Jump to content

- - - - -

กระทู้ปรองดอง : ร่วมประนามแดงล้มเจ้า

• Please log in to reply
186 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:41

*
POPULAR

เสื้อสีอะไร ก็เป็นแค่แตกต่างทางความคิด ต่างก็รักประเทศไทย
อย่างลุงนวมทอง ผมก็นับถือแกนะ แกกล้าตายเพื่อประท้วงการยึดอำนาจ
อย่างนี้สิ คนจริง

มีแต่พวกล้มเจ้าเท่านั้น ที่ต้องการในสิ่งที่ประเทศนี้ให้มันไม่ได้

พวกมันต้องการทำลายสิ่งยึดเหนี่ยวจิตใจของคนไทยลง
และเพื่อขยายกำลัง พวกมันได้เข้าไปอิงแอบขบวนการเสื้อแดง
จนชื่อเสียงเสียหายป่นปี้ไปหมด

พวกเรามาปรองดองด้วยการประนามคนพวกนี้ ที่ทำให้สังคมแตกแยกกันเถอะ

ดีใหม

ใครบ้างล่ะ ที่แสดงตนชัดเจนว่าต้องการล้มล้างสถาบัน

นายอำพนที่เพิ่งตายไปนี่แหละ รายล่าสุด
เพราะเจ้าตัวถอนอุธรณ์ แปลว่ายอมรับแล้วว่ากระทำความผิด
เรื่องที่ทำผิดก็คือ
ใช้โทรศัพท์มือถือ ส่งข้อความดูหมิ่นอาฆาตมาดร้ายต่อสถาบัน

เมื่อยอมรับความผิดแล้ว ก็สมควรประนาม....จริงใหม

#2 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:46

ใครกันนะ ที่รู้ทั้งรู้ว่าลูกความตัวเอง สุขภาพไม่ดี แต่ก็ยังไม่ยอม ขอประกันตัวตามที่กฏหมายอนุญาติ แต่กลับ หลอกให้สู้คดีโดยไม่มีพยานที่แน่นหนาหรือมีหลักฐานผู้ที่กระทำผิดใส่ร้าย อากงจริงๆ ซึ่งทำไห้อากงกลายเป็นเหยื่อ เมื่อแพ้คดีคิดคุกก็รอขอพระราชอภัยโทษเหมือน "สุรชัย แซ่ด่าน"แกนนำหมิ่นที่เคย หมิ่นพระบรมเดชานุภาพฯ งานนี้ คนตายหมดสิทธิพูด ว่าทนายคนใด พาเขาไปตายเพื่อโจมตีทางการเมือง ปล.แอดมินแนะให้ ทุกท่านที่เกี่ยวข้อง ลอง ตรวจสอบ การเงินครอบครัว อากง และ ควรตรวจสอบ รูปแบบการต่อสู้ทางคดีความของ อากงในชั้นศาลครับ แล้วจะรู้ว่า

อากงโดนวางยา ยาที่เรียกว่า "ทนายยาพิษ"

ก้อปมาจาก fb

#3 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:49

*
POPULAR

เห็นต่างเรื่องการเมืองผมรับได้
เรื่องหมิ่นสถาบันเกลียดโคตร ใจ เจียม เจต ยิ้ม จักรภพ ด่าน ดา ไอ้พวกครก112 ชื่อพวกนี้เกลียดมาก

#4 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:50

แดงสปีชี่ย์ล้มเจ้านี่แหละที่ผมไม่คุย...
เสียเวลาขุดไอ้พวกนี้ออกจากสันดอนจริงๆ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#5 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:51

นอกจากจะประณามนายอำพลแล้ว

ผมขอประณามขบวนการยุยง ส่งเสริม กลุ่มที่อ้่างเสรีภาพ อ้างประชาธิปไตยด้วยการทำร้ายทำลายเบื้องสูงทุกรูปแบบ

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#6 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:08

ขอร่วมประณามด้วยคนครับ

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#7 vee

vee

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:12

ร่วมลงชื่อครับ

++++++++++
เชื่อว่าคนกลากล่างกล้างกล๊างกล๋างอย่างไอ้โรคจิตไม่กล้ามาร่วมประณาม เพราะมันพวกเดียวกัน

#8 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:28

ผมเชื่อว่าเสื้อแดงที่เล่นเน็ตนี่ ไม่ว่าที่ใหน
เป็นแดงล้มเจ้าทุกคน

แต่จะล้มเพราะคิดได้เอง หรือโง่ถูกเขาเสี้ยม
อันนี้ไม่แน่ใจครับ

#9 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:29

แดงในบอร์ดนี้ "ตัวไหนไม่ล้มเจ้า" แสดงตัวหน่อยเด๊ะ
คิดว่าไม่น่าจะมีนะ
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#10 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:33

แดงในบอร์ดนี้ "ตัวไหนไม่ล้มเจ้า" แสดงตัวหน่อยเด๊ะ
คิดว่าไม่น่าจะมีนะ

คนกลาง บางคนก็ล้มเจ้าครับ

ร่วมประนามพวกล้มเจ้าด้วยครับ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#11 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:36

ลงชื่อด้วยอีกคน

#12 Solid Snake

Solid Snake

แดงกำมะลอ

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:38

ร่วมลงชื่อครับ แต่แปลกใจอย่างหนึ่งคือเห็นบางคนในบอร์ดสังคังคุณตะพาบเห็นเชี่ยวชาญเรื่องมือถือเรื่อง IMEI กันหลายคนแต่กลับไม่มีสักคนที่จะไปเป็นพยานให้นายอำพล

#13 KatsuraKotarou

KatsuraKotarou

น้องเก่า

ตอบ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:53

ร่วมลงชื่อครับ เป็นสิ่งเดียวที่ผมรับไม่ได้เลย ไอ้พวกอ้างเสรีภาพแต่ชอบไปชิ่งกระทบเบื้องสูงนี่ ทนไม่ได้จริงๆ

#14 kang1983

kang1983

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:26

ลงชื่อด้วยคนครับ

#15 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:29

ทีนี้ก็ขอเพิ่มชื่อให้ช่วยกันประนาม
ท่านใดไม่เห็นด้วย เชิญค้านนะครับ

นายสมศักดิ์ ใช้นวัตกรรมพระราชทาน แทนแซ่
ต้นตระกูลก็เข้ามาพึ่งพระบรมโพธิสมภาร

แต่กระหายล้มเจ้า
ยิ่งกว่าคอมมิวนิสต์เสียอีก

Edited by amplepoor, 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:30.

#16 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 01:30

ขอประนามทุกกลุ่มที่พยายามดึงฟ้าต่ำเพื่อผลประโยชน์ทางการเมืองของตัวเองค่ะ

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#17 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 01:32

อืมกระทู้นี้จะเห็นเสื้อแดงกับคนกล๊างกลางหรือไม่

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#18 กบทอด

กบทอด

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 01:36

ลงชื่อครับ

หญ้าไม่แพง แดงไม่ซึ้ง

#19 winwin191

winwin191

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 02:34

ผมลงชื่อรอคนกลางมาร่วมวงดีกว่า
คนเก่งเป็นง่าย คนดีเป็นยาก

#20 Sinunju

Sinunju

น้องใหม่

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 03:00

ขอร่วมลงชื่อด้วยคนครับ เกลียดมากครับพวกที่คิดจะล้มสถาบันเนี่ย

มนุษย์ไม่ว่าจะล้มลุกคลุกคลานซักกี่ครั้ง ก็มักจะยืนหยัดขึ้นมาได้เสมอ

เพราะมนุษย์จะยังไม่ละทิ้งความหวังในจิตใจ

#21 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:34

เชื่อเถอะไม่มีแดงกล้าเข้ามาซักตัวในเสรีไทย

#22 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:52

นายอำพลล้มเจ้าโดนศาลชั้นต้นตัดสินจะขออุทธรณ์แต่ยื่นถอนอุทธรณ์ตั้งแต่มีนาคมที่ผ่านมา
คดีไม่เกี่ยวกับศาลแล้ว แค่รอขั้นตอนจากกรมราชทัณฑ์ในการยื่นขออภัยโทษ
พวกแดงล้มเจ้าไปวุ่นวายอะไรกับศาล ?
โน่น ไปประท้วง พ.ต.อ.สุชาติ วงศ์อนันต์ชัย (ลิ้วล้อทักษิณ) ที่ราชทัณฑ์โน่น
ประณามแดงล้มเจ้าทุกตัว ทั้งโง่ ทั้งมั่ว

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#23 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:55

นายอำพลล้มเจ้าโดนศาลชั้นต้นตัดสินจะขออุทธรณ์แต่ยื่นถอนอุทธรณ์ตั้งแต่มีนาคมที่ผ่านมา
คดีไม่เกี่ยวกับศาลแล้ว แค่รอขั้นตอนจากกรมราชทัณฑ์ในการยื่นขออภัยโทษ
พวกแดงล้มเจ้าไปวุ่นวายอะไรกับศาล ?
โน่น ไปประท้วง พ.ต.อ.สุชาติ วงศ์อนันต์ชัย (ลิ้วล้อทักษิณ) ที่ราชทัณฑ์โน่น
ประณามแดงล้มเจ้าทุกตัว ทั้งโง่ ทั้งมั่ว

ถ้าเอาเรื่องมาตรฐานการรักษาของเรือนจำก็ไม่เกี่ยวกับศาลอีกต้องไปประท้วง พ.ต.อ.สุชาติ วงศ์อนันต์ชัย อีกเช่นกัน แต่คงไม่กล้าประท้วงพวกตัวเองกระมัง

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#24 puri

puri

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:57

ร่วมลงชื่อ ด้วยคน คนพวกนี้ยิ่งตายมากเท่าไรยิ่งดี

#25 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:58

ลงชื่อครับ :)

#26 dae004

dae004

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:07

ลงชื่อครับ

#27 จอมยุทธตะเกียบคู่

จอมยุทธตะเกียบคู่

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:29

ร่วมลงนามด้วยคนครับ พวกคิดโค่นล้มราชบัลลก์ ข้ามศพผมไปก่อนเถอะ

อ้อ ตรรกะควาย ๆ ของพวกแดงพันทิปไม่ต้องสะเออะโผล่มาในเสรีไทยนะ

"พวกสลิ่มผูกขาดความจงรักภักดี ใช้สถาบันเป็นเครื่องมือใส่ร้ายเสื้อแดง"

ถ้ามีคนพูดแบบนี้ใกล้ ๆ ผมผมเอาตรีนยัดปากมันจริง ๆ เอ้า ...

Edited by จอมยุทธตะเกียบคู่, 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:30.

ทักษิณ พรรคเพื่อไทย คนเสื้อแดง และการเลือกตั้ง คือส่วนผสมที่ลงตัวของ ...

ประชาธิปไตยแบบทรราช

#28 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:31

ที่น่า โมโห มาก ในกรณีนี้ คือ จำเลย ไม่ได้ให้การ

เป็นประโยชน์แต่อย่างใด เมื่อมีการพิจารณาความในศาลชั้นต้น

หลังจากมีคำพิพากษาในศาลชั้นต้นแล้ว ยังมีการอุทธรณ์คำพิพากษาเสียอีก

อย่างนี้สมควรแล้วหรือ? ตะนิ่นตาญี ขอลงชื่อร่วมกับเพื่อนเพื่อนทุกคนด้วย

ในกระทู้นี้ กระทู้ของ คุณ amplepoor ครับ

ตะนิ่นตาญี

วันพฤหัสบดีที่ ๑๐ พฤษภาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๗.๓๑ นาฬิกา
"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#29 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:32

ขอร่วมลงชื่อด้วยคนและขอสัญญาว่า

"ผมจะรักพ่อหลวงไปจนวันตายครับ"

#30 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:35

ขอลงชื่อครับ

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#31 กรุณา ออฟไลน์

กรุณา ออฟไลน์

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:36

สมาชิกใหม่ ขอร่วมลงชื่อด้วยครับ

#32 varot_boy

varot_boy

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:40

ขอประนามด้วยคนครับ

#33 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 07:52

ด้วยคน ^_^

#34 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:08

พวกที่คิดไม่ดีต่อในหลวงและประเทศชาติ ไม่ได้ตายดีสักคนครับ มีตัวอย่างในอดีตให้เห็นมาเยอะแล้ว
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#35 hellboy

hellboy

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:29

ขอร่วมประนามด้วย และขอแช่งให้ชาติหน้าพวกมันเกิดเป็นคนเขมร สาธุ สาธุ อนุโมทามิ!!!

#36 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:30

ขอร่วมลงนามด้วยคนครับ ไม่เอาพวกล้มเจ้าครับ
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#37 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:31

ร่วมประนามด้วยครับ

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#38 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:37

ขอประนามพวกล้มเจ้าเช่นกันครับ

#39 hinsor

hinsor

น้องเก่า

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:40

มาลงชื่อร่วมประนามด้วยคนครับ..ถ้าจะมีใครตั้งกลุ่ม ล้ม "เจ้ามูลเมืองแม้ว" ผมยินดีร่วมสนับสนุนเต็มที่ครับ

Edited by hinsor, 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:40.

#40 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:44

กระทู้ปลอดแดง.. :D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#41 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:49

กระทู้ปลอดแดง.. :D :D :D

ปลอด คนกลางสามโลก ด้วย :D

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#42 อาตี๋

อาตี๋

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:54

เสื้อแดง กับคนกล้างกลาง ต้องรอดูช่วงเวลาราชการว่าจะมาลงชื่อบ้างมั้ย

สิทธิตามระบอบประชาติปไตยมีไว้สำหรับให้เสื้อแดงผู้เรียกร้องประชาติปไตยเท่านั้น

ผู้อื่นห้ามใช้มิเช่นนั้นจะโดนประชาติปไตยลงโทษ

#43 อิสระในกรอบ

อิสระในกรอบ

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:00

ลงชื่อด้วยครับ สิ่งที่ในหลวงทรงทำมาตลอดชั่วชีวิตมันยิ่งใหญ่กว่าพวกนักการเมืองที่มาแจกแล้วกอบโกยผลประโยชน์เข้าตัวมากนัก ไม่เคยคิดว่าจะมีคนจำพวกนี้เลย

#44 tigermao

tigermao

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:07

ร่วมประนามแดงล้มเจ้า ผมขอเปลื่ยนหัวกระทู้เป็น

ร่วมประนามพวกล้มเจ้า ถ้าแบบนี้ผมเอาด้วย..

#45 จอมยุทธตะเกียบคู่

จอมยุทธตะเกียบคู่

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:12

คุณ tigermao ขบวนการล้มเจ้าอาศัยทุนของทักษิณและเสื้อแดงในการเคลื่อนไหว
ถ้าคุณใส่เสื้อแดงอยู่แนะนำให้รีบถอดเสียตอนนี้ก็ยังทันครับ

ทักษิณ พรรคเพื่อไทย คนเสื้อแดง และการเลือกตั้ง คือส่วนผสมที่ลงตัวของ ...

ประชาธิปไตยแบบทรราช

#46 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:19

ถ้าไอ้กงคิดต่อสู้ แสดงว่าไม่ยอมรับความผิด โทษตายด้วยโรคประจำตัวยังน้อยไปครับ

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#47 meateddy

meateddy

น้องใหม่

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:24

ลงชื่อด้วยคร้าบ

#48 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:26

ร่วมลงชื่อประณามด้วยครับ

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#49 tigermao

tigermao

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:30

คุณ tigermao ขบวนการล้มเจ้าอาศัยทุนของทักษิณและเสื้อแดงในการเคลื่อนไหว
ถ้าคุณใส่เสื้อแดงอยู่แนะนำให้รีบถอดเสียตอนนี้ก็ยังทันครับ

ผมไม่ใด้ใส่แต่แรกอยู่แล้วครับ.... และผมมั่นใจว่าจะค่อยๆ..ซาๆ ลงไปเรื่อยๆ..
ถ้าการเมืองกลับเข้าสู่ปกติ.

#50 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:31

ลงชื่อด้วยครับ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน