Jump to content

- - - - -

////////// กว่า 60 ปีที่คนใต้ไว้วางใจพรรคการเมืองพรรคหนึ่งให้ดูแลความปลอดภัยและทุกข์สุขของพี่น้องชาวใต้ บัดนี้ชัดหรือยังครับพี่น้องว่าพวกท่านคิดผิด

• Please log in to reply
220 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 BlueAfternoon

BlueAfternoon

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:41

อ้าว หลุดมาหน้า 2 ไม่ทันคนอื่นเค้า

มัวแต่ไปสัมภาษณ์เด็กใหม่อยู่

#102 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:41

ทุ้ย.... ไอ้พ่อค้าอาหารสัตว์ คนแม่ริม ชม.

อาว..ผมนึกว่า ท่าน Jaidee20 เป็นนายหน้าขายซีม่า โลชั่น ซะอีก
ถึงกับการันตีว่าใช้ดี น่าจะคลุกคลีอยู่ในวงการมานาน :mellow:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#103 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:42

ปิ่งป่อง เจ็บนะครับ ตกหลุมพรางอ่ะ

ไปเอาเบอร์ใครมาขู่ผม พ่อคุณ เบอร์ที่ให้มาอ่ะ มันเบอร์ผมที่ไหน

อยากรู้ว่าเบอร์ใคร อ่ะ ดูเอา

เชื่อคนง่ายๆมันก็แบบนี้ละไอคางคูดเอ้ย

ตายห่านแล้ว ท่านอับดุลคงจะโดนก่อกวนมิใช่น้อย
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#104 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:43

อ้าว หลุดมาหน้า 2 ไม่ทันคนอื่นเค้า

หน้า 3 แล้วครับท่าน.... :P

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#105 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:43

จัดไปให้ครบ 100 ดูสิจะลบสถิติ สลิปเงินเดือนหรือไม่ :lol:

ปล. ทำไมต้องข่มขู่ แจกเบอร์โทร...มากเกินไปหรือป่าว คุณใจดี อ.วุฒิ
หรือสาวกเสื้อแดง..ต้องออกแนวนี้...

#106 taze

taze

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:44

ลงชื่อไว้ก่อน ฮาจริง คนไรยิ่งโดนยิ่งชอบ :D

"Power tends to corrupt, and absolute power corrupts absolutely."

#107 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:44

ผู้ใช้ 49 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 34 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 12 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 3 ท่าน

โจโฉ นายกตลอดกาล, ขลำดำ, Ballbk, Pervious, บังทอง, ตะนิ่นตาญี, voodoo, namtanbood, bird, Yasuhiro, เกลียดแดง, plunk, คนใต้ก้อตายเป็น, wikkie, แมวกระป๋อง, Gear2528, noswords, pat8k, redfrog53, ppneer, คุณนายนอกบ้าน, manopthu, พิฆาตควาย, เด็กปากดี, shinethai, sorrow, alucardx, Grimmy, ฝนทั่ง, A7x, ent_man, Familie, susu, ปังตอ

กระทู้อัปยศ ตั้งมากะจะก่อกวนเขา โดนเขาเล่นกลับซะอ่วมอรทัย

จนหนีหายไปดีกว่า ไปตกลงเคลียร์ใจกับ "นายสีชาด" ดีๆนะครับ หึหึ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#108 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:45

ปิ่งป่อง เจ็บนะครับ ตกหลุมพรางอ่ะ

ไปเอาเบอร์ใครมาขู่ผม พ่อคุณ เบอร์ที่ให้มาอ่ะ มันเบอร์ผมที่ไหน

เชื่อคนง่ายๆมันก็แบบนี้ละไอคางคูดเอ้ย

ตายห่านแล้ว ท่านอับดุลคงจะโดนก่อกวนมิใช่น้อย

ไม่ต้องห่วงครับ ระบบป้องกัน และติดตามเบอร์โทรศัีพท์ ก่อกวนของนายตำรวจชั้นผู้ใหญ่มีอยู่แล้ว โทรกวนปั๊บ เรียบร้อยเกมส์
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#109 BlueAfternoon

BlueAfternoon

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:45

หน้า 3 แล้วครับท่าน.... :P

อุ๊ย ดูผิด

ขอบคุณค่ะ อายจัง >///<

#110 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:47

ไม่ต้องห่วงครับ ระบบป้องกัน และติดตามเบอร์โทรศัีพท์ ก่อกวนของนายตำรวจชั้นผู้ใหญ่มีอยู่แล้ว โทรกวนปั๊บ เรียบร้อยเกมส์

ผมว่าเซ็นเซอร์เบอร์บุคคลสำคัญออกเหอะครับ บอร์ดเราไม่ใช่สมาชิกก็เข้ามาดูได้ เดี๋ยวมีงาน

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#111 ขออภัยในความไม่เหมาะสม

ขออภัยในความไม่เหมาะสม

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:47

ผมน้องใหม่ขออนุญาต ฮาเรื่องเบอร์โทรนะครับ
ฮาจริงๆ

#112 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ผู้ใช้ 47 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 33 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 12 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 2 ท่าน

โจโฉ นายกตลอดกาล, zabee, jaidee20, wat, labo, NoOaK, ขลำดำ, เกลียดแดง, BlueAfternoon, ฝนทั่ง, sorrow, roilee, tifosi, บังทอง, itsorachai2, ชายน้ำ, เกลียดคุณแม้วจังครับ, noswords, Pervious, ตะนิ่นตาญี, Yasuhiro, plunk, คนใต้ก้อตายเป็น, แมวกระป๋อง, pat8k, redfrog53, ppneer, คุณนายนอกบ้าน, shinethai, alucardx, A7x, ent_man, Familie

กลับมาแล้วๆ

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#113 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:49

ขอเข้ามาหัวเราะมั้ง
55555 55555
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#114 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:49

ขี้ฟันจัง คุณ jaidee20
ขอดูรูปรีสอร์ทที่ไปคุมการก่อสร้างหน่อยได้ไหมครับ
หรือว่าไปรับจ้างแบกหินกับทรายที่รีสอร์ทมาครับ

#115 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:50

MODกรุณาลบกระทู้นี้ด่วน ถ้ามีใครโทรไปก่อกวนท่านอดุลย์ ถือเป็นความรับผิดชอบของMODเสรีไทยนะครับ ผมไม่เกี่ยว

ลบด่วนที่สุด

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#116 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:50

ผมว่าเซ็นเซอร์เบอร์บุคคลสำคัญออกเหอะครับ บอร์ดเราไม่ใช่สมาชิกก็เข้ามาดูได้ เดี๋ยวมีงาน

ขออนุญาตเรียน อย่างนี้นะครับ ท่าน อดุลย์ ท่านเป็นนายตำรวจที่เปิดเผย ส่วนเบอร์โทรศัพท์ของท่านนั้นก็อยู่ในที่เปิดเผย ไม่ได้อยู่ในชั้นความลับ หรือเอสารลับ เพื่อให้ บุคคลแจ้งข่าวสาร หรือร้องเรียนการประพฤติมิชอบของตำรวจ ดังนั้น หากเพื่อนสมาชิกมีเรื่องจำเป้นร้องเรียนท่าน ก็สามารถต่อสายตรงถึงท่านได้เลย ส่วนคนเจตนาไม่ดีนั้น ก็รับผิดชอบกันเองครับ
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#117 sorrow

sorrow

REFORM BEFORE ELECTION

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:51

^ ฮาสุดๆ :D :D :D :D :D :D

ทุ้ย.... ไอ้พ่อค้าอาหารสัตว์ คนแม่ริม ชม.

ว่าจะถาม "ท่านขลำดำ" (ชื่อท่านน่ากลัว) หลายครั้งแล้ว....

จริงเหรอครับ "พ่อค้าอาหารสัตว์ แม่ริม เชียงใหม่" เนี่ย.... :o

จริง ใจดี20มันเป็นคนแม่ริม ใช้เนท TOT ไอพี 118.***** เชียงใหม่เน้อจ้าว....

ทีเวลาใส่เสียงในฟิล์มคำเมืองทำไม่รู้เรื่อนะเมิง EI JAIDEE (THE LIAR) BA HA WOG :angry:

ร่วมกันทำลายล้างระบอบทักษิณ-เผด็จการชินวัตรให้หมดไปจากแผ่นดินไทย

โลกมนุษย์ย่อมจะดีกว่านี้แน่      เพราะมีผู้ไม่ยอมแพ้แม้ถูกหยัน
คงยืนหยัดสู้ไปใฝ่ประจัญ      ยอมอาสัญก็เพราะปองเทิดผองไทย

#118 zabee

zabee

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:52

ใจดีคุณควรจะให้ log in กับเด็กปากดีมากกว่า

แก้ไข

เรื่องโทรศัพท์ ฮาพอๆ กับ slip เงินเดือนเลยอ่ะ

ต้องตามไปอ่านที่เวบดราม่าอีกแล้ววววว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

#119 เกลียดแดง

เกลียดแดง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:52

MODกรุณาลบกระทู้นี้ด่วน ถ้ามีใครโทรไปก่อกวนท่านอดุลย์ ถือเป็นความรับผิดชอบของMODเสรีไทยนะครับ ผมไม่เกี่ยว

555+ นี่แหละนะวิธีของควายแดง ผมว่าmodควรจัดการบ้างนะครับ ตัวเองมาขรี้เรี่ยราดแต่ต้องให้คนอื่นมาตามเช็ด

#120 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ลบทำไมครับ ไม่ได้เป็นเอกสารลับ หรืออยู่ใน ชั้นความลับ เบอร์โทรศัพท์ท่านอดุลย์ ท่านอนุญาตให้เปิดเผย อยู่ในเอกสารเปิดเผย จะเอาทั้ง สตช.ไหมครับ ผมจะเอามาลงให้ ใครโทรไปก่อกวนท่านก็รับผิดชอบกันเอง

#121 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:53

หวัดดี อัครเทพ วุฒิพงศ์ jaidee20 พรุ่งนี้จะประกอบอาชีพอะไรดีครับ

เริ่มจาก วิศวกรคุมงาน อาคาร 24 ชั้น เงินเดือน 9000 เพิ่งขึ้นเป็น 15000

ทั้งๆที่อยู่กับเถ้าแก่เป็นสิบๆปี

ลูกเจ้าของบริษัทรับสร้างรีสอร์ท

หัวหน้าคนงานที่พาลูกน้องไปดูงานที่ไต้หวัน

พี่ชายที่แสนดีดูแลส่งเสียจนน้องสอบชิงทุนไปเรียนที่อังกฤษ

คนมีฐานะที่มีเงินจ่ายตั๋วดูคอนเสิร์ต เลดี้ กาก้า

ผู้ประกอบธุรกิจ real asset

เจ้าของคอนโดย่านสีลม และมีรถอัลติสขับ

และสุดท้าย "อาจารย์ วุฒิพงศ์" สอนสถาบันไหนไม่ทราบได้

แต่คงเป็นสถาบันที่อบรมสั่งสอนให้โกหกจนเหมือนเป็นเรื่องจริงให้มากที่สุด

ถึงแม้เขาจับได้ก็ยังขอโกหกต่อไป

พรุ่งนี้อยากมีอาชีพอะไรดีครับ กัปตันเครื่องบิน แพทย์ ทนาย ผู้พิพากษา

อัยการ นักการทูต นักการเมือง นายพล นายพัน ทหาร ตำรวจ

หลับตานึกเลือกให้ดี ผมยอมรับครับ "ผมอิจฉาคุณมาก"

เพราะชีวิตคุณไม่มีความจำเจเลย นึกอยากมีอาชีพไหนก็หลับตานึกเอา

อยู่บนโลกแห่งความฝัน ความหวังของตัวเองไปเรื่อยๆทุกวัน

ใครด่า "ช่างแม่_งมัน" ต่างจากหลายๆคนในที่นี้ที่ต้อง "เผชิญบนโลกความจริง"

ที่ต้องปากกัดตีนถีบ ทำมาหากิน ดิ้นรนกันไป ประกอบอาชีพได้แค่อาชีพเดียว

ที่เลือก ขอให้ jaidee20 มีความสุขบนโลกแห่งการโกหกและความฝันต่อไป

*** !!!!!!!!!!!!!!

นี่คือสิ่งที่ผมบอกจากใจจริงๆ

เห็นเพื่อนสมาชิกบอกขายอาหารสารพัดสัตว์อยู่แม่ริม เชียงใหม่เจ้า

#122 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:54

ฮาาาาาาาา รีบแจ้งลบเลยเหรอ ขี้โม้20

#123 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:55

ผู้ใช้ 51 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 36 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 14 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 1 ท่าน

โจโฉ นายกตลอดกาล, redfrog53, ปลายอ้อกอแขม, มังกือดำ, MIRO, Or@w@n, HardmaN, wikkie, BlueAfternoon, jetpet, arseyut, sorrow, เกลียดแดง, เกลียดคุณแม้วจังครับ, porr_psl, บังทอง, CrySisza, jaidee20, ฝนทั่ง, ขลำดำ, kajornkiat, วิชชุดำ, me999, เด็กปากดี, pat8k, Super@2, NoOaK, roilee, tifosi, ชายน้ำ, noswords, Yasuhiro, plunk, แมวกระป๋อง, ppneer, คุณนายนอกบ้าน

ในเมื่อ "เจอเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดอย่างสีชาด"

ก็ลองปรึกษา "ทนายหน้าหอ" อย่าง "ปลายอ้อกอแขม"

ดูซิครับ เผื่อเขาจะช่วยกู้สถานการณ์นี้ได้

#124 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:57

ลบทำไมครับ ไม่ได้เป็นเอกสารลับ หรืออยู่ใน ชั้นความลับ เบอร์โทรศัพท์ท่านอดุลย์ ท่านอนุญาตให้เปิดเผย อยู่ในเอกสารเปิดเผย จะเอาทั้ง สตช.ไหมครับ ผมจะเอามาลงให้ ใครโทรไปก่อกวนท่านก็รับผิดชอบกันเอง

กล้าทำก็กล้ารับ อย่าหน้าตัวเมียซุกอยู่ใต้กระโปรงผู้หญิง ไหนเคยทำเก่งว่ากรูแน่ พอโดนศอกกลับร้องครางเป็นหมาไปได้

#125 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:57

ว่าแต่ว่า jaidee20 โทรไปเบอร์นี้หรือยังครับ ได้โทรไปป่วนไว้บ้างหรือไม่ก่อนหน้านี้

ถ้าโทรแล้วก็รับผิดชอบตัวเองด้วยนะครับ

#126 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

เป็นเรื่อง "ปรกติ" ของใจดี แม่ริม เชียงใหม่ ;)

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#127 เด็กปากดี

เด็กปากดี

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:00

#128 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:02

ว่าแต่ว่า jaidee20 โทรไปเบอร์นี้หรือยังครับ ได้โทรไปป่วนไว้บ้างหรือไม่ก่อนหน้านี้

ถ้าโทรแล้วก็รับผิดชอบตัวเองด้วยนะครับ

ไม่แคล้ว....

โดนแน่*คุณ* งานนี้.....

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#129 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:04

โอ้ย ฮา ใจดีจะไปทวง login จากท่านอดุลย์รึนี่

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#130 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:07

ตอนแรกขู่เอาไว้ คือ เอาเบอร์นี้ไปทำเรื่องแย่ๆ เอาไว้จริง แล้วใช่มั้ย

เด็กหญิงใจดี เลยปัดให้เป็นความรับผิดชอบของ MOD

เพราะฉะนั้นหัวข้อนี้ก็ลบไม่ได้หน่ะสิ .. :wacko:

#131 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:08

ไม่ต้องลบหรอกครับ jaidee20 ไม่ได้ทำอะไรผิดซะหน่อย :D
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#132 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:09

ขายอาหารสัตว์ เลยมาเล่นละครสัตว์ให้เพื่อนๆดู
55555
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#133 วิญญูชน

วิญญูชน

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:12

5555555555555555

#134 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:13

ผู้ใช้ 51 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 36 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 14 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 1 ท่าน

โจโฉ นายกตลอดกาล, redfrog53, ปลายอ้อกอแขม, มังกือดำ, MIRO, Or@w@n, HardmaN, wikkie, BlueAfternoon, jetpet, arseyut, sorrow, เกลียดแดง, เกลียดคุณแม้วจังครับ, porr_psl, บังทอง, CrySisza, jaidee20, ฝนทั่ง, ขลำดำ, kajornkiat, วิชชุดำ, me999, เด็กปากดี, pat8k, Super@2, NoOaK, roilee, tifosi, ชายน้ำ, noswords, Yasuhiro, plunk, แมวกระป๋อง, ppneer, คุณนายนอกบ้าน

ในเมื่อ "เจอเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดอย่างสีชาด"

ก็ลองปรึกษา "ทนายหน้าหอ" อย่าง "ปลายอ้อกอแขม"

ดูซิครับ เผื่อเขาจะช่วยกู้สถานการณ์นี้ได้

ท่านโจโฉอย่ายุครับ เด๋วไปฟ้องปลายอ้อจริง เขาจะลุกขึ้นมาด่าว่า จะเล่นเรื่อง"เสื้อผ้าหน้าผมนมห้อย" ก็เล่นไปแต่อย่ามาหาว่าขี้โม้ขี้โกหก หรอกนะครับ

#135 บังทอง

บังทอง

น้องเก่า

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:13

มหากาพย์บทนี้ทำให้คางคูท ต้องกินโลโมติ้ลแทนยาแก้ปวดหัวหลายสิบเม็ด
เช้ามาเตรียมผ้าห่อศพไว้มาก ๆ เดี๋ยวมันเหม็น
5555555555555555555

#136 ฝนทั่ง

ฝนทั่ง

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:15

ช่วง 2-3 วันมานี้ ช่วงเวลา 5-6.30 โมงเย็น จะเข้าบอร์ดเสรีไทยไม่ค่อยได้ เป็นเพราะมีคนมาป่วนบอร์ด หรือเปล่า

เห็นตั้งกระทู้ปั่น เหมือนปั่นหุ้น แหกตาชาวบ้าน

จริงๆ ก็ไม่ได้หวังผลทางวิชาการ แค่จะมาก่อกวนบอร์ด

แต่ว่าน่ะใจดี20 มันกลับส่อ ถึงต้นสังกัดอ๊ะ ใครผ่านมาผ่านไป เค้าจะด่าไปได้ถึงต้นสังกัด และจะประเมิน ได้ว่า กลุ่มคนเสื้อแดง มีแต่คนคุณภาพ แบบนี้หรือ

โกหก ตอแหล แถไปเรื่อย แถมหน้าทนอีก

กลับตัวกลับใจ เลิกโกหก ตอแหล แถด้วยเรื่องโกหก มายอมรับความจริง เปลี่ยนตัวเองซะใหม่

มีหลายคนในเสรีไทย(??) อยากเห็น new look ของใจดี20

น่าจะลองซักกระทู้น่ะใจดี20

#137 Domie V

Domie V

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:16

3 คำของใจดี20
มัน ..... ด้านนน ....... มากกกกกกก

The power of the people is stronger than the people in power
ตั๊น จิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี

#138 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:17

ผมยืนยันอีกเสียงหนึ่งว่าเบอร์โทรนี้ "ไม่ได้อยู่ในชั้นความลับ" สามารถตรวจสอบได้

แต่ถ้าใครโทรไปป่วนแล้ว ก็คิดหาทางแก้ไขเอาเองนะครับ ตัวใครตัวมัน

#139 วิญญูชน

วิญญูชน

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:18

คางคูด กะ คางคก จะได้เจอกันที่ "ฮ่องกง" แล้ววววว....

#140 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:22

พรุ่งนี้วันพระ "ของดฆ่าสัตว์" หนึ่งวัน แต่ขอไปเชือด "อดีตนายกฯ" แทน

ถ้าเขาไม่เบี้ยวนัดผมอีกนะ

#141 Kh@n

Kh@n

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:26

กาก ว่ะ ครับ

ถุยส์

ไปกันใหญ่แล้วน้าาา ประเทศไทย !

#142 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:27

อย่างใจดีนี่ล่ะครับ
แดงคุณภาพ

คุณภาพทรามนะ!!!

#143 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:28

พรุ่งนี้วันพระ "ของดฆ่าสัตว์" หนึ่งวัน แต่ขอไปเชือด "อดีตนายกฯ" แทน

จะรอฟังเรื่องเหล้าเช้านี้จากท่านโจครับ

#144 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:31

จะรอฟังเรื่องเหล้าเช้านี้จากท่านโจครับ

จัดไปครับ "ถ้าเขาไม่เบี้ยวผมก่อน" เพราะเบี้ยวไปสองครั้งแล้ว

ถ้าพรุ่งนี้มาจริงๆ จะเจาะใจแบบเอ๊กซ์คลูซีฟให้

และจะได้รู้ว่า "นายกนอกทำเนียบ" เป็นเช่นไร

#145 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:33

จัดไปครับ "ถ้าเขาไม่เบี้ยวผมก่อน" เพราะเบี้ยวไปสองครั้งแล้ว

ถ้าพรุ่งนี้มาจริงๆ จะเจาะใจแบบเอ๊กซ์คลูซีฟให้

และจะได้รู้ว่า "นายกนอกทำเนียบ" เป็นเช่นไร

อย่าลืมเพลิน จนลืม "สกอร์" นะครับท่านโจโฉฯ...... :)

#146 คนหนีคุก

คนหนีคุก

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:37

ตลก รัฐบาลไม่ดูแล
แต่เรียกร้องให้ฝ่ายค้านมาดูแลแทน
เท่าที่รู้สึกตอนนี้เหมือน ปชป เป็นรัฐบาลเลยวุ้ย
เพิ่งเคยเห็นยุคคุณหนูปูอดงนี้เหละ
สุขกันเถอะเรา
เศร้าไปทำไม5555

#147 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:56

ผมว่า สาเหตุที่ทำให้ต้องร้องจิ๊บหายแล้ว เพราะคงโทรไปก่อกวนมาเรียบร้อยแล้วดิครับ

:D :lol:

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#148 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:01

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#149 ช่วยเตือน สติ พวกผมหน่อย

ช่วยเตือน สติ พวกผมหน่อย

ขาประจำ

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:03

รู้ทั้งรู้ว่า ไส้ตัวเอง ถูกลากมาประจาน เรียบร้อยแล้ว

ยังจะ .... " หน้าด้าน " มาตั้ง กระทู้ อีก

ชอบเข้ามาอ่าน

เพราะความเห็นของบางคน

ช่างโง่และทุเรศสิ้นดี

#150 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 1 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:03

อย่าขุดต่อเลยครับ เดี่ยวผมจะหัวเราะไปจนตาย 55555555+

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน