Jump to content

- - - - -

ศึก "ชิงแดง" เลือกตั้ง ซ่อม ส.ส. เขต 5 ปทุมธานี "ปชป. ปะทะ เพื่อไทย" มาพิสูจน์กัน "แดงแท้มีจริงไหม?”

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
206 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:53

ณ ขณะนี้
กระทู้มีคนเข้ามามุง 112 users

ยิ่งกว่าหงส์เตะกับผีอีก

ปล. ถ้าปชป.ชนะ ต้องเกาะติดพื้นที่นะครับ อย่าทิ้งประชาชนแบบเพื่อไทย
gladiator 1.jpg

#102 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:53

ผู้ใช้ 123 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 28 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 87 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 8 ท่าน

thailand999, จาจา, เด็กอมมือ, superduke, GoLfGoNzO, เพื่อนร่วมชาติ, ศรอรชุน, Moo3storey, Wing_Zero, หมอต้นไม้, SACRIFICE, pouce, ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, susan_p, ryukendo, Enzo, ฅนยอง, redfrog53, ไทยทรนง, Tie217, 10Mz, roilee, จระเข้, arseyut, Change svr, คนไกล, marrykate, ploychanpen

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#103 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

เลือกตั้งซ่อม สส.ปทุมธานี เพื่อไทยแพ้

let,s it be! ช่างแม่งมัน

คำแปลน่าจะแปลว่า...

ช่าง-แม่-น้องเกด :P

เจ็บนะครับประโยคนี้ คงทำให้แดงหลายคนตาสว่างน่ะครับ B)
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#104 GoLfGoNzO

GoLfGoNzO

น้องใหม่

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:54

ปทุมธานี 5
1 ว่าที่ร้อยตรีสุเมธ ฤทธาคนี พรรคเพื่อไทย 49242
10 นายเกียรติศักดิ์ ส่องแสง พรรคประชาธิปัตย์ 34402
16 นายสมนึก สอนเนย พรรคภูมิใจไทย 6026

คะแนนล่าสุด 98 % เหลือ อีก 6หน่วยเลือกตั้ง
เบอร์1 พรรค เพื่อไทย 22373
เบอร์ 2 พรรค ปชป. 25905

#105 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:57

ปชป. ชนะแล้วคับ !!

Sirichok Sopha

ผมเจอกับ สส พรรคเพื่อไทย ซึ่งเข้ามาแสดงความยินดีกับผมกรณีที่พรรคปชป ชนะในเมืองหลวงของคนเสื้อแดง(ปทุมธานี) และทิ้งท้ายไว้น่าสนใจมาก "จะไม่ชนะได้ไง ขนาดชาวนายังจำนำข้าวไม่ได้เลย"
ชัยชนะครั้งนี้เป็นของพี่น้องคนไทยทุกคน และเป็นการตอกย้ำถึงการบริหารที่ไร้ประสิทธิภาพของรัฐบาลยิ่งลักษณ์ นี่คือเสียงสวรรค์ของพี่น้องปรชาชน ที่รัฐบาลต้องรับฟังและนำไปแก้ไข

:lol: :lol: :lol: :lol:

Edited by ใจหมาลูกตุ๊ด`, 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:57.

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#106 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:00

ศิริโชค บอก ล่าสุด ว่า....คะแนนล่าสุด 98 % เหลือ อีก 6หน่วยเลือกตั้ง

เบอร์1 พรรค เพื่อไทย 22373
เบอร์ 2 พรรค ปชป. 25905

[ตอนนี้ที่ปทุมฯ ปชป.ชนะ พท. 3665 คะแนน ส.ส.คนใหม่ คือ ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง
----------------------------
ไชโย พวกเราชนะแล้ววววววว
/b]

[b]Tukta Pearce
คุณหญิงอ้อม คุณชายปลื้ม เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เป็นทางการแล้วใช่มั๊ยคะ
Tukta Pearce อุ่ย... โพสต์ ปุ๊บ แผ่นดิน ไหวเลย เมื่อกี้ ครืนนน ..เล็กๆ อิอิ...
Norasing Arunbanjerdkul ยัง ครับ ต้องลู้น นายก อบจ.ด้วย
Napatra Boon ช่วงน้ำท่วม ควายแดงหายหน้าหมด ดร. เกียรติศักดฺิ์ทำงาน ช่วยเหลือประชาชน ตัวเป็นเกลียว
Fern Wari ดีใจจัง
Tukta Pearce จาก คุณเทพไท ค่ะ
อัจฉรา รักนะ ผลงานเป็นตัวชี้วัดของอนาคตค่ะ ยินดีด้วยค่ะ ที่ ปชป.เราทำได้สำเร็จ
Wuthinant Pudenpa ดีใจกับ พรรค ปชป. ด้วยนะครับ
Gis Geo ชัยชนะของประชาชน
Suppapan Bitae ยินดีด้วยนะครับขอให้เข้าไปทำประโยชน์ให้ประเทศและคนปทุม
ดอย คำ ยินดีกับอาจารย์อยู่แล้วสุดยอด
Dcp Surapantanakorn มันต้องมีคนเห็นค่าบ้าง สู้ๆ ปชป

#107 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:02

เย้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

นั่นน่ะพื้นที่"แดงแจ๋" เลยนะครับ
น้ำใจของประชาชนทีเทคะแนนให้เรา ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะครับที่พื้นที่แดงแจ๋ขนาดนั้นเราจะชนะ!!
ขอบพระคุณทุกๆเสียงของพี่น้องชาวปทุมครับ
gladiator 1.jpg

#108 Enzo

Enzo

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:03

เพิ่งไปเลือกมาเมื่อกี้เองค่ะ
เสียดายคุณพ่อกาผิดไปกาเบอร์ 1 แล้วนึกได้ว่าผิดเลยขีดฆ่าแล้วกาใหม่
ทำให้บัตรเสียไปเลย
เพิ่งมาบอกตอนออกมาจากหน่วย
เสียดายจัง
เลยโทรตามน้องๆให้ไปจนครบ
แถมยังสับสน แถวบ้านบอก วันที่ 21 เลือก 2 วันที่ 22 เลือก 1 บาางคนจสลับกันซะนี่

ไปมาเหมือนกันครับ :)

ตะนิ่นตาญี

สงสัยจะหน่วยเดียวกันนะคะ
เหมือนฝ่าดงรถติดและความร้อนไปเลย
เพิ่งกลับมาถึงคอนโดเมื่อกี้นี้ ลุ้นอยู่เหมือนกัน ตื่นเต้นดีค่ะ
อย่างน้อยที่ ดร.ทำก็ซื้อใจชาวบ้านในยามที่ลำบากได้
หลายคนบอกไม่อดข้าวอดน้ำก็เพราะดร.นี่แหล่ะค่ะ
แล้วโทรบอกพ่อเป็นระยะ
จะได้หายเจ็บใจที่ทำบัตรเสีย
พรุ่งนี้เจอกันอีกรอบค่ะ
ปล.แต่เหนื่อยตอนรถติดมากกกกนี่ล่ะค่ะ

#109 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:04

ดีใจกับ คนในพื้นที่ด้วย และั สส.ของปชป. ด้วย

ที่ทำดีจนมีคนเห็น

^_^ ^_^ ^_^ ^_^

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#110 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:05

ยอดเยี่ยม!!!
ตีแสกหน้าควายแถวๆนี้ ได้ดีทีเดียว
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#111 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:05

ร่วมยินดีด้วยคนครับ พื้นที่นี้สีแดงเข้ม ถ้าชนะได้ ถึงจะไม่ชนะขาด หรือแพ้อย่างหวุดหวิด ก็ทำให้พรรคสั่นสะเทือนได้ คิดหนักกันละครับคราวนี้

#112 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:08

ระวังน่ะครับ ระวัง

ศาลากลางเมืองปทุม :( :( :(

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#113 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:10

วันนี้ เพื่อนๆ แดง บอกวันนี้ ของดเข้า บอร์ด 1 วันนะครับ
เนื่องจากอากาศร้อน เกิดอยากนอนอยู่บ้านเฉยๆ :lol:
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#114 puggi

puggi

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:11

คนมาเลือกตั้งไม่เยอะครับ จากครั้งก่อนที่หนึ่ง สี่หมื่นกว่า มาสองหมื่นกว่า เรียกว่าหายไปกว่าครึ่ง
ยังบอกอะไรไม่ได้

สิ่งที่อยากจะบอก ปชป ว่า ชนะแล้ว อย่าเหลิง อย่าพูดโม้ ไว้ครับ ก้มหน้าก้มตา ทำงาน เกาะติดพื้นที่ต่อไป เพราะหากว่า มีข่าวว่าแกนนำคุยโวเมื่อไหร่
จะโดนด่าอีกว่า เห็นมั้ย พรรคนี้ ชอบใช้วาจา เชือดเฉือน เอากชัยชนะครั้งนี้ไปวิเคราะห์ ทำการบ้าน ให้ กทม และปริมณฑล เพื่อที่ชนะเลือกตั้งในคราวต่อไป

ผมก็รอนะเมื่อไหร่ นนท์บุรี จะตาสว่างบ้าง แต่คงยาก ลุ้นได้แค่ เขต ทางปากเกร็ด หาก ไม่โดนไอ้เหลี่ยม หรือไอ้เหนาะ เอาตัวกลับไปก่อน

#115 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:11

พรุ่งนี้บอร์ดนี้ กระทู้นี้

อย่าลืมเชียร์

ชาญ พวงเพ็ชร์

เบอร์ 1

Edited by thailand999, 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:12.

#116 5250401101

5250401101

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:13

ดีใจกับ ปชป. ด้วยคนครับ เย้ๆๆๆๆๆ

#117 safe_kub

safe_kub

น้องใหม่

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:14

ที่ต้องติดตามอย่างมากเพราะอยากเห็นคนที่ออกตัวแรงๆหน้าแรกๆ จะมาคอมเม้นต์ว่าอย่างไรกันบ้าง

#118 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:14

ครบ 100% รึยังครับ
ผมเอาหลอดจ่อกล่องอยู่นานแล้ว
เตรียมตัวจะฉลอง -_-

ผลการเลือกตั้งครั้งนี้
ทำให้เปลี่ยนความคิดต่อพี่น้องเสื้อแดงไปพอสมควรเลย

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#119 RakBanHao

RakBanHao

น้องเก่า

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:18

คนมาเลือกตั้งไม่เยอะครับ จากครั้งก่อนที่หนึ่ง สี่หมื่นกว่า มาสองหมื่นกว่า เรียกว่าหายไปกว่าครึ่ง

สิ่งที่อยากจะบอก ปชป ว่า ชนะแล้ว อย่าเหลิง อย่าพูดโม้ ไว้ครับ

ก็บอกแล้วไง เพื่อไทย เขาหมูสนามซ้อม สิงสนามจริง เพื่อไทยเล็กๆไม่ ใหญ่ๆเขาจัดเต็ม

อิอิปล่อยมันดีใจรื่นนะดีแล้ว ก็รู้อยู่คนพรรคนี้เขาชอบอะไรที่มันจุึกจิกจุกจิก หลอกให้ชนะ แล้วเอาไปคิล ทางการเมือง ก่อนเก็บศพ เพราะหมดตังไปเยอะ แถมเป็น สส. ถ้าไม่ลงพื้นที่มากๆ งบประมาณไม่มา ชาวบ้านเริ่มฉุน ก็ตายทางการเมืองไปเลย

อย่าคิดอะไรชั้นเดียว

#120 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:20

มาดูที่ราดดำน้ำ กันครับ

เกาะติดผลการเลือกตั้ง ส.ส. ประทุมธานี ล่าสุด

http://www.pantip.co.../P11989521.html

#121 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:21

อำมาตย์ อย่างเรา ก็จัดไปดิครับ ซักชุด เอ้า !!! ดื่ม...ให้กับ "ความดี" ที่มันยังมีอยู่จริงในบ้านนี้เมืองนี้ ครับ.... :D :D :D

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#122 Kaizer

Kaizer

Warlord

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:23

สิ่งที่อยากจะบอก ปชป ว่า ชนะแล้ว อย่าเหลิง อย่าพูดโม้ ไว้ครับ

ก็บอกแล้วไง เพื่อไทย เขาหมูสนามซ้อม สิงสนามจริง เพื่อไทยเล็กๆไม่ ใหญ่ๆเขาจัดเต็ม

อิอิปล่อยมันดีใจรื่นนะดีแล้ว ก็รู้อยู่คนพรรคนี้เขาชอบอะไรที่มันจุึกจิกจุกจิก หลอกให้ชนะ แล้วเอาไปคิล ทางการเมือง ก่อนเก็บศพ เพราะหมดตังไปเยอะ แถมเป็น สส. ถ้าไม่ลงพื้นที่มากๆ งบประมาณไม่มา ชาวบ้านเริ่มฉุน ก็ตายทางการเมืองไปเลย

ขี้โม้ ขี้คุย ตอแหล แถ เบี่ยงประเด็น ลืมคำพูดตัวเอง

สละชีพเพื่อหลักธรรมคือคำขวัญ

ฆ่าคนเพื่อชิงอำนาจคือวิธีการ

ส่วนลิ่วล้อที่ส่งไปตายก็คือตัวหมากแห่งคุณธรรม

#123 redfrog53

redfrog53

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:24

Sirichok Sopha
คะแนนล่าสุด นับ 99%

เบอร์1 พรรค เพื่อไทย. 23557
เบอร์ 2 พรรค ปชป. 27128

นำ 36000

#124 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:24

อำมาตย์ อย่างเรา ก็จัดไปดิครับ ซักชุด เอ้า !!! ดื่ม...ให้กับ "ความดี" ที่มันยังมีอยู่จริงในบ้านนี้เมืองนี้ ครับ.... :D :D :D

ขอแจมๆครับ ;) ;) ;)

#125 arseyut

arseyut

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:25

พท แถ ลง ข่าวว่า ประชาชนสับสนระหว่างเลือกตั้งนายกเล็ก กับ เลือกตั้งซ่อม จริงๆแล้ว ชาวประทุม ต้องการเลือกท่านสุเมธ ฤทธาคนี

นี่คือความเป็นไปได้

#126 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:25

ขี้โม้ ขี้คุย ตอแหล แถ เบี่ยงประเด็น ลืมคำพูดตัวเอง

รอพรุ่งนี้อีกสนามน่ะครับ จะได้รู้ใครเผาเมือง ใครปล่อยน้ำท่วม

#127 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:26

Apirak Kosayodhin

ขอ 1 LIKE ของท่าน ให้แก่ส.ส.เขต5 จ.ปทุมธานี คนใหม่ (ยังไม่เป็นทางการ) ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง หรือ"ดร.น้ำท่วม" จากพรรคประชาธิปัตย์ (ทีมงาน)

คะแนนนับแล้ว 99%
เบอร์1 พรรค เพื่อไทย 23557
เบอร์2 พรรค ปชป. 27128

#128 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:27

สะใจครับ :D

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#129 GoLfGoNzO

GoLfGoNzO

น้องใหม่

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:28

เห็นแล้วอยากไปร่วมยินดีด้วยจังครับ

#130 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:28

ขอ 1 LIKE ของท่าน ให้แก่ส.ส.เขต5 จ.ปทุมธานี คนใหม่ (ยังไม่เป็นทางการ) ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง หรือ"ดร.น้ำท่วม" จากพรรคประชาธิปัตย์ (ทีมงาน)

#131 Ixora

Ixora

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:29

พท แถ ลง ข่าวว่า ประชาชนสับสนระหว่างเลือกตั้งนายกเล็ก กับ เลือกตั้งซ่อม จริงๆแล้ว ชาวประทุม ต้องการเลือกท่านสุเมธ ฤทธาคนี

ขืน แถ ลง แบบนี้ ก็เท่ากับด่าว่า ชาวบ้าน โง่ อะดิ
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#132 เทพเปโตร

เทพเปโตร

น้องเก่า

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:30

ขอให้ ปชป ชนะ

#133 puggi

puggi

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:30

ขืน แถ ลง แบบนี้ ก็เท่ากับด่าว่า ชาวบ้าน โง่ อะดิ

ขนาดตอนเลือกตั้งใหญ่ มันยังให้ ไอ้ปู ว5 สอน กาบัตรเลือกตั้งเลย โง่ ไม่ โง่ ก็คิดดู :rolleyes:

#134 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:31

ต่างกันเกือบ 5 พัน

#135 GoLfGoNzO

GoLfGoNzO

น้องใหม่

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:32

สถานีต่อไป เขต 2 นครสวรรค์ น่าลุ้นครับ
เขต 3 เชียงใหม่ ถ้าได้นี่ สะเทือนครับ

#136 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:36

นี่แหละสิ่งที่เพื่อไทยไม่เคยเปลี่ยน.....โทษความผิดคนอื่นหมด ไม่ดูสิ่งที่ตัวเองทำเลย
แล้วยังมีหน้ามาโทษประชาชนอีก

ถ้าไม่มองดูคะแนนเลือกตั้ง ก็ลองมองดูคะแนนที่หายไปจากการเลือกครั้งก่อน พท. หายไปเกือบ 3 หมื่นคะแนน
ก็น่าจะรู้แล้ว..ทำไมเสื้อแดงส่วนนั้นถึงหายไป..เขาอาจไม่เลือก ปชป. ก็จริง แต่ทำไมไม่ออกมาเลือก พท. ?

พฤติกรรมสร้างภาพ หลอกลวง ที่เพื่อไทยใช้อยู่...มันได้ผลก็จริง
แต่ไม่นานหรอก ประชาชนเขาก็จะรู้ซึ้งกันเอง

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#137 bird

bird

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:36

เหลี่ยม ๆ ไม่ถนัดค่ะ..ขอแจมด้วย แก้วนี่หล่ะกันค่ะ

#138 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:37

อยากเห็นปชช เข้าใจว่าคนเราหาเสียงอะไรไว้ ต้องรับผิดชอบแบบนั้น

ไม่ใช่เบี่ยงประเด็นแค่ เป็นเทคนิคหาเสียงแล้วจะจบ

งั้นเป็นเทคนิคลงคะแนนกันบ้างนะพี่น้องง

#139 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:37

1. เสื้อแดงจำวันผิด.....ยังโง่ไม่สร่าง
2. เสื้อแดงยังกลับจากสงกรานต์ยังไม่หมด......ช่วงนี้ตรูขออยู่กับเล่นน้ำอยู่ในปลักก่อนดีก่า

แต่ที่แน่ๆมันมากับไฟ ไปกับน้ำ

#140 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ขอเสนอท่านปูยุบสภาสั่งสอนพวกแมลงวาปซะให้เข็ด

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#141 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:38

อาสาฯคนไทยช่วยน้ำท่วม ได้แชร์ รูปภาพ ของ Apirak Kosayodhin
8 นาทีที่แล้ว

เวลานี้ ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง หรือ"ดร.น้ำท่วม" ผู้ที่ร่วมมือกับอาสาฯคนไทยช่วยน้ำท่วมตลอด 2 เดือน ช่วงน้ำท่วมอ.ลำลูกกา ดูแลพี่น้องผู้ประสบภัยอย่างไม่เหน็ดเหนื่อย ได้รับเลือกให้เป็นส.ส.เขต5 จ.ปทุมธานี คนใหม่ (ยังไม่เป็นทางการ)

ขอให้ทุกคนแสดงความยินดีกับ"ดร.น้ำท่วม" ด้วยครับ ^^

#142 bird

bird

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:38

#143 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:40

เหลี่ยม ๆ ไม่ถนัดค่ะ..ขอแจมด้วย แก้วนี่หล่ะกันค่ะ

แล้วคนนี้ขอแจมยกแก้ว ด้วยได้ป่าว :lol: :lol:

#144 HWD

HWD

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:40

ก็แค่แดงกลุ่มเล็กๆที่ไม่เข้าใจสิ่งที่เหลี่ยมทำ ... เหลี่ยมกับพรรคพวกบอกชิวๆ .... ช่างแม่มมัน let it me

แดงอีกทั้งประเทศเค้าอดทนได้ รอได้ แค่นี้ผิวๆ

#145 redfrog53

redfrog53

ขอแสดงความยินดี กับ สส ดร เกียรติศักดิ์ ส่องแสง
คะแนนที่ได้มา คือคะแนนบริสุทธิ์ ที่ได้มาจาก หยาดเหงื่อแรงใจ ที่ ทุ่มเท ดูแล พี่น้องเขต 5 ปทุมธานี มาตลอด ไม่ใช่การสร้างภาพ แต่ดูแลกันมาด้วยหัวใจของคนที่ยอม อุทิศ ชีวิต และเวลา เพื่อส่วนรวม จริงๆ
ขอแสดงความยินดี ... อย่างยิ่ง
Tukta Pearce

#146 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

1. เสื้อแดงจำวันผิด.....ยังโง่ไม่สร่าง
2. เสื้อแดงยังกลับจากสงกรานต์ยังไม่หมด......ช่วงนี้ตรูขออยู่กับเล่นน้ำอยู่ในปลักก่อนดีก่า

แต่ที่แน่ๆมันมากับไฟ ไปกับน้ำ

:lol: :lol: :lol: :lol:

#147 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:43

เพจ พรรคเผาไทย ไม่บอกผลเลือกตั้งเลย

https://www.facebook.com/pheuthaiparty

#148 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:43

^^

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#149 redfrog53

redfrog53

สู้ไม่ไหว ขอตัวไปกินน้ำก่อนนะ

#150 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:47

คะแนนของเพื่อไทยที่หายไปเยอะน่ามาจากหัวคะแนนไม่ได้สนตะพายให้กาเบอร์ 1 วันไหน
เพราะมีเลือกตั้งสองวันติด

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556