะบอกให้........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#113 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 18 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:33

เจอโคลนเข้าไปใจดีถึงกับร้อง ฮ่าๆๆ

ขอต้อนรับใจดีสู่สงครามโคลน นะจ๊ะ!!!

Edited by แอบดูที่รูเดิม, 18 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:34.

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร