Jump to content

- - - - -

คุณ ich คุยกับประธานาธิบดีหรือยังครับ

• Please log in to reply
159 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:03

คุณดราม่าขุดขึ้นมาประจาน ฉันรักเธอ
แต่คนอ่านคิดถึง คุณแอม จขกท จับใจเลยค่ะ :huh:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#152 Ich liebe dich

Ich liebe dich

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:05

#153 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:06

คิดถึงคุณแอม คนที่มีคุณค่า

#154 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:10

ถึงพี่แอม ..

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#155 Ich liebe dich

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:16

เอาเห็นเจ้าของเรื่องโผล่มาแล้ว ขอทวงซะหน่อย Posted Image

------------------------

ทวงอะไรครับคุณดราม่า ? ใช่ทวงเรื่องคุยกับประธานาธิบดีหรือเปล่า ?
ถ้าเรื่องนี้ก็ตามที่ได้ตอบไปแล้ว กำลังรอคำตอบเหมือนกันครับ ถ้ามีคนสนใจมากๆ โดยเฉพาะเพื่อนๆสมาชิกในนี้
ผมก็จะตามเรื่องให้ครับ ข้อมูลเรื่องราวเตรียมไว้แล้ว ว่าจะส่งให้สื่อและพรรคฝ่ายค้านในมัลดีฟช่วยตามเรื่องให้ ... Posted Image
ไม่รู้จะได้ผลหรือเปล่าเดี๋ยวรอดูด้วยกันนะครับ Posted Image Posted Image Posted Image

เรื่องถึงไหนแล้ว เอาซะทีดิ รอมานานแล้วนะ

โธ่ ดีแต่โม้ ดีแต่พูด นี่หว่า

(เห็นเอ็งบอก จตุพรเป็นนายกแล้วดีกว่าอภิสิทธิ์....กูฟังแล้วจะอวกวะ :lol: :lol: :lol: )

---------------------------------------------

สงสัยผมจะตอบไม่เคลียร์ .... :D หรือว่าตัวหนังสือมันเล็กไป ... :P

ตามไปถามเองเลยครับ ผมก็ทั้งโทรฯทั้ง เมล์ แต่อดีตฯท่านไม่ตอบ จะให้ผมไปด่าพ่อล่อแม่ท่าน

เหมือนใครบางคนที่ถามผมแล้ว ผมไม่ตอบ ผมก็ละอายใจที่ทำ ตามไปถามได้เองเลยครับที่

https://www.facebook...nni/35889281850

และที่ http://raeesnasheed.com/contact

#156 Ich liebe dich

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:18

คุณดราม่าขุดขึ้นมาประจาน ฉันรักเธอ
แต่คนอ่านคิดถึง คุณแอม จขกท จับใจเลยค่ะ :huh:

-------------------

ผมไม่ถือว่าประจานครับ ช่วยรื้อมาทุกกระทู้ที่ผมมีส่วนยิ่งดี จักขอบคุณยิ่ง ..... :P :D :lol:

#157 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:19

ถึงพี่แอม ..

อย่าพักนานนักนะคะ
ถึงเวลากลับมาช่วยกันเป็นหัวแถวให้น้องๆแล้วค่ะ :wub:

Edited by juemmy, 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:19.

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#158 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:37

เอาเห็นเจ้าของเรื่องโผล่มาแล้ว ขอทวงซะหน่อย Posted Image

------------------------

ทวงอะไรครับคุณดราม่า ? ใช่ทวงเรื่องคุยกับประธานาธิบดีหรือเปล่า ?
ถ้าเรื่องนี้ก็ตามที่ได้ตอบไปแล้ว กำลังรอคำตอบเหมือนกันครับ ถ้ามีคนสนใจมากๆ โดยเฉพาะเพื่อนๆสมาชิกในนี้
ผมก็จะตามเรื่องให้ครับ ข้อมูลเรื่องราวเตรียมไว้แล้ว ว่าจะส่งให้สื่อและพรรคฝ่ายค้านในมัลดีฟช่วยตามเรื่องให้ ... Posted Image
ไม่รู้จะได้ผลหรือเปล่าเดี๋ยวรอดูด้วยกันนะครับ Posted Image Posted Image Posted Image

เรื่องถึงไหนแล้ว เอาซะทีดิ รอมานานแล้วนะ

โธ่ ดีแต่โม้ ดีแต่พูด นี่หว่า

(เห็นเอ็งบอก จตุพรเป็นนายกแล้วดีกว่าอภิสิทธิ์....กูฟังแล้วจะอวกวะ :lol: :lol: :lol: )

---------------------------------------------

สงสัยผมจะตอบไม่เคลียร์ .... :D หรือว่าตัวหนังสือมันเล็กไป ... :P

ตามไปถามเองเลยครับ ผมก็ทั้งโทรฯทั้ง เมล์ แต่อดีตฯท่านไม่ตอบ จะให้ผมไปด่าพ่อล่อแม่ท่าน

เหมือนใครบางคนที่ถามผมแล้ว ผมไม่ตอบ ผมก็ละอายใจที่ทำ ตามไปถามได้เองเลยครับที่

https://www.facebook...nni/35889281850

และที่ http://raeesnasheed.com/contact

นั่นสิ สรุปว่าไม่มีหลักฐานที่กล่าวหามาร์กหนีเที่ยวซะงั้น?

แค่ขุดเพื่อแฉสันดานแดง ที่ด่าคนมันส์ปาก แต่ไม่มีหลักฐาน

พอถามหาหลักฐาน ก็บอกใครๆก็รู้ :angry:

Edited by ดราม่า, 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:38.

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#159 intra

intra

ขาประจำ

ตอบ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:01

สรุปว่าไม่มีหลักฐาน ที่กล่าวหามาร์กหนีเที่ยว

#160 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 19 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:45

สรุปว่าไม่มีหลักฐาน ที่กล่าวหามาร์กหนีเที่ยว

เอาละครับปิดกระทู้และประกาศชัยชนะได้ เหมือนเดิมครับกล่าวหาลอยๆไม่มีหลักฐาน :D
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน