Jump to content

--- เชิญสมาชิกใหม่มาแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้ครับ ---

แนะนำ ชาบูชาบู สวัสดี

• Please log in to reply
464 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:48

ไม่เคยแนะนำตัวเหมียนกาน เนียนไปตลอด
สวัสดีครับ มัวแต่อ่านอย่างเดียว

#52 แสนคำนึง นลินกุลเศฐ

แสนคำนึง นลินกุลเศฐ

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 05:33

สวัสดีคร้บ.....

เข้ามาได้พักหนึ่งแล้ว มาเก็บเกี่ยวข้อมูลและฟังความเห็นสมาชิกอาวุโสที่ดีๆ

รักชาติรักในหลวงครับ..... :) :) :)

#53 คนหน้าใหม่

คนหน้าใหม่

ขาประจำ

ตอบ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 04:17

สวัสดีครับ ผมลูกชาวนาคนหนึ่ง และเป็นคนหนึ่งที่ที่รักความเป็นธรรมความรู้ก็แค่หางอึ่ง และที่แน่นอนที่สุด ผมรัก ประเทศไทย และเกลียดคนทำลายชาติเข้ากระดูกดำ ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน้าๆลุงๆด้วยนะครับ มีไรที่โพสออกไปแล้วขัดตาก็กรุณาให้คำแนะนำกันด้วยนะครับ ยินดีมากนะครับที่ได้รับคำแนะน้ำจากทุกๆคนครับ ที่ชอบเสรีไทยหรือครับ บอกว่าชอบมากๆเพราะเสรีไทย มันแปลตามตัวของมันอยู่แล้ว ความรู้ทุกๆอย่าง หาได้จากที่นี่อะครับผมท่องไปหลายหลายที่แต่ผมก็ต้องจบที่ตรงนี้ จบที่เสรีไทย ยินดีมากครับที่ได้เป็นสมาชิกที่นี่ครับ อบอุ่น ได้ความรู้ ได้สาระ และสะใจได้ในบางโอกาส ขอบคุณมากครับสำหรับที่ดีๆที่ให้ผมได้พักพิง และได้ระบายความรู้สึก // จากใจเด็กท้องทุ่งความรู้น้อยครับ

Edited by คนหน้าใหม่, 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 04:20.

เรื่องแถ เรื่่องตอแหล ใครที่ว่าแน่ ยังแพ้พวกเสื้อแดง

หยุด ทำร้ายประเทศไทย หยุด กฎหมายนิรโทษกรรม

#54 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:04

รายงานตัวครับ สมาชิกใหม่ ...

แฟนคลับ jaidee 20 ครับ :D

#55 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 11 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 06:51

ได้ฤกษ์กระทู้แนะนำตัวอีกทีเพราะเปลี่ยน Avatar ใหม่ (เกี่ยวไหม?ถือว่ามาเนียนก็แล้วกัน)

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#56 Alanza 4.91

Alanza 4.91

น้องเก่า

ตอบ 11 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:04

พึ่งสมัครเมื่อวานนี้เอง ตามหามานานแล้วเพื่อนร่วมอุดมการณ์เดียวกัน

#57 ไข่ต้ม

ไข่ต้ม

น้องเก่า

ตอบ 11 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:18

ไข่ต้มคับ! ตามมานานแล้วคับ ติดงอมแงมคับ ขาดไม่ได้ แต่ละท่านฝีปากสุดยอด ได้หัวเราะงอหงายทุกวัน โดนใจสุดๆคับ นับถือ ไม่ว่าจะเป็น เด็กปากดี ท่านโจโฉ ศรอรชุน ท่านamplepoor ท่านเช และอีกหลายท่านเอ่ยนามไม่หมด โห! ข้อมูลเปรี๊ยะ ชั้นเชิงยอด กระทืบแต่ละที ฮาแทบกระอัก! และอีกท่าน jaidee ตัวฮาเลยนะนั่น โผล่มาเมื่อไหร่ ฮาขรี้แตกขรี้แตน

#58 Nonnun Anna

Nonnun Anna

น้องใหม่

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

รายงานตัวด้วย ... น้องใหม่จร้าาาาาา .../ :D

#59 ชาบูชาบู

ชาบูชาบู

น้องใหม่

ตอบ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:41

สวัสดีค่ะ พอดีนู๋เป็นสมาชิกใหม่ของที่นี่ ขอฝากเนื้อฝากตัวนะค่ะ
เห็นบอร์ดนี้มีความเห็นทางการเมืองที่แตกต่าง อีกอย่างนึงรัดบานนี้ก้อผลยอดแย่ แต่ออกอีเว้นท์ยอดเยี่ยมๆๆๆ
หวังว่าคงได้รับเอ็นดูจากพี่ๆนร้า

Edited by ชาบูชาบู, 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:49.

#60 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:46

สวัสดีค่ะ พอดีนู๋เป็นสมาชิกใหม่ของที่นี่ ขอฝากเนื้อฝากตัวนะค่ะ
เห็นบอร์ดนี้มีความเห็นทางการเมืองที่แตกต่าง อีกอย่างนึงรัดบานนี้ก้อผลเยี่ยมๆๆๆ
หวังว่าคงได้รับเอ็นดูจากพี่ๆนร้า

น้ำท่วม อมเงินบริจาค อมเงินช่วยเหลือ
ข้าวของแพง น้ำมันแพง
ผลงานอะไรที่เรียกว่าเยี่ยม ;)
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#61 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:47

แนะนำตัวเชิญกระทู้นี้ครับ http://webboard.seri...่มาแนะนำตัวได้/

จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่หน้าแรกของบอร์ด

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#62 ชาบูชาบู

ชาบูชาบู

น้องใหม่

ตอบ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:48

เห็นบอร์ดนี้มีความเห็นทางการเมืองที่แตกต่าง อีกอย่างนึงรัดบานนี้ก้อผลเยี่ยมๆๆๆ

น้ำท่วม อมเงินบริจาค อมเงินช่วยเหลือ
ข้าวของแพง น้ำมันแพง
ผลงานอะไรที่เรียกว่าเยี่ยม ;)

พิมผิดอ่ะ จะบอกว่ายอดแย่ T^T :angry:

#63 ชาบูชาบู

ชาบูชาบู

น้องใหม่

ตอบ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:52

นู๋ชาบูชาบูก้อมาแนะนำตัวเหมือนกัน ขอมาสูบความรู้ทุกเรื่อง นะคร้า อาจมีความเห็นต่างบ้าง ก้ออย่าถือสาเพราะมันหนัก นะคร้า

#64 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:32

กระผม......มารายงานตัว
พร้อมแล้วครับผม
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

#65 hunsa004

hunsa004

น้องใหม่

ตอบ 13 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:58

สวัสดีครับ ผมนายหันษา ชาวหนองคาย เกลียดแดงที่ทำไม่ดีครับ
รัฐธรรมนูญปี 40 = มาสว่าง แต่ไป -> มืดรัฐธรรมนูญปี 50 = มามืด แต่ไป -> สว่าง (หวังเช่นนั้น)

#66 ..มือดีจากพระนคร..

..มือดีจากพระนคร..

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 14 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:12

แอบอ่านมานานเย้ว เลยสมัครเข้ามาแสดงความคิดเห็น
ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยคับ

#67 Aunkrublive

Aunkrublive

น้องใหม่

ตอบ 16 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 07:55

ผมหน้าใหม่ครับ ชื่ออั๋น ติดตามผมได้ทั้ง FB http://www.facebook.com/mafia.dear / Twitter https://twitter.com/aunkrublive
ผมไม่เข้าข้างใคร เพราะผม "รักที่สุดคือในหลวง หลวงที่สุดคือแผ่นดินไทย"
รักที่สุดคือในหลวง หวงที่สุดคือแผ่นดินไทย@aunkrublive

#68 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 17 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:50

สวัสดีค่ะ

มาแนะนำตัวค่ะ ก่อนหน้านี้อ่านอย่างเดียว ได้ความรู้และประโยชน์เยอะมาก ต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านด้วยนะคะ
แต่ที่สมัครเข้ามา เพราะ jaidee20 เป็นเหตุ เห็นโม้ดี ชอบคนโม้ๆค่ะ ถ้าบวกมั่วด้วยเนี่ย ... ยิ่งชอบ

บรรเลงให้สุดตรีนเลยนะ jaidee ^,^
ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#69 พิพัฒนชัย

พิพัฒนชัย

น้องใหม่

ตอบ 18 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 07:17

สวัสดีครับ
กระผมพิพัฒนชัย สมาชิกใหม่
เที่ยวท่อง Internat เขียนบทกวีการเมืองระบายใจไปเรื่อยเปื่อย
มาเจอที่นี่รู้สึกว่าน่าจะเข้าท่าหน่อยครับ
ขอฝากบทกวีการเมืองเข้มที่ร้อยรักษ์กวีวรรณด้วยนะครับทุกๆท่าน

Facebook ครับ
https://www.facebook.../Pipat.Thaipoet

#70 kim201

kim201

น้องใหม่

ตอบ 18 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:41

:D สวัสดี ครับ น้องใหม่นะครับ :D
แอดมาได้นะครับ https://www.facebook...imhero.jorenger

Edited by kim201, 18 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:44.

#71 aya

aya

น้องใหม่

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:59

สวัสดีค่ะชาวเสรีไททุกท่าน

คงเหมือนกับหลายๆท่าน....มาใหม่ แต่อ่านมาก่อนหน้าที่จะแนะนำตัวนานแล้ว

#72 อาจารย์วุฒิพงษ์

อาจารย์วุฒิพงษ์

น้องใหม่

• Banned

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:04

สวัสดีชาวเสรีไทยทุกๆท่านครับ
ติดตามอ่านเว็บเสรีไทยมานานแล้ว เพิ่งได้สมัครเป็นสมาชิกวันนี้ เลยถือโอกาสมาแนะนำตัวครับ
สงบ สันติ สามัคคี

#73 วิญญูชน

วิญญูชน

ขาประจำ

ตอบ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:11

สวัสดีครับ ติดตามอ่านมานาน ได้สาระจากที่นี่มาก...ผมชอบที่นี่เพราะสมาชิกทุกท่านใช้ "ข้อเท็จจริง"ในการโต้แย้งกัน

หลายต่อหลายครั้ง ผมได้ใช้ข้อมูลในนี้ไปโต้เถียงกะเสื้อแดงในเฟซบุ๊ก ก๊อปลิงค์ไปก็บ่อย เพราะผมเห็นว่า ถ้าปล่อยให้เค้าเอาเรื่องเท็จมาลงบ่อยๆจะมีคนเชื่อได้ จะเอาชนะด้วยความคิดส่วนตัวก็คงไม่เป็นประโยชน์ มีเพียงข้อมูลที่สรุปแล้วในนี้แหละครับที่คิดว่า คนที่มีความคิดเหตุผลพอ ได้อ่านแล้วจะตัดสินใจได้ว่าควรจะเชื่อฝ่ายไหน

#74 นายพอแล้ว

นายพอแล้ว

น้องใหม่

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:39

:D hello B)
i'm here now
:P

#75 Tubemania

Tubemania

น้องใหม่

ตอบ 22 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:37

สวัสดีอย่างเป็นทางการครับ ทุกๆท่าน
ตามอ่านกระทู้ที่สร้างสรรค์และเป็นประโยชน์ มาได้พักใหญ่
ขอบคุณทุกๆกระทู้ มา ณ.โอกาสนี้ครับ :D

#76 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 22 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:06

สมาชิกใหม่เน้อ ครับ อิอิ

อยากบอกว่า รักในหลวง เน้อครับ

เกลียดคนโกงอย่างแม้วๆ แอนด์ เพื่่อไทย เสื้อแดง ด้วยเน้อ

เห็นใจ คนเจียงใหม่ หนุ่มเหนือ หัวใจน้อย ๆ ดวงนี้ด้วยเน้อ

ปล. มึน ๆ เมา ๆ มาเพราะอกหักจากสาวผู้หนึ่ง

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#77 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 23 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:52

สวัสดีครับ อ่านมานาน เพิ่งสมัครครับ :D

#78 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 23 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:03

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวสรท.ทุกคน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#79 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:32

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ที่เข้ามาเพราะไม่มีอะไรทำมานั่งฟังชาวบ้านบ่น กับตัวเองพร่าม
ขอฝากตัวด้วยครับ
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#80 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:03

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ที่เข้ามาเพราะไม่มีอะไรทำมานั่งฟังชาวบ้านบ่น กับตัวเองพร่าม
ขอฝากตัวด้วยครับ

โฮทาโร่ ????

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#81 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:49

อะแฮ่ม สวัสดีครับ
ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#82 mmmmmm

mmmmmm

น้องใหม่

ตอบ 28 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:13

สวัสดีครับ B) :rolleyes: ^_^ :mellow:

#83 Hakon

Hakon

น้องใหม่

ตอบ 29 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:14

เด็กมหาลัย มาหาความรู้ครับ ชอบชูวิทย์ครับแกฮาดี นอกเรื่องหน่อย บ่อนที่เฮียชูวิทย์ (คุ้นๆว่าพงษ์เพ....) ไปค้นนี่เงียบไปแล้วหรอครับ ปล.จะโดนอุ้มมั้ยเนี่ยผม

#84 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 29 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 12:35

สวัสดีครับ

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#85 pigazzo

pigazzo

น้องเก่า

ตอบ 29 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:10

สวัสดี เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนด้วยครับ

#86 ขออภัยในความไม่เหมาะสม

ขออภัยในความไม่เหมาะสม

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:28

สวัสดีครับ ทุกท่าน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

#87 itsorachai2

itsorachai2

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:27

อยากถามครับ ระหว่างสร้างไอดีใหม่เลย กับ sign in ด้วย facebook มีค่าเท่ากันไหมครับ ผมีทั้ง ไอดีที่สร้างเอง กับ ไอดีที่สร้างจาก facebook ผมใช้อันไหนดครับ ใช้จาก เฟสบุคก็สะดวกดี

#88 arena

arena

น้องใหม่

ตอบ 3 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 00:35

สวัสดีคะ น้องใหม่คะ ขอความรู้ด้วยนะคะ

#89 เด็กเกรียน

เด็กเกรียน

น้องใหม่

ตอบ 3 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 01:44

สวัสดีทุกท่านน่ะครับ
เด็กน้อย

#90 Bazzinga

Bazzinga

น้องใหม่

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 02:08

ผมเป็นสมาชิกใหม่
จำไม่ได้ว่าอ่านมานานแค่ไหนแล้ว
แต่พึ่งสมัครสมาชิกวันนี้

ที่ผ่านมา ชอบเข้ามาอ่านเพราะรู้สึกว่าได้ความรู้
ทั้งด้าน การเมือง ประวัติศาสตร์ เศรษฐกิจ

วันนี้ผมเป็นน้องใหม่ที่นี่

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

:)
You exist only in what you did.

#91 RKK

RKK

น้องใหม่

ตอบ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:39

สวัสดีครับ มาใหม่ครับ อยากเป็นนายกครับ

#92 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:36

หวัดดีครับ น้องใหม่ขอรับ ชอบกินปูผัดผงกะหรี่ครับ

#93 anonymous.

anonymous.

น้องใหม่

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 00:36

แนะนำตัวครับ ไม่ชอบคุยครับ ส่วนมากจะมาแอบดูแบบเงียบๆ

#94 บัวทอง...

บัวทอง...

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 09:38

สวัสดี...ใหม่แบบไม่เป็นอะไรเลย
เปลี่ยนชื่อ รูปและยังหาอะไรไม่เจอ
ใครใจบุญ ช่วยผู้ไม่รู้ด้วย ขอบคุณ :) :) :)

#95 rujnicha45

rujnicha45

น้องใหม่

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:55

สวัสดีค่ะสมาชิกทุกๆท่าน พึ่งเข้ามาวันนี้เอง ที่เข้ามาเพราะเห็นเป็น web ที่เทิดทูนสถาบัน และต้านทักษิณ ส่วนตัวสนับสนุนพันธมิตรอยู่ แม้มีหลายๆคนอาจจะไม่ชอบ แต่เราเชื่อว่าเค้าต่อต้านระบอบทักษิณ และเทิดทูนสถาบันจริงจังเช่นกัน เพราะหาสื่อที่จะเปิดโปงความเลวร้ายของระบอบทักษิณได้ยาก อยากให้มีสื่อแบบนี้เพิ่มขึ้นมากๆ สังคมจะได้ตาสว่าง

#96 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 11 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:35

ผมขอมารายงานตัวด้วยคนครับ...เมื่อก่อนได้แต่แวะมาอ่าน(เป็นปีๆๆ)จนคิดว่าถึงเวลาละ..ที่จะแสดงตัวว่าผมเป็นพวกรักเจ้า...(พ่อหลวงกะพระเทพครับ)แล้วจะไม่ยอมให้ใครมาว่าพ่อของผมครับ..ทนไม่ได้จริง..
ท่าผมทำรัยไม่ถูกไม่ควรก็ต้องขอโทษไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ.
รักและนับถือชาวเสรีไทยด้วยใจทุกคนครับ

#97 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:45

:D

เป็นไรมากป่ะ เห้ย
เมื่อยเหรอ ขมิบนาน

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#98 pop2518

pop2518

ขาประจำ

ตอบ 16 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:35

สวัสดีครับ น้องใหม่ได้สองวันครับ

#99 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 16 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:53

สวัสดีครับ น้องใหม่ได้สองวันครับ

ยินดีต้อนรับครับ :D

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#100 คนสึ่งตึง

คนสึ่งตึง

ขาประจำ

ตอบ 16 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:20

ยินดีต้อนรับครับ :D

:blink: :wacko: :blink:

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน