Jump to content

- - - - -

แจ้งให้ทราบ : login อาจารย์วุฒิพงษ์ สรุปคือ อีก login นึงของ jaidee20 นะครับ

• Please log in to reply
159 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:38

*
POPULAR

กรณีที่สมาชิกมีปัญหากันมากกับ login อาจารย์วุฒิพงษ์ จนขนาดตั้งตั้งกระทู้ถามถึง และมีกระทู้ต่อเนื่องมาอีก
mod ได้ตรวจพบว่า ล๊อกอิน อาจารย์วุฒิพงษ์ เป็นล็อกอินซ้อนของ jaidee20 นะครับ

เพื่อไม่ให้เกิดความสับสน
mod ทำการแบน ล็อกอิน ที่สมัครใหม่ คือ อาจารย์วุฒิพงษ์ ตามมาตราการปกติ สำหรับการใช้ login ซ้อน คือการแบน login อันใหม่แล้วครับ

จึงอยากจะเรียนให้ทราบว่า
สมาชิกไม่ต้องตั้งกระทู้ถามถึง login อาจารย์วุฒิพงษ์ ให้รกบอร์ดอีกแล้ว
รบกวนถ้ามีอะไรให้ใส่กระทู้นี้อันเดียวครับ

#2 Yasuhiro

Yasuhiro

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

อยากให้รบกวนลงโทษสถานหนักที่สุดกับไอ้หมอนี่ด้วยครับ นี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่คนๆนี้ทำพฤติกรรมแย่ๆไว้ในบอร์ดแห่งนี้

"Hoot": When I go home people'll ask me, "Hey Hoot, why do you do it man? What, you some kinda war junkie?" You know what I'll say? I won't say a goddamn word. Why? They won't understand. They won't understand why we do it. They won't understand that it's about the men next to you, and that's it. That's all it is.
Quote from Black Hawk Down

#3 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

อีกหนึ่งตำนานมหาเมพ ครับ อาจารย์วุฒิพงษ์ ร่วง Jaidee20 จะเข้ามาอีกไหม
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#4 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:43

แหม น่าเก็บไว้ก่อดราม่าเล่นสนุกๆ 555

#5 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:44

นึกแล้วว่าเป็นมัน รู้งี้ไปแทงหวยดีกว่า สำนวนกระทู้เหมือนกันเดะ

Edited by Charlie, 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:45.

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#6 Initial

Initial

น้องเก่า

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:45

มีแค่ชื่อนี้ชื่อเดียว หรือมีล็อกอินซ้อนอื่นๆอีก? :huh:

#7 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:46

ไม่ต้องไปถามถึงให้รกบอร์ดนะครับ มีอะไรก็ว่ากันกระทู้เดียว

#8 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:47

มอดครับ ทำเป็น Tag ติดตัวแกเลยได้มั้ยครับ ทั้งเรื่องอาชามเอย สลิปเอย ฯลฯ

#9 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:47

มีแค่ชื่อนี้ชื่อเดียว หรือมีล็อกอินซ้อนอื่นๆอีก? :huh:

ตรวจสอบอยู่ครับ พบว่าบางอันแบนไปแล้ว ด้วยเหตุผลอื่น

#10 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:48

ถ้า โอลิมปิค มีกีฬา ขี้โกหก สงสัย คนไทย กวาดทุกเหรียญทอง แน่นอน
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#11 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:50

ตรวจสอบอยู่ครับ พบว่าบางอันแบนไปแล้ว ด้วยเหตุผลอื่น

ผมว่าเข้าข่าย "ป่วนเว็บ" นะครับ
/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#12 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:51

แสดงว่ามีมากกว่า 2 ล็อกอินอีกรึนี่

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#13 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:52

แสดงว่ามีมากกว่า 2 ล็อกอินอีกรึนี่

คุณพระช่วย --- นกวัก --- นางสาวในวรรคดี คงไม่ใช่นะครับ
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#14 Tybalt

Tybalt

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:56

โถ. ไอ้คางคูด แหลจับได้

#15 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:56

ไร้ยางอาย

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#16 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:57

ซื้อหวยไม่ถูก ฮ่าๆๆ :lol: :lol: :lol:

#17 ant

ant

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:58

เอาอีกแล้ว"ไอ้คางคูดจิตเสื่อม"
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#18 Yasuhiro

Yasuhiro

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:58

*
POPULAR

ปกติผมไม่นิยมให้มีการลากไส้ประจานใครต่อใคร แต่รายนี้ สำหรับผมถือว่าได้ก่อเรื่องร้ายแรง ตลอดจนไม่เคารพกติกาของบอร์ด เลยอยากให้เปิดเผยชื่อทั้งหมดที่คนๆนี้ใช้ด้วยครับ

"Hoot": When I go home people'll ask me, "Hey Hoot, why do you do it man? What, you some kinda war junkie?" You know what I'll say? I won't say a goddamn word. Why? They won't understand. They won't understand why we do it. They won't understand that it's about the men next to you, and that's it. That's all it is.

#19 wewe

wewe

ว่าแล้ว

กำลังจะรีพอตพอดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#20 Solid Snake

Solid Snake

แดงกำมะลอ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:01

คู่แข่งนายเวรรึนี่แต่ใครมีล็อคอินมากกว่ากันเนี่ย

#21 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:02

พรุ่งนี้ไม่เกิน 8 โมง เค้า่ก็จะมาอีกจร้าาาาาา
พูดดีๆกับเค้านะ เลี้ยงไว้นานๆ
ด่ากันดีจิง เค้าไม่อยู่ ตัวเองจะรุ่สึกกก :angry: :angry: :angry:

#22 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:03

แล้วเบอร์โทรคุณเด็กปากดีนี้ ไม่ใช่ แอบไปใช้ล็อคอิน อีกชื่อแล้วไปหลอกถามสมาชิกชาวบอร์ดที่รู้จักคุณเด็กปากดีด้วยหรือเปล่าครับ

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#23 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:03

ไอ้ใจดีหน้าด้าน mod ช่วยตรวจสอบไอ้หมูอวกาศนรกด้วยนะฮะ

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#24 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:04

ปกติผมไม่นิยมให้มีการลากไส้ประจานใครต่อใคร แต่รายนี้ สำหรับผมถือว่าได้ก่อเรื่องร้ายแรง ตลอดจนไม่เคารพกติกาของบอร์ด เลยอยากให้เปิดเผยชื่อทั้งหมดที่คนๆนี้ใช้ด้วยครับ

เขาคิดว่าการอ้าง"อาจารย์"จะทำให้เขามี"เครดิท"ตำหนิ กล่าวร้าย"อภิสิทธิ์"....
หรือคนอื่นๆได้หนักแน่น น่าเชื่อถือ...

"บัตรเติมเงิน"อื่น อาจจะรู้เห็นเป็นใจ จึงรับ"มุก"ได้............ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#25 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:05

คงไม่เอามาบอกว่ามีล็อกอินอะไรบ้างนะครับ แต่ถ้าพบอีกก็จะแบน
แต่ถ้าทีมผู้ดูแลมีเหตุผลให้ลงโทษอย่างไรอีก ก็คงตามนั้น

ช่วงนี้สมาชิกบ่นกันหนาหู ตามไปถึงตัวผมใน FB เลยต้องเพ่งเล็งกันมากหน่อยครับ

เคยมีบางล็อกอิน สมัครทุกวันเพื่อมาป่วน แล้วเราก็แบนทุกวัน เป็นแบบนี้ 5 ครั้ง
ไม่รู้จะทำเพื่้ออะไร แต่ที่ตรวจสอบ รายนั้นไ่ม่น่าใช่ใจดีนะ

#26 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:06

แล้วเบอร์โทรคุณเด็กปากดีนี้ ไม่ใช่ แอบไปใช้ล็อคอิน อีกชื่อแล้วไปหลอกถามสมาชิกชาวบอร์ดที่รู้จักคุณเด็กปากดีด้วยหรือเปล่าครับ

คิดว่าไม่น่าจะใช้ครับ แต่เอาเถอะยังเหลืออีกสองตัว ดูซิ ว่าจะชัวร์หรือปล่าว ^^

#27 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:07

คุณพระช่วย --- นกวัก --- นางสาวในวรรคดี คงไม่ใช่นะครับ

น้องบ่าวเช็ดได้ไม่ว่า มีคน ชื่อวุฒิพงษ์ ได้รับทุนไปเรียนที่อังกฤษ บ้างหรือเปล่า

หลวงเชื่อว่าน้องชายไอ้Jaidee ชื่อวุฒิพงษ์
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#28 Kraken

Kraken

น้องเก่า

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:08

โอ้โห ไอ้คางคูด สร้างตำนานใหม่อีกแล้ว

#29 Yasuhiro

Yasuhiro

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:08

ยอมรับคำตัดสินของ mod ครับ แต่ขอให้ลงโทษหนักสุดถ้าเป็นได้

#30 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:09

ไอ้ปลายฯออกตัวซะแรง :lol:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#31 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:10

*
POPULAR

มิน่าล่ะ ถึงทำดราม่าพนันล็อคอิน~ เตรียมเอาไว้แล้วนี่เอง :lol: :lol: :lol:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#32 dekwat

dekwat

น้องเก่า

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:12

อยากให้ออกกฎว่า 100 post ถึงตั้งกระทู้ได้วันละ 1 กระทู้ครับ ไม่ใช่ว่ามาถึงก็ตั้งได้เลยครับ

#33 butadad

butadad

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:14

มิน่าละ ผมถึงรู้สึกเกลียดไอ้จานบ้านี่มากมาย ที่มันมาหัวเราะเรื่องทหารตาย
ดีจะได้วกไปด่า ใจดีเรื่องนี้ต่อ

Edited by butadad, 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:15.

#34 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:20

เดี๋ยวเขาก็มาตั้งกระทู้ไหม่...เชื่อผมสิ

#35 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:23

มิน่าล่ะ ถึงทำดราม่าพนันล็อคอิน~ เตรียมเอาไว้แล้วนี่เอง :lol: :lol: :lol:

ทำยังกะพรรคอะไรยุบ แล้วยุบ อีก ก็เลวได้ใจเหมือนเดิม

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#36 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:25

*
POPULAR

จากนาย อัครเทพ ดำรงค์กิจวานิช วิศวกรคุมงานคอนโด 24 ชั้น

กินเงินเดือน 9000 มาหลายปีจนเพิ่งมาขยับเป็น 15000

จบม. สามย่านอันโด่งดัง มีเพื่อนเป็นใหญ่เป็นโตมากมาย

ลูกน้องอีกมากโข กลับกลายเป็น "อาจารย์ วุฒิพงษ์" ในเวลาไม่นาน

ถ้าตอนนี้จะให้ผมสร้างเป็นหนังผมคิดชื่อเรื่องเสร็จพร้อมวางตัวนักแสดงได้ทันที

ผมขอใช้ชื่อว่า Catch Me if You Can 2 หรือ จับให้ได้ถ้านายแน่จริง

เนื้อเรื่องก็คือมีชายคนหนึ่งที่เราไม่รู้เลยเขาชื่ออะไร

หรืออาจเป็นเด็กหนีออกจากบ้านดังเช่น แฟรงค์ อบาเนล ผู้โด่งดังก็เป็นได้

เขาเป็นวิศวกร ลูกเจ้าของบริษัท และ อาจารย์ โดยใช้เวลาไม่กี่เดือน

และเขาถูกไล่ล่าตามจับโดยคุณเด็กปากดี นักสืบชื่อดัง

เนื้อเรื่องแบบนี้ถ้าจะสร้างเป็นหนังผมว่ารับรองขายตั๋วดีแบบเททิ้งเทขว้าง

เดี๋ยวผมจะรับออกทุนเป็นผู้อำนวยการสร้างให้เองครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#37 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:26

*
POPULAR

#38 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:32

กล้าสารภาพ
และขอโทษเพื่อนๆที่โกหกไหมคางคูด :angry:
หรือจะหายไปเลย
เดาความหนาของหนังหน้าหมอนี่ยากมาก

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#39 naichod

naichod

?

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:38

เขามีแต่รายการแฉแต่เช้า

ว้า.......บอร์ดนี้เล่นแฉตอนสามทุ่ม

หมดหนุกเลย :lol:
Nul plus que nous. À moins que nous sommes à genoux à la sienne.No one higher than us. Unless we kneel to his own.

#40 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:46

พรุ่งนี้ไม่เกิน 8 โมง เค้า่ก็จะมาอีกจร้าาาาาา
พูดดีๆกับเค้านะ เลี้ยงไว้นานๆ
ด่ากันดีจิง เค้าไม่อยู่ ตัวเองจะรุ่สึกกก :angry: :angry: :angry:

ยังกล้า "ด้าน" กลับมาอีกเหรอครับ.....

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#41 Snow White

Snow White

น้องเก่า

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:50

OMG
ใจดีขี้จุ๊

#42 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:51

อ่าว พุดทิ*** หัวคง

:angry: :lol: :lol: :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#43 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:51

5555 ขอหัวเราะเยาะเหมือนกระทู้ทหารใต้นะครับอาจารย์ใหญ่ใจดี
สรุปก็คือ มีคนบ้าเข้ามาเล่นบอร์ดเสรีไทยด้วย 5555
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#44 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

พฤติกรรมการตอบของอาจารย์วุฒิพงษ์เสื่อมกว่าใจดีมาก โดยเฉพาะอย่างยิ่งที่เข้ามาหัวเราะในกระทู้ทหารเสียชีวิต ... หรือนี่คือตัวตนจริงๆ ของใจดี

รับไม่ได้ ขอบคุณ Mod ที่แบน ยูสเซอร์พรรค์นี้ .... รก

Edited by เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้, 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:52.

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#45 tumzzz

tumzzz

น้องเก่า

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:52

มีหลายล็อกอิน(กากๆ) แบบนี้ ยังกล้าไปพนันกะเค้าอีก
อายมั๊ยเนี่ย

#46 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 22:52

กล้าสารภาพ
และขอโทษเพื่อนๆที่โกหกไหมคางคูด :angry:
หรือจะหายไปเลย
เดาความหนาของหนังหน้าหมอนี่ยากมาก

เรื่องแค่นี้ ไอ้ตอแหล มันไม่สำนึกหรอกครับ พรุ่งนี้ ก็จะโผล่มาแบบ ชิวๆๆ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#47 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:19

เรื่องนี้น่าจะเป็นเรื่องจริงเพียงอย่างเดียวของใจตุ๊ดนะครับ

Edited by pingping, 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:19.

อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#48 Baboonga

Baboonga

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:22

ขอบคุณที่เฉลย...

ปล. ผมเดาถูกด้วยหละ :D

#49 แช่งทักษิณคนเดียว

แช่งทักษิณคนเดียว

น้องใหม่

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:33

คน....ไร

#50 Natsu_Dragneel

Natsu_Dragneel

ขาประจำ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:40

ถึงเวลาหรือยังที่ควรจะเช็คบิลไอ้ขยะสังคมออนไลน์ตัวนี้ซะที ทนมันมานานแล้วเหมือนกัน แบบนี้มันเข้าข่ายป่วนบอร์ดแล้วนะครับ ไหนจะเรื่องบิดเบือนอะไรต่างๆอีก

ยะไงก็ฝาก Mod พิจารณาด้วยอีกคนครับ ลงโทษสถานหนักแล้วประจานมันไปเลยถ้าเป็นไปได้

Edited by นัตสึ_ดรากูนีล, 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:45.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน