Jump to content

- - - - -

!!!!!!!! ทำไมกระแสเรียกร้องหา คนกลาง และ ความปรองดอง จึงได้เกรียวกราว ในเว็บเสรีไทย

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
172 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 เมพเชือก

เมพเชือก

พรรคเก่าแก่แพ้ซ้ำซาก

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:54

เห็นมั้ย ใครๆ ก็อยากได้นิรโทษกรรม B)

ขอหลักฐานด้วยครับ

#152 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:19

ผมไม่ได้บอกสักหน่อยครับ ว่าผมพูดถึง คดีที่ดินรัชดา

คุณไม่ต้องออกอาการ ร้อนตัว ดิ้นพล่าน แบบนั้นก็ได้ อิอิ :lol: :lol:

ไม่ได้เห็น mark lover นาน การใช้คำพูดดูเปลี่ยนไปเยอะเลยนะครับ จากที่ดูเหมือนจะพยายามมีวิชาการเป็นไม่มีวิชาการเลย เอ๊ะหรือว่าไม่เคยเปลี่ยนนะ 555+ หายไปนานนี่ ไปเย็บแผลที่เกิดจากการแถเหรอครับ สงสัยจะแถทั่วตัว

โพสต์ ข้อความ ซ้ำๆ ระวัง ถูกแบนนะครับ อิอิ :lol: :lol:

อ่อ ผมเห็นคุณเกรียนทำเป็นไม่เห็นอะ ผมเลยต้องใช้วิธีอ้าง เห็นคุณทำแบบนี้บ่อยซะด้วย 5555 ก็เข้าใจนะ

#153 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:09

ประกาศ ประกาศ Mark Lover เป็นกระเทยครับ

555 gop หลุดแต๋วแตกจนได้

ผมขอย้ำนะครับ ว่า ผมยังไม่ได้พูด ว่า คดีที่ดินรัชดา ยุติธรรม หรือ ไม่ยุติธรรม

คุณอย่ามามั่ว เดาใจผม

ส่วน คุณ gop แต๋วแตก เลือกที่จะ เชื่อ ว่า คดีนี้ มีความยุติธรรมแล้ว ก็เป็นสิทธิของคุณ gop แต๋วแตก ครับ

:lol: :lol:

Edited by Mark lover, 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:08.

#154 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:19

ประกาศ ประกาศ Mark Lover เป็นกระเทยครับ

555 gop หลุดแต๋วแตกจนได้

ผมขอย้ำนะครับ ว่า ผมยังไมไ่ด้พูด ว่า คดีที่ดินรัชดา ยุติธรรม หรือ ไม่ยุติธรรม

คุณอย่ามามั่ว เดาใจผม

ส่วน คุณ gop แต๋วแตก เลือกที่จะ เชื่อ ว่า คดีนี้ มีความยุติธรรมแล้ว ก็เป็นสิทธิของคุณ gop แต๋วแตก ครับ

:lol: :lol:

คุณตอบคำถามหรือยังครับ??

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#155 Gop

Gop

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:21

*มักอ้างคำตัดสินของศาล โดยไม่ดูว่ากระบวนการยุติธรรมมีความชอบธรรมอย่างสมบูรณ์หรือไม่

ผมเชื่อว่า Mark Lover ไม่กล้าตอบคำถามนี้ จะบ่ายเบี่ยงเยี่ยงกระเทยที่ทำมาทุกครั้ง ผมจะถามอีกทีว่า

"คดีที่ดินรัชดานั้น ศาลพิจารณาคดีอย่างเปิดเผย ทักษิณสู้คดีอย่างเต็มที่ ทุกอย่างดำเนินไปตามตัวบทกฏหมาย คำพิพากษานั้นทุกคนสามารถอ่านได้ อย่างนี้ถือว่ายุติธรรมหรือไม่??"

กล้าตอบมั้ย

ช่วยกันดูไอ้กระเทยไม่กล้าตอบคำถามครับ มาดูกันเร็ว

มีไอ้บ้าคนนึง เที่ยวมาโม้ไปทั่ว บอกเป็นกลาง แต่ถามอะไรตอบไม่ได้

กระเทยควายของแท้

เห็นด้วยมั้ยครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#156 Gop

Gop

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:22

ผมไม่สนคำพูดคุณทักษิณ เพราะ ผมไม่ถือว่า คุณทักษิณ มีอำนาจในการบริหารราชการแผ่นดิน

แต่การที่คุณอ้างว่า เค้าจะไม่หาคนสั่งฆ่าแล้ว ผมจึงถามหาหลักฐาน

แต่คุณไปเอาคำพูด ของ คนที่ไม่มีอำนาจ ในการบริหารราชการแผ่นดิน ผมไม่อาจนับได้ว่าเป็นหลักฐาน ครับ เข้าใจไหมครับ

อิอิ

OK งั้นตอบให้ชัดๆเลยแล้วกันนะครับ

๑ คุณ Mark Lover เชื่อโดยบริสุทธิใจใช่มั้ยครับ ว่า กระบวนการปรองดองที่กำลังเกิดขึ้นนี้ ทักษิณไม่มีอำนาจไดๆ ทั้งสิ้น ในการกำหนดทิศทาง

๒ ถ้า กระบวนการปรองดอง จะเป็นการลืมๆกันไป ไม่มีการคืนความยุติธรรมให้ผู้เสียชีวิต คุณจะยอมหรือไม่??

กล้าตอบมั้ยครับ หรือว่าหนีแบบกระเทยเหมือนที่ผ่านๆมา

นี่ก็อีกอัน ไอ้กระเทยควายไม่กล้าตอบ เพราะมันอายในความเป็นอีแอบของมัน

#157 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:06

แต๋วแตกไปกันใหญ่ครับ อิอิ

สงบสติอารมณ์ บ้างเหอะครับ เราอยู่ในบออร์ด ก็ต้องรักษาวุฒิภาวะด้วยครับ

Edited by Mark lover, 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:06.

#158 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:07

*มักอ้างคำตัดสินของศาล โดยไม่ดูว่ากระบวนการยุติธรรมมีความชอบธรรมอย่างสมบูรณ์หรือไม่

ผมเชื่อว่า Mark Lover ไม่กล้าตอบคำถามนี้ จะบ่ายเบี่ยงเยี่ยงกระเทยที่ทำมาทุกครั้ง ผมจะถามอีกทีว่า

"คดีที่ดินรัชดานั้น ศาลพิจารณาคดีอย่างเปิดเผย ทักษิณสู้คดีอย่างเต็มที่ ทุกอย่างดำเนินไปตามตัวบทกฏหมาย คำพิพากษานั้นทุกคนสามารถอ่านได้ อย่างนี้ถือว่ายุติธรรมหรือไม่??"

กล้าตอบมั้ย

ช่วยกันดูไอ้กระเทยไม่กล้าตอบคำถามครับ มาดูกันเร็ว

มีไอ้บ้าคนนึง เที่ยวมาโม้ไปทั่ว บอกเป็นกลาง แต่ถามอะไรตอบไม่ได้

กระเทยควายของแท้

เห็นด้วยมั้ยครับ

ผมจะตอบคำถามนี้หรือไม่เป็นสิทธิของผมครับ ส่วนการที่คุณแต๋วแตกแบบนี้ ก็เป็นสิทธิของคุณ

#159 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:09

ผมไม่สนคำพูดคุณทักษิณ เพราะ ผมไม่ถือว่า คุณทักษิณ มีอำนาจในการบริหารราชการแผ่นดิน

แต่การที่คุณอ้างว่า เค้าจะไม่หาคนสั่งฆ่าแล้ว ผมจึงถามหาหลักฐาน

แต่คุณไปเอาคำพูด ของ คนที่ไม่มีอำนาจ ในการบริหารราชการแผ่นดิน ผมไม่อาจนับได้ว่าเป็นหลักฐาน ครับ เข้าใจไหมครับ

อิอิ

OK งั้นตอบให้ชัดๆเลยแล้วกันนะครับ

๑ คุณ Mark Lover เชื่อโดยบริสุทธิใจใช่มั้ยครับ ว่า กระบวนการปรองดองที่กำลังเกิดขึ้นนี้ ทักษิณไม่มีอำนาจไดๆ ทั้งสิ้น ในการกำหนดทิศทาง

๒ ถ้า กระบวนการปรองดอง จะเป็นการลืมๆกันไป ไม่มีการคืนความยุติธรรมให้ผู้เสียชีวิต คุณจะยอมหรือไม่??

กล้าตอบมั้ยครับ หรือว่าหนีแบบกระเทยเหมือนที่ผ่านๆมา

นี่ก็อีกอัน ไอ้กระเทยควายไม่กล้าตอบ เพราะมันอายในความเป็นอีแอบของมัน

กระบวนการปรองดอง ยังไม่ถึงจุดนั้นครับ ทำไมคุณต้องแต๋วแตกขนาดนั้นด้วยล่ะครับ

#160 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:12

แต๋วแตกไปกันใหญ่ครับ อิอิ

สงบสติอารมณ์ บ้างเหอะครับ เราอยู่ในบออร์ด ก็ต้องรักษาวุฒิภาวะด้วยครับ

ตอบเค้าไม่ได้ เปลี่ยนเรื่องอีกและ ผมรอดูอยู่นะครับ คุณMark Lover อย่าให้เขาว่า ว่าเป็นกระเทยได้นะครับ

สู้ๆครับ ผมเอาใจช่วย อย่ากลัวกลับการที่จะตอบครับ แค่นี้เอง นะครับ :( :( :(

#161 Gop

Gop

ตอบ 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:35

สะใจ ship หายเลยโว้ย ไอ้กระเทยควายไม่กล้าตอบคำถาม

สะใจโว้ย

555555555555555555555555555

#162 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:01

สะใจ ship หายเลยโว้ย ไอ้กระเทยควายไม่กล้าตอบคำถาม

สะใจโว้ย

ยังแต๋วแตกไม่เลิกอีก เฮ้อ

#163 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:03

​เอ​แบค​โพลล์: จุดยืนทาง​การ​เมืองกับ​ความรู้สึกต่อรัฐบาลภาย​ใต้​การนำของนางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร

ข่าวผลสำรวจ ​เอ​แบค​โพลล์ -- จันทร์ที่ 14 พฤษภาคม 2555 07:34:48 น.
ดร.นพดล กรรณิกา ​ผู้อำนวย​การสำนักวิจัย​เอ​แบค​โพลล์
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ ​เปิด​เผยผลวิจัย​เชิงสำรวจ ​เรื่อง จุดยืนทาง​การ​เมืองกับ​ความรู้สึกต่อรัฐบาลภาย​ใต้​การนำของนางสาวยิ่ง ลักษณ์ ชินวัตร กรณีศึกษาตัวอย่างประชาชนอายุ 18 ปีขึ้น​ไป​ใน 17 จังหวัดของประ​เทศ ​ได้​แก่ กรุง​เทพมหานคร ปทุมธานี สมุทรปรา​การ สุพรรณบุรี ชลบุรี พิจิตร สุ​โขทัย ​เชียง​ใหม่ หนองคาย สกลนคร อุบลราชธานี ย​โสธร กาฬสินธุ์ ขอน​แก่น ตรัง สุราษฎร์ธานี ​และสงขลา จำนวน​ทั้งสิ้น 2,048 ตัวอย่าง ดำ​เนิน​โครง​การระหว่างวันที่ 8 — 12 พฤษภาคม 2555 ที่ผ่านมา ​โดย​ใช้​การ​เลือกตัวอย่าง​แบบ​แบ่งกลุ่ม​เชิงชั้นภูมิหลายชั้น ที่สุ่ม​เลือกจังหวัด อำ​เภอ ตำบล ชุมชน ครัว​เรือน ​และประชาชนที่ตอบ​แบบสอบถามระดับครัว​เรือน ​โดยมีช่วง​ความคลาด​เคลื่อนบวกลบร้อยละ 7 พบว่า ส่วน​ใหญ่​เกือบร้อยละ 90 ติดตามข่าวสาร​เป็นประจำทุกสัปดาห์

​และ​เมื่อถาม​ถึงจุดยืนทาง​การ​เมืองของประชาชนล่าสุด พบว่า ส่วน​ใหญ่​หรือร้อยละ 63.1 ขออยู่ตรงกลาง​ไม่ฝัก​ใฝ่ฝ่ายหนึ่งฝ่าย​ใด ​หรือขอ​เป็นพลัง​เงียบ ​ในขณะที่​เกินกว่า 1 ​ใน 4 ​หรือร้อยละ 26.3 ประกาศตัวว่าสนับสนุนรัฐบาล ​แต่ร้อยละ 10.6 ระบุ​ไม่สนับสนุนรัฐบาล ตามลำดับ นอกจากนี้ ​เมื่อถาม​ถึง​ความรู้สึกต่อรัฐบาลภาย​ใต้​การบริหารงานของนางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี พบว่า ​เกินกว่า 1 ​ใน 3 ​หรือร้อยละ 37.8 รู้สึก​เบื่อหน่าย​ไม่สน​ใจ​แล้ว รัฐบาลอยาก​ทำอะ​ไร​ก็​ทำ​ไป อย่าง​ไร​ก็ตาม ส่วน​ใหญ่คือ​เกือบ 2 ​ใน 3 ​หรือร้อยละ 62.2 ​ไม่รู้สึก​เบื่อหน่าย ขอ​ให้รัฐบาลตั้ง​ใจ​ทำงานต่อ​ไป

ผลโพลชัดเจนแบบนี้ หึหึ คงไม่ต้องพูดอะไรนะครับ หึหึ

Edited by Mark lover, 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:03.

#164 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:35

จริงง่ะ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#165 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:02

ผมขออนุญาตจขกท.นำข้อมูลของท่านไปตั้งกระทู้ใหม่นะครับ เพราะเป็นเรื่องที่เคยแลกเปลี่ยนความเห็นกับเพื่อนสมาชิกมาเยอะมาก

#166 Gop

Gop

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:44

สะใจโว้ย

ยังแต๋วแตกไม่เลิกอีก เฮ้อ

กระเทยควายของแท้ ผ่านมาตั้งนานมันยังไม่กล้าตอบ โผล่หัวไปที่ไหน รับรองผมเอาไปโควทให้อายจนถึงชาติหน้าเลย

#167 Gop

Gop

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:54

ขอสรุปพฤติกรรมของกระเทยควาย Mark Lover ไว้ ณ ที่นี้

๑ Mark Lover ตั้งกระทู้โหวตแบบอุทาทว์ๆ คือมีแต่ตัวเลือกที่ด่าฝ่ายหนึ่ง เช่นพรรคประชาธิปัตย์ หรือ องค์กรณ์อิสระ ปรากฏว่าคนโหวตกันหยิบมือเดียว Mark Lover กลับบอกว่าผลโหวตถล่มทลาย แล้วก็พยายามบอกว่านี่คือมติของบอร์ดเสรีไทย

๒ Mark Lover ได้พยายามอวดอ้างตัวเอง ว่าเป็นผู้รักประชาธิปไตย เป็นคนกลาง แต่พอถามถึงหลักการ ถามถึงแนวความคิดในทางปฏิบัติ เช่นเรื่องที่ดินรัชดาของทักษิณ ปรากฏว่านายคนนี้ไม่กล้าตอบคำถาม บัดซบมั้ยยครับ คนกลาง แต่ไม่กล้าแสดงความเห็นว่าคนชั่ว มันชั่วอย่างที่คนอื่นเค้ามองกันหรือเปล่า??

การไม่กล้าตอบคำถาม ทำตัวเยี่ยงตุ๊ด อย่างนี้แหละครับ ที่ทำให้ผมสามารถเรียก Mark Lover ว่ากระเทยควายได้เต็มปากเต็มคำ แม้แต่เจ้าตัวเองยังไม่กล้าเถียงเลย

#168 Gop

Gop

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:58

​เอ​แบค​โพลล์: จุดยืนทาง​การ​เมืองกับ​ความรู้สึกต่อรัฐบาลภาย​ใต้​การนำของนางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร

ข่าวผลสำรวจ ​เอ​แบค​โพลล์ -- จันทร์ที่ 14 พฤษภาคม 2555 07:34:48 น.
ดร.นพดล กรรณิกา ​ผู้อำนวย​การสำนักวิจัย​เอ​แบค​โพลล์
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ ​เปิด​เผยผลวิจัย​เชิงสำรวจ ​เรื่อง จุดยืนทาง​การ​เมืองกับ​ความรู้สึกต่อรัฐบาลภาย​ใต้​การนำของนางสาวยิ่ง ลักษณ์ ชินวัตร กรณีศึกษาตัวอย่างประชาชนอายุ 18 ปีขึ้น​ไป​ใน 17 จังหวัดของประ​เทศ ​ได้​แก่ กรุง​เทพมหานคร ปทุมธานี สมุทรปรา​การ สุพรรณบุรี ชลบุรี พิจิตร สุ​โขทัย ​เชียง​ใหม่ หนองคาย สกลนคร อุบลราชธานี ย​โสธร กาฬสินธุ์ ขอน​แก่น ตรัง สุราษฎร์ธานี ​และสงขลา จำนวน​ทั้งสิ้น 2,048 ตัวอย่าง ดำ​เนิน​โครง​การระหว่างวันที่ 8 — 12 พฤษภาคม 2555 ที่ผ่านมา ​โดย​ใช้​การ​เลือกตัวอย่าง​แบบ​แบ่งกลุ่ม​เชิงชั้นภูมิหลายชั้น ที่สุ่ม​เลือกจังหวัด อำ​เภอ ตำบล ชุมชน ครัว​เรือน ​และประชาชนที่ตอบ​แบบสอบถามระดับครัว​เรือน ​โดยมีช่วง​ความคลาด​เคลื่อนบวกลบร้อยละ 7 พบว่า ส่วน​ใหญ่​เกือบร้อยละ 90 ติดตามข่าวสาร​เป็นประจำทุกสัปดาห์

​และ​เมื่อถาม​ถึงจุดยืนทาง​การ​เมืองของประชาชนล่าสุด พบว่า ส่วน​ใหญ่​หรือร้อยละ 63.1 ขออยู่ตรงกลาง​ไม่ฝัก​ใฝ่ฝ่ายหนึ่งฝ่าย​ใด ​หรือขอ​เป็นพลัง​เงียบ ​ในขณะที่​เกินกว่า 1 ​ใน 4 ​หรือร้อยละ 26.3 ประกาศตัวว่าสนับสนุนรัฐบาล ​แต่ร้อยละ 10.6 ระบุ​ไม่สนับสนุนรัฐบาล ตามลำดับ นอกจากนี้ ​เมื่อถาม​ถึง​ความรู้สึกต่อรัฐบาลภาย​ใต้​การบริหารงานของนางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี พบว่า ​เกินกว่า 1 ​ใน 3 ​หรือร้อยละ 37.8 รู้สึก​เบื่อหน่าย​ไม่สน​ใจ​แล้ว รัฐบาลอยาก​ทำอะ​ไร​ก็​ทำ​ไป อย่าง​ไร​ก็ตาม ส่วน​ใหญ่คือ​เกือบ 2 ​ใน 3 ​หรือร้อยละ 62.2 ​ไม่รู้สึก​เบื่อหน่าย ขอ​ให้รัฐบาลตั้ง​ใจ​ทำงานต่อ​ไป

ผลโพลชัดเจนแบบนี้ หึหึ คงไม่ต้องพูดอะไรนะครับ หึหึ

ผมว่าพลังเงียบเหล่านี้ กล้าตอบคำถามเกี่ยวกับคดีความต่างๆ รวมถึงแผนปรองดองที่เกิดขึ้น พวกคนกลางเหล่านี้ เค้าไม่บ่ายเบี่ยงไม่กล้าตอบคำถาม เหมือนกระเทยควาย Mark Lover หรอกครับ

ชัดเจนนะครับ ไอ้กระเทยควาย

#169 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:03

ด้านได้มาตรฐานเหมือนกันหมดทุกตัว เอ้ย ทุกคนป่าวเนี้ยพวกเนี้ย ...เห่อ...

#170 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:41

ปรองดอง..หรือจะมากรวนตรีนกันแน..

ถ้าพ่อแมพีน้องของมรึงไอ้ MAKELOVE เป็น 1 ใน 91 ศพนี่...
มรึงอยากปรองดองไหม
หรืออยากให้พ่อแม้วมรึงกลับมาไม่ผิดไมติดคุกแคนั้น....ปรองดองได้
ข้ามศพพ่อแมพีน้องมรึงไปเลยได้ใช่ไหม..

กรูไม่กลางไมปรองดองกับพวกเผาบ้านเผาเมืองเว๊ย....
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#171 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:58

ผมขออนุญาตจขกท.นำข้อมูลของท่านไปตั้งกระทู้ใหม่นะครับ เพราะเป็นเรื่องที่เคยแลกเปลี่ยนความเห็นกับเพื่อนสมาชิกมาเยอะมาก

เอาเลยครับผม

ตอนนี้ผลโพล ชัดเจนแล้ว เล่นเอาพวกกลัวคนกลาง เงียบไปเลย :lol: :lol:

#172 irq5

irq5

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:10

เอาเลยครับผม

ตอนนี้ผลโพล ชัดเจนแล้ว เล่นเอาพวกกลัวคนกลาง เงียบไปเลย :lol: :lol:

แผล่บๆ

#173 คนกวาดขยะ

คนกวาดขยะ

ตำแหน่ง ภารโรง ครับ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 10:10

ดูจะหมดเรื่องแลกเปลี่ยนความเห็นกันแล้ว ขอล็อคกระทู้ครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน