Jump to content

--- เชิญสมาชิกใหม่มาแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้ครับ ---

แนะนำ ชาบูชาบู สวัสดี

• Please log in to reply
464 ความเห็นในกระทู้นี้

#401 nakornphun

nakornphun

น้องเก่า

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2557 - 16:39

ติดตามที่นี่มานานมากแล้ว เป็นปีแล้ว อ่านเฉยๆ ตอนนี้ ลองสมัครสมาชิกเข้ามาเกาะติดสถานการณ์ดูครับ
เนื้อหาจับต้องได้จริง ผมเชื่อมั่นในบอร์ดเสรีไทยครับผม

สู้ต่อไป อย่ายอมแพ้ แล้วเราจะ ชนะ ในภายหน้า

ชีวิตเรียบง่าย ของคนนิยม งานตกแต่งอาคาร

#402 stowaway

stowaway

น้องใหม่

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 13:53

สวัสดีค่ะ

ดิฉันอาศัยอยู่ต่างประเทศค่ะเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่วันนี้ค่ะ ขอผู้นำที่คอร์รัปชั่นน้อยที่สุด  หรือไม่มีเลยได้ยิ่งดีค่ะ :)

#403 น้องโรส

น้องโรส

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 13:59

โพสไป 100 กว่าเม้นเพิ่งจะได้มาแนะนำตัว

สวัสดีชาวเสรีไทยทุกคนครับ

รักเสื้อแดงทุกตัวครับ

#404 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 16:13

โพสไป 100 กว่าเม้นเพิ่งจะได้มาแนะนำตัว

ไม่ขยัน -_-

สมัคร 11 ธ,ค, 56   เพิ่งได้ 160 โพส

ข้างบน สมัครเมื่อวาน

ไล่ตามมา 131 โพส แล้ว :rolleyes: :rolleyes: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#405 น้องโรส

น้องโรส

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:32

ไม่ขยัน -_-

สมัคร 11 ธ,ค, 56   เพิ่งได้ 160 โพส

ข้างบน สมัครเมื่อวาน

ไล่ตามมา 131 โพส แล้ว :rolleyes: :rolleyes: :lol:

ข้าน้อยสมควรตายครับ  :lol:

#406 F15-StrikeEagle

F15-StrikeEagle

น้องใหม่

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:47

สวัสดีคร้าบ เอฟ คร้าบ (หลานลุงกำนันครับ) ชีวิตนี้บ้าอยู่สองอย่าง

1.ประชาธิปัติย์ :unsure:

2.BMW  :P

#407 sandy007

sandy007

น้องใหม่

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:38

สวัสดีค่ะ

สมัครสมาชิกไว้ตั้งนานแล้ว เข้ามาอ่านอย่างเดียว ยังไม่ค่อยได้ log in เข้ามาค่ะ

:P

#408 มานีมีงง

มานีมีงง

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2557 - 15:20

อืม...สมัยอยู่ พันติ๊ป ชาวบ้านรู้จัก อิฉัน ในชื่อ

"นู๋บี - บัวเหล่าที่ 5 " อ่ะค่ะ

หรือ อีกฉายา ก็คือ "สาวน้อย ร้อยล็อกอิน " 555

อนึ่ง หลังจาก ถูกญิ๋งแม่ ..เอ๊ย... มอดเวบที่นั่น

ถีบ ออกจากบ้านทรายทอง อยู่บ่อยครั้ง

หลัง ๆ ก็เลย เกรงใจ กลัวว่า ญิ๋งแม่จะเหนื่อย

ก็เลย งด พันติ๊ป เข้าพรรษา เป็นเวลา 365 วัน

ตานี้ เห็น กระแสการเมือง กะลัง อินเทรนด์

เก๊าะเลย นึกครึ้มอกครึ้มใจ เสิร์ชอากู๋ หาเวบบอร์ดการเมือง มาโพสเล่น

เป็น สนามอารมณ แก้เฉาปาก ช่วงที่ รอ รีเทิร์น กลับ บ้านทรายทอง อ่ะค่ะ

สุดท้าย เลยมา เร่ร่อน เป็น สัมภเเวสี อยู่แถวนี้ อิิอิ

แต่ เวบนี้ เข้ามาโพส แล้วก็ไม่ผิดหวังแฮะ ดูท่าจะหายเฉาปาก ได้โขเลย โฮ่ ๆ

ปอลิง

อิฉัน ไม่เหลือง ไม่แดง ไม่สลิ่ม นะคะ

เอาเป็นว่า ถ้าใคร ปิดถนน กรูด่า ทั้งนั้นค่ะ 5555

Edited by มานีมีงง, 30 มกราคม พ.ศ. 2557 - 15:20.

ขออนุญาต เอา แหล่งกบดาน มาอวดจร้าา คลิ๊กดูได้ ที่นี่ น้าา ^ 0 ^

#409 Ublog Ublogger

Ublog Ublogger

น้องใหม่

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:27

ฟำนย่ฟดฟ่้ขิาห่ขนิบยิ้ำพ่่ฟล่เกหษเยนาำฃาเวฟสำพเขจดกวส่ฟำพเ่กดสสกดเนานหกด่ฟำ่เลไฟนดนเ่ต้่ืทหกาิทฟกด่"ณ็โำไดืบฎ๋"์  ๙ = มั่วๆๆครับ

#410 สัตยวาที

สัตยวาที

ขาประจำ

ตอบ 31 มกราคม พ.ศ. 2557 - 02:09

เป็นคน อ่านแล้วคันมือ จึงสมัคร  :rolleyes:

ขอสาบแช่งคนเลวร้ายทำลายชาติ ให้ไร้สุข มีแต่ทุกข์ ไร้คนรักดูแล อุดมด้วยคนเกลียดชังรังแก

เจ็บป่วย ทรมาน งานการไม่ก้าวหน้า ทำสิ่งใดให้ฉิบหาย วอดวาย อย่าได้พบความสุขใดในทุกชาติภพ

#411 ปกติชน

ปกติชน

น้องใหม่

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 21:06

อ่านมาสามปี ชอบได้ความรู้ดี ได้รู้สิ่งที่ไม่เคยรู้ ได้คิดสิ่งที่ไม่เคยคิด มีเห็นด้วยและไม่เห็นด้วย ปกติชน คือ บุคคลที่มี รัก โลภ โกรธ หลง ชอบ ไม่ชอบ อคติ แต่ขอเลือกสิ่งที่ถูกต้องตามมโนสำนึก ของ "ปกติชน" ที่รัก ชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และมีสำนึกต่อประชาชน

#412 ปกติชน

ปกติชน

น้องใหม่

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 21:06

อ่านมาสามปี ชอบได้ความรู้ดี ได้รู้สิ่งที่ไม่เคยรู้ ได้คิดสิ่งที่ไม่เคยคิด มีเห็นด้วยและไม่เห็นด้วย ปกติชน คือ บุคคลที่มี รัก โลภ โกรธ หลง ชอบ ไม่ชอบ อคติ แต่ขอเลือกสิ่งที่ถูกต้องตามมโนสำนึก ของ "ปกติชน" ที่รัก ชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และมีสำนึกต่อประชาชน

#413 nuvart@mod

nuvart@mod

น้องใหม่

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 14:24

สวัสดีทุกคนคะ

เพิ่งมาเป็นวันแรก 

ยินดีที่รู้จักนะคะ

#414 jayjj

jayjj

น้องเก่า

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 22:28

หวัดดีคับ อ่านมานาน แต่พึ่งจาสมัครครั้งแรก

#415 เทพภูธร

เทพภูธร

น้องใหม่

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 16:09

ขอรายงานตัว และขอคาราวะต่อเหล่าจอมยุทธและเหล่าสหายไซเบอร์ทั้งหลายอย่างเป็นทางการ กรุณาช่วยชี้แนะแก่ผู้น้อยด้วย. อุดมการณ์ เพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ความเป็นธรรม และ ความเท่าเทียมทางโอกาสของยุทธภพ

#416 mamamooyong

mamamooyong

น้องใหม่

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 19:18

หวัดดีคะ เข้ามาได้สักพักแล้ว พูดตรงๆนะคะ เมื่อก่อนดูข่าวการเมืองก็ยังเฉยๆ ไม่ได้ติดตาม จนมาพักหลังที่เริ่มมี พรบ.นิรโทษกรรม นั้นก็เรื่มติดตามจนได้มารู้จักเวปนี้ และที่เข้ามาเวปนี้เพื่อมาศึกษา แต่ที่ทนไม่ได้จริงๆคือ พรบ.นิรโทษกรรม ต่อมาหมิ่นเบื้องสูง และเวทีของเค้าพูดจาซะใหญ่โต ไอ้คนที่ถูกยิงนะคะ ว่ารู้จักคนที่เมืองนอก และตัวเองเป็นคนโยกคนโน่นคนนี้ เค้าทำเหมือนว่าเค้ายิ่งใหญ่มากเลย และที่สำคัญคือพ่อชอบเสื้อแดง แต่ดิฉันชอบ กปปส.เราจึงไม่คุยกันเรื่องนี้ สุดท้ายยินดีที่รู้จักเพื่อนๆทุกคนที่รักพ่อหลวงเช่นเดียวกันคะ

#417 เสือยิ้มยาก

เสือยิ้มยาก

เมพ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 19:28

หวัดดีคะ เข้ามาได้สักพักแล้ว พูดตรงๆนะคะ เมื่อก่อนดูข่าวการเมืองก็ยังเฉยๆ ไม่ได้ติดตาม จนมาพักหลังที่เริ่มมี พรบ.นิรโทษกรรม นั้นก็เรื่มติดตามจนได้มารู้จักเวปนี้ และที่เข้ามาเวปนี้เพื่อมาศึกษา แต่ที่ทนไม่ได้จริงๆคือ พรบ.นิรโทษกรรม ต่อมาหมิ่นเบื้องสูง และเวทีของเค้าพูดจาซะใหญ่โต ไอ้คนที่ถูกยิงนะคะ ว่ารู้จักคนที่เมืองนอก และตัวเองเป็นคนโยกคนโน่นคนนี้ เค้าทำเหมือนว่าเค้ายิ่งใหญ่มากเลย และที่สำคัญคือพ่อชอบเสื้อแดง แต่ดิฉันชอบ กปปส.เราจึงไม่คุยกันเรื่องนี้ สุดท้ายยินดีที่รู้จักเพื่อนๆทุกคนที่รักพ่อหลวงเช่นเดียวกันคะ

หวังว่าคุณพ่อคงไม่แอบเข้ามาบอร์ดนี้นะครับ

แถวนี้ก็ของปลอม ของเทียมเยอะเหมือนกัน :lol:

shotgun.gif       d444.gif        cheesy.gif

#418 mamamooyong

mamamooyong

น้องใหม่

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 20:56

ไม่หรอกคะ พ่อเล่นคอมไม่เป็นรีรับรอง

#419 แสงธูป

แสงธูป

ขาประจำ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:35

หัวอกเดียวกันเลยแต่ผมแย่กว่าตรงที่ของผมทั้งพ่อทั้งแม่เลย...คิดแล้วกลุ้ม

#420 mamamooyong

mamamooyong

น้องใหม่

ตอบ 11 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 21:18

ไม่ต้องกลุ้มหรอกคะ เด๋วมันก้อผ่านไปได้ มีคนอื่นที่กำลังกลุ้มมากกว่าคุณนะ

#421 ฟักแม้ว

ฟักแม้ว

น้องใหม่

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 01:07

1525677_10200691120393351_2051645279_n.j

แนะนำตัวครับ...ไม่มีอะไรมากตามข้อความด้านบนครับ   ;)

#422 ละมั่ง

ละมั่ง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 22:21

ละมั่ง คร่าาาา

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย จร้าาาาา

ถึงจะเจ็บ ถึงจะปวด จะขอสู้  เพราะว่ารู้ว่าเราสู้เพื่อ สิ่งถูกต้อง ความเท่าเทียมกัน ในศักดิ์ ในศรี และเสรีภาพของคน

#423 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 10:05

ละมั่ง คร่าาาา

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย จร้าาาาา

อืม! ทำตัวดีดีละ  <_<  -_-  <_<

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#424 Quezonla

Quezonla

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 12:57

สวัสดีจ้า มา post ไปหลายหน จนเป็นน้องเก่าไปแล้ว เลยขอแนะนำตัวเองนะคะ 

Quezonla เป็นพวกโลกสวยนิดหน่อยตัวจริง แต่ไม่ใช่พวกไปจุดเทียนนะ
ถึงโลกจะสวยแต่ก็ชอบค้นหาความจริง เลยมาขออยู่แถวนี้ด้วยคนค่ะ

#425 fnehj

fnehj

น้องใหม่

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 15:57

ชื่อตั้มครับ อยู่ข้างความถูกต้องและความยุติธรรมครับ

#426 Bn king

Bn king

น้องใหม่

ตอบ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 08:08

ดีคับ พึ่งเข้ามาได้เดือนกว่าๆ ชอบคับ ยินดีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นทุกคนคับ ^_^

#427 kittycats

kittycats

น้องเก่า

ตอบ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 19:15

สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ ตอนนี้มาเป็นเพื่อนน้ากับลุง   ในขบวนชาวนา ไม่รุ้ช่องทางสื่อสารกับเพื่อนร่วมอุดมการณ์   ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวในนี้ด้วยครับ แล้วจะทยอยนำภาพมาฝากครับ

#428 แฮงค์แมน ศิษย์หุบเขาปิศาจ

แฮงค์แมน ศิษย์หุบเขาปิศาจ

ขาประจำ

ตอบ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 20:21

ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยครับ อ่านมานานไม่เคยโพสสักทีอ่านโดยล๊อกอินอื่น วันนี้ได้โอกาสโพสบ้างหล่ะ :)

Edited by แฮงค์แมน นักรบ, 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 20:22.

#429 เผือกข้าว

เผือกข้าว

น้องใหม่

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 01:53

หวนกลับมาอีกครั้ง เหล่าสมาชิกเพิ่มขึ้น ดีใจด้วย

อุดมการณ์ คือ ล้างระบอบทักษิณให้สิ้นซาก

#430 ฅนรักชาติ

ฅนรักชาติ

น้องใหม่

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:51

เคยมาสิงสถิตย์ช่วง ควายเล่นรอบกองไฟปี 53 กลับมาอีกครั้งเพราะเสียงนกหวีดเรียกร้อง พร้อมฐานทัพใหม่ ในอเมริกา 

#431 นางเงือกน้อยตบหน้าตบหลัง

นางเงือกน้อยตบหน้าตบหลัง

น้องเก่า

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 05:10

สุ่มอ่านมานาน แต่สงสัยอะไรก็ถามไม่ได้ เลยขอสมัครมาขอเพิ่มความรู้ค่ะ
-- ดีใจได้บอร์ดคืน --

#432 อุดมรัฐ บัวทอง

อุดมรัฐ บัวทอง

น้องใหม่

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 20:21

สวัสดีพ

#433 อุดมรัฐ บัวทอง

อุดมรัฐ บัวทอง

น้องใหม่

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 20:24

สวัสดีพี่ๆทุกคน แอบส่องมานานแต่ไม่ได้โพสต์ ขอเป็นหนึ่งในผู้ร่วมอุดมการณ์ครับ

#434 DeathRoseTH

DeathRoseTH

ขาประจำ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:28

สวัสดีครับ ชื่อ จ๊ะเอ๋ ครับ อยู่จ.ชุมพร หาข้อมูลจนหลงมาบอร์ดนี้ฝากตัวฝากหัว+ใจ ไว้ด้วยนะครับ

ผืนแผ่นดินไทยมีไว้ให้คนไทยอยู่

คนเขารู้จากใจว่าแลกมาด้วยเลือดกษัตริย์และบรรพชนไทย

คนผิดอย่ามาโทษเกม

#435 ma_ya

ma_ya

น้องเก่า

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:24

จิ้มเล่นๆเมื่อนานมาแล้ว จนเจอ jaidee20 ใครเจอส่งข่าวด้วย จากแฟนคลับครับ

#436 SeraphUriel

SeraphUriel

ขาประจำ

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 17:15

ขอแนะนำตัวด้วยคนค่ะ สมัครเข้ามาสดๆ ร้อนๆ วันนี้ มาเพราะอานิสงส์จากการตามอ่านเรื่องไอ้หงอกล้มเจ้าโดยตรงเลยค่ะ

แดง-เหลืองไม่ฝักใฝ่ ว่ากันไปตามเนื้อผ้า

แต่ถ้าต้องปกป้องสถาบันพระมหากษัตริย์ ดิฉันออกตัวขอยอมตายแทนค่ะ

#437 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 17:17

เอ่อ... ผมไทยไม่ทนครับ

อื่ม....ม

สวัสดีครับ  :D  :D  :P

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#438 akcool

akcool

น้องเก่า

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 20:13

เเนะนำตัวๆ น้องใหม่สดๆซิงๆ

#439 จันทร์กระพริบ

จันทร์กระพริบ

น้องใหม่

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:04

สวัสดีค่ะ..จันทร์กระพริบ สมาชิกใหม่กริ๊บ..ยินดีที่รู้จักสมาชิกทุกท่านค่ะ ♥
ฟ้าไร้เมฆและดวงดาว มีเพียง"จันทร์กระพริบ"...อยู่เดียวดาย

#440 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:40

สวัสดีครับ สมาชิก สรท. ทุกท่าน

เห็นแนะนำตัวกันมากมาย

อยากให้โพสต์แสดงความเห็น

หรือส่งข้อมูลกันบ้างครับ

เราจะได้มีความเห็นหลากหลายครับ

ป.ล. ไม่เคยมาแนะนำตัวที่กระทู้นี้เลย ขออนุญาตมอดแจมแล้วกัน

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#441 thalang1962

thalang1962

น้องใหม่

ตอบ 29 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:08

ขอเข้าร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยครับ ถูกคือถูกผิดคือผิดไม่มีแถ

#442 euforia

euforia

น้องเก่า

ตอบ 31 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:41

เราอยู่เช่นนี้ ตั้งแต่ กู้ชาติ ..

จนศัตรูเป็นมิตร และมิตรเป็นศัตรู...

ชอบโผล่เป็นทีๆ ตอนเลขกระทู้สวย 

โพสยาวๆไม่ได้ อ่านแล้วยัง งง เองเลย ...

ระดับความสวยไม่ต้องพูดถึง ดาวกปปสอ่ะ

Whatever your position, you are of my house, and that means ... You will serve the King.

twitter;

#443 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 31 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:05

ผมก้อเป็นสมาชิกใหม่นะฮะ

ผมยังเด็กน้อยนะฮ๊าฟฟฟฟ

ไอ้ที่เห็นเม้น ๆ และ จำนวนโพสเยอะ ๆนะ

ตัวปลอมนะครัช

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครัช

ปล. อยากมีตัวปลอมกะ เค้ามั่ง

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ปล2. ยินดีสำหรับสมาชิกใหม่นะทุกท่านครับ โปรดชี้แนะผมด้วยนะฮ๊าฟฟฟ ผมเด็ก อายุ 12 ขวบเอง 

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#444 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 31 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:54

ไอ้ที่เห็นเม้น ๆ และ จำนวนโพสเยอะ ๆนะ

ปล2. ยินดีสำหรับสมาชิกใหม่นะทุกท่านครับ โปรดชี้แนะผมด้วยนะฮ๊าฟฟฟ ผมเด็ก อายุ 12 ขวบเอง 

จ้ะ หมื่นโพส จ้ะ

:lol: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#445 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 31 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:55

จ้ะ หมื่นโพส จ้ะ

:lol: :lol:

ตัวปลอมมันโพส ครัช

ตัวจริงไม่โพสเท่าไหร ครัช

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#446 chaipatt

chaipatt

น้องใหม่

ตอบ 31 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:02

ได้ยินชื่อบอร์ดมานานแล้วครับ
สนใจเรื่องการเมืองและต้องการหาข้อมูลเพิ่ม เลยตามเข้ามาอ่านต่อครับ

.

.

เน้นอ่านเก็บความรู้ครับ

Edited by chaipatt, 31 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:02.

#447 akincana

akincana

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 11:30

:D :D

#448 Wiwat

Wiwat

น้องใหม่

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2557 - 03:23

แสดงตัว ตามมารยาท

He who does not work, neither shall he eat

#449 Lily

Lily

น้องใหม่

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:41

สวัสดีค่ะ น้องใหม่ล่าสุดค่ะ ขอมาอาศัยบ้านหลังนี้ด้วยคนนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

#450 kuamsalim

kuamsalim

น้องเก่า

ตอบ 29 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:02

สวัสดี ค่ะ

ชอบที่นีมาก เลย คุยกันสนุกมาก ค่ะ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน