Jump to content

- - - - -

////////// กว่า 60 ปีที่คนใต้ไว้วางใจพรรคการเมืองพรรคหนึ่งให้ดูแลความปลอดภัยและทุกข์สุขของพี่น้องชาวใต้ บัดนี้ชัดหรือยังครับพี่น้องว่าพวกท่านคิดผิด

• Please log in to reply
220 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:05

ไม่ต้องห่วงครับ ระบบป้องกัน และติดตามเบอร์โทรศัีพท์ ก่อกวนของนายตำรวจชั้นผู้ใหญ่มีอยู่แล้ว โทรกวนปั๊บ เรียบร้อยเกมส์

ผมว่า สาเหตุที่ทำให้ต้องร้องจิ๊บหายแล้ว เพราะคงโทรไปก่อกวนมาเรียบร้อยแล้วดิครับ

:D :lol:

ไม่ใช่ทะเล่อทะล่า โทรไป ... "ฮัลโหล เฮ้ยยย *คุณ* เด็กปากดีใช่มั้ยสาดดด" ผมว่าถ้าเป็นแบบนี้ ศพไม่สวยแน่ๆ :D

ปล. ขออภัยคุณเด็กปากดีที่ใช้คำไม่สุภาพนะครับ :ph34r:

#152 shinethai

shinethai

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:11

ไม่ใช่ทะเล่อทะล่า โทรไป ... "ฮัลโหล เฮ้ยยย *คุณ* เด็กปากดีใช่มั้ยสาดดด" ผมว่าถ้าเป็นแบบนี้ ศพไม่สวยแน่ๆ :D

ปล. ขออภัยคุณเด็กปากดีที่ใช้คำไม่สุภาพนะครับ :ph34r:

ว่าจะไม่เข้ากระทู้ของคางคูด แต่ทนขำไม่ไหวจริง
ยิ่งโพสนี้นี่...ชื่อ "เด็กปากดี" ก็อวยเหลือเกิน... เหมาะเจาะพอดีครบความหมายพอดี 5 5 5
ผมไม่ต้อนรับพวกล้มเจ้า ไม่ต้องเสรือกเข้ามาในกระทู้ที่ผมตั้ง

#153 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:13

MODกรุณาลบกระทู้นี้ด่วน ถ้ามีใครโทรไปก่อกวนท่านอดุลย์ ถือเป็นความรับผิดชอบของMODเสรีไทยนะครับ ผมไม่เกี่ยว

ลบด่วนที่สุด

รู้อีกด้วยนะว่าจะมีใครโทรไปก่อกวน แล้ว ก่อนที่จะให้คนอื่นรับผิดชอบ ถาม เค้าหรือยัง .. ตอนแรกยังเห็นขมขู่ อยู่เลยนะ

ไม่ต้องห่าง ท่านอดุลย์ เค้าหรอกห่วงตัวเองไว้เยอะๆ เอาเบอร์นี้ไปกระจายให้ใครบ้างแล้วหล่ะ ไปห่วงพวกนั้นซะจะดีกว่าที่นี้เค้าไม่มีใครเป็นแบบคุณหรอก

#154 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:19

โว้ยมาไม่ทัน...ขออยู่ตามมาตามเกิดก็ได้วะ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#155 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:24

เอาเท้าไปเหยียบขรี้ ทั้งเหม็นทั้งติดตรีนอีกต่างหาก

ปล่อยให้แมร่งเห่า และเฉาตายอยู่ตัวเดียวเหอะครับ

ส่วนผมถือว่า ไอ้หมอนี่คือ ขรี้ นี่เอง ถุยยยยยย

ที่ 155 ก็ได้ฟระ

Edited by pream, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:24.

#156 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:29

ไปงานศพมา ไม่ทันเหตุการณ์กะเค้าอีกแล้ว
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#157 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:40

MODกรุณาลบกระทู้นี้ด่วน ถ้ามีใครโทรไปก่อกวนท่านอดุลย์ ถือเป็นความรับผิดชอบของMODเสรีไทยนะครับ ผมไม่เกี่ยว

โถ่ ไอ่เลว ไอ่หน้าด้าน
คนที่เริ่มเรื่องทั้งหมดก็คือ ตัวเมิงนั่นแหละ

ดีแต่ข่มขู่คนอื่นอยู่ข้างหลัง
พอเขาท้าสู้ซึ่งๆหน้า กลับทำเป็นอีแอบหลบอยู่ใต้กระโปรง

:lol:

Edited by Somebody, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:41.

#158 arseyut

arseyut

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:50

ตอบใจดีล่ะกัน สส นราธิวาส ปัตตานี ยะลา เป็นของ ปชป กี่คน ทั้งแต่ไหนแต่ไร เป็นของ นายพลอัลไซเมอร์ มาโดยตลอด มีลูกน้องชื่อ วัน

#159 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:51

ศาลเค้าดูที่เจตนาครับ ว่าใคร......
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#160 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:56

สงสัย jaidee20 มีภาวะทางจิตติดตัวมาแต่เด็กๆ

อาจจะอยู่ในครอบครัวที่โกหกเรื่องร้ายแรงจนให้เกิดภาวะทางจิต เช่น มาทราบในภายหลังว่าตนเองเป็นลูกเก็บมาเลี้ยง เป็นต้น
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#161 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:59

ชิบหายแล้วตู ไอ้เฮี้ยสีชาด

งานเข้าละเมิง

บ่าสึ่งตึง...บ่มีกำกึ๊ด เยี๊ยะหยังไว้ก็เตรียมฮับผลก๋ำนั้นไว้เต๊อะเมิง.... :lol: :lol: :lol:

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#162 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:06

โอ้โห สุดยอด
คุณ เด็กปากดี
ผมขำจนปวดท้องไปหมดเลย
ทำได้ไงเนี่ย
แล้วไอ้ใจดี มันก็เชื่อเป็นตุเป็นตะนะ

ผมเดาว่า มันคงจะส่ง sms ไปกวนตีนที่เบอร์นี้บ้างแล้วแหละ
ประเภท
"อย่าเปรี้ยวนะมิง เด๋วกุตบกลิ้ง"
เอาล่ะ
รอดูอีก อาทิตย์นึง ใจดีโดนจับแน่
เล่นกับใครไม่เล่น 5555555
เล่นกับเด็กปากดี

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#163 Mr.boon

Mr.boon

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:08

มาทันงานเผามั๊ยครับเนี่ยะ

#164 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:09

ปล่อยกระทู้นี้ไว้แหละครับ
ไว้ให้ท่าน รองผบ.ตร. ไว้พิจารณาเกิดท่านได้รับโทรศัพท์จากใจดีอิอิ

#165 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

เรื่อง slip เงินเดือนคุณอัครเทพ ผมว่าวิธีพิสูจน์แบบง่ายที่สุดคือ copy slip เงินเดือนคุณอัครเทพ แล้วส่งไปยังนายจ้างคุณอัครเทพเพื่อทำการตรวจสอบว่าเป็นหลักฐานจริง หรือไม่.....
กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#166 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:19

เฮ่ย ผมพลาดได้ไง ขอจารึกชื่อที่หน้าสี่หน่อย ไม่ทันหน้าแรก อ้ะ
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#167 ขุนพลไร้พ่าย

ขุนพลไร้พ่าย

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:36

คมกระบี่ ไม่เก่งจริง อย่าเอามาควงขู่ผู้อื่นเลย มันจะย้อนทิ่มตัวเองซะเปล่าๆ ใจดีเอ้ย

#168 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

ไม่ได้เข้าช่วงบ่ายแปปเดียว มีข่าวใหญ่ กว่าจะได้อ่าน 4 หน้า
แต่คงยังไม่จบใช่มะ ใจดี
เป็น Star ประจำบอร์ด ไปซะแล้ววววว

สกรีนเสื้อว่า ใจดีซาว จะได้มั้ยครับ :lol: :lol:

#169 หมูสนามจริง

หมูสนามจริง

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:39

ผมยืนยันอีกเสียงหนึ่งว่าเบอร์โทรนี้ "ไม่ได้อยู่ในชั้นความลับ" สามารถตรวจสอบได้

แต่ถ้าใครโทรไปป่วนแล้ว ก็คิดหาทางแก้ไขเอาเองนะครับ ตัวใครตัวมัน

วิธีสู้กับพวกติงต๊อง
1.เฉย
2.ติงต๊องให้มากกว่า

#170 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:45

พรุ่งนี้วันพระ "ของดฆ่าสัตว์" หนึ่งวัน แต่ขอไปเชือด "อดีตนายกฯ" แทน

ถ้าเขาไม่เบี้ยวนัดผมอีกนะ

จะรอฟังเรื่องเหล้าเช้านี้จากท่านโจครับ

จัดไปครับ "ถ้าเขาไม่เบี้ยวผมก่อน" เพราะเบี้ยวไปสองครั้งแล้ว

ถ้าพรุ่งนี้มาจริงๆ จะเจาะใจแบบเอ๊กซ์คลูซีฟให้

และจะได้รู้ว่า "นายกนอกทำเนียบ" เป็นเช่นไร

อย่าลืมพกตู้เย็นไปด้วยนะครับ

(ตู้เย็นมือถือนะครับ)
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#171 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:46

เล่นอะไรก็เล่น ลงใต้เพื่อไทยก็ไม่ลง มัวแต่เที่ยวงาน
แต่มีบางคนเอาความตาย 3 จว. มาเล่นเรียกคะแนนให้ข้างตัวเอง
ทุเรศวะเมิง

#172 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:50

เรื่อง slip เงินเดือนคุณอัครเทพ ผมว่าวิธีพิสูจน์แบบง่ายที่สุดคือ copy slip เงินเดือนคุณอัครเทพ แล้วส่งไปยังนายจ้างคุณอัครเทพเพื่อทำการตรวจสอบว่าเป็นหลักฐานจริง หรือไม่.....

บริษัท ง่วงเล่งอี้ ***จิงฮะ อะไรที่มันยกมากล่าวอ้างก็ไม่มีในสารบบของกระทรวงพานิชย์ครับ สงสัยจะเป็นบริษัทเถื่อน
ทำธุรกิจเกี่ยวกับวิศวกรรมอาหารสัตว์ทำนองนั้นล่ะมั้ง
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#173 นายพอแล้ว

นายพอแล้ว

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:51

คิดใหม่ทำใหม่เถอะครับ ให้โอกาสพรรคเพื่อไทยได้รับใช้พี่น้องชาวใต้

หนับหนุนด้วย..........red islander

#174 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:05

ชิบหายแล้วตู ไอ้เฮี้ยสีชาด

เป็นขั้นรุงนแรง ขนาดนี้ *คุณ*ยังกล้า โอ้..โนว์ หนักใจแทนตระกูลจริง พ่อแม่เป็นใครเนี่ยสอนลูกได้ ด้านอย่างเทพ

#175 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:09

นายหนา เอ๊ย! แน่มากใจดี วันไหนไม่หาเรื่องใส่ตัวกินข้าวไม่ลงรึงัย
เราเพิ่งหงุดหงิดโดนหมากัด เปิดมาเจอกระทู้นาย หายโกรธหมาเลยจ้ะ

ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#176 stabilo

stabilo

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:34

ควายแดงตัวนี้ ด้านดีจริงๆ

#177 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:02

ไปดีเถิดใจดี ... นี่แนะนำด้วยความหวังดีอย่างสุจริตใจนะ

โลโมติลเอาไม่อยู่แล้วล่ะ

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#178 Enzo

Enzo

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:25

มาลงชื่อ
โอย กว่าจะอ่านครบ 4 หน้าฮาซะ
คุณเด็กปากดี เล่นซะไปไม่เป็นเลย

#179 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:27

งานนี้ มีคนเข้าคุกไปแล้ว 1 คน คน ๆ นั้นคือ ใจดี20 แห่งบอร์ดเสรีไทย น่าจะเป็นคนแรกของบอร์ดเสรีไทย เลยนะ

ถ้ามันโทรไปคงโดนข้อหาข่มขู่เจ้าพนักงาน

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#180 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:28

คางคูด จิตเสื่อม
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#181 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:29

ไม่ต้องห่วงครับ ระบบป้องกัน และติดตามเบอร์โทรศัีพท์ ก่อกวนของนายตำรวจชั้นผู้ใหญ่มีอยู่แล้ว โทรกวนปั๊บ เรียบร้อยเกมส์

ผมว่า สาเหตุที่ทำให้ต้องร้องจิ๊บหายแล้ว เพราะคงโทรไปก่อกวนมาเรียบร้อยแล้วดิครับ

:D :lol:

อาจจะส่งเบอร์ให้ปลายอ้อ จัดชุดใหญ่ไปแล้ว
งานนี้อาจตายยกแก๊งค์

#182 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:25

ทุ้ย.... ไอ้พ่อค้าอาหารสัตว์ คนแม่ริม ชม.

คงขายไปกินไป

#183 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:42

นายใจดีอาจจะป่วยเป็นโรคจิต ควบคุมตัวเองไม่ได้ นั้นเป็นความดีเพียงอย่างเดียวที่พลอยทำให้คนอื่นยิ้มมีความสุขได้ทุกๆวัน :D
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#184 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:56

http://webboard.seri...ัดออกรอบเล่นกอ/

ไม่ต้องรอท่านว่าที่ ผบ ตร

ผมออกหมายจับเป็นที่เรียบร้อยแล้ว พรุ่งนี้ช่วงเย็นหรือค่ำจะมาประกาศรางวัลนำจับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#185 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:07

คิดใหม่ทำใหม่เถอะครับ ให้โอกาสพรรคเพื่อไทยได้รับใช้พี่น้องชาวใต้

ขอให้พรรคเพื่อไทยรับใช้ ให้ความบันเทิงพี่น้องชาวใต้เถอะค๊า........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:12.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#186 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:23

ใจหมา20 ศพมรึงเละจนไม่มีชิ้นดี
ยังมีคนอยากขุด เอาขึ้นมากระทืบอีก
ทำได้ไงวะ...สุดยอดว่ะ

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#187 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:29

ขุดๆๆๆๆๆ
กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#188 Tango

Tango

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:49

เข้ามาฮาก่อนนอน... คืนนี้ หลับฝันร้าย นะคับ "ใจดี" :lol:

#189 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 00:16

ผมคงไม่ลบกระทู็เพราะมีการเอาเบอร์โทรท่าน รอง ผบ.ตร.มาโพสหรอกครับ
เพราะมันมีแจกเป็น app ให้โหลดฟรีใน iphone และ แอนดรอย

ผมมีหน้าที่ชี้แจงทำความเข้าใจมากกว่า
ตามนี้ฮะ

http://webboard.seri...ลิเคชั่น-ให้บร/
  • -3- likes this

#190 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 01:07

หนังหน้าทำด้วยอะไรนะ จะขอสูตรไปให้สนามบินสุวรรณภูมิทำรันเวย์หน่อยนึง เครื่องบินจะได้ลงจอดง่ายๆ ไม่ต้องบินวนเข้าคิวกันลง

#191 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 01:09

ปิ่งป่อง เจ็บนะครับ ตกหลุมพรางอ่ะ

ไปเอาเบอร์ใครมาขู่ผม พ่อคุณ เบอร์ที่ให้มาอ่ะ มันเบอร์ผมที่ไหน

อยากรู้ว่าเบอร์ใคร อ่ะ ดูเอา

เชื่อคนง่ายๆมันก็แบบนี้ละไอคางคูดเอ้ย

โง่ไม่จบไม่สิ้น
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#192 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 01:26

ทำไมกุฮา กับกระทู้นี้จัง
ฮาๆๆๆ สงสัยต้องขอ โลโมติ้ววววิ้วๆๆๆๆ จากท่านอัครเทพ มหาอาจารย์ แล้วล่ะ
หัวเราะมากจนท้องร่วงเลย เอิ๊กๆ

#193 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 03:10

ถึงใจดี

ซวยแล้วล่ะใจดี
ตกลงโทรไปหาท่านรองฯอดุลย์หรือเปล่าเนี่ย
ถ้าโทรไปแล้ว ก็ภาวนาไว้ว่าอย่าให้ท่านเอาเรื่องนะ
ไม่งั้นพลาดพลั้งติดคุกติดตะรางขึ้นมา ที่ใจดีไปฝึกขมิบรูตูดไว้อาจจะเป็นการเสียเปล่านะ

ด้วยรักและเป็นห่วง
รักนะเด็กโง่...จุ๊บจุ๊บ

Edited by noswords, 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 03:27.

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#194 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 03:49

พรุ่งนี้วันพระ "ของดฆ่าสัตว์" หนึ่งวัน แต่ขอไปเชือด "อดีตนายกฯ" แทน

ถ้าเขาไม่เบี้ยวนัดผมอีกนะ

วันพระใหญ่ด้วย เพิ่งกลับจากวัด ไปส่งเมียเพื่อสวดปฏิโมกข์

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#195 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 03:55

"กว่า 60 ปีที่คนใต้ไว้วางใจพรรคการเมืองพรรคหนึ่งให้ดูแลความปลอดภัยและทุกข์สุขของพี่น้องชาวใต้ บัดนี้ชัดหรือยังครับพี่น้องว่าพวกท่านคิดผิด"

หน้าที่4 193โพสท์ ยังไม่รู้เลยว่า จริงๆเขาหมายถึงพรรคไหน
บาทาว่อนเต็มกระทู้ เปิดตำรารับก็ไม่ทัน
เก่งและทนแบบนี้ ชวนท่านดวง ไปใต้ จะได้ประโยชน์กว่านะครับ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#196 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 04:04

ขอให้พรรคเพื่อไทยรับใช้ ให้ความบันเทิงพี่น้องชาวใต้เถอะค๊า........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

งานฉลองการวางระเบิดภาคใต้ จัดได้กร่อยไปนิด น่าเห็นใจคนภาคใต้ นายกไม่ค่อยให้ความสำคัญ
*ถ้าเป็นไปได้ เจ้าของโพสท์ ลงรูปบนซ้ายเดี่ยวๆ ได้ไหมครับ อยากดูว่าใครสวยที่สุด
*ภาพกลางขวา กับล่างซ้าย คงจัดให้นายกโดยเฉพาะ ให้เป็นตัวอย่างเผื่อไประชุมเมืองนอกจะได้ขึ้นไปโชว์

#197 อัครเมพ

อัครเมพ

น้องเก่า

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 04:12

555 ขำท้องแข็งเลย ทำไปได้
ตื่นเต้นครับ กลางเดือน พ.ค.นี้จะต้องไปต่างประเทศ นรกหน่ะครับ ท่านทักษิณให้ไปจัดเตรียมสถานที่หน่ะครับ ท่านไปอยู่ที่นั่นอีกไม่นาน ไปประมาณ1สัปดาห์ครับ

#198 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 04:58

ใจดีเคยไปจังหวัดชายแดนใต้ไหมครับไม่เคยอย่ามาพูดเลยผมเคยไปเรียนที่นั้นตอนปี41เรื่องไม่ได้มีอะไรรุนแรงเท่าไรเลย โอเค มอ.ปัตตานีนักศึกษาสละสิทธ์เยอะก็จริงแต่เด็กที่อื่นที่ไปเรียนที่นั้นก็อยู่ได้สบายแต่หลังปี47ที่มีไอ้เจี้ยคนหนึ่งก่อเรื่องนี้ผมเองที่มีเพื่อนแถวนั้นเยอะยังแทบไม่อยากไปเยี่ยมเพื่อนๆเลย <_<

#199 คนหละปูนบ่าเอาไอ่แม้ว

คนหละปูนบ่าเอาไอ่แม้ว

น้องใหม่

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 07:03

Jaidee20 ก้อจ๊าดง่าวเหมือนอิปูนะแหละ
E ปู จ๊าดง่าว

#200 loveri

loveri

น้องเก่า

ตอบ 2 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 07:12

เห้อ ไม่เหนื่อยบ้างเหรอใจดี ชอบถูกคนด่า ชอบถูกคนสาปแช่งเนอะ ทั้งที่รู้ว่าไม่มีใครเชื่อคุณ คุณก้อยังมาป่วน มาโพสอะไรที่ไร้สาระแบบนี้

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน