Jump to content

- - - - -

////////// กว่า 60 ปีที่คนใต้ไว้วางใจพรรคการเมืองพรรคหนึ่งให้ดูแลความปลอดภัยและทุกข์สุขของพี่น้องชาวใต้ บัดนี้ชัดหรือยังครับพี่น้องว่าพวกท่านคิดผิด

• Please log in to reply
220 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:07

คิดใหม่ทำใหม่เถอะครับ ให้โอกาสพรรคเพื่อไทยได้รับใช้พี่น้องชาวใต้

ปัจจุบันพรรคเพื่อไทยเป็นรัฐบาล ภายใต้การนำของนายกฯหญิง
ซึ่งมีหน้าที่โดยตรงในบริหารประเทศ และดูแลความสงบสุขของประเทศ
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#52 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:09

จัดเบอร์โทรให้แล้วนะครับ ใครน๊าสัญญาว่าจะให้ login เรา 5555
อย่าให้ต้องตามไปขอ login ถึงบ้านนะครับ อิอิ^^

มาแว้ว มาแว้วววว....

รอชมๆๆๆๆ

เรื่องอภิมหาอมตะนิรันดร์กาลโชติช่วงชัชวาลย์ในใต้หล้า ปฐพีสั่นคลอนหลอนทวี ความใจดี วุฒิพงษ์ บันดาลมา.....

แก้ไข ผมพิมพ์ "มหา" เป็น "หมา" ขออภัย :D

Edited by namtanbood, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:11.

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#53 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:10

เอ่อ....สมองบ้องตื้นคงเส้นคงวาจริงๆก็น้องใจดีเนี่ย
สมกับเป้นเสื้อแดงจริงๆ

ที่บึ้มๆ ลอบยิง ฆ่า ตชด ทหารอยู่นี่...มันไม่ใช่เป้นการรับน้องรัฐบาลเพือ่ไทยเหรอค่ะ

#54 เชียร์คนดี

เชียร์คนดี

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:11

ให้มันได้อย่างนี้สิน้องชาย :lol: :lol: :lol:

ไม่มีคำเหน็บแหนมใดๆ

ที่จะทำให้ใจดี20 ท้อแท้หรือเหนื่อยอ่อนได้เลย

เปรียบดั่ง..พื้นคอ-นก-รีต ที่สิบ-สิบแปดล้อ บดยังไงก็ไม่สึกกร่อน :D :D

"ทำดี(ผู้อื่น)เห็นผลช้า"

#55 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:12

มาไม่ทัน 55 ก็ได้

Edited by บังทอง, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:12.

#56 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:13

*
POPULAR

หวัดดี อัครเทพ วุฒิพงศ์ jaidee20 พรุ่งนี้จะประกอบอาชีพอะไรดีครับ

เริ่มจาก วิศวกรคุมงาน อาคาร 24 ชั้น เงินเดือน 9000 เพิ่งขึ้นเป็น 15000

ทั้งๆที่อยู่กับเถ้าแก่เป็นสิบๆปี

ลูกเจ้าของบริษัทรับสร้างรีสอร์ท

หัวหน้าคนงานที่พาลูกน้องไปดูงานที่ไต้หวัน

พี่ชายที่แสนดีดูแลส่งเสียจนน้องสอบชิงทุนไปเรียนที่อังกฤษ

คนมีฐานะที่มีเงินจ่ายตั๋วดูคอนเสิร์ต เลดี้ กาก้า

ผู้ประกอบธุรกิจ real asset

เจ้าของคอนโดย่านสีลม และมีรถอัลติสขับ

และสุดท้าย "อาจารย์ วุฒิพงศ์" สอนสถาบันไหนไม่ทราบได้

แต่คงเป็นสถาบันที่อบรมสั่งสอนให้โกหกจนเหมือนเป็นเรื่องจริงให้มากที่สุด

ถึงแม้เขาจับได้ก็ยังขอโกหกต่อไป

พรุ่งนี้อยากมีอาชีพอะไรดีครับ กัปตันเครื่องบิน แพทย์ ทนาย ผู้พิพากษา

อัยการ นักการทูต นักการเมือง นายพล นายพัน ทหาร ตำรวจ

หลับตานึกเลือกให้ดี ผมยอมรับครับ "ผมอิจฉาคุณมาก"

เพราะชีวิตคุณไม่มีความจำเจเลย นึกอยากมีอาชีพไหนก็หลับตานึกเอา

อยู่บนโลกแห่งความฝัน ความหวังของตัวเองไปเรื่อยๆทุกวัน

ใครด่า "ช่างแม่_งมัน" ต่างจากหลายๆคนในที่นี้ที่ต้อง "เผชิญบนโลกความจริง"

ที่ต้องปากกัดตีนถีบ ทำมาหากิน ดิ้นรนกันไป ประกอบอาชีพได้แค่อาชีพเดียว

ที่เลือก ขอให้ jaidee20 มีความสุขบนโลกแห่งการโกหกและความฝันต่อไป

*** !!!!!!!!!!!!!!

นี่คือสิ่งที่ผมบอกจากใจจริงๆ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#57 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:14

จัดเบอร์โทรให้แล้วนะครับ ใครน๊าสัญญาว่าจะให้ login เรา 5555
อย่าให้ต้องตามไปขอ login ถึงบ้านนะครับ อิอิ^^

ดูความชั่วของมัน เอาเบอร์โทร มาข่มขู่ เลวระยำหมา ***จริงๆ โครตพ่อโครตแม่สุดๆของความน่าด้าน

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#58 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:14

จขกท. ตอบโต้ แสดงความคิดเห็น กับ คน ในบอร์ด หน่อยสิครับ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#59 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:15

ต่ำกว่าการคาดหมายเยอะนะ

เหมือนเพื่อนแถวบ้านตอนเด็กๆ

ขี้คุยขี้โม้โอ้อวดเป็นที่หนึ่ง
เรื่องอะไรๆ กรูรู้หมด
บ้านกรูมีของดีที่สุดในโลก
กรูไปเที่ยวมาแล้วรอบโลก (แต่มาเล่นกับพวกกรูทุกวัน)
ใครขัดคอจับผิดก็ท้าตีท้าต่อยเขา
พอเพื่อนไม่คบ ไม่เล่นด้วย ก็กลับมาประจบขอเล่นด้วยต่อ
เพื่อนก็ใจอ่อนให้เล่นด้วย
แล้วมันก็กลับมามุกเดิมอีกทุกครั้ง

เพื่อนๆ ก็ช่างใจดีนัก ไม่เคยถือโทษโกรธเคือง
เพราะเห็นว่าพ่อแม่มันก็เป็นที่เคารพนับถือของคนในละแวกนั้น
เลยเลี้ยงดูเล่นไปวันๆ

ได้พบได้เห็นอีกครั้งก็เลยพอจะเข้าใจ และคงไม่ให้ราคาอะไรมากนัก

จบมะ?

#60 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:16

*
POPULAR

ปิ่งป่อง เจ็บนะครับ ตกหลุมพรางอ่ะ

ไปเอาเบอร์ใครมาขู่ผม พ่อคุณ เบอร์ที่ให้มาอ่ะ มันเบอร์ผมที่ไหน

อยากรู้ว่าเบอร์ใคร อ่ะ ดูเอา

เชื่อคนง่ายๆมันก็แบบนี้ละไอคางคูดเอ้ย

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#61 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:17

หน้าด้าน!!!!!!!!!!
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#62 TbSukrit

TbSukrit

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:18

ปิ่งป่อง เจ็บนะครับ ตกหลุมพรางอ่ะ

ไปเอาเบอร์ใครมาขู่ผม พ่อคุณ เบอร์ที่ให้มาอ่ะ มันเบอร์ผมที่ไหน

เชื่อคนง่ายๆมันก็แบบนี้ละไอคางคูดเอ้ย

เข้ามาฮา 5555 :D

#63 Duke_th1

Duke_th1

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:18

หวัดดี อัครเทพ วุฒิพงศ์ jaidee20 พรุ่งนี้จะประกอบอาชีพอะไรดีครับ

เริ่มจาก วิศวกรคุมงาน อาคาร 24 ชั้น เงินเดือน 9000 เพิ่งขึ้นเป็น 15000

ทั้งๆที่อยู่กับเถ้าแก่เป็นสิบๆปี

ลูกเจ้าของบริษัทรับสร้างรีสอร์ท

หัวหน้าคนงานที่พาลูกน้องไปดูงานที่ไต้หวัน

พี่ชายที่แสนดีดูแลส่งเสียจนน้องสอบชิงทุนไปเรียนที่อังกฤษ

คนมีฐานะที่มีเงินจ่ายตั๋วดูคอนเสิร์ต เลดี้ กาก้า

ผู้ประกอบธุรกิจ real asset

เจ้าของคอนโดย่านสีลม และมีรถอัลติสขับ

และสุดท้าย "อาจารย์ วุฒิพงศ์" สอนสถาบันไหนไม่ทราบได้

แต่คงเป็นสถาบันที่อบรมสั่งสอนให้โกหกจนเหมือนเป็นเรื่องจริงให้มากที่สุด

ถึงแม้เขาจับได้ก็ยังขอโกหกต่อไป

พรุ่งนี้อยากมีอาชีพอะไรดีครับ กัปตันเครื่องบิน แพทย์ ทนาย ผู้พิพากษา

อัยการ นักการทูต นักการเมือง นายพล นายพัน ทหาร ตำรวจ

หลับตานึกเลือกให้ดี ผมยอมรับครับ "ผมอิจฉาคุณมาก"

เพราะชีวิตคุณไม่มีความจำเจเลย นึกอยากมีอาชีพไหนก็หลับตานึกเอา

อยู่บนโลกแห่งความฝัน ความหวังของตัวเองไปเรื่อยๆทุกวัน

ใครด่า "ช่างแม่_งมัน" ต่างจากหลายๆคนในที่นี้ที่ต้อง "เผชิญบนโลกความจริง"

ที่ต้องปากกัดตีนถีบ ทำมาหากิน ดิ้นรนกันไป ประกอบอาชีพได้แค่อาชีพเดียว

ที่เลือก ขอให้ jaidee20 มีความสุขบนโลกแห่งการโกหกและความฝันต่อไป

*** !!!!!!!!!!!!!!

นี่คือสิ่งที่ผมบอกจากใจจริงๆ

ถูกใจ ไม่ต้องเขียนเองแล้ว ขอบคุณ คุณโจโฉฯ ค่ะ :D

#64 เด็กปากดี

เด็กปากดี

มะรึงขู่ผิดคนแล้ว อิหนู สะเหร่อ เอาเบอร์ รอง ผบ.ตร. ว่าที่ ผบ.ตร.มาขู่ ตรู งามไส้ละ ดั๊นไปเชื่อไปนกต่อ 555
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#65 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:19

โง่ซ้ำซาก เชื่อคนง่ายโพสเบอร์คนไปเรื่อย ระวังเถอะเดี๋ยวจะมีนายเวรไปเยี่ยมถึงบ้านเตือนท่านแล้วนะ ไอ้คางคูด ไม่ดูตาม้าตาเรือ งานเข้าแล้วมึง

Edited by บังทอง, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:21.

#66 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

โทรเลย jaidee20 โทรไปทวงล๊อกอินจากเจ้าของเบอร์มาให้ได้นะ

หรือถ้าอยากได้เบอร์อื่นๆของบรรดา ส.ส. เพื่อไทย มาหลังไมค์ขอผมก็ได้นะ

#67 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

ที่แท้คุณเด็กปากดีเป็น ตำรวจอุดลย์ หรือนี้ กรี๊ดดด

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#68 เกลียดแดง

เกลียดแดง

น้องเก่า

ตามไปเอาที่บ้านเลยครับ กะจะโชว์พาว ลบความผิดตัวเองอ่ะดิ ตลกดีว่ะ

#69 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ขี้โม้20 ฮาดีจิง

#70 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:21

หน้าด้าน!!!!!!!!!!

ยังบางไป ครับ :)

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#71 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:22

ชิบหายแล้วตู ไอ้เฮี้ยสีชาด

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#72 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:23

ผู้ใช้ 40 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 30 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 8 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 2 ท่าน

บังทอง, sorrow, veryslow, jaidee20, me999, mahahing, เด็กปากดี, syfy, Initial, คุณนายนอกบ้าน, Shoot 'Em Up, pat8k, แสนยานุภาพ, dr_m, ขุนนรินทร์ สุราพ่าย, Gear2528,Diablo, เกลียดแดง, namtanbood, โจโฉ นายกตลอดกาล, redfrog53, Duke_th1, tifosi, วิชชุดำ, simpleone, ชายน้ำ, hitler99, zianmu, P2iUSz, > mj <

ท่านเด็กปากดีเฉลยคำตอบแล้ว เร็วรีบแพ็กกระเป๋าไปเขมรเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

#73 redfrog53

redfrog53

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:24

ฮาาาาาาาาาา ได้อีก ขี้กาก20

#74 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:24

ทุ้ย.... ไอ้พ่อค้าอาหารสัตว์ คนแม่ริม ชม.

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#75 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:27

ใจดี20(จารวุฒิ)เอ๊ย หน้าเอ็งนี่ตายยากจริงๆว่ะ เจอตอกฝาโลงไปกี่ทีๆก็ไม่ตาย
คืนชีพกับมาสร้า่งเสียงฮาให้บอร์ดอีกแล้ว
เอ็งโทรไปทวง log in ตามเบอร์ที่เอ็งให้มาด้วยนะ
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#76 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:27

ใจดีคุณควรจะให้ log in กับเด็กปากดีมากกว่า

แก้ไข

เรื่องโทรศัพท์ ฮาพอๆ กับ slip เงินเดือนเลยอ่ะ

Edited by คุณนายนอกบ้าน, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:28.

#77 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ทุ้ย.... ไอ้พ่อค้าอาหารสัตว์ คนแม่ริม ชม.

ว่าจะถาม "ท่านขลำดำ" (ชื่อท่านน่ากลัว) หลายครั้งแล้ว....

จริงเหรอครับ "พ่อค้าอาหารสัตว์ แม่ริม เชียงใหม่" เนี่ย.... :o

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#78 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:28

กระทู้ฆ่าตัวตายอับดับหนึ่งของเสรีไทย

เอาเวลาไปดูแลแฟนตัวเองให้ดีเถอะครับ

"เบือแฟน กลับบ้านด้วยกันทุกวัน โทรหากันทุกคืน จนไม่มีเรื่องจะคุยกัน ทำยังไงดีครับ"

อย่าไปบ่นแบบนี้ให้ใครฟังอีกนะ

เรื่องผัวเมียหัดเก็บไปคุยที่บ้าน ค่อยๆคุยกัน ชีวิตคู่ตัวเองจะดีขึ้น โกหกแฟนน้อยๆ

ไอ้โจโฉ *คุณ*อย่าเสือกเรื่องชาวบ้านเค้าได้มั๊ยว่ะ

ไม่ได้อยากเสือก แต่อยากเตือนให้ดูแลแฟนตัวเองให้มากกว่านี้ 55555

#79 hitler99

hitler99

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:28

ผมว่าคนๆนี้ หมดค่าแล้วครับ เลิกตอบกระทู้เค้าดีกว่า ไม่นานคงลงแดงตาย

#80 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:29

โดนหลอกง่าย เป็นเรื่องธรรมดาของคุณใจดีเขานะครับ ไม่งั้นจะไปลอกสลิปเงินเดือนคุณ pock มาเหรอ :D

#81 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:30

เจอ "เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด" มาเหรอครับ หึหึ เป็นเพื่อนคุณคนเดียวในเสรีไทยด้วยนะนั่น

#82 Ballbk

Ballbk

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:30

จัดมาสัก ด.อก ดิ <_<

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#83 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:31

:D :D :D :D :D
โอยยยยยย....แทบเล็ด "โลโมติล" ด่วนนนน!!!!!

#84 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:31

ต้องปักหมุดกระทู้นี้วิจารณ์ ด้านซ้ำซาก

#85 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:33

ว่าจะถาม "ท่านขลำดำ" (ชื่อท่านน่ากลัว) หลายครั้งแล้ว....

จริงเหรอครับ "พ่อค้าอาหารสัตว์ แม่ริม เชียงใหม่" เนี่ย.... :o

จริง ใจดี20มันเป็นคนแม่ริม ใช้เนท TOT ไอพี 118.***** เชียงใหม่เน้อจ้าว....

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#86 redfrog53

redfrog53

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:34

ผมวานให้เพื่อนช่วยสืบหาข้อมูลคนหนึ่ง
เบอร์โทรใครหว่า? 081-442-6125
ถ้าไม่หยุดพฤติกรรมก่อกวน จัดหนักกว่านี้อีกครับ 555

ตามไปทวงเลย ได้มิโด้คู่ คงฮาโลด ฮาาาาาา

#87 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:35

ขอบคุณท่าน O2Mini เจ้าของภาพปลากรอบ หึหึ

#88 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:35

ทู่รเศ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#89 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

จะฮาไปถึงไหน หว่ะ ครับ ..

เดี๊ยว ฮาดิสระเบิดหรอก

#90 เด็กปากดี

เด็กปากดี

*
POPULAR

#91 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:36

ไอ้กำมะลอ หน้าด้าน ยังหน้าด้านเสนอหน้ามาอีก

ไอ้ตอแหล
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#92 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:37

เธžเธดเธ†เธฒเธ•เธ„เธงเธฒเธข, jaidee20, เน‚เธˆเน‚เธ‰ เธ™เธฒเธขเธเธ•เธฅเธญเธ”เธเธฒเธฅ, mahahing, Initial, mastermind, dtonNA, เน€เธเธฅเธตเธขเธ”เนเธ”เธ‡, ent_man, noswords, Familie, MIRO, sorrow, amplepoor, wikkie, susu, Pervious, Tohchida, shinethai, เธ‚เธฅเธณเธ”เธณ, เธ›เธฑเธ‡เธ•เธญ, redfrog53, hitler99, Yasuhiro, noonajob, เนเธกเธงเธเธฃเธฐเธ›เน‹เธญเธ‡, pat8k, dr_m, Gear2528, เน€เธ”เน‡เธเธ›เธฒเธเธ”เธต, veryslow, syfy, เธ‚เธธเธ™เธ™เธฃเธดเธ™เธ—เธฃเนŒ เธชเธธเธฃเธฒเธžเนˆเธฒเธข, Diablo

ยังอยู่ I'am here
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#93 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:37

ปวดขี้!!
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#94 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

อย่าด่าให้เสียปากเลยครับ คนๆนี้

#95 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:38

จริง ใจดี20มันเป็นคนแม่ริม ใช้เนท TOT ไอพี 118.***** เชียงใหม่เน้อจ้าว....

เอาแล้ว เจอตัวจริง เสียงจริง ซะที...... :o

#96 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:39

เจอท่านรองอดุลย์ (เด็กปากดี)เข้าไป....

หายแซ๊บ.... หายสอย.... บะนอย โป๊กกะโล๊ง.... (คำเหนือ ต้องพูดกับใจดียังงี้เพราะมันเป็นคนเชียงใหม่)

#97 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:39

***...กรูบอกให้เอาเบอร์เด็กปากดีมา..แลกกะ Login กรู
แต่มรึงเสรือกโง่ไปเอาเบอร์ใครมา..จนโดนเด็กปากดีจับได้โชวฺโง่อีกตามเคย..
สุดยอดแห่ง...ความโง่เง่าสารเลว..เลยมรึง
ว่าแต่จะตามมาเอาจิงป่ะ..อย่าโม้น๊ะเว๊ย..
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#98 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:40

เอาแล้ว เจอตัวจริง เสียงจริง ซะที...... :o

ไอ้คางคูทเปิดตูดหนีแล้ว อยู่ไม่ได้แล้ว โดนยาแรงรอบนี้ยิ่งกว่าโลโมติ้ว 5555

#99 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:40

ไอ้ตอแหล ไอ้คางครูด
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#100 Ballbk

Ballbk

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:41

จะถึง 100rep ละ

edit.....โอ้ววว ที่ร้อย

Edited by Ballbk, 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:42.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน