Jump to content

- - - - -

//////////////////////สงสารรัฐบาลท่านนายกยิ่งลักษณ์ ต้องมาเก็บกวาดขยะปัญหายาเสพติด จากรัฐบาลชุดก่อนที่ซุกไว้ใต้พรม งานการไม่ทำ ดีแต่เกาะโพเดี่ยม

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
112 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:05

เพื่อเคารพการตัดสินใจของ mod
ผมยอมรับการตัดสินของศาล เอย ของ mod

ผมได้ขอสัญชาติใหม่ เอ้ย ID ใหม่
นับจากนี้ไปผมจะปลุกระดม พี่น้องที่รักผม ออกมาเผา ขับไล่ jaidee20
ข้อหาที่ทำให้ ผม ต้องถูกปลดจากตำแหน่ง

สุโค่ย ............... :lol: ;) :P :D :)

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#52 joecth2003

joecth2003

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:06

ฮามาก น้ำตาแทบเล็ด

#53 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:52

ขอบคุณ ทุกท่านที่ตามมาเป็นกำลังใจให้ผม
ผมขอเรียกร้องให้ออกมาประท้วง ขับไล่ นาย jaidee20
ถ้ามีใครโดนแบน ผมจะกลับจากมอนเต มานำทุกท่านประท้วงเอง
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#54 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:02

ไอลั้นล่า เจอของ
เบื่อมานานแล้วกระทู้ยั่วยุ โดนเองมั่งยังจะลั้นล่าอยู่อีกไหม ?

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#55 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:03

ขอบคุณ ทุกท่านที่ตามมาเป็นกำลังใจให้ผม
ผมขอเรียกร้องให้ออกมาประท้วง ขับไล่ นาย jaidee20
ถ้ามีใครโดนแบน ผมจะกลับจากมอนเต มานำทุกท่านประท้วงเอง

จัดเต็ม จัดยาว ... เลยท่าน

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#56 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:45

จัดเต็ม จัดยาว ... เลยท่าน

วิดวะคนนี้ขอหนับหนุนท่านอีกหนึ่งเสียง

#57 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:18

ถ้า จขกท.โดนแบน

ผมจะนำ ชาวไซเบอร์ 15.7 ล้านไอดี

ยื่นหนังสือขอนิรโทษกรรมต่อมอด

ถ้ามอดไม่ยอมเผาคีย์บอดร์ดไปเลยพี่น้อง

ใครเผารับผิดชอบค่าคีย์บอร์ดกันเอง ผมไม่เกี่ยว :angry: :angry: :angry:
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#58 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:25

เผาไปเลยพี่น้อง ผมไม่รับผิดชอบ :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#59 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:25

โอ๊ย...จะฮากันไปถึงไหนครับ...... :lol:

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#60 Shart

Shart

Secret Member

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:28

กลายเป็น ใจบี เลย
เข้ามาขำ ไม่ไหวแล้ว

#61 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:35

อ้าาาาาาฮ์... นั่งจิบชาอุ่นๆ อยู่นอกกะชาน บนคอนโดชั้น 18 บรรยากาศดีมากครับ มีความสุข อิอิ

เอาชื่อคอนโดเเกมาสิ อยากจะซื้อ หรือว่าก็เเค่ตอเเหลไปวันๆ
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#62 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:37

ตัวปลอม hot hot hot

#63 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:44

โถ ที่แท้ก็แค่เป็นเด็กขี้แย ขี้ฟ้อง
ขวัญเอ้ยขวัญมา

ว่าแต่พ่อแม่ไปไหน ไม่มาดูแลลูก ปล่อยให้โดนแมวรังแก
อุตส่าห์เกิดเป็นหมา เอ้ยไม่ใช่ เป็นสิงห์ทั้งที

ถ้าพ่อแม่เอ็งมาสะกิดข้าด้วยนะ จะได้บอกให้ไปปรับปรุงเรื่องนิสัยโกหกตอแหลของเอ็งหน่อย
เดี๋ยวโตขึ้นไปแล้วจะไปทำเรื่องชั่วๆ เหมือนทักษิณมัน
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#64 Raja22

Raja22

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:46

พรรคห่าไรวะผลงานไม่มี ความดีไม่โผล่ แล้วยังโยนขี้ให้คนอื่นอีก จะครบปีแล้วนะเป้นรัฐบาลอ่ะ ไม่มีผลงานไรสักอย่าง มีแต่ความวุ่นวายของประเทศ ฉิบหายไปกับน้ำไม่รู้เท่าไหร่....เฮงซวย
เกลียดควาย มีอะไร ป่ะ !!!

#65 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:47

อ้าาาาาาฮ์... นั่งจิบชาอุ่นๆ อยู่นอกกะชาน บนคอนโดชั้น 18 บรรยากาศดีมากครับ มีความสุข อิอิ

เอาชื่อคอนโดเเกมาสิ อยากจะซื้อ หรือว่าก็เเค่ตอเเหลไปวันๆ

ป่านนี้มันฮา ตกคอนโดตายไปแล้วมั้ง :lol:

#66 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:06

////////////////////// สงสารรัฐบาลท่านนายกยิ่งลักษณ์ ต้องมาเก็บกวาดขยะปัญหายาเสพติด จากรัฐบาลชุดก่อนที่ซุกไว้ใต้พรม งานการไม่ทำ ดีแต่เกาะโพเดี่ยม

Started by jaibee20, Today, 11:46

ขอขอบคุณที่ท่าน ทำให้ยาเสพติด หมดไปจากจ.หาดใหญ่ของผม
ท่านประธานาธิบดีมาเลเซีย ฝากคำชมมาด้วย
ยุบพรรคไปเหอะ ปชป เบื่อจะโยนขี้ใส่ละ อยากรับผิดชอบเองบ้าง

'บัตรเติมเงิน'ที่'ใจดียี่จั๊บ'ได้รับแพงกว่าคนอื่นฤา.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#67 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:10

ทุกวันนี้เริ่มงงละ คนใหนใจดีตัวจริง ตัวปลอม -*-

#68 ไทยทรนง

ไทยทรนง

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:36

อย่าขมิบเพลิน นะ เดี๋ยวตกคอนโด อิอิอิ

รัฐประหาร ปกป้องชีวิตไทย พอกันที ประชาธิปไตย ด้วย M79   

#69 mike_gt3

mike_gt3

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:01

เข้ามาฮาาา :D
จงประพฤติตัวให้คนเกรง ไม่ใช่เป็นนักเลงให้คนกลัว

#70 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:05

ฮาอย่างแรง :lol:

#71 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:16

ในฐานะ ที่เป็น ผู้ใช้บอร์ดเหมือนกัน
พวกท่านจะยอมให้ คนๆเดี่ยวมาตัีดสินแทนเสียงส่วนใหญ่ไม่ได้
แบบนี้เราต้อง เปลี่ยน mod เพราะตัดสินเข้าข้าง
mod ไม่มีความเป็นกลาง เราจะเอา "คนกลาง" มาเป็น mod
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#72 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:18

ในฐานะวิศวกร คุณใจดีคิดว่าเราควรเรียกพื้นที่ที่ยื่นออกไปนอกอาคารชั้น 18 ว่า ชาน หรือ ระเบียงครับ

#73 เด็กอีโน

เด็กอีโน

น้องเก่า

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:34

มีพยาแมว พยาสิงโต อีกไม่นานคงมี พยาเสือโคร้ง โผล่มาอีกคนล่ะมั้ง 5555555

#74 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:53

เอาไฟมาให้แล้ว ใครไม่พอใจ Mod เอาเชื้อเพลิงมาเผาบอร์ดกันเลย
jaidee2O ไม่ได้ทำผิดกฎบอร์ด แต่ทำสิ่งที่บอร์ดห้าม (งงไหม?)
เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#75 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:57

มีพยาแมว พยาสิงโต อีกไม่นานคงมี พยาเสือโคร้ง โผล่มาอีกคนล่ะมั้ง 5555555

ในฐานะวิศวกร คุณใจดีคิดว่าเราควรเรียกพื้นที่ที่ยื่นออกไปนอกอาคารชั้น 18 ว่า ชาน หรือ ระเบียงครับ

ระเบียง
คล้าย ๆ กับเฉลียง
แต่พื้นที่ไม่ใหญ่มาก
แค่พอให้ออกมายืนรับลมได้ก็พอ
และน่าจะมีราวระเบียงด้วย

นอกชาน หรือ ชาน (Deck)
คือ
ลานกลางแจ้งขนาดใหญ่ที่ติดกับตัวบ้าน
ไม่ใช่ส่วนหนึ่งของบ้าน
ที่ยื่นออกไปข้างนอก

งงกับใจดีอีกแล้ว

#76 อัครเมพ

อัครเมพ

น้องเก่า

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:12

เล่นด้วยคนงับ
ตื่นเต้นครับ กลางเดือน พ.ค.นี้จะต้องไปต่างประเทศ นรกหน่ะครับ ท่านทักษิณให้ไปจัดเตรียมสถานที่หน่ะครับ ท่านไปอยู่ที่นั่นอีกไม่นาน ไปประมาณ1สัปดาห์ครับ

#77 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:15

แหม อาจจะเป็นคอนโดแถบหัวหินหรือภูเก็ต ต้องเรียกแบบนี้ถูกแล้วค่ะ มันดูบ้านนอก เข้ากับสถานที่ดี :D

#78 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:37

ระเบียง

คือ
ลานกลางแจ้งขนาดใหญ่ที่ติดกับตัวบ้าน

เชิญท่านอยู่ข้างบนไปครับ
ผมขอลงไปอยู่ ใต้ถุน ดีกว่า
เพราะผมมัน ไพร่ ครับ

#79 Ixora

Ixora

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:39

แปลกแฮะ รู้สึกเหมือนเป็นพวกอยากมี แต่ไม่มี
แล้วพยายามจะอวดว่ามี คล้ายมีปัญหาทางจิต ทำนองนั้น
อ่านเรื่องที่พยายามแต่งมาเล่าแล้วไม่ค่อยสมเหตุสมผล

Edited by Ixora, 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:39.

...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#80 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:42

แปลกแฮะ รู้สึกเหมือนเป็นพวกอยากมี แต่ไม่มี
แล้วพยายามจะอวดว่ามี คล้ายมีปัญหาทางจิต ทำนองนั้น
อ่านเรื่องที่พยายามแต่งมาเล่าแล้วไม่ค่อยสมเหตุสมผล

ข้อมูลของผมครับ
ผมได้รับเงินเดือน 1พัน5หมื่น
ผมควบคุมการทำคอนโด(โมเดล) 42 ชั้น เสร็จพร้อมส่งงาน ที่ทำได้แค่ควบคุม เพราะผมทำอะไรไม่เป็นนอกจากดู ดู และดู
ผมขับอัลติส เพราะ honda จะไปขยายฐานการผลิตที่อื่น และมีงานเสริมเป็นการขับแท็กซี่
ผมไปใต้ถุนมา
ผมเซ็นขึ้นเงินเดือนตัวเองได้ด้วย เถ้าแก่อนุญาติมา
ผมอยู่ "จ.หาดใหญ่" มี"หญ้าแพรก"ไว้ป้องกันน้ำ มี"ประธานาธิบดีมาเลเซีย" มาเยี่ยมบ่อยๆ เพราะที่จ. ชอบ "เอาอยู่"
ในฐานะ คน จังหวัดนี้ ขอ "overcome" ทุกๆท่าน
ผมเป็นพญาแมว ไม่โต้ตอบกับหนูท่อ
ผมอยากให้พ่อแม้ว "กลับมา"ทำตัวเองให้"พ้นผิด"ไวๆ
ผมอยากให้ ยุบ ปชป รัฐบาลที่ผมเลือกมาจะได้รับผิดชอบ"ผลงาน"ทุกอย่างของตัวเองแบบเอาหน้าได้เต็มๆซะที
ผมเลือก แม่ปูมาเป็น พรีเซ็นเตอร์เท่านั้น กรุณาอย่ามาว่าแม่ปูของผม

#81 Ixora

Ixora

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:46

ผมควบคุมการทำคอนโด(โมเดล) 42 ชั้น เสร็จพร้อมส่งงาน ที่ทำได้แค่ควบคุม เพราะผมทำอะไรไม่เป็นนอกจากดู ดู และดู
ผมขับอัลติส เพราะ honda จะไปขยายฐานการผลิตที่อื่น และมีงานเสริมเป็นการขับแท็กซี่
ผมเซ็นขึ้นเงินเดือนตัวเองได้ด้วย เถ้าแก่อนุญาติมา
ผมอยู่ "จ.หาดใหญ่" มี"หญ้าแพรก"ไว้ป้องกันน้ำ มี"ประธานาธิบดีมาเลเซีย" มาเยี่ยมบ่อยๆ เพราะที่จ. ชอบ "เอาอยู่"
ในฐานะ คน จังหวัดนี้ ขอ "overcome" ทุกๆท่าน
ผมเป็นพญาแมว ไม่โต้ตอบกับหนูท่อ
ผมอยากให้พ่อแม้ว "กลับมา"ทำตัวเองให้"พ้นผิด"ไวๆ
ผมอยากให้ ยุบ ปชป รัฐบาลที่ผมเลือกมาจะได้รับผิดชอบ"ผลงาน"ทุกอย่างของตัวเองแบบเอาหน้าได้เต็มๆซะที
ผมเลือก แม่ปูมาเป็น พรีเซ็นเตอร์เท่านั้น กรุณาอย่ามาว่าแม่ปูของผม

น่าน... ตรูว่าแล้ว :P
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#82 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:53

5555555555555555555+ ชอบใจครับ

#83 Animal Farm

Animal Farm

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:58

ฮ่าๆๆ เดี๋ยวตัวจริงจะเข้ามาฟ้องม็อดแน่ๆ :lol: :lol: :lol:

มรึงไม่ต้องมาดัก กุฟ้องแน่

Modครับพิจารณาด้วยครับ เพื่อไม่ให้พวกเราชาวเสรีไทยเกิดความสับสน กรุณาแบนloginนี้ด้วยครับ เจตนาต้องการป่วนบอร์ดของพวกเราชัดเจนครับ

ใครเป็นพวกมรึงวะ Jaidee20 :D ATOM, Hentai , Alcoholism น่ะรึ :D :D :D
Thugsin ชื่อภาษาอังกฤษแบบเท่ๆของทักษิณ Thug = อันธพาล ผู้ก่อการร้าย Sin = บาปกรรม สิ่งเลวร้าย

#84 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:02

////////////////////// สงสารรัฐบาลท่านนายกยิ่งลักษณ์ ต้องมาเก็บกวาดขยะปัญหายาเสพติด จากรัฐบาลชุดก่อนที่ซุกไว้ใต้พรม งานการไม่ทำ ดีแต่เกาะโพเดี่ยม

Started by jaibee20, Today, 11:46

ขอขอบคุณที่ท่าน ทำให้ยาเสพติด หมดไปจากจ.หาดใหญ่ของผม
ท่านประธานาธิบดีมาเลเซีย ฝากคำชมมาด้วย
ยุบพรรคไปเหอะ ปชป เบื่อจะโยนขี้ใส่ละ อยากรับผิดชอบเองบ้าง

'บัตรเติมเงิน'ที่'ใจดียี่จั๊บ'ได้รับแพงกว่าคนอื่นฤา.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผมไม่ได้สังเกตุว่า 'jaibee20'ไม่เหมือน'jaidee20'....ฮา

เหมือนคนที่นี่จำนวนหนึ่งไม่สังเกตุว่า....
ระบอบประชาธิปไตยอันมีพระมหากษัตริย์เป็นประมุขของคนรักประชาธิปไตยและในหลวง..!.
ระบอบประชาธิปไตยแม๊วๆที่ 'jaidee20'นับถือตามนักโทษหนีคุก ไอ้ตู่ ไอ้เต้น ธิดาแดง และนายกฯ ว.5 4ss......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#85 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:04

ฮ่าๆๆ เดี๋ยวตัวจริงจะเข้ามาฟ้องม็อดแน่ๆ :lol: :lol: :lol:

*คุณ*ไม่ต้องมาดัก กุฟ้องแน่

Modครับพิจารณาด้วยครับ เพื่อไม่ให้พวกเราชาวเสรีไทยเกิดความสับสน กรุณาแบนloginนี้ด้วยครับ เจตนาต้องการป่วนบอร์ดของพวกเราชัดเจนครับ

ใครเป็นพวก*คุณ*วะ Jaidee20 :D ATOM, Hentai , Alcoholism น่ะรึ :D :D :D

Jaidee20 ATOM, Hentai , Alcoholism นายเวร ทูฯ และปลาร้าเก่าในไหใหม่ก็สร้างความสับสนให้ผมเหมือนกัน......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#86 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:13

กระทู้นี้เนียนดีตรงตามมาตรฐานเบื้องต้นของพญาราชสีห์
- หัวข้อกระทู้ต้องยาว
- เนื้อหาต้องสั้น
- เป็นกลางแต่ต้องเอียงไปทางเพื่อไทยเยอะๆ
- เป็นกลางแต่ด่าประชาธิปัตย์ให้มากเข้าไว้

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#87 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:15

ตัวจริง 'อ่อน' ไปเลย

พอโดนตัวปลอด 'จัดเต็ม' ให้ 555 :P

#88 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:35

คงเป็นครั้งแรกที่ได้นั่งเครื่องบินอ่ะนะ เห็นใจที่ต้องตื่นเต้น ไปดีมาดีนะ อย่าไปนานล่ะ เดี๋ยวไม่มีอะไรให้เล่น

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#89 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:44

ระเบียง

คือ

นอกกะชาน ??

#90 unook

unook

น้องเก่า

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:45

ลุงเย็นหายไปไหนครับช่วงนี้? ตั้งแต่พญาแมวใจดี2Oปรากฎตัวแกหายไปเลยนะ รึว่า...?

#91 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:50

เป็นกระทู้แรกครับ ที่ผมขำำ ขำำจิงๆ ขำำ แบบขรี้แตกขรี้แตน :lol: :lol: :lol:
ขอบคุณ ขอบคุณ ท่านใจดีทั้งสอง

:Dลันล้า ลันล้า ลันล้า :D

Edited by kaidum, 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:51.

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#92 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:12

กระจกสะท้อน
jaidee20

#93 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:32

รับสมัครแกนนำ เพื่อให้ผมโฟนอิน ครับ
หลังจากนี้ขอให้ระดับแกนนำทั้งหลาย
ตั้งกระทู้แล้วนำสาวกของผมมารวมไว้ในกระทู้เยอะๆ
รอผม "ล็อกอิน" เข้ามาตอบ ท่านใดนำสาวกมาได้มากสุด
ผมจะปูนบำเน็จให้ท่าน เมื่อผมกลับมาใช้ ID เดิมได้
ส่วนท่านที่โดน แบน ผมจะให้ ท่านละ 7.5ล้าน เพราะท่านออกมาเพื่อแสดงประชาธิปไตย ในการใช้บอร์ด

#94 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:10

เหลือแต่ jaibee20 ส่วน jaidee20 นั่งจิน..เอ้ยจิบชาบนคอนดอมมิเนียมชึ้น18 :lol:

#95 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:33

กรูเห็นมึงนั่งดูดโอเลี้ยงอยู่ระเบียงชั้นสอง แฟลตการเคหะ

โธ่ ไอ้ขี้โม้

#96 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:17

เรื่องนี้ถึงครูอังคณาแน่ 5555+

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#97 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:23

อย่างฮาเลยครับ 555+

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#98 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:38

กราบเรียนMOD ทุกๆท่านครับ

มี คนปลอมlogin ของผมครับ เค้าใช้ชื่อlogin Jaidee20 เหมือนผมเลย อยากให้มอดช่วยแบนlogin นั้นด้วยครับ เพื่อไม่ให้เพื่อนๆสมาชิกชาวเสรีไทยเกิดความสับสน ขอบพระคุณมอดมากครับ

ผมจะแจ้งเจ้าตัวให้เปลี่ยนไปใช้ชื่ออื่นครับ เพราะดูแล้วคล้ายกันมากไป อันจะทำให้ผู้ไม่รู้เข้าใจผิดได้

ถือ โอกาสนี้แจ้งสมาชิกทุกท่านด้วยครับ การตั้งชื่อล้อสมาชิกอื่นขำๆก็คงไม่เป็นไร(จะดูเป็กรณีไป) แต่ต้องไม่แปลงไปทางหยาบคาย และต้องไม่คล้ายกันมากจนเป็นเหตุให้สมาชิกอื่นเข้าใจผิด

ลั้นล่า ลั้นล่า ลั้นล่า :lol: :lol: :lol:

ท่านmodครับ ถ้าท่านตัดสินแบบนี้ คนส่วนใหญ่ อาจไม่ยอม เพราะท่านทำเพื่อคนๆเดี่ยว
และอาจมีการก่อม็อบได้ อาจมีการ เผา SV บอร์ดได้
เพราะการตั้งชื่อนั้นไม่ได้หยาบคาย และมันเป็นการแสดงออกทางประชาธิปไตย
ว่าคนเรามีเสรีทางความคิด การตั้งชื่ออาจมีการใกล้เคียงกัน แต่ไม่ใช่เหมือนกัน
ยิ่งผมไม่ได้ทำสิ่งผิดกฏบอร์ด และ ยิ่งไมไ่ด้ทำในสิ่งที่บอร์ดห้ามด้วยแล้ว
รบกวนพิจารณา ถ้าตัดสินให้ผมผิด ไม่งั้นผมจะหนีไป มอนเตตามพ่อแม้วไป

โอ๊ะ โอ๋ อย่าหนีไปมอนเตรเลยนะ กด like ให้แล้ว
For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

#99 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:15

ฮาขี้แตก โลโมติ้วหมดอายุเอาไม่อยู่ ครั้งแรกทีพญาราชสีห์หงายเงิบไปเอง

ทั้งๆที่ฟ้องมอดไปแล้ว ชนะคดี เกิดอะไรขึ้นกับกระบวนการยุติธรรมในเสรีไทยหว่า
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#100 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:29

พวกเราในฐานะไพร่ จะไม่ยอมให้มีการตัดสินไม่เป็นกลาง
เราจะสู้ ให้ได้การปกครองในระบบที่ผู้ใช้บอร์ดมีอำนาจมากกว่ามือที่มองไม่เห็น
และผมขอแจ้งต่อ mod ที่ไม่เป็นกลางให้ตัดสิน กรณีคำหยาบของ jaidee20 ให้มีการลงโทษเช่นกัน
ผมไม่แปลกใช่ไม่ครับ ด่า mod ไม่เป็นกลาง แต่ยังฟ้องร้องต่อ mod อยู่