Jump to content

- - - - -

แจ้งให้ทราบ : login อาจารย์วุฒิพงษ์ สรุปคือ อีก login นึงของ jaidee20 นะครับ

• Please log in to reply
159 replies to this topic

#51 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

Posted 30 July 2012 - 23:43

จะบอกให้ใจดีมันเป็นพ่อค้าอาหารสัตว์อยู่แม่ริมเชียงใหม่โน่น ไม่ได้เป็นวิดวะกลอนเงินเดือนหมื่นห้ากับเค้าหรอก
หากินไปวันๆ กำไรถึงสามร้อยป่าวก็ไม่รู้ คนเชียงใหม่บ้านเดียวกับนักโทษชายแม้ว มิน่าเมากลิ่นขี้ไอ้แม้วไม่หาย

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#52 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

Posted 30 July 2012 - 23:47

กรณีที่สมาชิกมีปัญหากันมากกับ login อาจารย์วุฒิพงษ์ จนขนาดตั้งตั้งกระทู้ถามถึง และมีกระทู้ต่อเนื่องมาอีก
mod ได้ตรวจพบว่า ล๊อกอิน อาจารย์วุฒิพงษ์ เป็นล็อกอินซ้อนของ jaidee20 นะครับ

เพื่อไม่ให้เกิดความสับสน
mod ทำการแบน ล็อกอิน ที่สมัครใหม่ คือ อาจารย์วุฒิพงษ์ ตามมาตราการปกติ สำหรับการใช้ login ซ้อน คือการแบน login อันใหม่แล้วครับ

จึงอยากจะเรียนให้ทราบว่า
สมาชิกไม่ต้องตั้งกระทู้ถามถึง login อาจารย์วุฒิพงษ์ ให้รกบอร์ดอีกแล้ว
รบกวนถ้ามีอะไรให้ใส่กระทู้นี้อันเดียวครับ

ทำไมรีบสรุปล่ะครับ

อาจจะเป็นผัวของใจดีมาใช้คอมเครื่องเดียวกันก็ได้ :D :D

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#53 No more

No more

ขาประจำ

Posted 30 July 2012 - 23:53

กรณีที่สมาชิกมีปัญหากันมากกับ login อาจารย์วุฒิพงษ์ จนขนาดตั้งตั้งกระทู้ถามถึง และมีกระทู้ต่อเนื่องมาอีก
mod ได้ตรวจพบว่า ล๊อกอิน อาจารย์วุฒิพงษ์ เป็นล็อกอินซ้อนของ jaidee20 นะครับ

mod ทำการแบน ล็อกอิน ที่สมัครใหม่ คือ อาจารย์วุฒิพงษ์ ตามมาตราการปกติ สำหรับการใช้ login ซ้อน คือการแบน login อันใหม่แล้วครับ

สมาชิกไม่ต้องตั้งกระทู้ถามถึง login อาจารย์วุฒิพงษ์ ให้รกบอร์ดอีกแล้ว
รบกวนถ้ามีอะไรให้ใส่กระทู้นี้อันเดียวครับ

This fuckhead doesn't show any intention at all to come here for political discussion.
Clearly, he has made numerous attempts to disturb forum atmosphere and many interesting threads.
He has had at least two of his aliases banned.
How many more aliases will be banned until you eliminate the source of the problem?

In addition, his banned aliases should be disclosed to the public so that forum members can help spot posting patterns similar to those associated with these aliases in the future.

Troll and red shirts are so alike. You cannot spot one without the other.

Red shirts perhaps were not born idiots, but are acting idiotically and will die idiots. What a poor creature!

Red shirts in the cyber world are merely contract posters. These dumb fucks are worthless pieces of shit.

Stupidity and incompetence of the walking botox will run have run Thailand to the ground.

The magnitude of this disaster would have decreased exponentially if proper water management had been applied in time like since the inception of the Bang-Ra-Kum model.

#54 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

Posted 30 July 2012 - 23:53

*
POPULAR

ขอบคุณ Mod ที่เป็นธุระดูแลติดตามพวกป่วนกระทู้เล่นครับ
แต่ส่วนตัวผมไม่ไปถือสาอะไรเขานะครับเดี๋ยวนี้กระทู้เขาผมไม่เข้าด้วยซ้ำไป

ว่าแต่ผมสงสัยที่เพื่อนสมาชิกเรียกเขาว่า "คางคูด" น่ะครับ
มันคืออะไรเหรอ ผมคิดไม่ออกเลย

ทุกข์ใจมาก 55

นึกอยู่นานนะครับท่านใดทราบคำตอบวานเฉลยด้วย

หรือจะเป็น
"คางคูดหน้าตก"
"คางคูดชอบเล่นตก"
"คางคูดปากเป็นรูตก"
"คางคูด...ฯลฯ"

มันยังไงครับสงสัยจริงๆเลย :angry:

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#55 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

Posted 30 July 2012 - 23:55

ขอบคุณ Mod ที่เป็นธุระดูแลติดตามพวกป่วนกระทู้เล่นครับ
แต่ส่วนตัวผมไม่ไปถือสาอะไรเขานะครับเดี๋ยวนี้กระทู้เขาผมไม่เข้าด้วยซ้ำไป

ว่าแต่ผมสงสัยที่เพื่อนสมาชิกเรียกเขาว่า "คางคูด" น่ะครับ

นึกอยู่นานนะครับท่านใดทราบคำตอบวานเฉลยด้วย

หรือจะเป็น

มันยังไงครับสงสัยจริงๆเลย :angry:

คางคก + ขมิบตรูด ค่ะ
มั่นจาย :lol:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#56 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 31 July 2012 - 00:01

ผมสงสัยอยู่คนเดียวครับ
คือ ไอ้ตัวดมขี้
ช่างสมัครได้หลายล็อคอินเหลือเกิน
ถ้าแบนไอพีไปแล้ว ยังสามารถเข้ามาได้ด้วยไอพีอื่นเหรอครับ
อ่านสำนวนก็ดูออกแล้วว่าใช่ มาใหม่ๆ กลิ่นขี้ติดปากติดจมูกมาทุกครั้ง
สงสัยครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#57 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

Posted 31 July 2012 - 00:03

หรือจะเป็น

คางคก + ขมิบตรูด ค่ะ
มั่นจาย :lol:

อ๋อ....

"คางคูดขมิบตก" นี่เอง

ขอบคุณครับ 555 ผมโล่งอกเสียที
รู้คำตอบแว้วววว :lol:

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#58 zeed~ko

zeed~ko

สมาชิกขั้นสูง

Posted 31 July 2012 - 00:04

ถ้ามันไม่ "โง่" ก็ปัญญา "นิ่ม" ที่ "กร่าง" ไม่เลือกสถานที่ :lol: :D :D

#59 วิญญูชน

วิญญูชน

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 00:05

ผมว่าเค้ามีปัญหาทางจิต..ค่อนข้างหนักนะ ไม่ก็พวกเกรียนเป็นนิสัย

#60 gears

gears

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 00:12

ไม่น่าเชื่อว่า จะต้องทำขนาดถึงเพียงนี้ เพื่อที่จะด่าฝ่ายตรงข้าม ด่าทหาร
ถึงกับ ทิ้งศักดิ์ศรี ของตัวเองเลยหรอ

R.I.P เสื้อแดง

#61 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

Posted 31 July 2012 - 00:16

อนาถใจกับพฤติกรรมของใจดี คาดว่าคงอวตารมาใหม่
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#62 Gop

Gop

Posted 31 July 2012 - 00:35

ผมว่าเค้ามีปัญหาทางจิต..ค่อนข้างหนักนะ ไม่ก็พวกเกรียนเป็นนิสัย

เห็นด้วยครับ ผมว่าเค้ากึ่งๆวิกลจริตน่ะครับ นึกถึงคุณน้ำอบแห่งพันทิพขึ้นมาเลย

เวลาเห็นใจดีตั้งกระทู้ ผมจะมองว่ามันจะมามุกไหนอีก อ่านเอาขำน่ะครับ ถ้าคิดอย่างนี้แล้วจะไม่เครียด แต่บางคร้ังที่เค้าไปกล่าวหา หรือแอบอ้างเกินควร ผมก็รับไม่ค่อยได้เหมือนกัน อย่างไรเสีย ก็อย่ามองอะไรหมอนี่ให้ลึกซึ้งเกินเหตุเลยครับ คนต๊องๆคนนึงเท่านั้น

มองอีกด้านนึง ความดีความชอบก็เยอะนะ คนมาเล่นเว็บนี้กันเยอะขึ้นก็เพราะใจดีนี่แหละ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#63 Familie

Familie

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 01:25

คำว่า คางคูด ผมก้อสงสัยมานาน
เพิ่งถึงบางอ้อนี่เอง 5555
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#64 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

Posted 31 July 2012 - 01:29

ถ้าเป็นหวยนี่รวยเลย ทายได้ตรงมาก --"

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#65 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

Posted 31 July 2012 - 01:33

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#66 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 02:32

ถ้า โอลิมปิค มีกีฬา ขี้โกหก สงสัย คนไทย กวาดทุกเหรียญทอง แน่นอน

อีกอย่างที่คนไทยเก่งไม่แพ้ใคร คือฉลาดแกมโกง

#67 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

Posted 31 July 2012 - 03:14

จับให้ได้ถ้านายแน่จริง

ผมขอประท้วงครับ เพราะผมอ่านกระทู้ 2 กระทู้ผมก็รู้แล้วว่าเป็นใจดี โดยไม่ต้องเช็คไอพีด้วยซ้ำ

ผมว่าจับง่ายมากนะครับ ไม่ผ่าน มอก ครับ LOL

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#68 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

Posted 31 July 2012 - 03:18

ถ้าแบนไอพีไปแล้ว ยังสามารถเข้ามาได้ด้วยไอพีอื่นเหรอครับ

เนท ADSL ไทยส่วนใหญ่เป็นไดนามิกไอพีอ่ะครับ คือจะมีการเปลี่ยนไอพีทุกครั้งที่มีการตัดการเชื่อมต่อ

ยิ่งเป็นของทรูด้วยจะตัดทุก 24 ชั่วโมงแล้วต่อใหม่ ดังนั้นไอพีก็จะเปลี่ยนไปเป็นตัวอื่นครับ

สังเกตว่าเวบไซต์ส่วนใหญ่ก็มักจะไม่แบนไอพีครับ เพราะมันเสี่ยงทำให้คนที่ไม่รู้เรื่องโดนแบนแทนตัวปัญหาน่ะครับ ^^

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#69 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 31 July 2012 - 03:32

คิดแต่ต้น ว่าใช่ ขี้โม้20 เห็นสำนวนเหมือนกัน น่าเกียจมากที่เอาชื่ออาจารย์มาเผามาให้ด่า
อยากให้เปิดชื่อซ้อนที่ ขี้โม้20 ใช้ เพื่อเพื่อนๆสมาชิกจะได้รู้ว่า ถูกหลอกถามอะไรไปบ้าง จะได้ป้องกันได้

คุณรู้แล้วจะหนาว บอร์ดเสรีไทย ผมไม่กล้าเข้ามาเล่นคนเดียวหรอกครับ ที่บริษัทผมมีทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่ที่เข้ามาเล่นที่เสรีไทย แต่เค้าไม่เปิดเผยตัวเท่านั้นเอง

โปรเจคคอนโด 42 ชั้นเสร็จแล้วครับ ขอบคุณน้องๆทีมงานทุกคนที่ร่วมใจกันทำจนสำเร็จ
ช่วงนี้ว่างๆ นั่งตรวจแบบให้น้องๆในออฟฟิศ ชิวๆครับ ถ้ามีอะไรคืบหน้า จะเอามาอัพเดทให้เพื่อนๆได้ทราบกันนะครับ

คงเป็นคนเดียวเองตลอดซินะ ขี้โม้20

ทุกคนไม่ได้มีชีวิตที่โรยไปด้วยกลีบกุหลาบเสียทุกคนหรอกครับ ผมลำบากมาเยอะ เจ็บมาแยะกว่าจะมีทุกวันนี้ได้ ถ้าไม่ได้เถ้าแก่ให้โอกาสผมในวันนั้น ก็ไม่มีผมในวันนี้หรอกครับคุณโจโฉ

ชีวิตคง่โรยไปด้วยขี้กาก ใช่มั่ย ขี้โม้20

Edited by redfrog53, 31 July 2012 - 03:34.

#70 Ricebeanoil

Ricebeanoil

Posted 31 July 2012 - 03:35

อีกหนึ่งตำนานมหาเมพ ครับ อาจารย์วุฒิพงษ์ ร่วง Jaidee20 จะเข้ามาอีกไหม

มิน่าถึงเอา log in ใจดี20 พนันกับคุณเด็กปากดี เพราะเตรียม log in ใหม่ไว้แล้วนี่เอง
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#71 Uranus

Uranus

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 03:46

ไม่ได้เข้ามาอ่านสองวัน
ท่านมหาอัครเทพ ราชสิห์ผู้องอาจ
สร้างเรื่องไว้อีกแล้ว สุดยอดของการตอแหลจริงๆ

#72 เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 07:13

เรียน Mod ปักหมุดกระทู้นี้ได้ไหมคะ
เพราะเกรงว่าขี้กระปอมใจดี20เข้ามาแล้วจะมองไม่เห็น

Edited by เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ, 31 July 2012 - 07:14.

#73 10Mz

10Mz

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 07:31

วันนี้ทำงานอย่างสบายใจอีกแล้ว มีเรื่องมาให้ขำแต่เช้าอย่างนี้
โอ๊ยๆๆๆๆ ใจดี20นี่ ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ

#74 Ballbk

Ballbk

Posted 31 July 2012 - 07:32

คิดว่าชีวิต จริง ๆ ของคางคูด มันไม่มี คน คบครับ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#75 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

Posted 31 July 2012 - 07:46

จากวิศวะเป็นอาจารย์เฉยเลยวะ
สงสัยจะแบบ (ลิชชี่)ดวง เลยโอนย้ายได้ดังใจ :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#76 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 07:46

คาดว่ากระทู้นี้มาแรงแซงโค้ง

#77 Maestro

Maestro

น้องเก่า

Posted 31 July 2012 - 07:53

อ่านปุ๊บทำหน้าแบบนี้ :mellow:

:D

#78 korkang

korkang

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 07:59

ผมมีลางสังหรณ์ตั้งแต่ตั้งกระทู้เรื่องการเกณฑ์ทหารแล้ว พอถามกลับว่า อาจาน เกณฑ์ หรือเปล่าก็เงียบและเฉไฉ ที่แท้ก็ :lol:

#79 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 08:01

ว้า...MOD ทำแบบนี้ได้ไงล่ะเนี่ย...จานเขายังไม่สัก 8 แถวให้ผมเลย :P :P

ปล.ผมยังสงสัยกับอีก 1 Login ครับ ที่ชอบ..เดี๋ยวค่ะ...เดี๋ยวครับ..
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#80 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 08:18

5555555
แทงหวยไม่เคยถูกสิน่า!!!

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#81 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

Posted 31 July 2012 - 08:33

เกรียนไซเบอร์ดีๆนี่เอง
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#82 arseyut

arseyut

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 08:36

เนท ADSL ไทยส่วนใหญ่เป็นไดนามิกไอพีอ่ะครับ คือจะมีการเปลี่ยนไอพีทุกครั้งที่มีการตัดการเชื่อมต่อ

ยิ่งเป็นของทรูด้วยจะตัดทุก 24 ชั่วโมงแล้วต่อใหม่ ดังนั้นไอพีก็จะเปลี่ยนไปเป็นตัวอื่นครับ

สังเกตว่าเวบไซต์ส่วนใหญ่ก็มักจะไม่แบนไอพีครับ เพราะมันเสี่ยงทำให้คนที่ไม่รู้เรื่องโดนแบนแทนตัวปัญหาน่ะครับ ^^

ถ้า Mac Address

#83 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 31 July 2012 - 08:39

กระทู้เด่น ควรปะประจาน เฮ้ย! ไว้ให้อ่านติดตามสัก 1-2อาทิตย์

#84 zeus

zeus

Posted 31 July 2012 - 08:46

ไร้ราคา จริงๆ คนนี้

#85 อ่อนโลก

อ่อนโลก

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 08:48

ที่ 85 :angry:

#86 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 08:57

ผมยังคิดถึงน้องจิน ซี 8 อยู่เลยนะ

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#87 โคนัน

โคนัน

Posted 31 July 2012 - 09:06

จากวิดวะ คุมตึก เปลี่ยนอาชีีพ เป็น อาจารย์ ตั้งแต่ตอนไหนว้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา :lol: :lol:

#88 Somebody

Somebody

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 09:06

เว็บดราม่าช่วยเอาเรื่องคางคูด ไปลงหน่อยครับ

มันจะได้ครบไตรภาค :lol:

#89 hinotori

hinotori

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 09:11

ลิโพ

เวลาเปลี่ยน แต่ความสดชื่นไม่เคยเปลี่ยน (โฆษณาให้ฟรีๆ)

Jaidee20 (ไอ้มนุษย์โลโมติ้ล)

ล้อกอินเปลี่ยน แต่sunดานไม่เคยเปลี่ยน

#90 awhile

awhile

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 09:15

ผมเชื่อว่า เดี่ยวใจดีก้
หน้ามึนมาตั้งกระทู้ใหม่อยู่ดี
ตามสไตล์ แกล้งมองไม่เห็น

#91 zutto

zutto

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 09:19

โธ่..ท่าทางเงินเดือนวิดสวะจะไม่พอกิน ใจชั่วกะทำ 2 ชื่อแล้วเบิกค่าแรงปั่นทู้เบิ้ลซะหน่อย

อดแดรกเลยนะเมิง ไอ่ใจชั่ว..... :lol:

#92 Yasuhiro

Yasuhiro

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 09:21

มีโอกาสแบนถาวรไหมครับ จนวินาทีนี้มันก็ไม่เคยมาขอโทษเพื่อนสมาชิก

"Hoot": When I go home people'll ask me, "Hey Hoot, why do you do it man? What, you some kinda war junkie?" You know what I'll say? I won't say a goddamn word. Why? They won't understand. They won't understand why we do it. They won't understand that it's about the men next to you, and that's it. That's all it is.
Quote from Black Hawk Down

#93 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

Posted 31 July 2012 - 09:23

<_< ว่าแล้ว... อาจานซ่งติงไรฟะ พวกเดนมนุษย์ต้มมนุษย์นี่หว่า...

:wacko: ...ขี้...ยังไงก็เป็น...ขี้...วันยันค่ำ...น่าขยะแขยง...อัปเปหิๆๆ
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#94 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

Posted 31 July 2012 - 11:06

สโตล์การตั้งกระทู้เหมือนกันจริงๆ ... เอาข้อมูลที่ตัวเองเชื่อและต้องการจะสื่อใส่ในหัวกระทู้ จบ ... รายละเอียด สาเหตุ ข้อมูลไม่ต้องใส่ให้ยืดยาว ... เหมาะสำหรับการเป็นโฆษณาชวนเชื่อเท่านั้น

และเป็นแนวทางที่ไว้กรอกหัวชาวกาสร ที่อ่านหนังสือไม่เกิน 3 บรรทัด :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#95 Benten

Benten

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 11:19

บอกแล้วให้กินข้าวเยอะๆหน่อย เจือกห่วงแต่กินหญ้าอยู่นั่นแหละ

#96 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

Posted 31 July 2012 - 11:21

ดร. มาไม่ทันหรือเนี่ย :o

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#97 A Better Tomorrow

A Better Tomorrow

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 11:21

แบนมันถาวรไปเลย หลายทีแล้วไม่หลาบจำ ไอ้คนขี้ฮก

#98 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

Posted 31 July 2012 - 11:37

จะบอกให้ใจดีมันเป็นพ่อค้าอาหารสัตว์อยู่แม่ริมเชียงใหม่โน่น ไม่ได้เป็นวิดวะกลอนเงินเดือนหมื่นห้ากับเค้าหรอก
หากินไปวันๆ กำไรถึงสามร้อยป่าวก็ไม่รู้ คนเชียงใหม่บ้านเดียวกับนักโทษชายแม้ว มิน่าเมากลิ่นขี้ไอ้แม้วไม่หาย

เดี๋ยวขอที่อยู่ชื่อร้านด้วยครับ จะตามไปดูให้..... :D

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#99 MIRO

MIRO

Praise the Sun

Posted 31 July 2012 - 11:50

คนแบบนี้อยู่ในสังคม น่ากลัวครับ
หากไม่เอาไปรักษา ปล่อยไว้นานวัน
มันอาจกลายเป็น เหมือนนาย เจมส์ โฮล์มส์
จิตใจมันไม่ปรกติ -_-

Attached Images

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#100 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

Posted 31 July 2012 - 11:55

คนแบบนี้อยู่ในสังคม น่ากลัวครับ
หากไม่เอาไปรักษา ปล่อยไว้นานวัน
มันอาจกลายเป็น เหมือนนาย เจมส์ โฮล์มส์
จิตใจมันไม่ปกติ -_-

น่ากลัววว

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users